• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

marathi sex katha-एक गरम मुलगी

  • Thread starter Thread starter StoryPublisher
  • Start date Start date
S

StoryPublisher

Guest
marathi sex katha-एक गरम मुलगी

नमस्कार मित्रानो मी तुम्हाला एक कथा सांगणार आहे जी माझ्या जुन्या मैत्रिणीची आहे. मी काहीतरी स्वताबद्दल सांगतो. मी ६ फुट २ इंच उंच मुलगा आहे. मी दिसावयास सुंदर आहे. आणि नियमित व्यायाम करत असल्याने मी अजिबात जाड नाही. हि कथा एका मुली बद्दल आहे जी माझ्या जुन्या ग्रुप मधील मैत्रीण आहे. ती माझी जुनी मैत्रीण होती. तिचे नाव विनया. ती एक सुंदर आणि गोड मुलगी होती मी जितक्या जितक्या मुलीना भेटलो त्या मध्ये ती सर्वात सुंदर मुलगी होती. तिच्या स्कीन चा रंग हलका भुरा होता आणि तिचे योग्य जागी योग्य असे उंचवटे आणि गोलाई होती. मला तिच्या फिगर चे योग्य मोजमाप न्हवते. पण तिचे सौष्ठव एकदम योग्य होते आणि छान गोंडस मुलगी होती. पण ती एक गरम मुलगी होती.

तिचे गोल डोळे, रसदार ओठ आणि गोड आवाज तिच्या शरीराला शोभून दिसत होता. मी जेव्हा तिला पहिल्यांदा भेटलो. ती तिच्या मैत्रिणींच्या ग्रुप मध्ये असे. तिला त्या मोठ्या घोळक्यामध्ये ओळखणे अवघड होते. पण मी तिला नंतर ओळखले. तिचे शरीर खूप सुंदर होते. तिच्या सुंदर आणि गोड शरीरासोबत ती खूप सुंदर दिसत होती. तशीही ती एक गरम मुलगी होती.मग काहीच दिवसात ती माझ्या मित्रासोबत डेटिंग करावयास लागली. ते दोघे एकमेकांसोबत जास्तीत जास्त वेळ घालवू लागले. मला कधी काळत न्हवते तिला माझ्या मित्र मध्ये काय दिसले होते. तसा तो स्वभावाने चांगला होता. पण तो बराच जाड होता. कधी कधी खूप उद्धट होता. मग ह्या गोष्टी अश्याच चालू राहिल्या. मग काहीच दिवसात त्यांच्या मध्ये खूप संघर्ष चालू झाला. आणि ते सर्वाना चांगल्या पद्धतीने माहित झाले होते.

ह्याच वेळेस मग ती माझ्या सोबत जास्तीत जास्त बोलू लागली. आणि माझ्या सोबत वेळ घालवू लागली. आम्ही एकमेकांच्या जवळ आलो. हे सर्व काही गंभीर न्हवते. मग माझ्या एका मित्र कडून कळले विनयाला वाटते मी खूप गोड आहे. मला माहित होते मला ती हवी आहे. कसेतरी करून ते सर्व शक्य झाले नाही. आम्ही एकमेकांसोबत गप्पा मारत होतो. पण ती गरम मुलगी आणि माझ्या मध्ये काहीच वेगळे घडले नाही. आमचे कॉलेज संपले. मग आमच्या मुख्य गोष्टी बदलल्या. आमची कॉलेज बदलली. मग तिचा बॉयफ्रेंड आणि माझा मित्र ह्याच्या मध्ये ब्रेक अप झाला. ती गरम मुलगी आता एकटी झाली होती. आम्ही उच्च शिक्षणा साठी परदेशात चालले गेले. मला कळले तिचे मन तुटले होते.पण मला हे लक्षात आले कि ह्या नात्यामधून ती खूप बदलली होती. ती तिच्या रोजच्या जीवनात वाईट भाषा वापरू लागली होती. ती जास्त करून मुलांसोबत मजा करू इच्छित असे. मग बर्याच दिवसानंतर मी तिच्या सोबत फेसबुक वर संपर्क केला. मला त्या गरम मुली ला भेटावयाचे होते.

ती माझ्या सोबत खुश होती. आणि मला सुधा तसेच वाटत होते. आम्ही थोडा वेळ एकमेकांसोबत गप्पा मारल्यावर मूवी साठी भेटलो. मी त्याला डेट म्हणू शकत न्हवतो. कारण आम्ही आधीपासूनच मित्र होतो. माझ्या डोक्यात अजून काहीच न्हवते. मला बर्याच दिवसानंतर तिला बघावयास मिळणार होते.आम्ही दुपारी लवकर जावयाचे ठरविले. म्हणजे आम्हाला काहीतरी नंतर खावयास मिळेल. आम्ही एकमेकांना बोलाविले आणि सिनेमा हॉल मध्ये पोहोचलो. मी तिला पहिले. ती अजूनही तशीच होती. तिचा चेहरा सुंदर होता. तिचे हास्य तसेच होते. सुंदर स्तन आणि कामुक गांड. जर तिचे काही कमी झाले असेल तर तिचे वजन. तरी ती गरम मुलगी होती.

तिने फिक्या निळ्या रंगाची जीन्स घातली होती. तिने एक घट्ट ग्रे रंगाचा टोप घातला होता. मी तिच्या स्तनाचा आकार स्पष्ट पणे दिसत होता. तिच्या बरा ची कड सुधा स्पष्टपणे दिसत होती. तिचे केस नीटपणे बांधले होते. आम्ही आता लहान राहिलो न्हवतो त्या मुळे खरे सांगतो ती खूप सुंदर दिसत होती. ती एक कामुक आणि गरम मुलगी होती.

होती. आणि मी माझी नजर तिच्या वरून मी बाजूला करू शकत न्हवतो. आम्हाला आमची तिकिटे मिळाली. आम्ही आइस टी आणि थोडेसे खाण्यासाठी घेतले. आम्ही जसे सिनेमा हॉल मध्ये गेलो तसे पहिले तर तो रिकामा होता. मला समजत न्हवते कि मूवी कशी होती. आम्ही आमच्या जागा शोधू लागलो. मी जे-३ आणि जे-४ वर गेलो. तिच्या थंड हाताचा मला स्पर्श झाला. तिने माझा हात पकडून मला कोपर्यातील जागेवर नेले. ए-७ आणि ए-८. माझ्या अंगावर एक शिरशिरी जाणविली. मी माझे डोके थंड ठेवले आणि खाली बसलो. मग लाईट हळू हळू कमी झाले आणि चित्रपट सुरु झाला. मी माझ्या डोळ्यांच्या कडेवरून तिच्याकडे बघू लागलो. तिच्या स्तनांचा उभार मला स्पष्टपणे दिसत होता.

मग तिचे सपाट पोट आणि मांड्यांची गोलाइ मला स्पष्ट दिसत होती. तिचे सेक्सी ओठ लीप-ग्लॉस मुळे चमकत होते. त्या ओठांनी ती मस्त स्ट्रो ने चहा पीत होती. ती जेव्हा स्ट्रो ने चहा पीत होती तेव्हा मला वाटत होते जसे ती माझा कॉक घेवून चोखत होती. आणि तेव्हड्यात तिने माझी नजर पकडली. ती गरम मुलगी माझ्याकडेच बघत होती. मला कसेतरी अवघडल्यासारखे झाले. मी माझ्या वरील ताबा परत मिळवायचा ठरविला. मग मी तिला माझ्या चेहऱ्याकडे पाहताना दोनदा पकडले. माझ्या लक्षात आले तिला मी हवा आहे मग मी ठरविले मी गोष्टी आपल्या आप होवू द्याव्यात. मग माझ्या हे लक्षात आले कि ती सारखी सारखी सारखी माझ्या चेहऱ्याकडे बघत होती.

मग मी परत एकदा निरखून बघितले., ह्या वेळेस मी काळजी घेतली कि ती माझ्या कडे बघणार नाही. चित्रपट तसाच चालू राहिला. तिने तिचा थंड हात माझ्या अंगावर ठेवला. मी तिचा हात पकडला आणि चित्रपट पाहू लागलो. मला ते सर्व खूप उत्तेजक वाटत होते. मी सुधा तिचा हात माझ्या अंगावर राहू दिला. मी हसलो आणि तिची बोट दाबली. तिने सुधा तेच केले. ती मुळातच एक गरम मुलगी होती. आणि जेव्हा मी तिला प्रथम पहिले तेव्हा पासून मला हे माहीतच होते.

तिला मी लाजताना पहिले. जेव्हा तिने हे असे केले.मी परत एकदा हसलो. मग तिने तिचा फोन तपासला आणि पहिले कि त्याच्यावर काही मेसेज नाही? तिने तिचा हात माझ्या मांडीवर ठेवला जेव्हा तिने त्या मेसेज चे उत्तर पाठविले. ती आता माझ्या सोबत खूप आरामात वागत होती आणि मला ते सर्व खूप आवडत होते. मग चित्रपट संपला. मग परत आम्ही एकमेकांचे हात धरले आणि आम्ही हॉल च्या बाहेर आलो. आम्ही एक जूस आणि एक स्यांडविच घेतले. मग तिने माझी पौष्टिक खाणे घेण्याबद्दल स्तुती केली. मी तिने केलेले कौतुक साभार परत केले. मला जाणविले ती माझ्या खूप जवळ येत आहे. मला खूप बरे वाटत होते ती एक गरम मुलगी माझ्या अजून जवळ येत होती. मग काही वेळ आम्ही कॉलेज आणि इतर गोष्टींबद्दल चर्चा केली. आणि तितक्यात पाउस सुरु झाला. मग तिने ठरविले कि पाउस थांबेपर्यंत तिथेच थांबावयाचे. मग तिने काही फोन कॉल केले.

मी सुधा ह्या गोष्टीना तयार झालो. मग तिनेच सुचविले कि अजून एक चित्रपट पाहू. मग थोड्याश्या वाद विवादानंतर. मी परत एका कमी मनोरंजक हिंदी चित्रपटासाठी तयार झालो. आम्ही दोघांसोठी एक कोक घेतला. एकमेकांचे हात धरून आम्ही कोपर्यातील सीट वर बसावयास चाललो गेलो. आता सिनेमा हॉल अजूनच रिकामा होता मी बघून घेतले कि तिचा हात माझ्या हातावर आणि मी तिच्या खांद्याभोवती माझा हात टाकला होता.तिने तिचा एक हात माझ्या मांडीवर ठवला होता. चार लाईन सोडून दोन जोडपी बसली होती. त्यांनी प्रणय खेळ सुरु केले. आम्हाला वेगळेच वाटत होते.

मी गरम होवू लागलो होतो. माझा लंड आता चळवळू लागला होता. मला हेच होइल अशी अपेक्षा होती. आणि नेमके तेच घडले.मी तिच्या छातीच्या उभाराकडे बघू लागलो. तिने सुधा माझ्या कडे बघितले मला तिने परत पकडले तिने माझा हात परत एकदा दाबला तिचा चेहरा माझ्या अगदी जवळ आला होता. ती गरम मुलगी तिच्या मोठ्या मोठ्या डोळ्यांनी माझ्य्हा कडे बघत होती
 
Back
Top