• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

संगीता ताई 2

"ओह, कम ऑन, सागर! तु तसे बोलू शकतोस जर तुला खरेच तसे वाटत असेल तर. लाजू नकोस रे! तु विसरलास काय? आपण मित्र आहोत ना?"

"अ.. हो.., ताई! आपण मित्र आहोत," मी उत्तरलो, "ते... मी... जरा..... जाउदे.... पण खरच तु नक्कीच सेक्सी दिसत आहेस."

"ओह.. थँक्स, ब्रदर!" संगीताताई खुष होत म्हणाली, "तुला खरेच वाटते का की मी सेक्सी दिसते? तुझ्या जिजुंचे तर माझ्याकडे लक्षच नसते."

"मला जिजुंचे काही माहित नाही, ताई! पण मला विचारशील तर मी म्हणेन की तु अगदी अप्सरेसारखी दिसतेस."

"ओह! स्टॉप दॅट, सागर! उगाच मला हरभऱ्याच्या झाडावर चढवू नकोस."

"मी मस्करी करत नाही, ताई! मी जिजुंच्या जागी असलो असतो तर नेहमी देवाचे आभार मानले असते की तुझ्यासारखी सुंदर व सुलक्षणी पत्नी दिल्याबद्दल. खरे तर! मी नेहमी देवाजवळ प्रार्थना करत असतो की माझे संगीताताईसारख्या मुलीबरोबर लग्न होवू दे."

"ओह.... खरच, सागर??? संगीताताईने डोळा मिचकावत म्हटले, "कधी बोलला नाहीस तु मला हे? तुला खरच माझ्यासारख्या मुलीबरोबर लग्न करायचे आहे? मी तुझ्यासाठी मुलगी बघू का? माझ्यासारखी.... "

"हो, ताई! नक्की बघ... अगदी तुझ्यासारखीच हवी!"

"ओके..., सागर! मग आता प्रार्थना करू नकोस देवाजवळ. मी तुझ्यासाठी शोधून आणेन मुलगी. माझ्यासारखी... सुंदर... आणि सुलक्षणी..."

"आणि सेक्सीही....." मी डोळा मारत तिला म्हटले.

"चल... चावट कुठला!" असे म्हणत संगीताताईने मला चापट मारली प्रेमाने.

माझ्या बहिणीबरोबरील ’प्रेमळ’ संभाषणात मी विसरलो की बाहेर रिक्षावाला वाट पहात आहे. मग मी आमच्या बॅगा उचलल्या व बाहेर पडलो. संगीताताईने घर लाक केले व ती माझ्या मागे आली. आम्ही मग रिक्षाने बस स्टॅन्डला गेलो. आम्हाला बस पटकन मिळाली जी खंडाळ्याला थांबत होती. पुर्ण प्रवासभर मी संगीताताईची करमणूक करत होतो, मजेशीर गोष्टी सांगत, विनोद सांगत. ती सतत हसत होती व मला म्हणत होती मी खूप खट्याळ झालो आहे. खरे तर मी मुद्दाम तिला हसवत होते ज्याने तिचा मूड प्रसन्न रहावा व माझ्याबरोबर ती आणखीन मोकळी व्हावी. साधारण साडेदहाच्या दरम्यान आम्ही खंडाळ्याला पोहचलो.

आम्ही बसमधून उतरलो. मला एक हॉटेल माहित होते जे बसस्टॅन्ड पासून थोडे दूर होते पण चांगले होते. तेथे मी गेल्यावेळी राहिलो होतो. बसस्टॅन्ड पासून ते फार लांब नव्हते म्हणून आम्ही तेथे चालतच गेलो. संगीताताईला मी रिसेप्शन लाऊंजमध्ये बसायला सांगितले व मी रिसेप्शन काऊंटरवर गेलो. मी रिसेप्शनीस्टला सांगीतले की मला एक लक्झरी एअर कंडीशन डबलबेड रूम हवी. त्याने मला रूमचे भाडे वगैरे सांगितले. मी एका दिवसाचे भाडे पेड केले व हॉटेल रजिस्टरमध्ये आमचे नाव व पत्ता लिहिले. रिसेप्शनीस्टने एका मुलाला बोलावले व आम्हाला आमच्या रूमवर न्यायला सांगितले जी दुसऱ्या मजल्यावर होती. त्या मुलाने आमच्या बॅगा उचलल्या व आम्ही लिफ्टकडे गेलो.

आम्ही दुसऱ्या मजल्यावर आमच्या रूमबाहेर पोहचलो. त्या रूम बायने दरवाजा उघडला व आमच्या बॅगा आत नेल्या. जसे एखादा सेवक एखाद्या महाराणिला खाली वाकून हाताने इशारा करत आत प्रवेश करायला सांगतो तसे मी प्रथम संगीताताईला रूममध्ये प्रवेश करायला लावले. तिला त्याची मजा वाटली व ती हसत हसत आत गेली. तेवढ्यात रूम बाय बाहेर आला. मी त्याच्या हातात दहा रुपयाच्या नोटेची सुरनळी सारली व मग मी रूममध्ये शिरलो.
 
हि लक्झरी रूम छान होती. दरवाज्यातून आत आल्यावर चिंचोळा पॅसेज व डाव्या हाताला लगेच बाथरूम होते. पॅसेजमधून पुढे आले की मेन रूम होती. रूमच्या मध्यावर डबल बेड होता. एका बाजूला ड्रेसींग टेबल होते. कोपऱ्यात एक छान खुर्ची होती. एअर कंडीशनमुळे रूम बऱ्यापैकी थंड वाटत होता. एकूणच रूम छान डेकोरेट केलेली होती. आत आल्यावर संगीताताई कुतुहलाने रूमचे निरिक्षण करत होती. तिच्या डोळ्यातील चमक आणि चेहऱ्यावरील भाव सांगत होते की तिला रूम खूप आवडली आहे.

"काय सुंदर रूम आहे ही, सागर! मी पहिली वेळ अशी रूम पहात आहे. भाडे थोडे महागच असणार या रूमचे?" असे म्हणत संगीताताई बेडवर बसली.

"हो...! पण माझ्या प्रेमळ बहिणीच्या आनंदापेक्षा नक्कीच जास्त नाही!" मी तिच्या नाकाला धरत मिश्कीलपणे म्हटले व तिच्या बाजूला बसलो.

"ओह... रियली! मग सांग बघू किती भाडे आहे या रूमचे जे तुझ्या बहिणीच्या आनंदापेक्षा कमी आहे ते?" तिने माझ्याच मिश्कील स्वराची नक्कल करत मला विचारले.

"जास्त नाही! फक्त १५०० रुपये पर डे, ताई."

"पंधराशे.....!" संगीताताई जवळ जवळ किंचाळली, "आणि ते जास्त नाही??? तुला वेडबीड लागले की काय?? काय हे सागर! एवढी महागाची रूम घ्यायची काही गरज होती का? एखादी साधी रूमही चालली असती."

"हे बघ, ताई! तुझी ही पहिली वेळ आहे अश्या रम्य ठिकाणि यायची तेव्हा येथे घालवलेला प्रत्येक क्षण तुझ्या आयुष्यभर लक्षात रहावा आणि त्यासाठी सगळ्या फर्स्ट क्लास गोष्टीचा तु आनंद घ्यावा असे मला वाटले. आणि खरोखरच मला माझ्या या लाडक्या बहिणीने एकदम कंफर्टेबल व रिलॅक्स फिल करावे असे वाटले म्हणून मी हि महागाची रूम घेतली."

"ओह, सागर! तु किती काळजी घेतोस माझी. थँक्स, ब्रदर!"

असे म्हणत संगीताताईने मला मिठी मारली. तिच्या छातीचे उभार माझ्या छातीवर दाबले गेले. मग मी ही बिनधास्त तिला मिठी माराली. काही क्षण आम्ही तसे मिठीत राहीलो मग संगीताताई वेगळी झाली व म्हणाली,

"सागर! तुझ्या लक्षात आले का तो रूम बॉय माझ्याकडे सारखा चोरून बघत होता? का बरे तो असा बघत होता?"

"काय माहीत, ताई!" मी तिला उत्तर दिले पण पुढे मिश्कीलपणे म्हणालो, "कदाचीत त्याला वाटले असावे आपण विवाहीत जोडपे आहोत व तो तुझ्याकडे नव्या नवरीला बघावे तसे बघत असावा."

"काहितरीच काय बोलतोस, सागर! आपण काय विवाहीत जोडपे वाटतो?? मी काय नवी नवरी वाटते??"

"हे बघ, ताई! आपण भाऊ बहिण आहोत हे कोणाला कळणार आहे? आपल्या काय कपाळावर तसे लिहिले आहे? दुसरे असे की या हॉटेलमध्ये येणारी जोडपी एक तर नवविवाहीत तरी असतात किंवा प्रेमी युगल तरी असतात. तेव्हा त्या रूम बॉयला आपण तसलेच एखादे जोडपे असावे असे वाटले असणार."

"मग आपण दुसऱ्या एखाद्या हॉटेलमध्ये का नाही गेलो जेथे जोडपी जात नाहीत."

"तसे हॉटेल तुला खंडाळ्यात मिळणारच नाही, ताई! कारण सगळ्या हॉटेलमध्ये अशी जोडपी जातात."

"बरे एक सांग, सागर! तु मग हॉटेलच्या रजिस्टरमध्ये आपल्याबद्दल काय लिहिलेस?" संगीताताईने मला उत्सुकतेने विचारले.
 
"मी ना.... रजिस्टरमध्ये लिहिले..... मिस्टर अ‍ॅन्ड मिसेस...!" मी साळसूदपणे उत्तर दिले.

"काय????" संगीताताई लटक्या रागात ओरडली, "सागर..... मी काय तुझी बायको वाटते?? आणि तु काय माझा नवरा वाटतो???"

"का नाही, ताई....?" मी तिला हसत हसत सांगू लागलो, "हे बघ, ताई! ठिक आहे तु माझ्यापेक्षा आठ वर्षाने मोठी आहेस पण तु वयाच्या मानाने तेवढी मोठी वाटतच नाहीस. आणि मी ही माझ्या वयापेक्षा मोठाच वाटतो. त्यामुळे आपण नवरा बायको म्हणून अजिबात ऑड वाटत नाही."

"नालायका....!" संगीताताईने मला चापट मारत म्हटले, "तुला लाज नाही का वाटत बहिणीचा नवरा म्हणवून घ्यायला? जर कोणाला कळले तर की आपण बहिण भाऊ आहोत ते?"

"कोणाला कळणार, ताई? ज्या क्षणी आपण या रूमच्या बाहेर पडू त्या क्षणापासून आपण एकमेकांना बहिण भाऊ म्हणायचे बंद करूया. आपण एकमेकांशी आपले नाव घेवून बोलूया."

"तु... ना..... खूप स्मार्ट आहेस, सागर....!" असे म्हणत संगीताताई हसायला लागली.

"हसतेस काय, ताई! जर खरोखर आपल्याला खंडाळ्यासारख्या रम्य ठिकाणि फिरण्याचा आनंद घ्यायचा असेल तर आपल्याला विसरायला हवे की आपण बहिण भाऊ आहोत. तसे पण आपल्यात मैत्रीचे संबंध आहेतच. मग येथे आपण मित्र मैत्रीण असल्यासारखेच वागूया. काय वाटते तुला, ताई?"

"हो... हो... हो..!" संगीताताई अजूनही हसत होती व तिने हसत हसत म्हटले, "हो... माय डियर, फ्रेन्ड! जर तु म्हणत असशील तर माझी काही हरकत नाही आपले नाते विसरून जायला. तसे पण मी तुला नावाने हाक मारते. फक्त तुला मला ’ताई’ ऐवजी ’संगीता’ म्हणून बोलावे लागणार. पण माझी काही हरकत नाही त्याला."

मला हायसे वाटले की संगीताताईने माझ्या कल्पनेला विरोध केला नाही आणि मग मी खूष झालो.

"अय्या...! किती छान.... आपण दोघे मित्र मैत्रीण....!" संगीताताईने उत्तेजीत स्वरात म्हटले, "तसे पण मला कधी पुरूष मित्र नव्हता. ती ’इच्छा’ मी पुरी करून घेते आता. ये, सागर ..! पण खरच आपली जोडी छान वाटेल का? की तु मस्करी करतोयस माझी??"

"मी मस्करी नाही करत, ताई!" मी तिला समजावून सांगू लागलो, "उलट तु जर साडी घालायच्या ऐवजी ड्रेस घातलास तर कोणीही तुला लग्न झालेली म्हणणारच नाही. आपण दोघे प्रेमी युगुल वाटू जर हातात हात घेवून फिरलो तर."

"तुझी ही कल्पना मस्त आहे, सागर! पण याचे काय???" असे म्हणत संगीताताईने आपले मंगळसुत्र मला दाखवत म्हटले, "हे बघितल्यावर कोणीही म्हणेल की माझे लग्न झाले आहे."

"हा....! ते पण बरोबर आहे म्हणा! पण त्याने काय फरक पडतो? आपण दोघे विवाहीत जोडपे आहोत असेच सगळ्यांना वाटेल. आता आपण विवाहीत जोडपे वाटावे की प्रेमी जोडपे ते तु ठरव, ताई!"

"बरे.. बरे... सागर! चल आपण तयार होवू या आता!"

असे म्हणत संगीताताई उठली आणि बाथरूममध्ये गेली. फ्रेश होवून ती बाहेर आली मग मी बाथरूम मध्ये गेलो. बाथरूममध्ये आल्यानंतर पहिले मी काय केले असेल तर माझा लंड मोकळा करून सट सट करत मूठ मारली व विर्याची पिचकारी कमोडमध्ये उडवली. सकाळी संगीताताईला साडीवर बघितल्यापासून मी उत्तेजीत झालो होतो. तेव्हा पासून मला मूठ मारावीशी वाटत होती पण प्रवासामुळे ते शक्य झाले नाही. नंतर जस जसा संगीताताईच्या सहवासात वेळ जात होता तस तसे मी जास्तच उत्तेजीत होत होतो. आणि थोड्यावेळा पुर्वी तिच्याबरोबर जे संभाषण झाले त्याने तर काम आणखीनच खराब केले. तेव्हा बाथरूममध्ये आल्यावर मूठ मारायला मिळालेला चान्स मी घालवला नाही. मग फ्रेश होवून मी बाहेर आलो.

बाहेर आल्यावर मला दिसले की संगीताताईने साडी बदलली होती व ऑफ व्हाईट कलरचा पंजाबी ड्रेस घातला होता. तो ड्रेस बघून मी खूष झालो कारण मला तिचा हा ड्रेस माहीत होता ज्यातून तिचे बरेच अंग प्रदर्शन होत असे. मी तिचे त्या ड्रेसवर निरिक्षण करत आहे हे बघून संगीताताई म्हणाली,

"बघतोयस काय असे....! आश्चर्य वाटले ना हा ड्रेस बघून?? हा ड्रेस बॅगेत होता जो मी घेवून चालले होते आपल्या मावस बहिणीला द्यायला. कारण मला हा ड्रेस टाईट होतो म्हणून आणि हल्ली मी ड्रेस घालतच नाही म्हणा. आता तुच म्हणालास ना की ड्रेस घातल्यावर मी अगदी अविवाहीत तरुणी वाटेल. म्हणून मी म्हटले चला घालूया आजचा दिवस हा ड्रेस!" संगीताताईने लाडात हसत म्हटले.
 
मीही तिला हसून अनुमोदन दिले. मग संगीताताई ड्रेसींग टेबलच्या आरश्यात बघून मेक-अप करू लागली. मी आमच्या बॅगा लॉक करून वार्डरोबमध्ये ठेवल्या. मग खुर्चीवर बसून मी संगीताताईची तयार व्हायची वाट बघू लागलो. अर्थात! मी तिचे कामूक नजरेने निरीक्षण करत होतो. तिला तो ड्रेस आता बऱ्यापैकी टाईट होत होता ज्यातून तिच्या मासंल अंगाची गोलाई न गहराई स्पष्ट दिसत होती. त्यात आणि तिने ओढणी घेतली नव्हती त्यामुळे तिच्या भरदार छातीचे गोळे माझ्या डोळ्यात खूपत होते. मध्ये मध्ये ती आरश्यातून माझ्याकडे बघायची व आमची नजरानजर झाली की ती हसायची. मी ही अजीबात आकवर्ड न वाटू देता हसत असे. तिचा मेक-अप झाल्यानंतर तिने एकदा शेवटचे आरश्यात स्वत:ला व्यवस्थित बघून घेतले मग माझ्याकडे वळाली.

"कशी दिसते मी, सागर...? माझ्यासमोर मिरवत संगीताताईने विचारले.

"एकदम दहा वर्ष कमी...!" मी तिला खालून वरपर्यंत पाहिल्याचे नाटक करत म्हणालो. तिच्या गळ्याकडे माझे लक्ष गेल्यावर मला थोडे ऑड वाटले. मला तेथे काहितरी कमी आहे असे वाटले. मी तिच्या गळ्याकडे बघत आहे हे पाहून संगीताताई हसत म्हणाली,

"ओह... मी तुला सांगायचीच विसरले. मी ना... मंगळसुत्र काढून ठेवले. तु जरी बोललास की आपण विवाहीत जोडपे म्हणून शोभून दिसतो तरी मला नाही वाटत ते कोणाला पटेल. तेव्हा उगाच लोकांच्या संशयाला वाव नको म्हणून मी ते काढून ठेवले."

ते ऐकून मी अवाकच झालो! ठिक आहे मी तिला म्हटले की आपण मित्र-मैत्रीणी सारखे वागूया पण मंगळसुत्र काढून वगैरे ठेवणे म्हणजे खूपच झाले. अर्थात! मला त्याने काही प्रॉब्लेम नव्हता. उलट ती माझ्या मित्र-मैत्रीण कल्पनेला उत्साहाने साथ देत आहे हे पाहून मला आनंद झाला. संगीताताईबद्दलच्या लैंगीक स्वप्नकल्पना खऱ्या होण्याचे चान्स दिसू लागल्याने मला आनंदाच्या उकळ्या फुटायला लागल्या.

"काय मग! तुझी ’प्रेयसी’ म्हणून चालेल ना मी...!" असे म्हणत संगीताताईने मला डोळा मारला.

"चालेल म्हणजे काय, ताई.... दौडेल!" मी खूष होत म्हटले, "एकदम परफेक्ट, सिस्टर....!"

"काय?? काय म्हणालास?" संगीताताईने डोळे वटारत मला म्हटले, "नॉट सिस्टर.... संगीता.... से संगीता...!"

"ओह... सॉरी, ता..... ऊफ.... संगीता....!" त्या वाक्यावर आम्ही दोघेही खळखळून हसलो.

"अच्छा, सागर! तर मग चालू करूया का आपण आपली पिकनिक?"

"व्हाय नॉट.... संगीता!" हसत हसत ’संगीता’ या शब्दावर जोर देत मी म्हणालो व माझा हात वाकवून तिला त्यात हात घालायला इशारा केला.

"होल्ड ऑन... मिस्टर!" संगीताताईने मला दटावत म्हटले, "जास्त चावटपणा नाही हा करायचा, सागर!"

"सॉरी, ता... संगीता! मी फक्त तुझा हात माझ्या हातात घाल असे म्हणत होतो."

तिला ते आवडले नाही असे वाटून मी जरा गोंधळतच म्हणालो. तिला माझा चेहरा गोरामोरा झालेला दिसला व ती खळखळून हसायला लागली.

"ईटस.... ओके...., सागर! तिने हसत हसत म्हटले, "मी... मस्करीत.... बोलले.... आय.. डोन्ट.. माईंड.. होल्डींग युवर हॅन्ड, डियर! पण जेव्हा आपण एकटे असू तेव्हाच हा!"

असे म्हणत हसत हसत संगीताताईने माझ्या हातात हात घातला व माझा हात छातीजवळ घटट पकडला. तिच्या गुबगुबीत स्तनाच्या स्पर्शाने मी तर हवेतच गेलो. एका वेगळ्याच धुंदीत आणि वेगळेच नाते पांघरून आम्ही रूमच्या बाहेर पडलो.
 
हॉटेलच्या लिफ्टच्या बाहेर येताना संगीताताईने माझा हात सोडला. आम्ही मग हॉटेलच्या बाहेर आलो. तेथे आम्ही एक रिक्षा ठरवली जी आम्हाला महत्वाच्या एक दोन स्पॉटवर घेवून गेली. रिक्षात संगीताताई मला एकदम चिटकून बसत होती. कधी कधी माझ्या हातात हात घालून ती बसायची ज्याने तिच्या छातीने माझ्या दंडाची मालीश व्हायची. आम्ही सतत बोलत होतो. मी तिला नाना गोष्टी सांगत होतो. ते एक दोन स्पॉट पाहून झाल्यावर आम्ही रिक्षा सोडून दिली.

मग आम्ही पायीच फिरलो. मी संगीताताईला सतत खूष ठेवायचा प्रयत्न करत होतो. जे जे काही ती म्हणेल किंवा मागेल ते ते मी तिला देत होतो. तिच्या बऱ्याच ’इच्छा’ मी पुर्ण करत होतो. तिला एखाद्या ठिकाणि जायचे असेल तेथे मी नेत होतो. तिला घोड्यावर बसायचे असेल तर मी बसवत होतो. तिला काही खायचे असेल तर मी देत होतो. दुपारपर्यंत आम्ही फिरत होतो. जवळ जवळ अर्धे स्पॉट आमचे फिरून झाले.

SexStories

26-07-2015, 01:29 AM

मग आम्ही एका धबधब्याच्या स्पॉटवर आलो. बरेच लोक धबधब्याखाली उभे राहून मजा करत होते. त्यात पुरूष होते, बायका होत्या, मुले होती, म्हातारेही होते. जसे आम्ही तेथे पोहचलो मी पटकन धबधब्याखाली गेलो. मी संगीताताईला इशारा करून बोलावले पण ड्रेस ओला होईल असे सांगत ती आली नाही. मी तिला म्हटले आता अजून काय ड्रेस ओला व्हायचा राहिला आहे ते. तिला आधी कळले नाही मी काय म्हणतोय ते पण नंतर तिने जेव्हा आपल्या ड्रेसकडे व्यवस्थित बघितले तेव्हा तिच्या लक्षात आले मी काय म्हणतोय ते. धबधब्याच्या पाण्याचे तुषार जे उडत होते त्याने संगीताताईचा ड्रेस ओला होत होता.

मी तिला म्हटलेही की ड्रेस ओला व्हायची काळजी करू नकोस आपण हॉटेलवर जावून कपडे बदलूया. माझ्या लक्षात आले की तेथे असलेली गर्दी बघून संगीताताई थोडी लाजत होती. पण मी तिला सतत विचारत राहिलो आणि मग लोकांसमोर उगाच जास्त आढेवेढे न घेता ती तयार झाली व धबधब्याखाली आली. तिने मला सुचवले की आपण गर्दीपासून दूर थोडे आडबाजूला जावूया. जसे आम्ही थोडे बाजूला आलो तसे आम्ही रंगात आलो. आणि मग काय...! धबधब्याच्या पाण्याच्या प्रेशरची मजा घेत, एकमेकांच्या अंगावर पाणि उडवत, हसत, खेळत आम्ही बरीच मजा केली.

थोड्या वेळानंतर आम्ही धबधब्याच्या बाजूला असलेल्या खडकावर एकमेकांसमोर बसलो. आम्ही पुर्ण भिजलो होतो. संगीताताईचा टाईट ड्रेस पुर्ण भिजून तिच्या अंगाला चिकटला होता. त्यात आणि लाईट कलरचा ड्रेस असल्यामुळे तिची ब्रेसीयर व पॅन्टीज त्यातून दिसत होती. बरेच लोक तिच्या भिजलेल्या जवानीचे नेत्रसूख घेत होते आणि मीही त्यातला एक होतो. अर्थात! माझ्या नजरेचे संगीताताईला काही वाटत नव्हते पण इतरांच्या नजरा बघून ती शरमेने लाल होत चालली होती. आधी मला त्यातला सिरियसनेस कळला नाही पण हळु हळू माझ्या लक्षात आले की तेथे जास्त वेळ थांबणे योग्य नाही. आम्ही मग तेथून निघालो. पुढे आल्यावर आम्ही रिक्षा केली व पटकन हॉटेलवर परत आलो.

हसत खेळत आम्ही हॉटेलमध्ये आमच्या रूमवर आलो. आत आल्यावर संगीताताईने बॅगेमधून दुसरे कपडे काढले व सरळ बाथरूममध्ये शिरली. मीही माझा दुसरा ड्रेस माझ्या बॅगेतून काढला. काही वेळा नंतर ती पेटीकोट व ब्लाऊज घालून बाहेर आली. मी पण पुर्ण ओला होतो तेव्हा मी तिला निरखत बसलो नाही व तडक बाथरूम मध्ये गेलो माझे ओले कपडे बदलायला. आत आल्यावर भराभर मी माझे ओले कपडे काढून नागडा झालो.

मला दिसले की संगीताताईने तिचा ओला ड्रेस शावरच्या पडद्याच्या दांडीवर वाळत घातला होता. मी विचार केला जसा तिचा ड्रेस ओला झाला होता तशी तिची ब्रेसीयर व पॅन्टीजही ओली झाली होती. मग ती अंर्तवस्त्र कोठे तिने वाळत घातली असावी. कारण मला ती दिसत नव्हती. मी तिचा ड्रेस वर करून बघितले आणि मला ती सापडली!
 
मग काय! मी संगीताताईची ती ओली ब्रेसीयर व पॅन्टीज काढली. त्यांना निव्वळ हाताळून माझा लंड स्प्रिंग सारखा उडाला. मी तिच्या पॅन्टीजच्या त्या भागाचा वास घेतला जो तिच्या पुच्चीवर चिकटलेला असतो. तिच्या पुच्चीच्या वासाच्या धुंदीत नकळत माझा हात माझ्या कडक होत असलेल्या लंडावर गेला व मी मूठ मारू लागलो. मग मी तिची ब्रा घेतली व त्याचा कप चोखू लागलो. खाली मी तिची पॅन्टीज माझ्या लंडावर गुंडाळली व जोर जोराने लंड हलवू लागलो. मग मी संगीताताईबरोबर रूममधून बाहेर पडल्यापासून परत येईपर्यंत जे जे काही स्पर्शसुख व नेत्रसुख घेतले ते ते आठवू लागलो व दोन मिनीटातच माझ्या लंडातून पिचकारी उडाली व संगीताताईची पॅन्टीज माझ्या विर्याने भरून गेली.

माझ्या विर्य सत्खलनानंतर मी शांत झालो व भानावर आलो. मग मी संगीताताईच्या पॅन्टीजवरचे माझे विर्य साफ केले. नंतर मी ब्रेसीयर व पॅन्टीज तिच्या ड्रेसखाली परत ठेवून दिली. माझे ओले कपडे सुद्धा मी त्या दांडीवर वाळत घातले. भराभर मी फ्रेश झालो व दुसरा ड्रेस घालून बाहेर आलो.

मला दिसले की संगीताताई आरश्यात बघून मेक-अप करत होती. ती आरश्यातूनच माझ्याकडे बघत हसली. तिने आकाशी रंगाची तलम साडी नेसली होती.

"अरे, ताई! तु पुन्हा साडी नेसलीस?"

"मग काय करू, सागर? माझा एकमेव ड्रेस भिजून गेला. तेव्हा मला साडीच नेसावी लागली," संगीताताईने आरश्यातूनच माझ्याकडे बघत उत्तर दिले.

"पण तु काही काळजी करू नकोस, सागर! मी जरी साडी नेसलेली असले तरी तुझी मैत्रीणच म्हणून राहील."

"ओह, ताई! मला काही प्रॉब्लेम नाही त्याबद्दल. साडीत तु तशी पण सुंदरच दिसतेस. उलट ड्रेसपेक्षा तुला साडी छान वाटते."

"वाटणारच, सागर! आता काय माझे वय राहिले आहे का ड्रेस घालायचे?"

"असे का म्हणतेस, ताई? तुला ड्रेसही छान दिसतो. तु खरे म्हणजे ड्रेस घालायला पाहिजे."

"आता ते शक्य नाही, सागर! कारण तुझ्या जिजुंना मी ड्रेस घातलेला आवडत नाही. बरेच महिने झाले मी एखादा ड्रेस घेतलाही नाही. पण ठिक आहे! माझी काही तक्रार नाही त्याबद्दल. मला पण तसे साडीच आवडते."

’आणि मला पण!’ मी संगीताताईचे पाठून निरिक्षण करत मनातल्या मनात म्हटले. मी तिच्या पाठी असा उभा राहिलो होतो की ज्याने तिला आरश्यातून मी कोठे पहात आहे ते दिसत नव्हते. नेहमीप्रमाणे तिने चापुन चुपून साडी नेसली होती ज्याने तिची फिगर उठून दिसत होती. मेक-अप करताना ती थोडी वाकली होती व तिचे भरीव नितंब उठून दिसत होते. माझ्या आवडत्या सवयीप्रमाणे मी तिच्या नितंबावर नीट नजर टाकली व मला तिच्या पॅन्टीजची लाईन तेथे स्पष्ट दिसली. मुलीं आणि बायकांच्या नितंबावर त्यांच्या आतल्या पॅन्टीजची लाईन मार्क करणे हा माझा आवडता छंद होता आणि त्यात ते नितंब माझ्या बहिणीचे असतील तर माझ्या आनंदाला सीमा रहात नसे. अधाश्यासारखा मी संगीताताईच्या नितंबाचे पाठून स्कॅनींग करत होतो.

आम्ही तयार झालो व मग एका रेस्टारंटमध्ये जेवायला गेलो. जेवण झाल्यानंतर मग आम्ही बाकी राहिलेले निसर्गरम्य व सौंदर्याने भरलेले स्पॉट पहायला सुरुवात केली. बहुतेक स्पॉट शांत व एकांत होते. आम्ही तेथे प्रेमी युगुलासारखे फिरलो. फिरताना कधी कधी संगीताताई निरागसपणे माझा हात धरत होती. एखाद्या चढ उतारावर तिला आधाराची गरज भासली की मी तिला हात देवून आधार देत असे व नंतर हात असाच पकडून ठेवत असे. एखादा श्वास रोखून ठेवणारा नयनरम्य सीन बघत असताना ती मला घटट चिटकून उभी रहात असे. कधी ती माझ्या मागे चिटकून उभी रहात असे तर कधी मी तिच्या मागे चिटकून उभा रहात असे
 
संगीताताईच्या नाजूक भागांचे स्पर्शसूख मला मिळत होते हे तिच्या लक्षात येत होते की नाही कोण जाणे पण मला ते स्पष्ट जाणवत होते. मला ती चिटकून उभी रहात असताना तिच्या पुष्ट छातीचे उभार माझ्या अंगावर दाबले जात असे. एखाद्या स्पॉटवर जर रेलींग असेल व मी त्यावर हात ठेवून उभा असेल तर ती येवून मला चिटकून उभी रहात असे ज्याने खाली कधी कधी माझा हात तिच्या मांड्यामध्ये रुतला जायचा. मी नक्की सांगू शकत नाही पण कधी कधी तिच्या पुच्चीचा किंवा पुच्चीच्या वरच्या भागाचा माझ्या हाताला स्पर्श जाणवायचा.

मी जेव्हा तिच्या मागे तिला खेटून उभा रहात असे तेव्हा तिचे मांसल नितंब माझ्या लंडावर दाबले जात असे. त्याने माझा लंड कडक व्हायला लागायचा. तिला त्याचा स्पर्श नक्कीच जाणवत असणार पण ती कधी बाजूला झाली नाही. उलट माझा लंड जास्तच कडक व्हायला लागला की मीच बाजूला होत असे की नको... तिला ते जास्त जाणवून द्यायचे नाही.

अर्थात संगीताताईसाठी ते सगळे निरागसपणे घडत होते जेव्हा ती भान हरपून एखादा स्पॉट बघत असे तेव्हा. संगीताताई खऱ्या अर्थाने निसर्गरम्य खंडाळ्याची मजा घेत होती आणि मी खऱ्या अर्थाने माझ्या बहिणीच्या मुसमुसलेल्या अंगाच्या स्पर्शाची मजा घेत होतो.

सनसेट स्पॉटवर आम्ही रंगाची उधळण करणाऱ्या मावळत्या सुर्याचे दर्शन घेतले. नंतर आम्हाला हॉटेल परिसरात परत येईपर्यंत चांगलाच अंधार झाला. सतत फिरत असल्यामुळे आम्ही बऱ्यापैकी दमलो होतो. तेव्हा आम्ही ठरवले जेवण करूनच आपण हॉटेल रूमवर जाऊया म्हणजे पुन्हा बाहेर पडायला नको. आम्ही मग एका चांगल्या रेस्टारंटमध्ये गेलो. मी मुद्दाम संगीताताईच्या आवडीच्या डिशेस आर्डर केल्या. जेवत असताना मी तिला वात्रट जोक्स सांगून तिची करमणूक करत होतो. ती दिलखुलासपणे हसत माझ्या जोक्सना दाद देत होती. मी तिला इतकी आनंदी आणि मनमोकळी झालेली कधी बघितली नव्हती. आमच्या हॉटेलच्या रूमवर परत येईपर्यंत मी तिला विचित्र गोष्टी सांगून हसवत होतो.

आम्ही रूममध्ये प्रवेश केला व मी दरवाजा बंद करून लाक केला. संगीताताई बेडवर जाऊन बसली व तिच्या साडीच्या पदराने चेहऱ्यावरचा घाम पुसू लागली. मग ’दमले मी फार फिरून!’ असे म्हणत ती पाठी पडली. मी आत आलो व बेडवर तिच्याजवळ बसलो. पंख पसारल्यासारखे हात पसरून संगीताताई पडली होती. घाम पुसायला छातीवरून काढलेला पदर तिच्या हातात तसाच होता ज्याने तिची छाती उघडी पडली होती. मी तिच्या चेहऱ्याकडे पाहिले. तिच्या चेहऱ्यावर थकल्याचे भाव होते व डोळे मिटून ती निपचित पडली होती.
 
तिच्या डोळे मिटल्याचा फायदा घेत मी कामूक नजरेने तिचे निरिक्षण करू लागलो. छातीवर पदर नसल्यामुळे टाईट ब्लाऊजमध्ये ठासून भरलेली संगीताताईची भरगच्च छाती मला स्पष्ट दिसत होते. घामाने तिचा ब्लाऊज ओला झाला होता ज्याने तिची आतली काळी ब्रेसीयर व उभारांचा फुगीरपणा दिसत होता. ती जोराने श्वास घेत होती आणि श्वासाच्या लयीवर तिच्या छातीचे उभार वर खाली होत होते. ब्लाऊज आणि कंबरेवरील साडी या मधला तिच्या पोटाचा भाग उघडा होता. जोराने श्वास घेत असल्यामुळे तिचे पोटही तालबद्धरीत्या वर खाली होत होते. तिच्या पोटावर कंबरेभोवती चरबीचा थर चढलेला माझ्या लक्षात आला जो पुर्वी नव्हता. पण त्याने ती आणखीनच मादक वाटत होती. तिची गोल गोल नाभी आज मला जास्तच खोलगट भासत होती.

संगीताताईला तसल्या सेक्सी पोझमध्ये बघून मी अक्षरश: कामातूर झालो. माझा लंड टाईट झाला होता. असे वाटायला लागले की टरकन तिचा ब्लाऊज फाडावा, तिची ब्रेसीयर तोडून काढावी आणि तिची उघडी नागडी छाती करकचून दाबावी. तिच्या गोल नाभी मध्ये खोलवर जीभ घुसवावी व तिची बेंबी चाट चाट चाटावी. पण मला माहीत होते मी तसे करू शकत नव्हतो.

संगीताताई बराच वेळ तशी पडून होती आणि थकव्यामुळे तिचा डोळा लागला होता. मी तिच्या बाजूला पडलो आणि माझा चेहरा तिच्या काखेच्या जवळ आला. तिच्या काखेतील घामाचा गंध मला स्पष्ट जाणवला. माझ्या बहिणीच्या घामाचा गंध मला खूप आवडतो आणि तो जर तिच्या काखेतला असेल तर मला सिगारेट पिण्यासारखी नशा चढत असे. तिची घामोजलेली काख चाटायचा मला मोह झाला पण तसे काही करून मी संकटात पडायला तयार नव्हतो तेव्हा मी तिला उठवायचे ठरवले. तिला स्पर्श होणार नाही याची काळजी घेत मी शक्य होईल तेवढे तिच्या जवळ सरकलो. माझ्या एका हातावर शरीराचा भार देवून मी वर झालो व दुसऱ्या हाताने संगीताताईच्या छातीच्या थोडे खाली स्पर्श करून मी तिला हलवू लागलो.

"संगीताताई! ऊठ आता!"

"अं..? काय...?" संगीताताई दचकून उठली.

"मी म्हटले... ऊठा आता, बाईसाहेब!" मी तिला हसून म्हटले.

"सॉरी, सागर! माझा थोडा डोळा लागला." संगीताताईनेही अर्धवट मिटलेल्या डोळ्यांनी हसून उत्तर दिले.

"अग, ताई! सॉरी काय म्हणायचे त्यात? मी समजू शकतो... एवढे फिरल्याने तु दमली असशील."

"हो..! थोडे थकायला झाले मला... पण ठिक आहे आता," संगीताताई आता खडबडून जागी झाली व माझ्याकडे बघून म्हणाली, "आज मी खूप खुष आहे.... खंडाळ्यासारखे सुंदर ठिकाण पहाण्याची माझी खूप दिवसांची ’इच्छा’ पुर्ण झाली. आणि ते तुझ्यामुळे शक्य झाले, सागर!... थँक्स, ब्रदर!..."

"ताई!.... त्यात थँक्स काय म्हणायचे? तुला खूष करण्यासाठी, तुला आनंदी ठेवण्यासाठी मी सदैव तयार आहे."

"ओह, सागर!... तु बहिणीची किती काळजी घेतोस! मला तुझा अभिमान वाटतो!" असे म्हणत संगीताताईने मला तिच्या अंगावर ओढले व मिठी मारली, "तु मला खूप खूप सुख दिले आहेस, सागर! आणि मीही तुला तेवढेच खूष करावे असे मला वाटते. मी काहिही करायला तयार आहे तुला खूष करण्यासाठी.... तेव्हा सांग मला... मी काय करू ज्याने तु तितकाच आनंदी होईल जेवढी मी आहे...
 
"तुला काही करायची गरज नाही, ताई!" मी माझा चेहरा वर केला व संगीताताईच्या नजरेला नजर भिडवत म्हणालो, "तु खूष आहेस तर मी खूष आहे. तु आनंदी आहेस तर मी आनंदी आहे. तु सुखी रहावीस हेच मला हवे आहे."

"ओह, सागर!.... माझ्या लाडक्या भावा...!" असे म्हणत तिने मला गच्च मिठी मारली.

अचानक माझ्या लक्षात आले की मी संगीताताईच्या मिठीत जवळ जवळ तिच्या अंगावर झोपलो होतो. माझे डोके तिच्या भरीव छातीच्या दोन्ही उभारांमध्ये होते व माझा डावा हात तिच्या कंबरेवर होता. मला तिच्या कडक पण तेवढ्याच मऊ छातीचा गरमपणा जाणवत होता. माझ्या लंडाचा भाग तिच्या मांडीवर दाबला गेला होता. थोडावेळ आम्ही तसेच एकमेकांच्या मिठीत पडून राहिलो.

संगीताताई माझ्या आश्वासक मिठीचा अनुभव घेत होती व मी तिच्या मादक शरीराचे स्पर्शसुख अनुभवत होतो. तिच्या मनात प्रेमळपणा होता, मायाळूपणा होता आणि माझ्या मनात कामवासना होती. माझा लंड जास्तच कडक होत चालला होता आणि तिच्या मांडीला खुपत असल्याने तिच्या ते लक्षात सहज येवू शकत होते. तेव्हा तिच्यापासून दूर होण्याशिवाय मला पर्याय नव्हता.

"कम ऑन, ताई! ऊठ आता.... आपण फ्रेश होऊया आणि शांतपणे झोपून जाऊया."

असे म्हणत मी बेडवरून उठलो. मी बॅगेतून माझा रात्री घालायचा ड्रेस काढला. मग कंबरेला टॉवेल लावून मी माझी जीन्स काढली व टी-शर्ट ही काढला आणि बाजूच्या खुर्चीवर टाकला. मग मी बाथरूममध्ये अंघोळ करायला गेलो. बराच वेळ घेवून मी मनसोक्तपणे अंघोळ केली व माझे सगळे अंग व्यवस्थित साफ केले. विशेषत: माझा लंड आणि माझ्या जांघेमधील भाग मी व्यवस्थित चोळून आणि घासून स्वच्छ केला या वेड्या कल्पनेने की माझी बहिण तो भाग चाटेल. मला माहीत होते तसे काही घडणार नाही पण तरीही मनात एक आशा होती.

जेव्हा मी बाथरूममधून बाहेर आलो तेव्हा मला दिसले की पुर्ण अंगभर बेडशीट पांघरून संगीताताई खुर्चीवर बसली होती. तसे बसून ती माझ्याकडे बघत होती व खट्याळपणे हसत होती. मला ते थोडे विचित्र वाटले की ती तशी का बसली आहे व माझ्याकडे बघून का हसत आहे.

"काय झाले, ताई? तुला थंडी वाजतेय का?" मी गंभीरपणे विचारले.

"ना....ही!" तिने हसत उत्तर दिले.

"मग तु अशी का बसली आहेस? अंगभर बेडशीट घेवून!" मी तिला आश्चर्याने विचारले.

"कारण.....! कारण....!" असे म्हणत ती उभी राहिली. मग अंगावरची बेडशीट पाठीमागे ढकलत तिने स्वत:ला दाखवत म्हटले, "कारण यासाठी, सागर!"

मी स्तब्ध झालो जेव्हा मी तिला पाहिले तेव्हा. संगीताताईने माझी जीन्स आणि माझा टि-शर्ट घातला होता.

"मी कशी दिसते, सागर?" संगीताताईने दोन्ही हात कंबरेवर ठेवून आणि छाती बाहेर ताणून उभी रहात मला विचारले, "मी मॉडर्न वाटते का?"
 
ती गोल फिरून कशी दिसते ते मला दाखवत होती. ती नक्कीच वेगळी आणि खास दिसत होती. कारण आत्तापर्यंत मी तिला आमच्या घरी किंवा तिच्या सासरी फक्त पंजाबी ड्रेस किंवा साडी घातलेली पाहिले होते. तिने कधीही जीन्स व टि-शर्ट घातले नव्हते. तिच्या कालेजच्या दिवसात तिने फार फार तर लांब स्कर्ट घातले होते. तेव्हा पहिली वेळ मी संगीताताईला या कपड्यात पहात होतो आणि जे मला दिसत होते ते मला आवडले होते.

माझे टि-शर्ट नेहमी बाडी फिटिंग असतात आणि संगीताताई अंगाने माझ्यापेक्षा जास्त भरलेली असल्यामुळे माझा टि-शर्ट तिला लहान होत होता. आता बाडीचे ठिक आहे पण छातीचे काय? माझ्या छातीत आणि तिच्या छातीत जमीन आसमानाचा फरक होता. तेव्हा तो टि-शर्ट तिच्या अंगाला तिच्या त्वचेसारखा चिकटला होता. तिने घातलेल्या ब्रेसीयरची आऊट लाईन पुर्णपणे त्यातून दिसत होती जणू काही तिने फक्त ब्रेसीयरच घातली आहे. टि-शर्टची लांबी शार्ट असल्यामुळे तो जेमतेम तिने घातलेल्या जीन्सच्या बेल्टवर येत होता. तिने हात वर केला की तिच्या पोटाचा गोरा गोरा भाग दिसत होता.

जेव्हा मी तिच्या कंबरेखाली पाहिले तेव्हा मला हसू आले. आमच्या कंबरेत फरक असल्यामुळे माझी जीन्स तिला कंबरेला बसली नाही. बटणाच्या जागी जवळ जवळ दोन अडीच इंचाचा गॅप असल्यामुळे तिला बटण लावता आले नाही. पण तिने बेल्ट लावला असल्यामुळे जीन्स खाली घसरू शकत नव्हती. बटणाच्या जागी गॅप असल्यामुळे जीन्सची झीपही पुर्ण न लागता अर्धवट लावलेली होती. त्यामुळे अर्ध्या उघड्या झीपच्या वर आणि बेल्टच्या खाली एक उघडा त्रिकोण तयार झाला होता. आणि त्या त्रिकोणाच्या वरच्या अर्ध्या भागात तिची गोरी गोरी त्वचा दिसत होती तर खालच्या अर्ध्या भागात तिच्या काळ्या पॅन्टीजच्या ईलास्टीकची पटटी व पॅन्टीजचा भाग दिसत होती. कितीतरी वेळ मी संगीताताईचे बिनधास्तपणे वर खालून निरीक्षण करत होतो आणि ती पाठून पुढुन स्वत:ला मला दाखवत होती.

"नुसताच काय बघतोयस, सागर! बोल तरी.... कशी दिसते मी?" संगीताताईने अधीरपणे विचारले.

"एकदम झकास! ताई! पण माझी जीन्स थोडी कमी पडली तुझ्यासाठी. नाहीतर त्या त्रिकोणाचे प्रदर्शन झाले नसते..." असे म्हणत मी बिनधास्तपणे तिच्या उघड्या त्रिकोणाकडे बोट दाखवले.

"नालायका! चावटपणा करू नकोस आणि तिकडे बघू नकोस! फक्त मला सांग मी कशी दिसते ते!" असे म्हणत ती ड्रेसींग टेबलच्या आरश्यासमोर गेली व स्वत:ला आरश्यात न्याहाळू लागली.

माझ्या स्वप्नात मी बऱ्याचवेळा कल्पना केली होती की संगीताताईने तशी टाईट जीन्स व टि-शर्ट घातला आहे. पण आज प्रत्यक्षात प्रथमच तिला त्या वेषात मी पहात होतो. आता तिला काय सांगू ती कशी दिसत आहे ते? मी मनातल्या मनात म्हटले माझ्या लंडाला विचार तु कशी दिसत आहे ते, जो तुला पाहून हरकून गेला आहे व टाईट होत चालला आहे.

मी तिच्या पाठी जावून उभा राहिलो व तिच्या कंबरेवर बिनधास्तपणे हात ठेवत आरश्यातून तिच्याकडे पहात म्हणालो, "तु एकदम आकर्षक दिसत आहे, ताई!"
 
Back
Top