Marathi Sex Stories सरिताशी गांडसंभोग

Discussion in 'Marathi Sex Stories' started by sexstories, Jul 12, 2020.

  1. sexstories

    sexstories Administrator Staff Member

    एक दिवस तिच्या घरी कोणी नव्हते मी कारण काढून तिच्या घरी गेलो. ती एकटीच होती. तिला उगाचच विचारले तुमचे बाबा कुठे आहेत? ती म्हणाली बाबा कामावर गेले आहेत. मनातून बहुतेक खुश होती कारण तिला माहित होते कि मी लाईन मारत होतो ते. ती म्हणाली काय काम होते बस ना. मी हसत बसलो आणि म्हंटले खरे पहायचे तर मी तुलाच भेटायला आलेलो आहे. ती हसली. मी म्हंटले तू मला खूप आवडतेस. ती लाजली. मी आतल्या खोलीत चल असे म्हंटले ती आली मी तिच्या जवळ गेलो आणि तिच्या हातात हात घातला. आणि तिच्या तोंडाजवळ माझे ओठ नेत तिच्या ओठांवर ठेवले आणि दीर्घ चुंबन घेतले. तिच्या ओठांच्या स्पर्शाने मी खूपच सुखावून गेलो. तिच्या स्तनांना स्पर्श करताच ती म्हणाली आता नको. तू उद्या आमच्या शेतातल्या घरी ये. मी खूपच खुश झालो. मला वाटले तिच्याशी गांडसंभोग करायला मिळणार. आणि तिच्या शेतातल्या घरात जायची वेळ फिक्स करून घेतली. आणि ती त्याप्रमाणे आईला घरी ठेवून आपल्या शेतातल्या घरी आली.

    तीच्या घरी गेलो एकटीच होती मस्तच दिसत होती. दार बंद केले आणि तिच्या जवळ गेलो. तिचे दोन्ही हाताने स्तन कचा कच दाबू लागलो. अगदी हळू आवाजात ती सित्करीत होती. मी एक हात तिच्या मांड्या वरून फिरवू लागलो. तिला नागडी केली तिची मोठी स्तने आणि भरदार मांड्या पाहून माझा लवडा ताठ झाला. मी त्याच्या मांड्या वरून हात फिरवू लागलो. मी हि नागडा झालो ती माझा लंड पाहून खूप खुश झाली. मी तिला तशीच खाली वाकवली. तिने आपल्या हातानी बेड चे कोपरे धरले आणि म्हैशी सारखी वाकली. आता ती गांडसंभोग करायला तयार झाली होती. पण मी तिचे नितंब पसरून तिच्या पुचित लवडा सारू लागलो. कंबर आवळून तिला कचा कच झवू लागलो. जरा हळू हळू कर ती म्हणाली. प्रत्येक ठोक्याला माझा लवडा तिच्या पुचित खोलवर शिरत होता.

    तिला आता बेड वर झोपवून तिला आपल्या मांड्या फाकवायला सांगितले. तिची पुची पाहून तर मी पागलच झालो. मला तिच्याशी गांडसंभोग करायचा होता. तिच्या पुचित घालून झाल्यावर तिच्या गांडीत मी लवडा हळू हळू सारला. तिच्या गांडीत पूर्ण खोलवर घुसवत तिला जावू लागलो. सित्कारात बड बडत ती आपले नितंब मागे दाबत होती. त्यामुळे माझा लवडा तिच्या गांडीत खोलवर जात होता. कचा कच दणके देत तिला २० मिनिटे झवले आणि नंतर परत तिच्या पुचित लवडा सारला आणि तीच्या पुचित माझे वीर्य सोडले. ती जेंव्हा जेंव्हा घरी एकटी असायची तेंव्हा तेंव्हा मला बोलावून घ्यायची झवण्यासाठी. तिला बऱ्याचदा झवले अजूनही ती माझी दिवाणी आहे. माझा लवडा देखील ती चोकते. तिला झवताना मला खूप आनंद मिळतो.
     
Loading...
Similar Threads - Marathi Sex Stories Forum Date
Dona taruna sejari baddala-Threesome sexstories in marathi Marathi Sex Stories Jul 12, 2020
Majhi prem katha Marathi Sex Stories in marathi font Marathi Sex Stories Jul 12, 2020
Marathi Incest Sex Stories 1 Marathi Sex Stories Jul 12, 2020
Marathi Incest Sex Stories 2 Marathi Sex Stories Jul 12, 2020
Marathi Incest Sex Stories 3 Marathi Sex Stories Jul 12, 2020