Auto angi tho ma chelli lanjakathalu

sexstories

Administrator
Staff member
Telugu Sex Stories Auto angi tho ma chelli lanjakathalu Ma colony lo .auto angi ani auto nadputhuntadu.ma chelli 10th cls chadvuthunapudu daily vadr drop chesi vade thiskoche vadu..koni rojulaku.school apuduapudu ganta munde vadile varu.vako sari ganta late ga vadultharu.ma elu vuri bayata drm lo vundhi..madyalo adavila vuntundhi.chala sarlu chusanu angi cheli ki choclates konivadam nen pedaga pati chukoledu..na munde cheli ni gile vadu.angi knchm roudi type..nen bayapdi lite tiskuna.konalaku valu mudirpoyaru.inti bayata andari munde chala sepu matladkune valu amma valu lenepudu..schl duma koti cinemalu chusthu.baga njoy cheyatam modeletaru.ela jarguthundaga ne.vaka sunday roju nyt 8 ayithundi..angi thagi vunadu..nen vurilo shop nunchi intiki vasthuna apude angi auto vachindi atu vypu..ekanu..matladthu matladthu..sunday holiday nduku estharo..ni cheli ni mutukokunda vaka roju kuda vundalekha pothuna bmrdi antu .. inti dagaraku vachesam.bayate vuna cheli ni pilvamani na gonthu patkunadu..thanu dagaraku ragane..gatiga mudu peti..edarni pomanadu..chelli navuthu lopalki vachindi.nen thanani adiga siguleda ela cheyadaniki ani .niku siguledha chusthu vundataniki ani velipoyindi.nijaniki naku angi ni edurkune shakthi daryam ledu.nxt day nenu cheli shoping ki ani intlo chepi bayatiki vacham apude angi vachi auto ekamante ekamu.knchm munduku velaka nanu digamanadu..vdigaka auto munduki thisadu.venkala ma frnd vasthe vadi bike eki..nen folow ayanu..angi auto loki vadi frnd ni ekinchukunadu hari..hari ma cheli pi cheyi vesadu.auto ni adaviloki malpadu.nen ma frnd tho kalsi folow ayam vaka chetu kinda auto api angi bayata nilabadadu.15min avuthundi..nen na frnd giri alochisthunam nduku ani.apude chelli bra auto lo nunchi bayata padindi.anthe inka nem shock..hari 30 min tharvatha auto digi pant shirt veskunadu tharvatha angi veladu auto loki.20 min tharvatha.auto lo reverse intlo dimpadu.ma frnd ayithe scene chusi njoy chesadu .na frnd giri kuda ma cheli ni try cheyadam modaletadu.ela jarguthu vundaga ..konalaku amma nana transfer ayi vere vuriki velaru.nenu chelli matrame intlo vunde valam.2days varkku antha bane vundhi..mudo roju rathri 12gantalaku evaro door kodthe thisanu.. chusthe angi nti ani adigithunte lopalki vachadu..door vesadu.nanu norumuskoni padukomanadu bayataku velu ani nen ante nanu bedirinchadu..padukuni vuna cheli lechindi..vadu thana night ni vipamanadu.nanu bayata nilabadamani chepi lopala chiluku veskunadu.kitiki lonchi nen chusthu ne vuna..direct ga vadi sulli ni thana notlo petadu.cheli chiktthuvundaga .ma frns giri vachadu .nen e time lo nduku vachav ani adiga ..angi nduku vachadu ani adigadu.30 min tharvatha angi bayatakochi navuthu veladu.nen giri lopalki velam cheli nagnam ga padukuni vundhi anthe ..giri veli thana pina padi.nakesadu.ela regular ga vadikunaru..konalaku nenu kuda dengadam modaletanu.apudu kani telyaledu dantho vuna sukam nti anedi..angi gadu ayithe vadi bday ki na chelli ni vadi bday party laga vadi frnd room ki teskelaru.nanu ramanate velanu.velaka telsindi already lanja di ma chelli chala sarlu e room ki vachindi ani vakadu mam velagane laptop lo na lanja chelli vadi sulli chikuthuna video petadu vakae sari nagulu modalanu chikuthundi..naku lapala knchm knchm thriling ga vundhi kopam vasthundi aaaa video chusthunte..knchm sepatiki nen thala thipanu chusthe na pakka anji chelli pukulo suli peti denguthunadu edariki batalu levu nude ga vunaru kasepatiki anji puku chutumutu karchesadu..inkokadu vachi lanja notlo suli petadu.enthalo em ayindo emo anji nanu lanjakodaka antu thitadam modaletadu..nanu na lanja chelli puku nakamanadu andaru exciting ga chusthunaru..lanja mundha ma chelli navuthundi.cmn cmn antundi dani puku motham vadi rasam tho vundhi..neni nakanu ante kalitho thani nanu balavantham ga nakadam modaletadu.chala asahyam ga vyndhi andaru navuthunaru .nakemo norantha elago vundhi ventane inkokadu vachi na notlo vadi sulli petadu.anthe na lanja chelli navatam modaletundi.ala chala sepu andari sulli chikanu.tarvatha nanu na chelli pukku clean cheyamanaru.chala mandi dengaka thadi thadi ga vundii.nen nakadam modaletanu.antha ayipoyaka ma room ki velipoyam.naku na chelli mundu paruvu poyindii.nanu adangoda ani pilchindii.next day mrng leva gane..vurilo vala andari suli chikupora lanja kodka ani thitindii..thana batalu vipesi na munde snanam ki velindii..ayopoyaka edaram clg ki velam.velaka nen na frnds tho kurchuna..valu na chelli ni chusi..m ra mi chelli bakaga ayithundii..knchm thinipi ra shapulu baga vasthey antu ekrincharu.sunday roju 1 30 ki na frnds room dagaraku vacharu nen valaki 1000rs evali..adigaru..lopalki veli matladukundam ani chepa sare anaru..ma chelli apude snanam chesi fresh ga vundhii..lopalki vachi na frnds hi cheparu na cheli ki.thananu pilchi jargindi antha cheparu. natho dabulu levu ani chepesa.antha..kotadam modaletaru ma chelli valanu apindii.valu thanani adigaru evaru estharu money anii..naluguru round up chesaru.chelli silent ga vundhii..knchm ayaka vakadu nadumu pina chethulu vesadu..nen apadaniki try chesanu..nanu leg tho thanthe corner ki padanu.ala andaru kalsi thanani nude ga nilabetaru.frst rahul gadu thanani degadu.ventane verevalu.ala vakari tharvatha vakaru..dengi dengi .arupulu kekalu..antha ayipoyaka..ni chelli sexy ra ani chepi velipoyaru.
 
Back
Top