• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

मी आहे ना !!!

शेवटची ओळ ऐकताच तिने त्याच्या तोंडावर हात ठेवला व "पुढे नको गाऊ प्लीज.." असे म्हणून ती रडू लागली. त्याने तिचा तोच हात आपल्या दोन्ही हातात घट्ट धरून म्हटले "साधना, मी चुकलो..खरंच चुकलो..सपशेल चुकलो..मी चुकलो हे मला मान्य आहे पण तू मला माफ नाही करू शकत का ?" असे म्हणून तिच्या मनाचा अंदाज घेण्यासाठी तो क्षणभर थांबला..पण तिला त्यावर जेही काही बोलायचे असले तरी तिला आपले हुंदके आवरता येईनात !!

आपला बाण "वर्मी" बसल्याचे लक्षात येऊन तो पुढे बोलू लागला "साधना, आपण नव्याने पुन्हा आपल्या आयुष्याची सुरवात करूया व यापुढे मी तुला दुखः होईल असे काहीही करणार नाही ..आय प्रॉमिस..अंगदची शपथ !! मला माहित आहे कि सुनीलबरोबरचे तुझे लग्न ही "शुद्ध व्यावहारिक तडजोड" आहे. तू त्याच्याशी लग्न करून "पूर्णपणे"| सुखी नाहीस.तू प्लीज त्याला 'डायव्होर्स' दे, मग आपण दोघं पुन्हा लग्न करू.."

मात्र त्याने असे म्हणताच यावेळी साधना चवताळली "किती स्वार्थी आहेस तू संजय.." ती चिडून म्हणाली "हेच विचार आपले लग्न तुटत असतांना तुझ्या डोक्यात आले नाहीत कारण तू दारूत पूर्णपणे बुडाला होतास हे मी मान्य करते व मी हे देखील मान्य करते की माझे तुझ्यावर आजही निर्विवादपणे प्रेम आहे..पण माझे तुझ्यावर कितीही निरतिशय प्रेम असले तरी जो सुनील माझ्या एका खुशीसाठी आपल्या स्वतःच्या आयुष्याचा होम करू शकतो त्याच्याबरोबर मी असं वागून उरलेले आयुष्यभर जळत ठेऊ ? नाही..हे मला मान्य नाही. उलट आज तू असं म्हटल्याने मला एक गोष्ट लक्षात आलीये व ती ही की मीही आता सुनीलवर प्रेम करू लागले आहे व कुठल्याही परिस्थितीत मी त्याचा साथ सोडणार नाही." असे म्हणून ती तिथून उठली व रडतरडत चालली गेली. संजय दिग्मूढ होऊन तिला जातांना बघत राहिला.

रात्री सुनील घरी आला तर त्याला साधना अगदीच चुपचाप बसलेली दिसताच तिचे काहीतरी बिनसल्याचे त्याच्या ताबडतोब लक्षात आले.

"काय झाले ?" त्याने विचारताच साधनाने त्याला घट्ट मिठी मारली व हमसून हमसून रडू लागली त्यासरशी तोही बावरला व "बरं बरं राहू दे ..काही नको सांगूस.." असे म्हणून तिला मिठीत घेऊन तिच्या पाठीवर थोपटत तिचे सांत्वन करू लागला.

"सुनील..यापुढे मला तुझ्यापासून "कध्धी कध्धीच" दूर जायचे नाही... मला घट्ट धरून ठेव ना प्लीज.." साधनाने हुंदके देत देत असे म्हणताच त्याने आपली मिठी घट्ट करून अतीव प्रेमाने तिच्या ओठांचे हलकेच चुंबन घेतले व "रडू नकोस साधना व "मी आहे ना" हे सतत लक्षात ठेव..वेडाबाई कुठली..." असे म्हणून तिला थोपटणे सुरूच ठेवले.थोड्या वेळातच एखाद्या लहान मुलासारखी त्याच्या मिठीत ती झोपून गेली तरी त्याचे थोपटणे सुरूच होते कारण "काय झाले असावे ? संजय पुन्हा दारू तर प्याला नाही ना ? असे काय झाले की साधनाची अशी अवस्था झाली?"

रात्रभर त्याचे विचारचक्र सुरूच होते.

दुस-या दिवशी सकाळी सुनील सर्वप्रथम संजयला जाऊन भेटला व "काल काय झाले ?" असे विचारताच संजयने त्याला कालचा प्रसंग पूर्णपणे खरा सांगून त्याची माफीही मागितली.

"इट्स ओ.के यार .."सुनील म्हणाला व "माफी काय मागतोस रे गाढवा, I can understand it." असे म्हणून तिथून निघाला. त्यावेळी "यावर तोडगा काय काढायचा ?" याचे विचारचक्र त्याच्या डोक्यात सुरु झाले...व "एका विचारा"वर येऊन थांबले.

"That's it...!!" त्याने स्वतःशीच म्हणत चुटकी वाजवली...कारण या "कोड्याचे" उत्तर त्याला सुटले होते.

********

 
त्यानंतर ६ महिन्यांनी -

"ए.आर.रेहमान"च्या "कॉन्सर्ट'मध्ये संजयने "तू ही रे..तू ही रे..तेरे बिन मै कैसे जियूं ..." हे हरिहरनचे "बॉम्बे"तले गाणे म्हटले व गाणे संपताच टाळ्यांचा कडकडाट झाला. ते गाणे संजय इतके समरसून गायला की खुद्द रेहमाननेही स्टेजवरच संजयच्या पाठीवर कौतुकाची थाप मारली.

सुनीलने साधनाकडे पाहिले तर ती मनापासून टाळ्या वाजवण्यात मग्न होती. तिच्या डोळ्यात आनंदाश्रू होते.

साधनाकडे पाहताच मधला तो सहा महिन्यांचा काळ त्याच्या डोळ्यांपुढून भर्रकन सरकला.संजयने मनापसून केलेल्या प्रयत्नांचे फळ मिळून त्याची Rehab Center मधून सुटी झाल्यावर त्याने अनेक संगीतकारांच्या भेटी घेतल्या व नशिबाने त्याला अनु मलिकच्या ४-५ गाण्यांच्या "ऑफर्स" आल्या व ती गाणी "हिट" झाल्यावर त्याला मागे वळून पाहावे लागले नाही व आज तो चक्क रेहमानच्या Concert मध्ये गात होता. त्या दरम्यान सुनीलही संजयच्या मागे खंबीरपणे उभा होता.

सुनीललाही संजयच्या गाण्याचे कौतुक वाटले. Concert संपल्यावर तो विंगेत' जाऊन संजयला भेटला. साधना मात्र बाहेरच उभी होती. "आज 'सेलिब्रेशन' हो जाये..काय म्हणतेस ?" कॉन्सर्ट संपल्यावर सुनील घरी जाता जाता साधनाला म्हणाला. तिनेही होकारार्थी मान डोलावली...संजयच्या गाण्याने तिचे मन तृप्त झाले होते व संजयबरोबरच सुनीलचाही तिला प्रचंड अभिमान वाटला होता.

घरी पोहोचताच सुनीलने चौकीदाराकडून घराच्या किल्ल्या घेताच "साहेब, तुमचे एक 'पार्सल' आले आहे ..मी आता जेवतो आहे व जेवण झाल्यावर आणून देतो.." असे चौकीदार म्हणाला.

"सावकाश दे.. उद्या दिले तरी हरकत नाही.." सुनील म्हणाला व साधनाबरोबर घरात शिरला.

बेडरुममध्ये सुनील 'सेलिब्रेशन'ची तयारी करू लागताच साधनानेही स्वतःचे कपडे बदलले व सुंदरसा गाऊन घालून ती बेडरुममध्ये आली.

ती येताच सुनीलने "शाम्पेन"ची बाटली व दोघांसाठी ग्लासेस भरले.

"चियर्स .." एकमेकांच्या ग्लासला ग्लास 'टकरावून' दोघांनीही एकमेकांचे शुभचिंतन केले सुनीलने एका घोटात ग्लास रिकामा केला व अनपेक्षितपणे पुढे झुकून साधनाचे चुंबन घेताच तिनेही प्रेमाने त्याला मिठी मारून स्वतःहून त्याचे चुंबन घेत त्याला प्रतिसाद दिला... आपोआपच त्याचा हात तिच्या उरोजांवर स्थिरावला व तिने स्वतःहून घेतलेल्या चुंबनाने तो उत्तेजित होऊन बेभानपणे तिचे उरोज दाबू लागला... त्यामुळे साधनही उत्तेजित झाली. तितक्यात बाहेर "बेल" वाजली.

"चौकीदार असणार..त्याला 'कटवून' आलोच बघ.." सुनील म्हणाला व बाहेर गेला. तिनेही आपला उरलेला पेग एका घोटात रिकामा केला.

साधनाला त्या एक पेगनंतर फारच 'Romantic' वाटत होते.सुनीलच्या 'फोरप्ले'ने तिच्या शरीरात अनामिक हुरहूर दाटून आली होती. त्याक्षणीच तिला लक्षात आले की ती आता पूर्णपणे व मनापासून सुनीलवर प्रेम करू लागली आहे.तिच्या मनात क्षणभर नेहमीच्या सवयीने संजयचा विचार आला पण तो तिने धुडकावून लावत आता स्वतःहून पुढाकार घ्यायचे ठरवले.तिने खोलीतला ट्यूबलाईट बंद करून झिरो पॉवरचा बल्ब लावला व सुनीलला "सरप्राईज" म्हणून तिने आपल्या अंगावरचा गाऊन काढू टाकला व फक्त "ब्रा-निकर"मधेच बिछान्यावर पडून राहिली.

 
तेवढ्यात सुनील आत आला व "साधना बघ... मी तुझ्यासाठी काय 'गिफ्ट' आणली आहे ते ..!!" तिने त्याच्याकडे पाहताच ती चमकलीच ..कारण सुनील चक्क संजयचा हात आपल्या हातात धरून त्याला बेडरुममध्ये घेऊन आला होता."हा काय प्रकार आहे ?" असे तिला म्हणावेसे वाटले पण तिचा आवाजच फुटला नाही. ती पूर्णपणे आवक झाली व डोळे फाडफाडून त्या दोघांकडे बघत राहिली. अभावितपणे तिचे दोन्ही हात आपल्या उरोजांवर व योनीवर गेले व ती आपले अंग झाकायचा अयशस्वी प्रयत्न करू लागली.त्या प्रयत्नात घाईघाईने ती पलंगावर उठून बसली. सुनीलने (व संजयनेही) "साधना अश्या अवस्थेत" असेल हे 'एक्स्पेक्ट' केले नव्हते पण त्यामुळे मात्र तिला "पटवायचे" त्याचे काम सोपे झाले. काहीही न बोलता संजय व सुनील तिच्या दोन्ही बाजूंनी चक्क पलंगावर चढले.प्रथम सुनीलने तिला मिठीत घेऊन तिच्या गालाचे चुंबन घेत "आवडली का तुला ही 'गिफ्ट'?.."असे म्हणून तिच्या ओठांचे कडक चुंबन घेतले व दहा पंधरा सेकंदांनंतर तिला क्षणभराकरता सोडले. ती अजूनही "शॉक्ड"च होती.तिने मान वळवून संजयकडे पाहताच संजयनेही तिचे एक हलकेसे चुंबन घेताच तिने अंग आक्रसून घेतले.

"साधना, मला माहित आहे की तू अजूनही मला विसरू शकली नाहीस.." असे म्हणून यावेळी मात्र त्याने तिचे तोंड स्वतःकडे वळवून तिचे कडकडीत चुंबन घेताच तिला आपल्या आयुष्यातील संजयने घेतलेले पहिले चुंबन आठवले व त्यानंतरचा झपाटलेला धगधगता संभोग...!! अभावितपणे तिचे हात त्याच्याभोवती गुंफल्या गेलेत व तीही त्याला प्रतिसाद देऊ लागली. तेवढ्यात तिच्याभोवती अजून एक मिठी पडताच तिला परिस्थितीचे भान आले.तिने संजयच्या मिठीतून मोकळे होण्याचा प्रयत्न करताच त्याने तिला घट्ट मिठीत आवळले. त्यावर तिने मान वळवून सुनीलकडे पाहताच त्यानेही होकारार्थी मान हलवून तिला "गो अहेड .."चा ईशारा दिला व मागून तिच्या "ब्रा'चे हुक सोडवून "तुला आता हिची गरज नाही.." असे म्हणून ती काढून टाकली.

ती अजूनही संभ्रमावस्थेतच होती..सुनीलने तिची ब्रा काढतांना तिने अजाणतेपणे थोडासा विरोध केला...पण त्याने मागून तिच्या मानेची चुंबने घेत दोन्ही हातांनी तिचे उरोज दाबताच ती शांत झाली व त्यावरील निप्पल्सला आपल्या चिमटीत पकडून पिरगाळताच ती "मस्त" झाली. इकडे संजयचा प्रेमाचा वर्षाव सुरु होताच !!

"तुला आता तर हिचीही गरज नाही .." असे म्हणून जेंव्हा सुनीलने तिची चड्डी खाली सरकावू पाहताच तिने स्वतःची कंबर थोडी वर करून त्याला आपली चड्डी काढण्याची मुभा दिली. त्यानेही आनंदाने तिची चड्डी काढून टाकली...आणि आता तिचा "खजिना" त्या दोघांसाठीही खुला झाला.सिग्नल समजून संजयने तिला झोपवले व तिला आपल्या मिठीत घेऊन तिचे भरदार उरोज दाबत तिची चुंबने घेऊ लागला. सुनीलने तेवढ्या वेळात आपले कपडे काढून टाकले व तोही दुस-या बाजूने येऊन तिला भिडला.

"ओह सुनील.." साधनाने त्याला आपल्याकडे वळवून स्वतःहून त्याचे चुंबन घेतले "I love you so much..." व संजयकडे बघून म्हणाली " पण 'हे' असे इथे ..एव्हढे अचानक ? आणि माझ्याशी न बोलता ?" "सोना.." सुनील प्रेमाने तिला म्हणाला "मी तुझ्यावर अतिशय प्रेम करतो व तुला खुश ठेवण्यासाठी मी 'काहीही करू शकतो..मला माहित आहे कि 'संजय' तुझं पाहिलं प्रेम आहे व आपलं पाहिलं प्रेम कोणीही कधीच विसरू शकत नाही..आणि त्यालाही या क्षणी तुझी गरज आहेच व त्यात मलाही काहीच हरकत नाहीये." त्यांचा हा संवाद सुरु असतांना संजयनेही आपले कपडे काढले व दुस-या बाजूने येऊन साधनाला भिडला. त्या दोघांच्या मध्ये तिचे चक्क "Sandwich" झाले.

सुनीलने दोन्ही हातानी तिच्या उजव्या उरोजाचा ताबा घेत त्याला दाबण्यास सुरवात करताच संजयने तिच्या डाव्या उरोजावर तोंड ठेवून तिचे निप्पल चोखण्यास सुरवात केली.साधना आता आनंदाने फक्त बेशुद्ध पडायचीच उरली होती कारण "आंधळा मागतो एक डोळा आणि देव देतो दोन.." या म्हणीचा तिला याक्षणी पुरेपूर प्रत्यय आला. अभावितपणे तिने दोघांनाही मिठीत घेताच दोघांचेही हात तिच्या पुच्चीवर आले. त्या दोघांनाही एकमेकांच्या हाताचा स्पर्श होताच त्यांनी क्षणभर एकमेकांकडे पाहिले.. पण दोघांपैकी कोणीही हात दूर न करता आपापले एक बोट तिच्या पुच्चीत घातले व दोघांनीही "आपापल्या वाट्याच्या" उरोजाला तोंडात घेऊन त्यावरील निप्पलला चोखण्यास सुरवात केली. साधना जोरजोराने निःश्वास टाकू लागली कारण दोघेही तिच्या पुच्चीतले बोट एखाद्या लंडासारखे प्रचंड वेगाने मागेपुढे करत होते व दोघांपैकी कोणाच्यातरी बोटाने तिचा "भगदाणा" (Clitoris) चांगलाच मस्त करून सोडला होता. आपसूकच तिने दोन्ही हातांनी त्या दोघांच्या लंडांना घट्ट पकडून ती त्यांना आवेगाने हलवू लागली.

 
"आई ग.." ती आनंदाने कण्हू लागली... त्या क्षणी ती सुखाच्या परमोच्च बिंदूवर होती. "सोना.." सुनील तिचे चुंबन घेत म्हणाला "खुश आहेस ना तू आता.." | "होय रे होय.." ती धपापत उद्गारली "पण आता प्लीज मला झवा नं..."

"तुला कोणाचा लंड पहिले हवाय ?" सुनीलने तिला विचारताच "तुझाच रे सुनील, माझ्या लाडक्या ..पहिले तूच झव मला.."

"पण मी संजयला खास तुझ्यासाठी आणलंय तर त्याला पहिला मान द्यायला नको का ?"सुनीलने विचारताच "नाही सुनील, आजवर तू जेही माझ्यासाठी केलंस ते माझ्यावरच्या प्रेमामुळे ..पण मीच वेडी होते जी तुझ्या प्रेमाला संपूर्ण न्याय देऊ शकली नाही. आपलं लग्न होऊन एक वर्ष झालं पण मी आज सांगतेय.. होय.. आज मी स्वतःहून कबुल करतेय आणि तेही संजयसमोर..याच संजयसमोर जो की 'आजवर' माझं निर्विवाद प्रेम होतं..पण आजपासून .. रादर या क्षणापासून तूच माझं सर्वस्व' आहेस ..आता मी तुझ्याशिवाय जगूच शकणार नाही.." असे म्हणून तिने संजयला बाजूला केले व सुनीलला स्वतःच्या अंगावर ओढून आयुष्यात पहिल्यांदा स्वतःच्या हाताने त्याचा लंड आपल्या पुच्चीत घातला व "लौकर कर नं ..आता तुझा 'विरह' मला सहन होत नाही रे लाडक्या.." असे म्हणून खालून आपली कंबर उचकवताच ईशारा समजून सुनीलही तिच्या पुच्चीत धक्के मारू लागला.

दोनच मिनिटात दोघेही रंगात आले व त्यामुळे मात्र संजयची अवस्था बिकट झाली. पण सुनीलचे त्याच्याकडे लक्ष होतेच..त्याने साधनाच्या नकळत आश्वासकपणे संजयचा हात दाबला. सुनीलच्या त्या स्पर्शात "डोन्ट वरी.. मी आहे ना .." हे भाव संजयला सहज समजले व त्यामुळे तोही "Relax" झाला.

"सोना.." सुनील साधनाच्या पुच्चीत जोरजोराने धक्के मारत म्हणाला "माझं ऐकशील ने डार्लिंग.." "होय रे.." साधना खालून उचकत म्हणाली " तू जे म्हणशील ते सर्व ऐकेन.." त्याबरोबर सुनीलने धक्के मारणे थांबवले व साधनाच्या नग्न शरीरावरून दूर झाला.

"मग तू पहिले संजयला 'चान्स' दे.."सुनील म्हणाला "कारण तो या 'सुखापासून' वर्षानुवर्षे पारखा झाला आहे.." "पण सुनील.." साधनाने असे म्हणताच सुनीलने चक्क आपल्या हाताने संजयचा लंड पकडला व त्याला पुढे ओढले .. "सोना, संजय काही तुझ्यासाठी 'नवा नाही व माझी इच्छा आहे की तू स्वतःहून संजयलाही स्वर्गसुख द्यावेस.. आणि ज्या क्षणापासून संजय तुझ्या आयुष्यात आला त्या क्षणापासून ते आजवरचा काळ घेतला तर मी तेंव्हाही तुझ्यासाठीच जगत होतो,आजही तुझ्यासाठीच जगत आहे व आयुष्यभर तुझ्यासाठीच जगीन.." असे म्हणून त्याने संजयचा लंड स्वतःच्या हाताने साधनाच्या पुच्चीवर टेकवला व संजयच्या पाठीवर आश्वासक थाप मारली.

ईशारा समजून संजयने धक्के मारणे सुरु करताच साधनाने अतीव आनंदाने डोळे मिटून घेतले. संजय तिला जोरजोराने झवू लागताच ती दोनच मिनिटात सुनीलला विसरून गेली व "ओह संजय..कर ना मला ..अजून जोरात कर .." असे म्हणून त्याच्या धक्क्यांवर खालून उचकत त्याला उत्तेजन देऊ लागली.सुनीलही मंत्रमुग्ध होऊन त्या दोघांचा "झवायचा प्रोग्राम" पाहू लागला. आपोआप त्याचा हात आपल्या लंडावर गेला व तो आपला लंड हातात धरून हळूहळू हलवू लागला.

"झव ..झव न मला..छानपैकी झवून काढ मला तू संजय.." साधना आवेगाने म्हणाली "किती वर्षांनी तुझा हा 'बाबुराव' मला मिळाला आहे..ओह आय मिस्ड इट सो मच ..सुनीलला विचार.." "खरंय ती जे म्हणतेय ते.." सुनील प्रामाणिकपणे म्हणाला "आता तर तू खुश आहेस ना सोना ?" "होय रे होय." असे म्हणून तिने सुनीलकडे बघितले. सुनीलला आपल्या हातानी आपला लंड हलवतांना पाहून तिलाच भरून आले." ये सुनील.. तू पण असा माझ्याजवळ ये ना रे .." असे म्हणून तिने आपले दोन्ही हात त्याच्याकडे पाहून फैलावले. सुनील साईडने तिच्यावर ओणवा झाला व त्याने तिच्या ओठांचे हलकेच चुंबन घेताच तिने दोन्ही हातांनी त्याला घट्ट मिठी मारली व त्याच्यावर चुंबनांची बरसात केली...इकडे संजयचे धक्के मारणे सुरूच

होते.

 
"सुनील.." ती भावनाविवश होऊन म्हणाली "या क्षणी मला तू हवा आहेस रे लाडक्या .." तिने असे म्हणताच तिचे भरघोस उरोज आपल्या हातांनी दाबत व तिचे कडक चुंबन घेत सुनील तिला म्हणाला "मी आहे ना सोना ... बघ ना, माझेच हात तुझ्या वक्षांवर आहेत..माझेच ओठ तुझ्या ओठांवर आहेत व माझाच लंड तुझ्या पुच्चीत आहे..यापेक्षा जास्ती तुला काय हवंय ?"

"नाही..तसं नाही.." तिने त्याचा लंड आपल्या हातात पकडून "मला हा लंड हवाय आत्ता .." असे म्हणताच सुनील उठला व त्याला उठलेले पाहून संजय आपला लंड बाहेर काढू लागताच सुनीलने त्याला रोखले व आपला लंड साधनाच्या तोंडासमोर आणला. तिने तो आपल्या हातात पकडला व आपल्या हाताने तोंडात घेऊन ती आवेगाने चोखू लागली. ते पाहून संजयनेही आपली स्पीड वाढवली.

"ओह साधना .. आय लव्ह यू सो मच.." संजय तिच्या पुच्चीत धक्के मारत म्हणाला. "उंss उंsss.. उंssss.." सुनीलचा लंड तोंडात असल्याने तिला जेही म्हणायचे असेल ते सांगताही येईना ..पण तिच्या चेह-यावरचे कृतकृत्य भाव तिचे म्हणणे सांगून गेले.

| " झव ...झव तिला... चांगले जोराने झव रे संजय .." सुनील मागेपुढे होत व तिच्या तोंडात धक्के मारत म्हणाला "तिचा चेहराच सांगतोय की एकाचवेळी दोन-दोन लंड घ्यायला किती आवडलंय बघ तिला..मज्जाच आहे बुवा एका 'गोड-गोऽsड' मुलीची.." "उंss उंssss .." तिने असे लाडीकपणे तक्रारीच्या सुरात म्हणताच प्रेमभराने तिच्या चेह-याला आपल्या हातात धरून "सोना, आय प्रॉमिस.. आजवर तू जेही दुखः भोगले ते संपले आहे व यापुढे तुझ्या जीवनात फक्त आनंदच राहील.." सुनील भावुकपणे साधनाला म्हणाला. "मी टू साधना .." संजयही धक्के मारता मारता प्रामाणिकपणे म्हणाला "यापुढे मी असा कधीही वागणार नाही की ज्यामुळे तुला दुखः होईल..आय प्रॉमिस.." असे म्हणून त्याने तिच्या पुच्चीत "पिचकारी" मारली व तो बाजूला झाला...सुनीलने ताबडतोब "ती रिकामी जागा" भरताच तिने आवेगाने त्याला मिठी मारली व त्याच्या दमदार धक्क्यांवर खालून उचकत "सुनील, संजय आय एम सो लकी .. तुम्ही दोघंही माझे आहात.. आहात ना ?" असे म्हणताच सुनीलनेही पिचकारी मारून तिच्या म्हणण्यावर शिकामोर्तब केले. संजयने तिच्यावर झुकून आवेगाने तिचे चुंबन घेतले व "होय साधना .. मी तुझाच आहे ..रादर आम्ही दोघंही तुझेच आहोत कारण आज सुनीलने तुझ्यासाठी 'जे' केलंय त्यानंतर त्याला तर "तो तुझाच आहे" हे वेगळ्याने सांगायची काहीच गरज नाही."

| तिने आवेगाने संजयला मिठी मारताच सुनीलने आपला लंड साधनाच्या पुच्चीतून काढला व निःशब्दपणे तिच्या बाजूला येऊन तिला व संजयला 'डिस्टर्ब न करता हलकेच मिठी मारली. अतीव प्रेमाने तिने त्या दोघांना जवळ घेतले.

रात्रभर त्या तिघांचा "हैदोस" सुरूच होता. पहाटे कधीतरी त्या तिघांचा डोळा लागला. साधनाला कॉफी पिता पिता हे सर्व आठवले व सहजच तिने समोर पहिले तर संजयही कपडे चढवून जायची तयारी करत होता.

"थांब ना संजय.." संजयला थांबवत सुनील आग्रहाने म्हणाला "आजचा दिवस'ही आपण 'एकत्रच' घालवू या .." "Thanks यार ..पण मला आता जायला हवे..घरी जाऊन थोडा आराम करतो कारण आज संध्याकाळच्या प्रोग्रामची तयारी पण करायची आहे ना.."संजय म्हणाला. "ठीक आहे ..पण प्रोग्राम नंतर यायला जमेल ना ?" सुनीलने डोळे मिचकावत संजयला विचारताच संजयने साधनाकडे पाहिले. तिने होकारार्थी मान हलवून त्याला मूक आमंत्रण दिले. "नक्कीच जमेल.." असे म्हणून संजय निघून गेला. तो गेल्यावर बाहेरचे दार लावून सुनील बेडरुममध्ये आला.

"कशी आहेस सोना ?" त्याने पुढे झुकून तिचे हलकेच चुंबन घेतले "खुश आहेस ना ?"उत्तरादाखल तिने त्याला स्वतःच्या अंगावर ओढून घेतले व त्याचे चुंबन घेऊन ती म्हणाली "मला एक गोष्ट खरंच सांग की संजयला 'आपल्यात' आणण्याची 'आयडिया' तुला कशी आली ?"

"हे बघ सोना, मी काही 'फारच उदार विचारसरणीचा महान आत्मा' वगैरे मुळीच नाही व 'तेरे प्यार के लिये सब कुर्बान' अशीही माझी विचारसरणी नाहीये..मी एखाद्या सर्वसाधारण नव-यासारखेच आपल्या बायकोवर मनापासून प्रेम करतो...पण तू मात्र "दुसन्या लग्नानंतर" अजूनही आपल्या पहिल्या नव-याला" विसरू शकली नाहीस व त्यामुळे आपल्या अंतरंग क्षणी' आपण दोघंच असतांना देखील संजयचे अस्तित्व मला सतत जाणवत होतेच. त्यावर "सर्वात सोपा उपाय म्हणून मी त्याला याचकरता स्वीकार केले की त्यामुळे का होईना तू माझा "शंभर टक्के स्वीकार" करशील म्हणूनच.. व तेही संजय या स्थिती'चा 'गैरफायदा घेणारा नसल्यामुळेच !! कारण त्याच्यासमोर जेंव्हा मी 'हे' प्रपोजल ठेवले तेंव्हा तो चकितच झाला व त्याने मला पूर्ण विचारांती 'नम्र नकार दिला व त्याचे कारण त्याने हे दिले की- "आजवर तुझ्यावरच्या केलेल्या अन्यायाची 'गिल्ट'ही त्याच्या मनात आहेच व तुला पुनःश्च प्राप्त करून तो माझ्यावर अन्याय करत आहे.." त्यावर मी त्याला इतकीच विनंती केली की - "बाबा रे, तू "बिना अपेक्षा ठेवता 'आमच्यात' ये" व फक्त "माझ्याच" टर्ल्स व कंडीशन्स"प्रमाणेच वाग..". त्यामुळे त्याला 'कन्व्हिन्स' करणं कठीण गेलं नाही, कारण त्यालाही तुझी 'गरज' आहेच व ती 'शारीरिक' असण्यापेक्षा जास्त 'मानसिक' आहे...'भावनिक' आहे। कारण संजयलाही कळून चुकलंय की जे सुख त्याने लाथाडलं आहे ते किती 'बहुमूल्य' आहे. मला असं वाटतं जोपर्यंत त्याला दुसरी सहधर्मचारिणी मिळत नाही तोवर आपण "दोघं मिळून" त्याची काळजी घेऊ या. ओ.के ?"

सुनील बोलायचा थांबला व त्याने तिच्याकडे पाहिले.ती त्याच्याकडेच अभिमानाने एकटक पाहत होती. त्याला लहानपणापासून ओळखत असल्यामुळे व स्वतः 'क्रेडीट' घेऊ नये म्हणून तो किती धडधडीत खोटं बोलतोय हे तिच्या सहज लक्षात आले. "ओ.के...तू जसं म्हणशील तसं.." असे म्हणून तिने स्वतःहून त्याचे कडकडीत चुंबन घेतले. "आता यापुढे आपण एक गोष्ट करायची .." खुश होऊन सुनीलने साधनाच्या चुंबनाची परतफेड करत म्हटले "तू नीट 'हिशोब' करून ठेव..की आजवरच्या आयुष्यात तुझा किती "Backlog" उरला आहे ..तो आम्ही दोघं मिळून लौकरात लौकर "भरून" काढू..कारण तुझा Backlog भरणे हे माझे "एकट्याचे" काम नक्कीच नाही.खरंय ना ??!! "असे म्हणून त्याने तिच्या प्रतिक्रियेसाठी तिच्या डोळ्यात पाहिले.

क्षणभर ती लाजून चूर झाली व दुस-याच क्षणी "कसला रे तुझा हा चावटपणा ..गाढव कुठला !!" असे म्हणून साधनाने त्याच्या पाठीत प्रेमाने धपाटे घातले...पण तिलाही आता पटले की- "बरं झालं की संजयने छळून काढल्याने आपला डायव्होर्स झाला व सुनील आपल्या जीवनात आला...नाहीतर त्याचे माझ्यावर "ई--त-के" प्रेम आहे हे मला कळलेच नसते..आय एम सोsss लकी!!" असे तिने मनातल्या मनात म्हणून परमेश्वराचे आभार मानले.

*******

समाप्त

*******

 
Back
Top