S
StoryPublisher
Guest
यारियाँ
निकिता नेहमी मोठमोठ्या गप्पा मारायची. तिच्या म्हणे तीन तीन कंपन्या होत्या, सासुच्या नावाने मेडिकल ट्रस्ट होतं. सगळ्यांना माहिती होतं की ती फेकतेय पण कुणाला काही बोलता येत नव्हतं.
एक दिवस मी ठरवलं आता खरं काय ते शोधून काढायचंच. एक दिवस कामानिमित्त पुण्याला गेलेलो होतो. काम लवकरच उरकल्याने मोकळा वेळही होता. निकीताला फोन लावला.
"हां बोल नलिन!" तिने कॉल उचलला.
"काय चाललय मालकीनबाई?"मी
"काही नाही; रूटीन. बोल ना. आज कसा कॉल केलास?"
"अगं एक काम होतं; प्रोजेक्ट आहे तुझ्यासाठी. माझा बिज़नस
बऱ्यापैकी मोठा आणि डायव्हर्स झालाय. साईट लौंच करायची आहे."
"हो. पाहते तुझ्या ऎडस टीवीवर."
"भेटु शकतो का आपण आत्ता?"
"अरे आज ऑफ आहे माझा. घरी आहे मी."
"मला आज परत जावं लागेल परत लवकर ट्रिप नाही माझी. मग तुम्हालाच कोल्हापुरला यावं लागेल."
"अम्म! तू घरी येतोस का? आपण घरीच बसु." तिला एवढा मोठा प्रोजेक्ट हातचा जाऊ द्यायचा नव्हता.
"ओके! अड्रेस सेंड कर."
"ओके"
"ठेवू म? भेटु थोड्या वेळात!"
"ओके सीयू"
कॉल संपला.
लगेच तिचा एसएमएस आला. मी गाड़ी काढली आणि निघालो. दुपरचा वेळ असल्याने ट्रॅफिक नव्हतंच. वीस मिनिटांत तिच्या बिल्डिंगच्या पार्किंगमध्ये पोचलो. लिफ्टने वर जाउन तिच्या फ्लॅटची बेल दाबली. तिने दार उघडलं.
"तू आलास? मला वाटलं नेहमीप्रमाणे तुझं काहीतरी काम निघेल आणि तू येणार नाहीस." ती हसत म्हणाली.
मी आत जाउन सोफ्यावर बसलो. ती आत गेली.
तिचं घर नीटनेटकं होतं. पण खूप श्रीमंतीच्या खुणा नव्हत्या. ती पाणी घेऊन आली.
"कसं चाललंय?"ती
"मजेत! तू काय म्हणतेस?" पाणी घेत म्हणालो.
"अरे मस्त! परेश गेलाय बंगलोरला एका प्रोजेक्टसाठी"
"सासरे?"
"ते मुंबईला गेलेत."
तिने ब्राउन रंगाचा टाइट पंजाबी टॉप घातला होता. आणि ब्राइट येलो लेग्गिंग! तिच्या टॉपचा गळा रुंद आणि बराच खोल होता. तिने फक्त सिंगल मंगळसूत्र घातलं होतं आणि दुपट्टा नवताच. तिचे उरोज भरलेले होते. कडेने तिच्या उरोजांचा दाब तिच्या मांसल दंडावर पडला होता. तिच्या दंडाच्या मधे त्यांना जागा पुरत नसल्यामुळे दाबाने तिची स्तनरेशा आणखी गडद झाली होती. तिच्या टॉपच्या तिरक्या छोट्या बाह्या तिच्या दंडात जाम रुतल्या होत्या. तिने तिचे केस डाव्या खांद्यावरुन पिळुन पुढे सोडले होते त्यामुळे तिचा मांसल उजवा खांदा उघडा पडला होता.
ती थोडीशी जाड झाली होती. तिच्या पोटावर किंचितशी वळी पडली होती. तिच्या मांड्या आधिपासूनच गुबगुबीत होत्या त्यावरही अजुन मांस चढले होते. सोफ्याच्या दाबाने त्या आणखीच मोठ्या दिसत होत्या. लेग्गिंग इतके घट्ट होते की त्यावर एकही सुरकुती नव्हती.
तिचे गुडघे एकदम बारीक आणि नडग्या गुबगुबीत!
"बर तुला डोमेननेम कोणतं हवं आहे?" माझी तंद्री भंग पावली.
"मला त्यातलं काही कळत नाही. तुला जसं वाटेल तसं कर. न्यूएस्ट, ब्राइटेस्ट आणि बेस्टेस्ट व्हायला हवं. पैशाचा विचार करू नको. अगदी तुझ्या कंपनीत त्यासाठी कॅपिटल इन्वेस्टमेंट करावी लागत असेल तरी चालेल." मी बोललो.
"मला थोडा अभ्यास करावा लागेल तुझ्या ऑपरेशन्सचा!" ती.प
मी माझ्या बॅगमधून बुकलेट्स काढून टेबलवर ठेवले. ती त्यातलं एक बुकलेट उचलायला वाकली आणि मला तिच्या टॉपच्या गळ्यातुन तिची स्तनरेशा अगदी शेवटपर्यंत दिसली अगदी तिच्या स्तनाच्या मधून तिच्या ब्राचा तळही दिसला.
"एवढं सारं मला वाचून काढ़ावं लागेल वेळ लागेल. अजुन मीटिंग्स घ्यावी लागतील."ती बुकलेट्स चाळत म्हणाली.
"चालेल. निघु का मग मी आता. तुझी काम असतील."
"कुठे जातोस लगेच. पहिल्यांदा आलायस जेवण करू गप्पा मारू थोड्या."
मी आलो होतो वेगळ्याच कारणाने आणि घडत होतं भलतंच. असंही काही काम नव्हतं तेव्हा विचार केला थांबावं.
"ठीक आहे. पण जेवण वगैरे नको. पिज़्ज़ा मागवूया; तेवढ़्याच दोन गप्पा जास्त होतील."असं म्हणत मी फूडपांडाला आर्डर दिलीसुद्धा.
शाळेतल्या, इकडच्या तिकडच्या गप्पा चालू झाल्या. ती अधुनमधून फेकत होतीच. पण माझं लक्ष तिच्या शरीरावरच होतं. केसांपासून पायाच्या नखांपर्यंत मी तिला पुनःपुन्हा न्याहाळत होतो. असं वाटत होतं तिच्या अंगावर अक्षरशः झेपच घ्यावी.
"मी दुपट्टा घेऊ का?" ती अचानक बोलली.
"म्हणजे? मी..मला कळलं नाही?" मी दचकलोच.
"किती हावरट नजरेने बघतोयस नलिन?" ती हसत म्हणाली.
"सॉरी. रिअली सॉरी! पण खरंच तू खूप टेम्पटिंग आहेस! प्लीज टेक इट ऍस अ कॉम्प्लीमेंट!" मी मान खाली घालत बोललो
"एवढा सीरियस नको होऊस रे. मस्करी केली. उलट बरं वाटलं! अजुन माझी वैलिडिटी संपली नाही म्हणायची." ती खिदळली
"नाही पण असं डिसेंट वाटत नाही ना"
"राहुदे हां. तू नको सांगुस डेसेंसि बद्दल"
मी तिच्याकडे रोखून पाहिले आणि दोन मिनिट स्तब्धता पसरली. आणि अचानक आम्ही दोघेही खळखळून हसु लागलो.
"पण खरंच तू आता हॉट झाली आहेस" मी हसतच म्हणालो.
"म्हणजे आधी नव्हते का हॉट?"
"होतीस न! पण आता अजुन जास्त झालीयेस."
"हो का?अजुन?"
"काही नाही अजुन. आता जरा अति व्हायला लागलय!"
"हे अति? अरे मला वाटलं तू जरा फॉरवर्ड असशील."
"तुझी फॉरवर्डची डेफिनिशन माहिती नाहिये ना मला त्यामुळे तुला तसं वाटतंय."
"स्मार्ट! स्मार्टनेस अ मेजर टर्न ऑन फॉर मी हां!" ती खिदळली
"एंड धिस इन्व्हायटिंग कन्वर्सेशन इस फार मोर दयँ अ मेजर टर्न ऑन फॉर मी"
"बास हां बास आता!"
"काही करायच्या आधीच बास बास करायला लागलीस तू तर. टू सोबर गर्ल!"
"जसं काही तू काय करणारच आहेस!" ती डोळ्यात डोळे घालून बोलली.
"डोंट ट्राय मी गर्ल. इट हस ऑफ़न कॉस्टेड ट्रेमेन्डौस टू पीपल हु हॅव ट्राइड इट!" मी ही तिच्या नजरेत नजर गाडली.
तिच्या चेहऱ्यावरचे हावभाव बदलले. तिचा श्वास फुलला. तिचे भारदस्त उरोज वरखाली होउ लागले.
"डोंट इवन ट्राय टू स्केअर मी." ती थरथरत्या स्वरात बोलली.
"यू आर ऑलरेडी स्केर्ड माय डिअर!" मी उठून तिच्या शेजारी बसलो.
"डू यू रियली वांट टू ट्राय हाउ फॉरवर्ड आय ऍम?" मी तिचा मांसल हात हातात घेऊन हलकेच दाबत विचारलं
"नलिन!" एवढेच बोलून तिने तिची मान खाली घातली.
तिनेही नकळत माझा हात अगदी एका क्षणासाठी हलकेच दाबला.
"निकिता!" मी तिचा हात घट्ट पकड़त म्हटलं
ती शहारली. मी तिचा हात सोडला आणि मोठमोठ्याने हसु लागलो.
"घाबरलीस ना? आता कळलं तू किती फॉरवर्ड आहेस ते!" मी हसत म्हणालो.
"माझा जीवच गेला होता. मला वाटलं......" एवढं बोलून ती बेडरूममध्ये पळाली.
मी तिच्या मागे बेडरूममध्ये गेलो.
"काय वाटलं तुला निकिता?" मी तिच्या आरश्यातल्या प्रतिबिंबाकड़े पाहत बोललो.
ती काहीच बोलली नाही. तिच्या टॉपची पाठही खूप खोल होती. तिची गव्हाळ रुंद आणि मांसल पाठ मला खुणावु लागली होती. काहीतरी भलतंच कारण होतं इथे येण्यामागे आणि आता काहीतरी भलतंच होण्याच्या शक्यता निर्माण झाल्या होत्या.
तिचा रुंद खांदा, तिची मऊ पाठ, तिचे मांसल दंड, तिच्या गुबगुबीत मांड्या, तिच्या भरलेल्या नडग्या, तिचे अखीव नितंब,तिची वळणदार कंबर आणि तिच्या श्वासाच्या तालावर वरखाली होणाऱ्या तिच्या भारदस्त उरोजांचे आरशातील प्रतिबिंब......
सगळच खूप सुंदर आणि इन्वहायटिंग होतं.
"काय वाटलं निकिता तुला??" मी पुन्हा एकदा विचारलं
"मला वाटलं..."असं म्हणून तिने मान खाली घातली.
तिच्या मनात काय आहे याचा खरंच अंदाज येत नव्हता. आणि मला आताशा स्वतःला सावरणेही अवघड झालं होतं. पुढे जावं आणि तिच्या मनात होकार नसेल तर काहितरी मोठा प्रॉब्लम होण्याची शक्यता होती. आणि न जावं आणि तीही आसुसलेली असेल तर अशी संधी गमावणारा माझ्यासारखा मुर्ख मीच ठरणार होतो.
मी तिच्या आख्या शरीराला माझ्या डोळ्यांनी अक्षरशः पिउन टाकत होतो. ती मधूनमधून आरशातून माझ्याकडे कटाक्ष टाकत होती. मी एक दीर्घ श्वास घेतला आणि हिम्मत करुन बोललो.
"काही बोलशील का निकिता?माझं काही चुकलंय का?" मी
तिने आरशातून माझ्याकडे पाहिले. ती काहीच बोलली नाही.
"जर एखादा अविस्मरणीय क्षण माझ्या नशिबात असेल तर मला त्याला मुकायचं नाहिये. आणि जर तो नसेल तर मला त्या अपेक्षेत राहायचंदेखील नाहिये. कहितरी बोल निकिता." मी पुनः बोललो.
तरीही ती गप्पच होती.
"ह्या मौनाचा मी मला हवा तो अर्थ लाऊ का?" पुन्हा मी.
"तू खूप फॉरवर्ड आहेस." ती एवढंच बोलली.
आता मात्र हद्द झाली होती. मी सरळ जाउन पाठीमागून तिला भिड़लो. आणि माझे हात तिच्या पोटाभोवती आवळले. माझे ताठरलेले शिश्न तिच्या रेखीव नितंबांच्या फटीत घासले गेले. मी माझे ओठ अलगद तिचा टॉप खांद्यावर जिथे रुतला होता तिथे टेकवले. तिने तिचे डोळे गच्च मिटून घेतले. तिच्या कपाळावर अठ्यांचे जाळे पसरले.
" आय लव्ड यू निक्की! आय रियली लव्ड यू!" असं म्हणत मी तिचा खांदा चोखू लागलो.
तिने अंग चोरून घेतले होते. आणि तिचा खालचा ओठ वरच्या दातांनी दाबून धरला होता. मी आधाशीपणे तिचे खांदे आणि टॉपमधून उघड़ी दिसणारी पाठ चोखत होतो. दोन्ही हातानी तिची कंबर घट्ट दाबून धरली होती. ती तिच्या हातांनी माझ्या हातांची पकड़ सैल करण्याचा प्रयत्न करत होती. तिचे शरीर थरथरत होते.
तिने अचानक जोर लाउन माझी पकड़ सोडवली आणि मागे फिरून मला जोराचा धक्का दिला. मी अक्षरशः भिंतीवर जाउन धड़कलो आणि आश्चर्य आणि भीतिमिश्रित नजरेने तिच्याकडे पाहू लागलो.
ती रागाने माझ्याकडे पाहत होती. तिचा श्वास आणखीच फुलला होता. मी आता पुरता घाबरलो होतो. आता थरथरण्याची वेळ माझी होती.
"हीच तुझी फॉरवर्डनेसची डेफिनिशन का?" ती जवळजवळ ओरडलीच. आता माझं काही खरं नाही याची खात्री पटली होती.
"मी पाहत होते तुझी मजल कुठपर्यंत जाते ते." ती माझ्याकडे येत म्हणाली. आता थोबाडीत खायची तयारी मी मनातल्या मनात केलेली होती.
"पण तू पोट आणि खांद्याच्या पुढे सरकायलाच तयार नाहीस!" असं म्हणत ती अक्षरशः माझ्यावर आदळलीच. तिच्या भारदस्त स्तनांचा भार तिने माझ्या अंगावर झोकून दिला. मला काही कळायच्या आतच तिने माझा चेहरा तिच्या हातात धरून माझे ओठ तिच्या ओठांत घेतले होते. ती जवळजवळ माझ्या ओठांना चावतच होती.
तिचे शरीर ती माझ्या शरीरावर दाबत जास्तीतजास्त उत्कटतेने किस करत होती. मीही माझे हात तिच्या कमरेभोवती आवळले आणि तिला तेवढयाच उत्कटतेने प्रतिसाद देऊ लागलो. हातांची मिठी घट्ट करत माझ्या छातीचा तिच्या उरोजांवरील दाब वाढवून तिचा श्वास कोंडू लागलो.
तिने ओठंची मिठी सोडवत तिचा चेहरा माझ्या चेहऱ्यापासून थोडा दूर नेला आणि लडीवाळपणे माझ्याकडे पाहत एक स्मितहास्य केले. माझ्या हातांची मिठी आवळून आणि पाठीला बाक देऊन मी तिला हवेत उचलले होते. माझे लिंग तिच्या योनिवर दाब टाकून तिला आणखी उत्तेजित करत होते. क्षणभर माझ्याकडे पाहुन तिने पुन्हा माझ्या तोंडात तोंड खुपसले. आमच्या जीभा एकमेकांच्या जीभांभवती वेटोळे घालत होत्या.. कितीतरी वेळ.
काही वेळाने मी तिला उचलून भिंतीकडे उभे केले आणि माझे शरीर तिच्या शरीरावर जोरात दाबले. तिच्या स्तनांचा होणारा स्पर्श कपड्यां वरूनही मला बेभान करत होता. माझे आख्खे शरीर तिच्या शरीरावर घासत होते. माझे दोन्ही हात तिच्या कमरेवरील मांस जोरात कुस्करत होते. मी इतक्या उत्कटतेने किस करत होतो की असं वाटत होतं जणू मी तिच्या ओठांतुन तिच्या शरीरातच घुसणार होतो.
बराच वेळ तिच्या ओठांचा आस्वाद घेतल्यानंतर मी तिच्या मानेकडे वळलो. तिच्या मानेवर मनसोक्त किस करत मी तिला आणखी उत्तेजित करत होतो. ती हुंकारे भरत होती. आमची शरीरे तापली होती. मी तिच्या टॉपखालुन हात आत घातले आणि तिची कंबर हातांत घट्ट धरली. तिची त्वचा लोण्यासारखी मऊ होती. ते लोणी मी हातांनी कुरवाळत होतो.
ओठांनी तिच्या मानेवर खांद्यावर टॉपमधून उघड्या दिसणाऱ्या छातीवर जीभ बाहेर काढून अलगद गुद्गुल्या करत होतो. उत्तेजनेने ती अंग चोरून घेत होती. माझे हात आता तिच्या पोटावर पाठीवर फिरत होते. फिरता फिरता माझ्या हातांना तिच्या घट्ट ब्राचा चोरटा स्पर्श होत होता. माझे लिंग पोलादासरखे कड़क झाले होते. अचानक मी माझे हात तिच्या टॉपच्या आतून व ब्रावरुन तिच्या उरोजांवर घेतले आणि एकदम जोरात ते दोन्ही फुगे जोरात दाबले. दाबतानाच माझं शरीर तिच्या शरीरावर ढकललं गेलं.
"आह! नलिन!" ती चित्कारली.
तिने तिचे दोन्ही हात माझ्या खांद्यांवर टाकले आणि माझे केस गच्च धरून माझा चेहरा तिच्या चेहऱ्याजवळ नेत पुन्हा तिच्या ओठांना माझे ओठ भिडवले. तिची छाती कुस्करत पुन्हा आम्ही अक्षरशः प्राणपणाने एकमेकांना किस करू लागलो. तिच्या छातीचा मी चोळामोळा करुन टाकला होता. तिच्या ब्राचा तळव्यांना आणि तिच्या वरच्या छातीचा बोटांना होणारा स्पर्श माझ्यात अजुन जोश भरत होता.
मी माझी मान मागे घेत तिचा टॉप वर करुन काढून टाकला. तिची बिस्किट कलरची ब्रा तिच्या शरीरात रोवली होती. ते भारदस्त उरोज तिने कसेबसे थोपवून धरले होते. तिच्या स्तनरेषेच्या बाजूला, काखेखाली, खांद्यांवर तिच्या ब्राच्या दाबाने छोटेशे खड्डे पडले होते.
तिच्या कमरेवरही लेगिंग रोवल्यामुळे एक छोटीशी वळी पडली होती. तिच्या गुबगुबीत पोटावर नाजुकशी छोटी बेंबी खुलून दिसत होती. तिचे उरोज. मी तिचे उघडे शरीर डोळ्यांनी न्याहाळत होतो. ती अचानक लाजून मला बिलगली. तिनेही आता मला मिठी मारताना तिचे हात माझ्या टी शर्टखालून आत घातले होते तिच्या हातांचा माझ्या शरीराला स्पर्श होत होता. मी न राहवून एका झटक्यात माझा टी शर्ट काढून टाकला. मी पूर्वी केलेल्या जिममुळे माझे शरीरही अगदी आखीव रेखीव झाले होते. आता ती माझ्या मानेवर छातीवर पोटावर दंडांवर किस करू लागली.
तिने तिचे दोन्ही हात माझ्या कखेखालून मागे घालून मला घट्ट मिठी मारली. आमच्या त्वचा एकमेकांना घासल्या. तिच्या स्तनांच्या आणि माझ्या छातीच्या मधे आता फ़क्त तिच्या ब्राचे सुळसुळीत कापड होते.
त्यातून तिचे टणक झालेले निपल्स माझ्या छातीवर टोचत होते.
"आहाहा! ऑसम निकिता!!" नकळत माझ्या तोंडून शब्द बाहेर पडले. मी बाजूला होत माझी जीन्सही उतरवली. अंडरवियर मधून तिला माझ्या ताठरलेल्या लिंगाचा फुगवटा दिसला.
ती लाजली की घाबरली हे कळले नाहीँ पण ती तेथून पळून किचनमध्ये जाउन उसासे टाकत उभी राहिली. मी पुन्हा तिच्या मगोमाग किचनमध्ये गेलो. ती दरवाज्याकडे पाठ करुन उभी होती.
मी तिच्या जवळ जाउन तिचे तोंड माझ्याकडे केले आणि तिचे खांदे दोन्ही हतांनी धरून तिला माझ्याजवळ ओढले. शरीर तिच्या शरीरावर झोकून दिले. किचन ओटा आणि माझ्यामध्ये तिचं सैंडविच झालं. तिच्या भव्य नितंबांवर किचन ओट्याचा दाब पडला. तिची लेग्गिंग इतकी घट्ट होती की त्यातून तिच्या पॅंटीची बॉर्डर स्पष्ट दिसत होती. तिच्या योनीच्या फटीत दोन्हीही अडकून एक फट लेगिंगच्या वरूनही दिसत होती. माझा फुगवटा मी त्या फटीवर दाबला.
"म्मम्मम्मम!" तिने मान वर करुन दीर्घ उसासा सोडला.
मी तिच्या ब्राच्या कप्सच्या मधील गुबगुबीत छातीवर माझी जीभ अलगद फिरवली. हाताने लेगिंगच्या वरुनच तिच्या योनीला हात घातला. आणि तिच्या योनीरेशेवर उभे बोट रागडले.
"आईssss" ती हुंकारली.
माझा एक हात तिच्या पाठीवर फिरत होता आणि दूसरा हात घसाघस तिच्या योनिवर रगडून तिला पाझर फोडत होता. तिची लेगिंग आता मांड्यांपर्यंत ओली झाली होती. तिचे डोळे गच्च मिटलेले होते. मुठी गच्च आवळून तिने त्या ओट्यावर टेकवून ओट्याचा आधार घेतला होता.
मी तिची लेगिंग उतरवण्यासाठी माझ्या हातांनी तिच्या लेगिंगचं इलास्टिक पकडलं. पण अचानक तिने माझा हात धरला!
"बास नलिन!यापुढे नको!आता बास!" ती थरथरत्या स्वरात बोलली.
मी जळजळीत नजरेने एकदा तिच्याकडे पाहिले. तिने तिच्या हातांची पकड़ आणखीच घट्ट केली. मी हात सोडले. आणि डाव्या हाताने तिचे केस घट्ट मुठीत आवळत तिचा चेहरा माझ्या चेहऱ्यासमोर आणला. तिच्या डोळ्यात रोखून पाहत म्हणालो,"शहाणपणा नकोय. कळलं ना?" असं म्हणत मी तिच्या लेगिंगवरुनच तिच्या योनीत दोन बोटं खुपसली. ओढलेले केस आणि ही दोन बोटं यांच्या वेदनेने ती विव्हळली.
"नको नलिन. एक प्लीज!"
"हो का? असं म्हणत मी एका हाताने तिची लेगिंग गुडघ्यापर्यंत खाली घेतली. तिची पॅंटी पूर्ण ओली झाली होती. तिच्या भारदस्त मांड्या उघड्या पडल्या. मऊ, घट्ट!! त्या लुशलुशीत होत्या पण लुळ्या नव्हत्या. तिचे केस अजूनही मी तसेच धरून ठेवले होते. माझ्या आणि तिच्या चेहऱ्यामधे काही सेंटीमीटर्सचेच अंतर होते.
"खरंच नको का? ऑर यू वांट इट रफ़? बिलीव मी आय विल रिप यू ऑफ़!" असं म्हणत मी माझं तोंड तिच्या तोंडात खुपसलं आणि तिच्या पॅंटीमधे हात कोंबुन तिची योनी चिमटीत पकडली. तिचे ओठ आणि जीभ माझ्या नियंत्रणाखाली असल्याने तिचे कन्हणे विव्हळणे आतल्या आतच विरत होते.
तिचे केस न सोडता आणि किस करत करतच मी तिला फरफटत फ्रिजजवळ घेऊन गेलो.
तिचे तोंड ओट्याकड़े करुन केस धरलेल्या हातानेच तिची पाठ जोरात दाबले आणि तिला ओट्यावर ओणवे दाबून धरले. तिचे नितंब आणखी उभारुन बाहेर आले. तिच्या कमरेचे वळण आणखीच वक्र झाले. तिचे उरोज ओट्यावर दाबले गेले. भिंतीवरच्या टाइल्समध्ये तिचे दाबले गेलेले उरोज; तळापर्यंत खोल स्तनरेशा आणि वेदना, उत्कटता आणि उत्तेजना यांचे मिश्र भाव असलेला चेहरा दिसत होता.
एकदोनदा तिचे नितंब कुरवाळले आणि मांड्या कुस्करल्या. एका हातानेच तिची पॅंटी उतरवली. फ्रिज उघडला. नशीब जोरावर होते. एक भलीमोठी काकडी वरच होती ती बाहेर काढली. तिला फिरवून उताणे केले. तिच्या पाठीला मोठा बाक पडला. त्यामुळे तिचे उरोज आनखीच उभारून आले. दाबाने ब्रा आनखीच रोवली. पाठीत ओटा रुतत असल्याने तिला वेदना होत होत्या. ओट्याच्या कडेवर तिचे नितंब टेकलेले होते आणि त्यामुळे तिची योनी थोड़ी बाहेर आली होती. मी पुढे होऊन तिच्या योनिवर माझ्या लिंगाचा फुगवटा टेकवला.
"स्सस्सस्ससssssss" तिच्या तोंडून सुस्कारा बाहेर पडला.
वाकुन तिच्या उरोजांवर माझी छाती टेकवून मी माझे तोंड तिच्या तोंडाजवळ नेले. तिचे केस अजुन माझ्या मुठीतच होते. तिने एका हाताने मी केस धरलेला हात पकडला होता आणि दूसरा हात माझ्या खांद्यावर ठेवला होता.
माझ्या हातातली काकडी तिच्यासमोर धरत तिला बोललो.
"आता काय करायचंय हे कळलं आहे का तुला?"
"हे कशाला नलिन?" ती विव्हळत बोलली.
"नाही बाळा. तू विचार करतेयस तसं काही होणार नाहिये. ही तुझ्या तोंडात जाणार आहे. पण जर या काकडीवर तुझ्या दातांचा चुकूनजरी व्रण पडला तर अशा दोन तुझ्या योनीत एकदम घुसतील!" मी राक्षसी हसत बोललो.
"काय?" ती खूप घाबरली होती.
मी हो म्हणत ककडीचे टोक तिच्या ओठांवर टेकवले. माझे लिंग अजुन दाबत तिच्या योनिवर दाब टाकला.
"नियम लक्षात ठेव! नीट!" असं म्हणत मी काकडी अलगद तिच्या तोंडावर दाबली. तिने झटकन मोठा आ केला. काकडी आत गेली. ती अक्षरशः कोम्बली गेली होती. तिने डोळे मिटून घेतले होते. तिच्या चेहऱ्यावर वेदनेशिवाय काहीच नव्हते. मी काकडी आणखी आत दाबली. तिच्या डोळ्यातुन पाण्याच्या धारा वाहु लागल्या. काकडी अगदी तिच्या घश्यापर्यंत पोचली. तिला उल्टीचा उमाळा आला पण तीने तो गिळला.
काकडीने बरेच दणके तिच्या घश्यावर दिल्यानंतर मी काकडी बाहेर काढली. तिने कामगिरी चोख बजावली होती. काकडी ओट्यावर ठेऊन मी तिला उभे केले.
"गुड जॉब! यू आर अ प्रो!" असं म्हणत मी तिला गुडघ्यांवर खाली बसवले.
"प्रोसीड!" मी आदेश दिला.
तिने तिच्या हातांनी माझी अंडरवियर खाली ओढली. माझे भले मोठे पोलादी लिंग तिच्या तोंडासमोर फड़फडु लागले. ती आश्चर्यचकितच झाली.
"यापेक्षा ती काकडी काय वाईट होती!" ती पुटपुटली.
"मला थोड्या मोठ्या आवाजात ऐकायची सवय आहे" मी दरडावून बोललो.
"थोडं प्रेमाने न!किती रफ वागतोयस." ती अजीजीने बोलली.
"तसं बोल ना मग पीलू!" माझा स्वर इतका बदलला की तिच्या चेहऱ्यावरचा नूरच पलटला. तिने लडिवाळपणे तिच्या नाजुक हातांनी माझे लिंग तिच्या ओंजळीत घेतले. तिच्या खांद्यावर, पाठीत रुतलेली ब्रा तिच्या नाजुक त्वचेवर लालभड़क व्रण पाडु लागली होती. वाकल्यामुळे तिचे स्तन वरुन आणखीच आकर्षक दिसत होते. चवड्यांवर बसल्यामुळे तिच्या मांड्यांवर नडग्यांचा दाब पडून दोन्हीही आणखी टच्च झाले होते. तिच्या नितंबांमध्ये तिच्या टाचा रोवल्यामुळे तेही आणखीच टम्म झाले होते.
"खूप मजा येणार आहे!" असं म्हणत तिने मान उचलून माझ्याकडे पाहिले. मान उचलल्यामुळे तिच्या स्तनांचा मस्त व्हू मिळाला.
माझ्याकडे पाहत तिने तिचे दोन्ही तळहात माझ्या भाल्याभोवती अलगद आवळले. हळूहळू पकड़ घट्ट करत ती तिचे हात मागे पुढे हलवू लागली. खरंच खूप मजा येत होती.
एका हाताने माझे लिंग हलवत दुसऱ्या हाताच्या बोटांनी ती माझ्या लिंगाच्या टोकावर हळूवारपणे गुद्गुल्या करत होती. बराच वेळ खेळल्यानंतर तिने माझ्या लिंगवरील त्वचा पूर्ण मागे ओढ़ली. लिंगाचा टोप तिच्या डोळ्यांसमोर फड़फड़त होता. माझ्या डोळ्यांतील नजर न हटवता तिने तिचे रसरशीत ओठ माझ्या लिंगाच्या टोकावर टेकवले. ओठांत थोड़ी जागा करुन देत तिने टोप आत तोंडात घेतला. जीभेने लिंगाच्या तोंडातील सगळा रस पुसत तिने आपले काम चालू केले. तिच्या दोन्ही हातांनी तिने माझ्या लिंगाचे मूळ पकडून ते पोजीशनमधे ठेवले होते. तोंडाने हवा आत ओढ़त तिने तिच्या तोंडातली आतली त्वचा माझ्या लिंगावर घट्ट चिकटवली आणि मान पुढे करत अर्ध्याहुन अधिक लिंग आत घेतले. तिची जीभ माझ्या लिंगाभोवती लपेटली होती. मी तिच्या डोक्यावर माझे हात ठेवत पकड़ घेतली आणि तिचे डोके माझ्याकडे ओढ़त लिंग आणखी आत घुसवले. तिच्या ओठांचा स्पर्श माझ्या लिंगाच्या मुळापर्यन्त पोचला. लिंगाच्या टोकाला काहीतरी स्पर्श झाल्यासारखे वाटले. माझे लिंग तिच्या नरड्यात घुसले होते. तिचे डोळे आता बंद झाले होते. डोळ्यांच्या कडांमधून अश्रुच्या धारा वाहु लागल्या होत्या.
निकिता नेहमी मोठमोठ्या गप्पा मारायची. तिच्या म्हणे तीन तीन कंपन्या होत्या, सासुच्या नावाने मेडिकल ट्रस्ट होतं. सगळ्यांना माहिती होतं की ती फेकतेय पण कुणाला काही बोलता येत नव्हतं.
एक दिवस मी ठरवलं आता खरं काय ते शोधून काढायचंच. एक दिवस कामानिमित्त पुण्याला गेलेलो होतो. काम लवकरच उरकल्याने मोकळा वेळही होता. निकीताला फोन लावला.
"हां बोल नलिन!" तिने कॉल उचलला.
"काय चाललय मालकीनबाई?"मी
"काही नाही; रूटीन. बोल ना. आज कसा कॉल केलास?"
"अगं एक काम होतं; प्रोजेक्ट आहे तुझ्यासाठी. माझा बिज़नस
बऱ्यापैकी मोठा आणि डायव्हर्स झालाय. साईट लौंच करायची आहे."
"हो. पाहते तुझ्या ऎडस टीवीवर."
"भेटु शकतो का आपण आत्ता?"
"अरे आज ऑफ आहे माझा. घरी आहे मी."
"मला आज परत जावं लागेल परत लवकर ट्रिप नाही माझी. मग तुम्हालाच कोल्हापुरला यावं लागेल."
"अम्म! तू घरी येतोस का? आपण घरीच बसु." तिला एवढा मोठा प्रोजेक्ट हातचा जाऊ द्यायचा नव्हता.
"ओके! अड्रेस सेंड कर."
"ओके"
"ठेवू म? भेटु थोड्या वेळात!"
"ओके सीयू"
कॉल संपला.
लगेच तिचा एसएमएस आला. मी गाड़ी काढली आणि निघालो. दुपरचा वेळ असल्याने ट्रॅफिक नव्हतंच. वीस मिनिटांत तिच्या बिल्डिंगच्या पार्किंगमध्ये पोचलो. लिफ्टने वर जाउन तिच्या फ्लॅटची बेल दाबली. तिने दार उघडलं.
"तू आलास? मला वाटलं नेहमीप्रमाणे तुझं काहीतरी काम निघेल आणि तू येणार नाहीस." ती हसत म्हणाली.
मी आत जाउन सोफ्यावर बसलो. ती आत गेली.
तिचं घर नीटनेटकं होतं. पण खूप श्रीमंतीच्या खुणा नव्हत्या. ती पाणी घेऊन आली.
"कसं चाललंय?"ती
"मजेत! तू काय म्हणतेस?" पाणी घेत म्हणालो.
"अरे मस्त! परेश गेलाय बंगलोरला एका प्रोजेक्टसाठी"
"सासरे?"
"ते मुंबईला गेलेत."
तिने ब्राउन रंगाचा टाइट पंजाबी टॉप घातला होता. आणि ब्राइट येलो लेग्गिंग! तिच्या टॉपचा गळा रुंद आणि बराच खोल होता. तिने फक्त सिंगल मंगळसूत्र घातलं होतं आणि दुपट्टा नवताच. तिचे उरोज भरलेले होते. कडेने तिच्या उरोजांचा दाब तिच्या मांसल दंडावर पडला होता. तिच्या दंडाच्या मधे त्यांना जागा पुरत नसल्यामुळे दाबाने तिची स्तनरेशा आणखी गडद झाली होती. तिच्या टॉपच्या तिरक्या छोट्या बाह्या तिच्या दंडात जाम रुतल्या होत्या. तिने तिचे केस डाव्या खांद्यावरुन पिळुन पुढे सोडले होते त्यामुळे तिचा मांसल उजवा खांदा उघडा पडला होता.
ती थोडीशी जाड झाली होती. तिच्या पोटावर किंचितशी वळी पडली होती. तिच्या मांड्या आधिपासूनच गुबगुबीत होत्या त्यावरही अजुन मांस चढले होते. सोफ्याच्या दाबाने त्या आणखीच मोठ्या दिसत होत्या. लेग्गिंग इतके घट्ट होते की त्यावर एकही सुरकुती नव्हती.
तिचे गुडघे एकदम बारीक आणि नडग्या गुबगुबीत!
"बर तुला डोमेननेम कोणतं हवं आहे?" माझी तंद्री भंग पावली.
"मला त्यातलं काही कळत नाही. तुला जसं वाटेल तसं कर. न्यूएस्ट, ब्राइटेस्ट आणि बेस्टेस्ट व्हायला हवं. पैशाचा विचार करू नको. अगदी तुझ्या कंपनीत त्यासाठी कॅपिटल इन्वेस्टमेंट करावी लागत असेल तरी चालेल." मी बोललो.
"मला थोडा अभ्यास करावा लागेल तुझ्या ऑपरेशन्सचा!" ती.प
मी माझ्या बॅगमधून बुकलेट्स काढून टेबलवर ठेवले. ती त्यातलं एक बुकलेट उचलायला वाकली आणि मला तिच्या टॉपच्या गळ्यातुन तिची स्तनरेशा अगदी शेवटपर्यंत दिसली अगदी तिच्या स्तनाच्या मधून तिच्या ब्राचा तळही दिसला.
"एवढं सारं मला वाचून काढ़ावं लागेल वेळ लागेल. अजुन मीटिंग्स घ्यावी लागतील."ती बुकलेट्स चाळत म्हणाली.
"चालेल. निघु का मग मी आता. तुझी काम असतील."
"कुठे जातोस लगेच. पहिल्यांदा आलायस जेवण करू गप्पा मारू थोड्या."
मी आलो होतो वेगळ्याच कारणाने आणि घडत होतं भलतंच. असंही काही काम नव्हतं तेव्हा विचार केला थांबावं.
"ठीक आहे. पण जेवण वगैरे नको. पिज़्ज़ा मागवूया; तेवढ़्याच दोन गप्पा जास्त होतील."असं म्हणत मी फूडपांडाला आर्डर दिलीसुद्धा.
शाळेतल्या, इकडच्या तिकडच्या गप्पा चालू झाल्या. ती अधुनमधून फेकत होतीच. पण माझं लक्ष तिच्या शरीरावरच होतं. केसांपासून पायाच्या नखांपर्यंत मी तिला पुनःपुन्हा न्याहाळत होतो. असं वाटत होतं तिच्या अंगावर अक्षरशः झेपच घ्यावी.
"मी दुपट्टा घेऊ का?" ती अचानक बोलली.
"म्हणजे? मी..मला कळलं नाही?" मी दचकलोच.
"किती हावरट नजरेने बघतोयस नलिन?" ती हसत म्हणाली.
"सॉरी. रिअली सॉरी! पण खरंच तू खूप टेम्पटिंग आहेस! प्लीज टेक इट ऍस अ कॉम्प्लीमेंट!" मी मान खाली घालत बोललो
"एवढा सीरियस नको होऊस रे. मस्करी केली. उलट बरं वाटलं! अजुन माझी वैलिडिटी संपली नाही म्हणायची." ती खिदळली
"नाही पण असं डिसेंट वाटत नाही ना"
"राहुदे हां. तू नको सांगुस डेसेंसि बद्दल"
मी तिच्याकडे रोखून पाहिले आणि दोन मिनिट स्तब्धता पसरली. आणि अचानक आम्ही दोघेही खळखळून हसु लागलो.
"पण खरंच तू आता हॉट झाली आहेस" मी हसतच म्हणालो.
"म्हणजे आधी नव्हते का हॉट?"
"होतीस न! पण आता अजुन जास्त झालीयेस."
"हो का?अजुन?"
"काही नाही अजुन. आता जरा अति व्हायला लागलय!"
"हे अति? अरे मला वाटलं तू जरा फॉरवर्ड असशील."
"तुझी फॉरवर्डची डेफिनिशन माहिती नाहिये ना मला त्यामुळे तुला तसं वाटतंय."
"स्मार्ट! स्मार्टनेस अ मेजर टर्न ऑन फॉर मी हां!" ती खिदळली
"एंड धिस इन्व्हायटिंग कन्वर्सेशन इस फार मोर दयँ अ मेजर टर्न ऑन फॉर मी"
"बास हां बास आता!"
"काही करायच्या आधीच बास बास करायला लागलीस तू तर. टू सोबर गर्ल!"
"जसं काही तू काय करणारच आहेस!" ती डोळ्यात डोळे घालून बोलली.
"डोंट ट्राय मी गर्ल. इट हस ऑफ़न कॉस्टेड ट्रेमेन्डौस टू पीपल हु हॅव ट्राइड इट!" मी ही तिच्या नजरेत नजर गाडली.
तिच्या चेहऱ्यावरचे हावभाव बदलले. तिचा श्वास फुलला. तिचे भारदस्त उरोज वरखाली होउ लागले.
"डोंट इवन ट्राय टू स्केअर मी." ती थरथरत्या स्वरात बोलली.
"यू आर ऑलरेडी स्केर्ड माय डिअर!" मी उठून तिच्या शेजारी बसलो.
"डू यू रियली वांट टू ट्राय हाउ फॉरवर्ड आय ऍम?" मी तिचा मांसल हात हातात घेऊन हलकेच दाबत विचारलं
"नलिन!" एवढेच बोलून तिने तिची मान खाली घातली.
तिनेही नकळत माझा हात अगदी एका क्षणासाठी हलकेच दाबला.
"निकिता!" मी तिचा हात घट्ट पकड़त म्हटलं
ती शहारली. मी तिचा हात सोडला आणि मोठमोठ्याने हसु लागलो.
"घाबरलीस ना? आता कळलं तू किती फॉरवर्ड आहेस ते!" मी हसत म्हणालो.
"माझा जीवच गेला होता. मला वाटलं......" एवढं बोलून ती बेडरूममध्ये पळाली.
मी तिच्या मागे बेडरूममध्ये गेलो.
"काय वाटलं तुला निकिता?" मी तिच्या आरश्यातल्या प्रतिबिंबाकड़े पाहत बोललो.
ती काहीच बोलली नाही. तिच्या टॉपची पाठही खूप खोल होती. तिची गव्हाळ रुंद आणि मांसल पाठ मला खुणावु लागली होती. काहीतरी भलतंच कारण होतं इथे येण्यामागे आणि आता काहीतरी भलतंच होण्याच्या शक्यता निर्माण झाल्या होत्या.
तिचा रुंद खांदा, तिची मऊ पाठ, तिचे मांसल दंड, तिच्या गुबगुबीत मांड्या, तिच्या भरलेल्या नडग्या, तिचे अखीव नितंब,तिची वळणदार कंबर आणि तिच्या श्वासाच्या तालावर वरखाली होणाऱ्या तिच्या भारदस्त उरोजांचे आरशातील प्रतिबिंब......
सगळच खूप सुंदर आणि इन्वहायटिंग होतं.
"काय वाटलं निकिता तुला??" मी पुन्हा एकदा विचारलं
"मला वाटलं..."असं म्हणून तिने मान खाली घातली.
तिच्या मनात काय आहे याचा खरंच अंदाज येत नव्हता. आणि मला आताशा स्वतःला सावरणेही अवघड झालं होतं. पुढे जावं आणि तिच्या मनात होकार नसेल तर काहितरी मोठा प्रॉब्लम होण्याची शक्यता होती. आणि न जावं आणि तीही आसुसलेली असेल तर अशी संधी गमावणारा माझ्यासारखा मुर्ख मीच ठरणार होतो.
मी तिच्या आख्या शरीराला माझ्या डोळ्यांनी अक्षरशः पिउन टाकत होतो. ती मधूनमधून आरशातून माझ्याकडे कटाक्ष टाकत होती. मी एक दीर्घ श्वास घेतला आणि हिम्मत करुन बोललो.
"काही बोलशील का निकिता?माझं काही चुकलंय का?" मी
तिने आरशातून माझ्याकडे पाहिले. ती काहीच बोलली नाही.
"जर एखादा अविस्मरणीय क्षण माझ्या नशिबात असेल तर मला त्याला मुकायचं नाहिये. आणि जर तो नसेल तर मला त्या अपेक्षेत राहायचंदेखील नाहिये. कहितरी बोल निकिता." मी पुनः बोललो.
तरीही ती गप्पच होती.
"ह्या मौनाचा मी मला हवा तो अर्थ लाऊ का?" पुन्हा मी.
"तू खूप फॉरवर्ड आहेस." ती एवढंच बोलली.
आता मात्र हद्द झाली होती. मी सरळ जाउन पाठीमागून तिला भिड़लो. आणि माझे हात तिच्या पोटाभोवती आवळले. माझे ताठरलेले शिश्न तिच्या रेखीव नितंबांच्या फटीत घासले गेले. मी माझे ओठ अलगद तिचा टॉप खांद्यावर जिथे रुतला होता तिथे टेकवले. तिने तिचे डोळे गच्च मिटून घेतले. तिच्या कपाळावर अठ्यांचे जाळे पसरले.
" आय लव्ड यू निक्की! आय रियली लव्ड यू!" असं म्हणत मी तिचा खांदा चोखू लागलो.
तिने अंग चोरून घेतले होते. आणि तिचा खालचा ओठ वरच्या दातांनी दाबून धरला होता. मी आधाशीपणे तिचे खांदे आणि टॉपमधून उघड़ी दिसणारी पाठ चोखत होतो. दोन्ही हातानी तिची कंबर घट्ट दाबून धरली होती. ती तिच्या हातांनी माझ्या हातांची पकड़ सैल करण्याचा प्रयत्न करत होती. तिचे शरीर थरथरत होते.
तिने अचानक जोर लाउन माझी पकड़ सोडवली आणि मागे फिरून मला जोराचा धक्का दिला. मी अक्षरशः भिंतीवर जाउन धड़कलो आणि आश्चर्य आणि भीतिमिश्रित नजरेने तिच्याकडे पाहू लागलो.
ती रागाने माझ्याकडे पाहत होती. तिचा श्वास आणखीच फुलला होता. मी आता पुरता घाबरलो होतो. आता थरथरण्याची वेळ माझी होती.
"हीच तुझी फॉरवर्डनेसची डेफिनिशन का?" ती जवळजवळ ओरडलीच. आता माझं काही खरं नाही याची खात्री पटली होती.
"मी पाहत होते तुझी मजल कुठपर्यंत जाते ते." ती माझ्याकडे येत म्हणाली. आता थोबाडीत खायची तयारी मी मनातल्या मनात केलेली होती.
"पण तू पोट आणि खांद्याच्या पुढे सरकायलाच तयार नाहीस!" असं म्हणत ती अक्षरशः माझ्यावर आदळलीच. तिच्या भारदस्त स्तनांचा भार तिने माझ्या अंगावर झोकून दिला. मला काही कळायच्या आतच तिने माझा चेहरा तिच्या हातात धरून माझे ओठ तिच्या ओठांत घेतले होते. ती जवळजवळ माझ्या ओठांना चावतच होती.
तिचे शरीर ती माझ्या शरीरावर दाबत जास्तीतजास्त उत्कटतेने किस करत होती. मीही माझे हात तिच्या कमरेभोवती आवळले आणि तिला तेवढयाच उत्कटतेने प्रतिसाद देऊ लागलो. हातांची मिठी घट्ट करत माझ्या छातीचा तिच्या उरोजांवरील दाब वाढवून तिचा श्वास कोंडू लागलो.
तिने ओठंची मिठी सोडवत तिचा चेहरा माझ्या चेहऱ्यापासून थोडा दूर नेला आणि लडीवाळपणे माझ्याकडे पाहत एक स्मितहास्य केले. माझ्या हातांची मिठी आवळून आणि पाठीला बाक देऊन मी तिला हवेत उचलले होते. माझे लिंग तिच्या योनिवर दाब टाकून तिला आणखी उत्तेजित करत होते. क्षणभर माझ्याकडे पाहुन तिने पुन्हा माझ्या तोंडात तोंड खुपसले. आमच्या जीभा एकमेकांच्या जीभांभवती वेटोळे घालत होत्या.. कितीतरी वेळ.
काही वेळाने मी तिला उचलून भिंतीकडे उभे केले आणि माझे शरीर तिच्या शरीरावर जोरात दाबले. तिच्या स्तनांचा होणारा स्पर्श कपड्यां वरूनही मला बेभान करत होता. माझे आख्खे शरीर तिच्या शरीरावर घासत होते. माझे दोन्ही हात तिच्या कमरेवरील मांस जोरात कुस्करत होते. मी इतक्या उत्कटतेने किस करत होतो की असं वाटत होतं जणू मी तिच्या ओठांतुन तिच्या शरीरातच घुसणार होतो.
बराच वेळ तिच्या ओठांचा आस्वाद घेतल्यानंतर मी तिच्या मानेकडे वळलो. तिच्या मानेवर मनसोक्त किस करत मी तिला आणखी उत्तेजित करत होतो. ती हुंकारे भरत होती. आमची शरीरे तापली होती. मी तिच्या टॉपखालुन हात आत घातले आणि तिची कंबर हातांत घट्ट धरली. तिची त्वचा लोण्यासारखी मऊ होती. ते लोणी मी हातांनी कुरवाळत होतो.
ओठांनी तिच्या मानेवर खांद्यावर टॉपमधून उघड्या दिसणाऱ्या छातीवर जीभ बाहेर काढून अलगद गुद्गुल्या करत होतो. उत्तेजनेने ती अंग चोरून घेत होती. माझे हात आता तिच्या पोटावर पाठीवर फिरत होते. फिरता फिरता माझ्या हातांना तिच्या घट्ट ब्राचा चोरटा स्पर्श होत होता. माझे लिंग पोलादासरखे कड़क झाले होते. अचानक मी माझे हात तिच्या टॉपच्या आतून व ब्रावरुन तिच्या उरोजांवर घेतले आणि एकदम जोरात ते दोन्ही फुगे जोरात दाबले. दाबतानाच माझं शरीर तिच्या शरीरावर ढकललं गेलं.
"आह! नलिन!" ती चित्कारली.
तिने तिचे दोन्ही हात माझ्या खांद्यांवर टाकले आणि माझे केस गच्च धरून माझा चेहरा तिच्या चेहऱ्याजवळ नेत पुन्हा तिच्या ओठांना माझे ओठ भिडवले. तिची छाती कुस्करत पुन्हा आम्ही अक्षरशः प्राणपणाने एकमेकांना किस करू लागलो. तिच्या छातीचा मी चोळामोळा करुन टाकला होता. तिच्या ब्राचा तळव्यांना आणि तिच्या वरच्या छातीचा बोटांना होणारा स्पर्श माझ्यात अजुन जोश भरत होता.
मी माझी मान मागे घेत तिचा टॉप वर करुन काढून टाकला. तिची बिस्किट कलरची ब्रा तिच्या शरीरात रोवली होती. ते भारदस्त उरोज तिने कसेबसे थोपवून धरले होते. तिच्या स्तनरेषेच्या बाजूला, काखेखाली, खांद्यांवर तिच्या ब्राच्या दाबाने छोटेशे खड्डे पडले होते.
तिच्या कमरेवरही लेगिंग रोवल्यामुळे एक छोटीशी वळी पडली होती. तिच्या गुबगुबीत पोटावर नाजुकशी छोटी बेंबी खुलून दिसत होती. तिचे उरोज. मी तिचे उघडे शरीर डोळ्यांनी न्याहाळत होतो. ती अचानक लाजून मला बिलगली. तिनेही आता मला मिठी मारताना तिचे हात माझ्या टी शर्टखालून आत घातले होते तिच्या हातांचा माझ्या शरीराला स्पर्श होत होता. मी न राहवून एका झटक्यात माझा टी शर्ट काढून टाकला. मी पूर्वी केलेल्या जिममुळे माझे शरीरही अगदी आखीव रेखीव झाले होते. आता ती माझ्या मानेवर छातीवर पोटावर दंडांवर किस करू लागली.
तिने तिचे दोन्ही हात माझ्या कखेखालून मागे घालून मला घट्ट मिठी मारली. आमच्या त्वचा एकमेकांना घासल्या. तिच्या स्तनांच्या आणि माझ्या छातीच्या मधे आता फ़क्त तिच्या ब्राचे सुळसुळीत कापड होते.
त्यातून तिचे टणक झालेले निपल्स माझ्या छातीवर टोचत होते.
"आहाहा! ऑसम निकिता!!" नकळत माझ्या तोंडून शब्द बाहेर पडले. मी बाजूला होत माझी जीन्सही उतरवली. अंडरवियर मधून तिला माझ्या ताठरलेल्या लिंगाचा फुगवटा दिसला.
ती लाजली की घाबरली हे कळले नाहीँ पण ती तेथून पळून किचनमध्ये जाउन उसासे टाकत उभी राहिली. मी पुन्हा तिच्या मगोमाग किचनमध्ये गेलो. ती दरवाज्याकडे पाठ करुन उभी होती.
मी तिच्या जवळ जाउन तिचे तोंड माझ्याकडे केले आणि तिचे खांदे दोन्ही हतांनी धरून तिला माझ्याजवळ ओढले. शरीर तिच्या शरीरावर झोकून दिले. किचन ओटा आणि माझ्यामध्ये तिचं सैंडविच झालं. तिच्या भव्य नितंबांवर किचन ओट्याचा दाब पडला. तिची लेग्गिंग इतकी घट्ट होती की त्यातून तिच्या पॅंटीची बॉर्डर स्पष्ट दिसत होती. तिच्या योनीच्या फटीत दोन्हीही अडकून एक फट लेगिंगच्या वरूनही दिसत होती. माझा फुगवटा मी त्या फटीवर दाबला.
"म्मम्मम्मम!" तिने मान वर करुन दीर्घ उसासा सोडला.
मी तिच्या ब्राच्या कप्सच्या मधील गुबगुबीत छातीवर माझी जीभ अलगद फिरवली. हाताने लेगिंगच्या वरुनच तिच्या योनीला हात घातला. आणि तिच्या योनीरेशेवर उभे बोट रागडले.
"आईssss" ती हुंकारली.
माझा एक हात तिच्या पाठीवर फिरत होता आणि दूसरा हात घसाघस तिच्या योनिवर रगडून तिला पाझर फोडत होता. तिची लेगिंग आता मांड्यांपर्यंत ओली झाली होती. तिचे डोळे गच्च मिटलेले होते. मुठी गच्च आवळून तिने त्या ओट्यावर टेकवून ओट्याचा आधार घेतला होता.
मी तिची लेगिंग उतरवण्यासाठी माझ्या हातांनी तिच्या लेगिंगचं इलास्टिक पकडलं. पण अचानक तिने माझा हात धरला!
"बास नलिन!यापुढे नको!आता बास!" ती थरथरत्या स्वरात बोलली.
मी जळजळीत नजरेने एकदा तिच्याकडे पाहिले. तिने तिच्या हातांची पकड़ आणखीच घट्ट केली. मी हात सोडले. आणि डाव्या हाताने तिचे केस घट्ट मुठीत आवळत तिचा चेहरा माझ्या चेहऱ्यासमोर आणला. तिच्या डोळ्यात रोखून पाहत म्हणालो,"शहाणपणा नकोय. कळलं ना?" असं म्हणत मी तिच्या लेगिंगवरुनच तिच्या योनीत दोन बोटं खुपसली. ओढलेले केस आणि ही दोन बोटं यांच्या वेदनेने ती विव्हळली.
"नको नलिन. एक प्लीज!"
"हो का? असं म्हणत मी एका हाताने तिची लेगिंग गुडघ्यापर्यंत खाली घेतली. तिची पॅंटी पूर्ण ओली झाली होती. तिच्या भारदस्त मांड्या उघड्या पडल्या. मऊ, घट्ट!! त्या लुशलुशीत होत्या पण लुळ्या नव्हत्या. तिचे केस अजूनही मी तसेच धरून ठेवले होते. माझ्या आणि तिच्या चेहऱ्यामधे काही सेंटीमीटर्सचेच अंतर होते.
"खरंच नको का? ऑर यू वांट इट रफ़? बिलीव मी आय विल रिप यू ऑफ़!" असं म्हणत मी माझं तोंड तिच्या तोंडात खुपसलं आणि तिच्या पॅंटीमधे हात कोंबुन तिची योनी चिमटीत पकडली. तिचे ओठ आणि जीभ माझ्या नियंत्रणाखाली असल्याने तिचे कन्हणे विव्हळणे आतल्या आतच विरत होते.
तिचे केस न सोडता आणि किस करत करतच मी तिला फरफटत फ्रिजजवळ घेऊन गेलो.
तिचे तोंड ओट्याकड़े करुन केस धरलेल्या हातानेच तिची पाठ जोरात दाबले आणि तिला ओट्यावर ओणवे दाबून धरले. तिचे नितंब आणखी उभारुन बाहेर आले. तिच्या कमरेचे वळण आणखीच वक्र झाले. तिचे उरोज ओट्यावर दाबले गेले. भिंतीवरच्या टाइल्समध्ये तिचे दाबले गेलेले उरोज; तळापर्यंत खोल स्तनरेशा आणि वेदना, उत्कटता आणि उत्तेजना यांचे मिश्र भाव असलेला चेहरा दिसत होता.
एकदोनदा तिचे नितंब कुरवाळले आणि मांड्या कुस्करल्या. एका हातानेच तिची पॅंटी उतरवली. फ्रिज उघडला. नशीब जोरावर होते. एक भलीमोठी काकडी वरच होती ती बाहेर काढली. तिला फिरवून उताणे केले. तिच्या पाठीला मोठा बाक पडला. त्यामुळे तिचे उरोज आनखीच उभारून आले. दाबाने ब्रा आनखीच रोवली. पाठीत ओटा रुतत असल्याने तिला वेदना होत होत्या. ओट्याच्या कडेवर तिचे नितंब टेकलेले होते आणि त्यामुळे तिची योनी थोड़ी बाहेर आली होती. मी पुढे होऊन तिच्या योनिवर माझ्या लिंगाचा फुगवटा टेकवला.
"स्सस्सस्ससssssss" तिच्या तोंडून सुस्कारा बाहेर पडला.
वाकुन तिच्या उरोजांवर माझी छाती टेकवून मी माझे तोंड तिच्या तोंडाजवळ नेले. तिचे केस अजुन माझ्या मुठीतच होते. तिने एका हाताने मी केस धरलेला हात पकडला होता आणि दूसरा हात माझ्या खांद्यावर ठेवला होता.
माझ्या हातातली काकडी तिच्यासमोर धरत तिला बोललो.
"आता काय करायचंय हे कळलं आहे का तुला?"
"हे कशाला नलिन?" ती विव्हळत बोलली.
"नाही बाळा. तू विचार करतेयस तसं काही होणार नाहिये. ही तुझ्या तोंडात जाणार आहे. पण जर या काकडीवर तुझ्या दातांचा चुकूनजरी व्रण पडला तर अशा दोन तुझ्या योनीत एकदम घुसतील!" मी राक्षसी हसत बोललो.
"काय?" ती खूप घाबरली होती.
मी हो म्हणत ककडीचे टोक तिच्या ओठांवर टेकवले. माझे लिंग अजुन दाबत तिच्या योनिवर दाब टाकला.
"नियम लक्षात ठेव! नीट!" असं म्हणत मी काकडी अलगद तिच्या तोंडावर दाबली. तिने झटकन मोठा आ केला. काकडी आत गेली. ती अक्षरशः कोम्बली गेली होती. तिने डोळे मिटून घेतले होते. तिच्या चेहऱ्यावर वेदनेशिवाय काहीच नव्हते. मी काकडी आणखी आत दाबली. तिच्या डोळ्यातुन पाण्याच्या धारा वाहु लागल्या. काकडी अगदी तिच्या घश्यापर्यंत पोचली. तिला उल्टीचा उमाळा आला पण तीने तो गिळला.
काकडीने बरेच दणके तिच्या घश्यावर दिल्यानंतर मी काकडी बाहेर काढली. तिने कामगिरी चोख बजावली होती. काकडी ओट्यावर ठेऊन मी तिला उभे केले.
"गुड जॉब! यू आर अ प्रो!" असं म्हणत मी तिला गुडघ्यांवर खाली बसवले.
"प्रोसीड!" मी आदेश दिला.
तिने तिच्या हातांनी माझी अंडरवियर खाली ओढली. माझे भले मोठे पोलादी लिंग तिच्या तोंडासमोर फड़फडु लागले. ती आश्चर्यचकितच झाली.
"यापेक्षा ती काकडी काय वाईट होती!" ती पुटपुटली.
"मला थोड्या मोठ्या आवाजात ऐकायची सवय आहे" मी दरडावून बोललो.
"थोडं प्रेमाने न!किती रफ वागतोयस." ती अजीजीने बोलली.
"तसं बोल ना मग पीलू!" माझा स्वर इतका बदलला की तिच्या चेहऱ्यावरचा नूरच पलटला. तिने लडिवाळपणे तिच्या नाजुक हातांनी माझे लिंग तिच्या ओंजळीत घेतले. तिच्या खांद्यावर, पाठीत रुतलेली ब्रा तिच्या नाजुक त्वचेवर लालभड़क व्रण पाडु लागली होती. वाकल्यामुळे तिचे स्तन वरुन आणखीच आकर्षक दिसत होते. चवड्यांवर बसल्यामुळे तिच्या मांड्यांवर नडग्यांचा दाब पडून दोन्हीही आणखी टच्च झाले होते. तिच्या नितंबांमध्ये तिच्या टाचा रोवल्यामुळे तेही आणखीच टम्म झाले होते.
"खूप मजा येणार आहे!" असं म्हणत तिने मान उचलून माझ्याकडे पाहिले. मान उचलल्यामुळे तिच्या स्तनांचा मस्त व्हू मिळाला.
माझ्याकडे पाहत तिने तिचे दोन्ही तळहात माझ्या भाल्याभोवती अलगद आवळले. हळूहळू पकड़ घट्ट करत ती तिचे हात मागे पुढे हलवू लागली. खरंच खूप मजा येत होती.
एका हाताने माझे लिंग हलवत दुसऱ्या हाताच्या बोटांनी ती माझ्या लिंगाच्या टोकावर हळूवारपणे गुद्गुल्या करत होती. बराच वेळ खेळल्यानंतर तिने माझ्या लिंगवरील त्वचा पूर्ण मागे ओढ़ली. लिंगाचा टोप तिच्या डोळ्यांसमोर फड़फड़त होता. माझ्या डोळ्यांतील नजर न हटवता तिने तिचे रसरशीत ओठ माझ्या लिंगाच्या टोकावर टेकवले. ओठांत थोड़ी जागा करुन देत तिने टोप आत तोंडात घेतला. जीभेने लिंगाच्या तोंडातील सगळा रस पुसत तिने आपले काम चालू केले. तिच्या दोन्ही हातांनी तिने माझ्या लिंगाचे मूळ पकडून ते पोजीशनमधे ठेवले होते. तोंडाने हवा आत ओढ़त तिने तिच्या तोंडातली आतली त्वचा माझ्या लिंगावर घट्ट चिकटवली आणि मान पुढे करत अर्ध्याहुन अधिक लिंग आत घेतले. तिची जीभ माझ्या लिंगाभोवती लपेटली होती. मी तिच्या डोक्यावर माझे हात ठेवत पकड़ घेतली आणि तिचे डोके माझ्याकडे ओढ़त लिंग आणखी आत घुसवले. तिच्या ओठांचा स्पर्श माझ्या लिंगाच्या मुळापर्यन्त पोचला. लिंगाच्या टोकाला काहीतरी स्पर्श झाल्यासारखे वाटले. माझे लिंग तिच्या नरड्यात घुसले होते. तिचे डोळे आता बंद झाले होते. डोळ्यांच्या कडांमधून अश्रुच्या धारा वाहु लागल्या होत्या.