• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

सखी शेजारीण

S

StoryPublisher

Guest
सखी शेजारीण

लेखक -katha premi

"अगं पण तू तर माझ्याहून वयाने मोठी आहेस, किती उंच पुरी धिप्पाड़ पण आहेस, तरी तुझा फ़िगर कसा मस्त आहे बघ." स्वाती शोभाच्या भरीव मांसल शरीराकडे बघत म्हणाली.

"तसं काही नाहीं ग, हां, कपड़े आणि विशेषकरून अंतर्वस्त्र निवड़ायची काळजी मी घेते येवढंच. टिप टाप राहलं तर अर्ध काम त्यानेच होऊन जातं' शोभा स्मित करून म्हणाली.

दोघी दुपारच्या वेळी स्वातीच्या घरी गप्पा मारत होत्या. आत्ताच सहा महन्यापूर्वी शोभा स्वातीच्या शेजारच्या फ़्लैट मधे रहायला आली होती. शोभाचे मिस्टर दुबाईला डेप्युटेशन वर होते. शोभाची सावत्र मुलगी नेहा आणि शोभा असे दोघेच सध्या तिथे रहायचे.

स्वातीने पण तीन महन्यापूर्वीच वी आर एस घेऊन आपल्या बँकेच्या नोकरीचा राजिनामा दिला होता. तिचापण नवरा बदली झाल्याने दुस-या शहरात रहायचा. महन्यातून दोन दिवसाला घरी यायचा. स्वातीचा मुलगा दर्शन नुकताच इंजीनीयरिंग मधे गेला होता म्हणून दिवस भर ती एकटीच असायची. ती एकटेपणाने अगदी बोर झाली होती. शोभाची मैत्री झाल्याने तिचा दुपारचा वेळ चांगला जायचा. शोभाची मुलगी नेहा दुपारी कालेज मधे जायची म्हणून शोभा पण एकटीच असायची. या मुळे दोघी शेजारणींचं चांगलं जमू लागलं होतं.

स्वाती अड़तीस वर्षांची होती. दिसायाला मध्यम वयांच्या स्त्रियांसारखी साधारण नीट नेटकी, गोरी, मध्यम बांधा अशी होती. खरं म्हणजे तिची शरीर यष्टी सड़पातळच होती, नुसतं जरा स्थूल पृष्ठभागामुळे तिचं खरं फ़िगर लपून जायचं. तिला शोभाचा हेवा वाटायचा. तिच्यापेक्षा सात आठ वर्ष मोठी आणि मुख्य म्हणजे सावळा, जवळ जवळ काळाच रंग आणि धिप्पाड़ शरीर यष्टी असलेली शोभा चांगलीच स्मार्ट आणि देखणी वाटायची.

त्या दिवशी याच विषयावर गप्पा चालल्या होत्या. स्वातीने जेव्हा कपड्यांबद्दल शोभाची टिप्पणी ऐकली तेव्हा तिला ते पटलं.

शोभा नेहमी टिप टाप असायची. नीट बांधलेली नाभि दर्शना साड़ी, बहुतेक स्लीवलेस ब्लाउज़ आणि पदराखालूनही दिसणारा उन्नत उरोजांचा उभार यामुळे ती आकर्षक दिसायची. ब्लाउज़ पुढ्न आणि मागून लो कट असायचे आणि त्यातून तिची चिकणी पाठ आणि वक्षस्थलाचा वरचा भाग स्पष्ट दिसायचा. केस एक सुरेख अम्बाड्यात बांधलेले असायचे आणि हल्की लिपस्टिक लावलेले ओठ पण सेंसुअस दिसायचे. तिच्या सावळ्या ओठांवर ती लाल लिपस्टिक जांभळीच दिसायची पण एकंदरीत शोभा मधलं सेक्स अपील उठून दिसायचं. स्वातीला ते जाणवत होतं आणि त्याचा हेवा वाटत होता.

याउलट स्वाती कपड़यांकड़े फ़ारसं लक्ष देत नसे. ढगळ बांधलेली साड़ी, सैल ब्लाउज़ आणि काकूबाई सारख्या दोन वेण्या, या पोशाकात ती किती साधारण दिसत होती हे तिलापण कळत होतं. तिला हे सर्व समजून एक उदासी वाटू लागली होती.

तिच्या डोळ्यातली खिन्नता बघून शोभाने तिला प्रेमाने म्हटलं. "अगं स्वाती, तू खरं म्हणजे किती छान दिसते. गोरी पान आहेस. स्पष्ट बोलते म्हणून रागावू नको पण अशे काय ढगळ कपड़े घालते? आणि तुझी ब्रेसियर बघ. अगदी सैल आहे. माझं ऐकशील तर चांगले ब्लाउज़ शिऊन घे माझ्या शिंप्या कड़न. आणि नीट मापाची ब्रा आण, हेयर स्टाइल बदल, मग बघ कसं रूप पालटतं तुझं. मी चलते वाटल्यास तुझ्या बरोबर शापिंगला"

स्वतीला ते पटलं. उस्फूर्त आवाजात तिने विचारलं "तुला वेळ आहे ना शोभा?"
 
"अगं खूप वेळ आहे. नेहा पण आठवड्याला आपल्या मैत्रिणीबरोबर तिच्या गावी गेली आहे. मी एकटीच आहे, तू काळजी करू नको. आणि तुझी हरकत नसेल तर मी तुला दाखवते की साड़ी नीट कशी बांधायची" शोभा म्हणाली.

स्वाती ने हो म्हटलं. पुढच्या अध्र्यातासात शोभाने स्वता तिला साड़ी बांधायला शिकवलं आणि तिच्या कड़न पण तशीच प्रेक्टिस करवून घेतली. स्वाती ची साड़ी आता छान दिसत होती. मग शोभाने तिच्या दोन वेण्या सोड़वल्या आणि एक छान सुबक वेणी बांधून दिली. शोभाने इतक्या आत्मीयतेने हे सर्व केलं की स्वाती भारावून गेली.

त्याच दिवशी संध्याकाळी ती शोभाबरोबर जाऊन अर्जेंट ब्लाउज़ शिवायला देऊन आली. दुसन्यादिवशी सकाळीच ब्लाउज़ आले. दुपारी दर्शन कालेजला गेल्यावर स्वातीने शोभाला आपल्या घरी बोलावलं आणि ड्राइंग रूम मधे बसून गप्पा मारताना शोभाला विचारलं की चांगली ब्रा कशी आणि कुठून आणायची.

"पहले माप घे तुझा. मग आपण जाऊ. स्टेशन जवळ एक चांगलं दुकान आहे, कंचुकी नावाचं" शोभा म्हणाली. स्वाती गोंधळलेली बघून ती हसली. "अगं, मी सांगते कसा माप घ्यायचा. इंच टेप आण."

स्वाती म्हणाली, "मला लाज वाटते बाई इथे ड्राइंग रूम मधे. तू आत बेडरूम मधेच येतेस का?" शोभा तिच्या बरोबर आत आली. स्वातीने टेप दिल्यावर ती स्वातीला म्हणाली, "अगं नीट माप हवा तर ब्लाउज़ काढायला हवा. आणि ब्रा पण काढ़ली तर उत्तमच."

स्वातीला लाजताना बघून ती हसली. "अगं लाजायचं काय? आपण दोघीच तर आहोत. काढ़ लवकर. चल तोपर्यंत मी पण ब्लाउज़ काढ़ते आणि माझा माप घेऊन तुला दाखवते की ब्रेसियर साठी माप कसा घ्यायचा."

शोभाने पदर खाली केला आणि तिच्या लो-कट ब्लाउज़ मधून तिच्या स्तनांमधली खोल चीर स्वातीला दिसली. काय सेक्सी दिसते शोभा असा गोड़ विचर तिच्या मनात येऊन गेला. शोभाने आपल्या ब्लाउज़चे बटण उघड़न ब्लाउज़ काढला. एका पांढ-या शुभ्र लेस लागलेल्या ब्रेसियर मधे बांधलेले तिचे मोद्या फ़ळांसारखे उरोज गर्वाने डोकं वर करून उभे होते. ब्रेसियर चांगलीच टाइट होती आणि स्टैप्स शोभाच्या मांसल पाठीत रुतून बाजूच मांस फुगून आला होता. ते भरगोस उरोज तिच्या ब्रामधून अगदी ओथंबून जात होते.

स्वाती बघतच राहिली. शोभाचं ते अर्धनग्न रूप बघून तिच्या अंगाला वेगळेच गोड़ शहारे आले. तिनेपण आपला ब्लाउज़ काढायला सुरुवात केली. न राहवून तिने आपल्या मैत्रिणीला विचारलं. "किती छान आहे तुझी ब्रा! पण बरीच टाइट होते तुला, त्रास होत नाहीं?"

टेप आपल्या छातीभोवती गुंडालत शोभा म्हणाली, "अगं मुद्दामच टाइट घालते. त्याने स्तन घट्ट आवळले जाऊन चांगले उभे राहतात. आपल्या वयात हे करावं लागतं नाहींतर आजीबाई सारखे लोंबतील. आणि माझे जरा मोठेच आहे. आपलंच वजन पेलवत नाहीं त्यांना."

तिने टेप पहले आपल्या छातीवर ब्रेसियरच्या टोकांवरून गुंडाळली आणि म्हणाली. "बघ हा पहला माप, हा ब्रेसियरचा माप आहे. बघ किती आहे?" स्वातीने जवळ जाऊन किंचित थरथरत्या हातांनी टेप धरली आणि म्हणाली. "एकोणचाळीस, अय्या, चांगलीच मोठी छाती आहे तुझी.."

शोभाने मग टेप खाली करून स्तनांच्या खाली गुंडाळली. आता माप सहा इंच कमी होता. "अगं सहा इंच डिफ़रेंस म्हणजे कप डी डी झाले. म्हनजे माप झाला ३९ कप डी डी. पण मी एक साइज़ कमी घालते, ब्रेसियर त्याने चांगली टाइट बसते. खरं म्हणजे कपांचा नाप सात इंच जास्त आहे. ब्रेसियर घट्ट असल्यामुले एक इंच कमी दिसतो आहे. बघ ब्रेसियर काढून दाखवते. जरा मागचे हुक उघड़तेस का? टाइट आहे। म्हणून त्रास होतो मला. नेहा असली तर तिलाच मी सांगते. ती हुक लाऊन पण देते मला रोज़"

शोभाच्या मागे उभं राहून स्वातीने ब्रेसियरचे हुक काढले. जवळून शोभाची धिप्पाड़ मऊ चिकणी पाठ तिला येवढी मोहक वाटली कि सहसा त्या पाठीचे चुंबन घ्यावे असा विचार तिच्या डोक्यात येऊन गेला पण तिने स्वताला आवरलं. शी! शोभाला काय वाटेल!

हुक निघताच शोभाने हात उचलून ब्रा काढून टाकली. तिच्या पाठीवर त्या टाइट स्टैप्स्मुळे वळं पड़ले होते. ती वळून परत टेप स्तनांवर गुंडाळत म्हणाली. "आता परत बघ, आहे का नाहीं सात इंच जास्त."

 
स्वातीचा तोंडातून शब्द फुटत नव्हता. शोभाचे मोठे मांसल स्तन आता दोन नारळांसारखे लोंबकळत होते. मधे असलेली खोल चीर त्यांचा मोहकपणा आणखी वाढ़वत होते. स्तनांच्या मानाने तिचे निपल लहान होते, दोन लहान काळ्याभोर द्राक्षांसारखे वाटत होते. स्वातीला सहसा आपल्या जंघांच्या मधे ओलेपणा जाणवला आणि ती चपापली. ती उत्तेजित झाली होती. तिला समजेना असं का होतंय. या अगोदर दुसच्या स्त्रियांबद्दल असा विचार तिने कधीच केला नव्हता.

शोभाने तिची अवस्था पुरी ओळखली पण काही न दर्शवता ती तशीच उभी राहिली आणि म्हणाली, "अगं अजून तुझं ब्लाउज़ काढलं नाही! काढ़ ना, तुझा नाप पण बघून घेऊ."

स्वातीने कसा तरी ब्लाउज़ काढला. आत काटन ची स्वस्त ढिली ढगळ ब्रा होती. शोभाने ब्रा वरूनच टेप गुंडालली आणि माप घेतला. माप घेता घेता तिचे बोट जेव्हा स्वातीच्या शरीराला लागले तर परत एक कामनेची वीज स्वातीची शरीरात चमकून गेली. "पस्तीस इंच. आता कप ची साइज़ बघू." तिने छातीच्या खालचा माप घेतला आणि तोंडाचा चंबू केला.

स्वातीच्या त्या ब्रेसियरच्या कपांचे टोक येवढे ढगळ होते कि शोभा म्हणाली, "अगं ब्रेसियर काढ़, या सैल ब्रा वरून चुकीचा माप येईल." स्वातीने लाजत ब्रेसियर काढली. आता तिचं गोरपान शरीर उघड़ होतं. गोल मऊ स्तन लहान होते पण प्रमाणबद्ध आणि सुंदर होते. अजून त्यांचा टणकपणा बराच कायम होता. थोड़ेसेच लोंबले होते. तिचे तपकिरी रंगाचे निपल चांगले शेंगदाण्यायेवढे लांब लचक होते.

शोभा पण आता उत्तेजित झाली होती. तिची योनी पुरती ओली झाली होती. खरं म्हणजे स्वातीला बघून तिला नेहमीच उत्तेजना व्हायची. तिला बरोबर माहीत होतं कि काय करायचं. घाई केली तर स्वाती घाबरून बिचकून जाण्याची संभावना होती जी तिला टाळायची होती. म्हणून काही न दर्शवता तिने परत माप घेतला.

"तीन इंच जास्त आहे म्हणजे कप बी. अगं स्वाती, तुझे निपल किती लांब आहेत, लहान बोटांसारखे. छान दिसतात, मिस्टर खूप ओढतात वाटतं. की चोखतात?" तिने चेष्टा केली. स्वाती लाजली. "नाहीं गं, दर्शन दोन वर्षांचा होईपर्यंत दूध पीत होता. सोड़ायलाच तयार नव्हता. मोद्या मुश्किलीने त्याचं स्तनपान बंद केलं. म्हणून जर लांब झाले आहे."

"आणि उभे पण कसे आहे मस्त बघ? अगदी ताठ. मी तुझ्या मिस्टरांच्या ठिकाणी असते तर चोखून चोखून आणखी डबल केले असते." शोभाने आपला बाण सोड़ला. आणि हळूच एक निपल आपल्या बोटांमधे धरून दाबला. हाच क्षण निर्णयाचा होता म्हणून शोभा टेंस होऊन आता आपल्या मैत्रिणीकडे बघत होती. स्वाती बिथरणार तर नाहीं नाहींतर सर्व मुसळ केरात! येवढी मेहनत वाया जाईल.

पण तिची आशंका व्यर्थ होती कारण आत्तापर्यंत स्वाती पुरती कामातुर झाली होती. या अगोदर तिला कधीच स्त्रियांबद्दल ओढ़ वाटली नव्हती. पण मागचे काही वर्ष नवरा बाहेरगावी असल्यामुळे तिची सेक्स लाइफ़ पार थंडावली होती. आणि स्वाती चांगल्याच कामुक प्रवृत्तीची होती.

आता शोभाच्या स्पशनि तिचा ताबा सुटला आणि डोळे बंद करून नकळत तिने सुखाचा एक उस्वास सोड़ला. शोभाचं मन आनंदाने भरून आलं. केव्हा पासून ती या क्षणाची वाट बघत होती. तिने स्वातीचं दुसरं निपल पण धरलं आणि त्यांना हळुवारपणे कुस्करत म्हणाली, "चांगलं लागतं का गं असं केलेलं? निपल कड़क होणं म्हणजे सेक्सुअल एक्साइटमेंटची निशाणी आहे हे स्वाती. नाहींतर मला उगीचच वाटायचं की माझे स्तन बघून तू एक्साइट झाली आहेस!"

 
स्वाती काही बोलली नाहीं. लाजेने तिचा चेहरा गुलाबी झाला. पण तिने आपल्या स्तनाग्रांना शोभाच्या बोटांतून काढायचा प्रयत्न केला नाहीं आणि सुखाचे सुस्कारे सोड़त राहिली. शोभाने आता पुढचं पाऊल टाकलं. वाकून हळूच स्वातीच्या गालाचे चुंबन घेतलं.

स्वातीने डोळे उघड़ले आणि शोभाच्या डोळ्यात बघितलं. शोभाच्या डोळ्यात झळकणारी प्रखर कामना आणि प्रेम तिला आणखी उत्तेजित करून गेले. न राहवून तिने आपले ओठ शोभाच्या ओठांवर टेकले आणि तिचे चुंबन घेऊ लागली. शोभाने चुंबनाचं प्रत्युत्तर दिलं तेव्हा स्वाती आपल्या बाह्या आपल्या मैत्रिणीच्या माने भोवती गुरफ़टून तिला बिलगली. शोभाने पण स्वातीच्या स्तनांवरचे हात काढून तिचं शरीर आपल्या बाहुपाशात कवटाळलं आणि स्वातीचे पटापट मुके घेऊ लागली.

"चल आरामात पलंगावर बसूया" शोभा म्हणाली. दोघी एक दुसव्याचे मुके घेत पलंगावर बसल्या. स्वातीला आता आपल्या जंघांच्या मधे चांगलाच ओलावा जाणवत होता. येवढी कामातुर ती बन्याच दिवसात झाली नव्हती. आता तिची लज्जा पण हळू हळू ओसरत आली होती. शोभाच्या मोद्या स्तनांना तिने आपल्या हातात घेतलं आणि मग वाकून त्यांचे चुंबन घेऊ लागली. शोभाने तिच्या केसात मायेने हात फ़िरवला आणि मग आपलं एक निपल तिच्या तोंडात दिलं. तो बोंड चोखता चोखता स्वाती कण्हू लागली आणि आपले पाय एक दुसन्यावर घासू लागली. तिची दशा ओळखून शोभाने तिला बिछान्याअर झोपून आपला हात तिच्या साडीत घातला. स्वातीच्या उष्ण जंघांवर हात फ़िरवत ती पैंटीपर्यंत पोहोचली. पैंटीची क्राच ओली चिंब होती. त्यातून स्वातीच्या फुगीर योनीचा आकार तिच्या बोटांना जाणवला.

शोभाने आपलं स्तनाग्र स्वातीच्या तोंडातून काढलं. स्वाती ने विरोधासाठी तोंड उघड़लं तेव्हा शोभाने चुंबन घेऊन तिचं तोंड बंद केलं. आपल्या जिभेने तिचं तोंड उघड़न जीभ तिच्या तोंडात टाकून आपल्या बोटांनी स्वातीची योनी पैंटीच्या कापड़ावरूनच घासत ती स्वातीच्या अंगावर झोपली आणि आपल्या मांड्यांमधे स्वातीचा एक पाय घेऊन त्यावर आपली योनी घासू लागली.

स्वातीने शोभाचे उरोज आपल्या हातात घेतले आणि त्यांना दाबत ती शोभाची जीभ चोखू लागली. शोभाने पण स्वातीचे निपल बोटांनी चुरायला सुरुवात केली. दोघींच्या चुंबनाचा वेग आता वाढला होता आणि मुक्यांचे आवाज आणि दीर्घ श्वासोच्छवास या मादक स्वरांने बेडरूम भरून गेलं.

दोघी या प्रणयलीलेने येवढ़या तापल्या होत्या कि काही वेळातच स्वाती स्खलित झाली. हे स्खलन येवढ़ तीव्र होतं की शोभाच्या ओठात धरलेल्या तिच्या तोंडातून तृप्तीची एक अस्फुट किंकाळी बाहेर पड़ली. शोभाने जोरात तिच्या पायावर पैंटीतूनच आपली योनी घासत आपली वासना पण शांत करून घेतली.

काही वेळ त्या एक दुसन्याचे चुंबन घेत तश्याच पड़ल्या राहिल्या. शोभा उठून बसली आणि आपले कपड़े नीट करू लागली. ब्रा घातली आणि ब्लाउज़ चढ़वला. स्वातीचा चेहरा आता लाजून गुलाबी झाला होता. वासना शमल्यावर तिला थोड़े विचित्र वाटू लागलं होतं आणि ती भयंकर लाजली होती.

तिला ही कल्पना नव्हती कि हा सगळा प्रकार शोभाने मोद्या चलाखीने घडवून आणला होता कारण जेव्हा पासून शोभाने स्वातीचं साध्या रहाणीत लपलेलं रूप बघितलं होतं तेव्हा पासून तिला स्वातीशी संभोगाची उत्कट इच्छा झाली होती. आणि आज मोद्या शिताफ़ी ने स्वातीला तिने आपल्या मिठीत ओढलं होतं.

कपड़े घालता घालता शोभा म्हणाली. "का गं. अशी लाजतेस काय, नाहीं आवड़लं आपण जे केलं?" स्वाती म्हणाली. "नाहीं गं शोभा, आज जे सुख मिळालं ते किती तरी दिवसात मिळालं नव्हतं. पण थोड़े विचित्र वाटतं, आपण काही चूक नाही केली ना?"

 
शोभा जवळ येऊन स्वातीची हनुवटी धरून तिचा चेहरा वर करून तिच्या डोळ्यांना आपले डोळे भिड़वून म्हणाली. "अगं वेड़े, आपण केलं ते निव्वळ सुखासाठी. यात कोणालाही दुखावलं नाही. आपल्याला जे इतकं आवड़लं त्यात काही गैर नसूच शकतं. पण तुला तरी वाटत असेल तर

उद्यापासून आपण हे इथेच थांबवू."

स्वाती शोभाला बिलगून म्हणाली. "शोभा, आता मला दूर करू नको. एकदा या सुखाची चटक लागली तर आता मला नाहीं राहता येणार. आणि तू निघालीस का? थांब ना आणखी!"

शोभा तिचं चुंबन घेऊन म्हणाली, "अगं बराच वेळ झाला. संध्याकाळ होत आली. आता इथेच संपवू. चल तासाभराने आपण जाऊन तुझ्या ब्रेसियर घेऊन येऊ. मग बघ कशी मस्त दिसशील, अगदी नववधू सारखी."

स्वातीने पण ब्लाउज़ घतला आणि शोभाचं एकदा परत चुंबन घेऊन तिला निरोप दिला. मग ती बाहेर जायची तयारी करू लागली. आज तिचा आनंद गगनात मावत नव्हता, शोभाचं सेक्सी रूप आठवून ती परत उत्तेजित होत होती. तिला ही पण हळहळ वाटत होती कि शोभाबरोबरच्या अभिसारासाठी आता उद्या दुपारपर्यंत थांबावं लागेल.

तासाभराने दोघी शापिंग ला निघाल्या. कंचुकी दुकानत शोभाने सेल्सगर्ल ला सगळ्यातर्हेच्या ब्रा आणि पैंटी दाखवायला सांगितल्या. स्वाती ते सुंदर आकर्षक अंतर्वस्त्र पाहून भांबाऊन गेली. एकाहून एक सेक्सी ब्रा होत्या. तिची दुविधा बघून शोभाने तिला चिमटी घेऊन चेष्टेत म्हटलं. "माझ्या पसंतीच्या घेते म्हणजे बरं राहील, ठीक आहे ना?" स्वाती लाजली पण काही म्हणली नाहीं.

शोभाने चौतीस साइज़चे दोन पांढरे, दोन काळे आणि एक हल्क्या क्रीम कलरचा सेट पसंत केला. सगळे चांगले ब्रांड होते. परत येताना तिने स्वातीला सांगितलं. "अगं, मी नुसत्या पांढ्या घालते. माझ्या काळ्या रंगाला आणखी काही शोभत नाहीं, मी काळी ब्रा घालून काय करू, कपाळ? पण तू चांगली गोरी आहेस, तुला काळ्या ब्रा पण मस्त दिसतील. दुसरे रंग पण घ्यायला हरकत नाहीं पण घेऊ हळू हळू आणि तुझा नाप आहे पस्तीस पण एक साइज़ छोटा घातलास तर कसे उरोज टणक उभे होतील बघ. म्हणून चौतीस साइज़ घेतली"

परत आल्यावर दोघी स्वातीकड़े बसून आराम करत होत्या तेवढ्यात दर्शनचा फ़ोन आला. त्याने स्वातीला सांगितलं कि आज तो अभ्यासासाठी मित्राकडेच राहणार आहे म्हणून रात्री घरी येणार नाहीं. उत्तेजनेने स्वातीची छाती धड़धड़ लागली. न विचार करता तिने दर्शनला सांगून टाकलं कि असं असेल तर ती आज रात्री शोभाकाकू कडेच झोपेल कारण नेहा पण नव्हती आणि दोघी आया एकट्याच होत्या.

शोभा फ़ोनचं संभाषण समजली होती. तिच्या डोळ्यात पण गुलाबी कामना तरंगून आली. स्वातीला कवटाळून ती म्हणाली, "चल, आता तयार हो, आपण बाहेरच जेऊन येऊ. मग तू माझ्या कड़े ये! नुसती झोपायला हं! आणखी काही करणार नाहीं, नुसत्या गप्पा मारू हं रात्र भर!"

आणि मग स्वातीला डोळा मारून हसू लागली.

शोभा तयार व्हायला आपल्या घरी गेली. तोपर्यंत स्वातीने अंघोळ करून नवी काळी ब्रेसियर आणि पैंटी घातली, नवा ब्लाउज़ चढ़वला आणि एक नवीन साड़ी शोभाने शिकवल्याप्रमाणे बांधली. गुलाबी लिपस्टिक लावली. स्वताला आरस्यात बघून ती खूप लाजली. नेहमी पेक्षा ती आज किती छान दिसते आहे याची तिला स्वताच कल्पना आली.

एक आणखी विचार तिच्या मनाला गुदगुल्या करून गेला. ती अगदी एखाद्या नववधू किंवा अभिसारिके सारणी तयार झाली होती जी आपल्या प्रेमीला भेटायला जात आहे. मग स्वताच पुटपुटली. "आणि ते खरं आहे म्हणा." आणि खुदकन लाजली.

बेल वाजल्यावर तिने दार उघड़लं. शोभा पण अगदी सुरेख नटली होती. शिफ़ानची साड़ी, लो कट स्लीवलेस ब्लाउज़ आणि पायात उंच टाचेच्या सैंडल्स. पदराखाली तिचे उरोज दोन टेकड्यांसारखे गवनि डोकं वर काढून उभे होते. तिचं रूप पाहून स्वातीला मनात गोड़ उत्कटतेच्या गुदगुल्या होऊ लागल्या.

शोभापण स्वातीचं नवं रूप पाहून थबकली. तिची योनी आजच्या रात्रीच्या कल्पनेने केव्हापासून पाझरत होती. आता ती वाहू लागेल की काय अशी शंका तिला आली. कसं बस तिने स्वताला आवरलं आणि हसून स्वातीला म्हणाली. "स्वाती, आज काही खरं नाहीं हं. तुझा नवरा असता तर तो आज बाहेरच गेला नसता. पण चल, नवरा नाहीं तर आपणच बघू काय करायचं ते."

 
जेऊन त्या दहा वाजता परत आल्या. संध्याकाळ कशी निघून गेली हे पण स्वातीला कळलं नाहीं. तिच्या मनात उत्तेजनेचा आणि एक गोड़। भितीचा थैमान चालला होता. घरी परत येऊन जेव्हा स्वाती आपल्या घरी कपड़े बदलायला जाऊ लागली तर शोभाने तिला म्हटलं. "अगं आता घरी का जाते? आता झोपायचंच आहे ना? अशीच ये माझ्याकड़े. गाऊन मी देते तुला हवा तर."

आत येऊन दार लाऊन शोभाने स्वातीचा हात धरला आणि सरळ तिला ओढ़न बेडरूम मधे घेउन गेली. तिच्या उष्ण स्पर्श आणि तीव्र श्वासाने स्वातीला कळलं की ते किती उतावळी झाली आहे. चुपचाप ती एखाद्या नववधू सारखी लाजत शोभाच्या मागे मागे तिच्या बेडरूम मधे आली. प्रणयाचा खेळ आता सुरू होणार होता.

बेडरूम मधे शिरून शोभाने दार लाऊन घेतलं. मग वळून तिने स्वातीला आपल्या बाहुपाशात ओढलं आणि तिचं एक दीर्घ चुंबन घेतलं. स्वातीने पण लाजत लाजत हळूच आपली जीभ शोभाच्या ओठांवर लावली. शोभाने ती आपल्या तोंडात येतली आणि चोखू लागली. तिचे हात स्वातीच्या लो-कट ब्लाउज़ मधून दिसणाच्या उघड्या पाठीवर फ़िरत होते.

चुंबन संपवून शोभा स्वातीचे कपड़े काढ़ लागली. लाजत लाजत स्वाती डोळे बंद करून निमूटपणे उभी राहिली आणि लवकरच तिच्या अंगावर नुसती ब्रेसियर आणि पैंटी राहून गेली. ती शोभाने तशीच राहू दिली. दोन पावलं मागे होऊन ती स्वातीच्या अर्धनग्न सौंदर्याचं निरीक्षण करू लागली.

"काय दिसते माझी राणी, गोरी पान आणि त्यावर ही काळी लिंगरी. बघ, ब्रेसियर टाइट असल्यामुळे तुझे उरोज कसे गर्वाने ताठ उभे आहे!

आता कोणी म्हणेल का त्यांना लहान? जरा गोल फ़ीर राणी, मला नीट पाहू दे. मी पुरुष असते तर आत्तापर्यंत तुझ्यावर चढ्न तुला झवून टाकलं असतं. पण मला तुझा भोग सावकाश घ्यायचा आहे, मजा करून"

स्वाती हळू हळू गोल फ़िरली आणि शोभाने तिचं ते रूप चारी बाजून पाहिलं. मागून तिची कमनीय पाठ आणि त्यावर ब्राचा नाजुक काळा स्ट्रैप, बारीक कंबर आणि काळ्या तंग पैंटी मधून ओथांबणारे जरा जाड़ लठ्ठ कुल्हे पाहून शोभाने चक्क एक शिटी मारली. स्वाती सुखावली पण । समोरच्या आरस्यात तिला स्वताचे स्थूल नितंब दिसले आणि ते बघून ती थोड़ी निराश झाली. "अगं पण माझे हे हिप्स किती जड़ आहे, बाकी शरीर प्रमणाबद्ध असलं तरी याची मला लाज वाटते."

"अगं हे तर तुझे ट्रंप काड्र्स आहे. कोणाही पुरुषाचा यांना बघून कसा तण्णावून उभा राहतो ते बघ. मला पण ते आवड़ले. आता तू इथे या सोफ्यावर बस आणि माझ्याकडे बघ, तोपर्यंत मी पण कपड़े काढते." म्हणून शोभा कपड़े काढ़ लागली.

धड़धड़या छातीने स्वाती तिचं हे स्ट्रिपटीज़ बघू लागली. आज तिला शोभाच्या मांसल, धिप्पाड़ आणि तिच्यासाठी अतिशय सेक्सी अश्या शरीराचं दर्शन होणार होतं. शोभा पण पुरती वस्ताद निघाली. तिने कपड़े येवढे हळू हळू आणि मादक अंदाजात काढ़ले की कोणी स्ट्रिपटीज़ करणारी कैबरे डांसर पण काय काढेल.

तिने पहले साड़ी काढ़ली आणि ती व्यवस्थित फ़ोल्ड केली. हे करताना ती सारखी वाकत होती आणि फ़िरत होती आणि त्यामुळे तिच्या लो कट ब्लाउज़ मधून तिच्या पांढच्या ब्राचे कप आणि त्यातून दिसणाच्या विशाल उरोजांमधली खोल दरी स्वातीला दिसून बेचैन करत होती.

तसेच पेटीकोटच्या पुढच्या नाड़या खालच्या स्लिट मधून आतल्या फुगीर ओटीपोटाचा उभार पण दिसला. मग शोभाने ब्लाउज़ काढला. पहले एकदा तिचे ते ब्रेसियर मधे घट्ट बांधलेले उरोज बघितले असूनही स्वाती चांगलीच उत्तेजित झाली. आणि मग शोभाने पेटीकोट काढला.

 
तिच्या पुष्ट मांसल कदलीस्तंभा सारख्या जाड़ सावळ्या मांड्या बघून स्वातीला असे झाले की कधी त्या मांड्यांवर आपलं डोकं ठेवते. पैंटी पण येवढी लहान होती की बस पुचीची चीरच झाकली जात होती. मधल्या पट्टीच्या बाजूने काळेभोर केस डोकावत होते.

नुसत्या पांढच्या ब्रा आणि लहान तंग पैंटी मधे कसलेलं तिचं ते उंच पुरं मजबूत शरीर बघून न राहवून स्वातीचा हात नकळत आपल्या ओल्या होत चाललेल्या पुचीवर गेला. शोभाने ते पाहिलं आणि खोट्या रागाने डोळे दाखवले की हात तिकड़े लावायचा नाहीं. स्वातीची लाज आता पुरती गेली होती. शोभाच्या शरीराचा उपभोग घ्यायला ती तळमलत होती. "अगं शोभा, असं मला झुलत ठेऊ नको, काढ़ ना बाकीचे कपड़े, मला तुझ्या त्या मऊ फुगलेल्या योनीतला रस पाज ना प्लीज़"

शोभा परत येऊन तिला बाहुपाशात घेत तिच्या जवल बसली आणि तिचे मुके घेत म्हणाली. "अगं हीच तर मजा आहे. अर्धनग्न स्त्री शरीर किती मादक असतं बघ. उगीच नहीं ब्रेसियर आणि लिंगरीचा बिज़िनेस येवढा चालतो. जरा मजा घेऊ या, मग रात्र आपलीच आहे."

नंतर अर्धा-एक-तास नुसतं आलिंगन, चुंबन, ब्रा वरूनच स्तन मर्दन, एक दुसरयाचे सर्व अंग हाताने दाबणे आणि चोळणे आणि पैंटीच्या वरूनच एक दुस-याच्या योनीला घासून हस्तमैथुन करणे इत्यादि प्रकार चालू होते. अपूर्व सुखाची आणि वासनेची एक लाट स्वातीच्या अंगा अंगात समावली होती.

शोभापण आपल्या या मैत्रिणीला अखेर आपल्या बेडरूम मधे आणण्यात यशस्वी झाल्यामुळे चांगलीच मस्तीत आली होती पण तिचा आपल्या वासनेवर कंट्रोल होता. ती या क्षेत्रातली अनुभवी खेळाड़ होती!

अखेर स्वाती जेव्हा कामवासनेच्या अतिरेकाने कण्हू लागली तेव्हा शोभाने पुढचं पाउळ उचललं. आपल्या प्रेमिकेची ओलीचिंब झालेली पैंटी शोभाने ओढून काढली आणि पट कन खाली बसून स्वातीचे पाय फाकवून आपलं तोंड तिच्या ओल्या योनीत खुपसलं. खरं म्हणजे तिला स्वातीची पुची जवळून नीट पहायची खूप इच्छा होती पण तिच्या कामरसाचा सुवास असा तिच्या डोक्यात भिनला होता की आणखी काही विचार न करता शोभा भराभर ते ओघळणारं मध चाटू लागली.

तिच्या जिभेत अशी जादू होती की बरयाच वेळ अधांतरी असलेली स्वाती दोन मिनिटात स्खलित झाली. "अगं आई : गं , मे ऽ ले " अशी गोड़ किंकाळी काढून तिने शोभाचं डोकं आपल्या योनीवर दाबलं आणि आपल्या जंघा तिच्या डोक्याभोवती घट्ट आवळून मागे पुढे होत तड़फू लागली. तिच्या चूत मधून आता रसाची धार लागली होती आणि शोभाने त्याच्यावर पुरता ताव मारून घेतला.

स्वाती थोड़ी शांत झाल्यावर शोभाने तिचे पाय परत फ़ाकवले आणि नीट तिची पुची बघितली. केस नीट छाटलेले होते, पुचीतली चीर, लाल ओठ आणि लहान चण्यायेवढ़ा दाणा व्यवस्थित तिने मन भरून पाहिले आणि त्यांचे मुके घेतले. बोटांनी योनीचे ओठ फ़ाकवून आत हळूच एक बोट घातलं आणि आत बाहेर करून म्हणाली, "स्वाती डार्लिंग, चांगलीच टाइट आहे हे तुझी चूत, तुझ्या नवव्याने जास्त ढिली नाहीं केली वाटतं."

स्वाती शोभाचं बोट योनी आकंचून आत धरत म्हणाली "अगं हे इथे असतातच कुठे. असतात तेव्हा पण यांना जास्त इंटरेस्टच नसतो सेक्स मधे. लवकर झोपून जातात. आ इ ई ऽ गं : छान वाटतं गं, आणखी कर ना ऽ!" शोभाने बोट काढलं आणि चाटलं. "गोड़ मध आहे गं. अगदी प्योर."

मग उठली आणि स्वातीची ब्रेसियर काढ़त म्हणाली, "आता तुझे स्तन दाखव परत. लहान असतील पण फ़ारच मऊ आणि गोड़ आहेत. आणि तुझे ते बोटासारखे निपल, ते चोखल्याशिवाय काही मी तुला आपला रस चाखवत नाही."

स्वातीच्या नग्न स्तनांना तिने एकत्र दाबून ते जवळ आणले आणि तिचे लांब लचक बोंड तोंडात घेऊन चोखू लागली. मधेच ती त्यांना दातात धरून हळूच चावायची आणि आनंदाने हुमकून स्वाती तिचं डोकं आपल्या छातीवर दाबून घायची. स्तनाग्र चोखता चोखता शोभा हाताने स्वातीची योनी पण घासत होती.

स्वातीला परत कामवासनेच्या शिखरावर आणून तिने सोडून दिलं आणि उठून म्हणाली "चल आता, तुला दाखवते आपल्या रसाच खजिना. तुझी तहान भागवते, तयार आहेस ना रसपानाला?"

स्वातीचे डोळे चमकत होते. तिने मान डोलावली. शोभाने संथ गती ने आपली ब्रा आणि पैंटी काढली. तिची विशाल थानं स्वातीने आज रा पुरती नग्न झाली

दुपारीच बघितली होती तरी ते लोंबकळणारे जाड़ जूड़ उरोज बघून स्वाती भान हरपू लागली. आणि जेव्हा पैंट तेव्हा ती शोभाच्या मांड्यांच्या जोड़ाशी असलेले कुरळ्या दाट केसांनी आच्छादित त्रिकोण बघतच राहिली.

 
"अगं झांटाचे केस मोठे आहेत हेच बघतेस ना, तुझे छान कापलेले आहे. पण मला का ठाउक, अशेच दाट केस ठेवायला आवड़तं. माझ्या एका अणिक आवडूत्या व्यक्तीलापण ते फ़ार आवड़तात." शोभा येऊन सोफ्यावर बसली आणि स्वातीचे चुंबन घेऊन तिला हळूच जमिनीवर ढकलत म्हणाली, "आता तू बस खाली माझ्या समोर माझ्या पायांच्या मधे आणि मार ताव माझ्या खजिन्यावर. माझी चूत जवळून नीट बघायची असेल तर बघ आरामाने."

स्वातीने हळुवारपणे ते दाट केस बाजूला केले. योनीद्वारावरचे दोन मोठे गुबगुबीत मांसल ओले ओठ तिला दिसले. ते तिने फ़ाकविले आणि वाकून त्यांचे चुंबन घेतले. ओठांच्या वर एक चांगल्या मोया द्राक्षायेवढा मोठा लाल चुटूक दाणा तिला दिसला. ती त्या रसाळ फ़ळाकड़े बघतच राहिली.

शोभाच्या सांगण्यावरून तिने तो ओठांत धरला आणि चोखु लागली. शोभा मस्तीत येऊन मागे पुढे होत धक्के मारू लागली. आता योनीच्या लाल खोल भोकातून चिक्कट पाकाचा स्त्राव होत होता. जरा ही न डचमळता स्वातीने आपली जीभ लावली आणि त्या वासाने आणि स्वादाने बेभान होऊन तो स्त्राव आधाश्या सारखा चाटू लागली.

शोभाने तिला काही वेळ चाटू दिलं आणि मग प्रेमाने योनी कशी चाटायची हे शिकवायला सुरुवात केली. स्वाती एक हुशार स्टूडेंट होती. पंधरा मिनिटात ती येवढं मस्त चाटू आणि चोकू लागली की शोभा हुमकून स्खलित झाली. तिच्याच शिकवणीअनुसार स्वातीने तिचे योनी ओठ आपल्या तोंडात पुरते भरून घेतले आणि शोभाची चूत अशी चोखू लागली जसं आपण आंबा चोखतो.

पाच मिनिटांनी शोभा उठली आणि स्वातीला धरून पलंगावर घेऊन गेली. आपल्या अंगावर स्वातीला घेऊन ती बिछान्यात झोपून स्वातीचे चुंबन घेऊ लागली. धिप्पाड़ सावळ्या शोभाच्या कुशीत तिच्या अंगावर पड़लेली गोरी सुबक स्वाती अशी वाटत होती कि जसं आईने मुलीला अंगावर घेतलं आहे. चुंबन घेता घेता स्वाती आपल्या मैत्रिणीच्या थानांशी खेळण्यात मग्न होती.

मुके थांबल्यावर स्वाती वाकून तिचे एक स्तन आपल्या दोन्ही हातात धरून तिचं बोंड चोखू लागली, अगदी आपण दोन्ही हातात शहाळं धरून त्याचं पाणी पीतो तसे. मधेच शोभा आपल्या कुशीवर वळली आणि स्वातीला खाली पटकून तिच्या अंगावर चढून तिने आपलं स्तन स्वातीच्या तोंडात खुपसलं. मग आपल्या जंघांमधे तिचे पाय धरून तिला घुसळू लागली, अगदी झवण्याचाया अंदाजात.

या कामुक स्त्री-स्त्री अभिसाराला आता जोर आला होता. अखेर शोभा उठून उलट्या बाजूने स्वातीच्या समोर आपल्या कुशीवर झोपली. "सिक्सटी नाइन करू या का माझ्या लाड़के? आता नाहीं रहावत मला पण." स्वातीची मूक सम्मती होतीच. शोभाने स्वातीच्या कंबरेत हात घालून तिचं शरीर आपल्या जवळ ओढलं आणि तिचे पाय फाकवून तिच्या पुचीत तोंड घालून चाटू लगली. तिने आपले पण पाय उघडले आणि स्वातीचा चेहरा आपल्या योनीवर धरून आपल्या मांड्यांमधे तिचं डोकं घट्ट धरलं आणि तिच्या तोंडाला झवू लागली.

हा आसन स्वातीला धुंद करून गेला. तिने याबद्दल ऐकले जरूर होते पण प्रत्यक्षात करताना त्याची मजा आगळीच होती. शोभाने आपल्या बाहुपाशात तिचे कुल्हे भरून घेतले होते आणि स्वातीच्या योनीत आपली जीभ खोल टाकून तिला जिभेने झवत झवत तिच्या नितंबांना पण ती जोरात दाबत होती. मधेच तिच्या गुदावर ती हळू आपलं बोट फ़िरवायची आणि स्वाती सुखाने हुरळून जायची.

 
स्वाती शोभाची रसाळ चूत मन लाऊन चोखत होती. तो चिक्कट बुळबुळीत स्त्राव तिला अमृत वाटत होता. प्रेमाच्या अतिरेकाने तिने आपल्या बाह्यांमधे शोभाचे घसघशीत नितंब भरून घेतले आणि तिला कवटाळून तिच्या योनीत तोंड लपवून पडून राहिली.

ती रात्र कशी गेली हे स्वातीला कळलं पण नाहीं. एक मादक धुंदीत ती होती. शोभाने वेगळ्या वेगळ्या आसनांनी तिचा उपभोग करून घेतला. तिला लेस्बियनांच्या सर्व त-हेच्या कला शिकवल्या. तिला आंगद्याने आपल्या दाण्याला चुरत नीट हस्तमैथुन करायला शिकवलं. दोन बोटं आत टाकून स्वताला कसं सपासप चोदून घ्यायचं याची ट्रेनिंग दिली.

तिने स्वताच्या वासनापूर्तिकड़े दुर्लक्ष केलं नाहीं. स्वाती कड़न आपली चूत मन भरून चाटवून घेतली; अगदी प्रेमाची जबरदस्ती करूनही कारण जेव्हा तिने स्वातीला जिभे ने आपल्या योनीला झवायचं शिकवलं तर स्वाती काही वेळाने जीभ दुखल्या मुळे थांबली. पण शोभाने तिला सोड़लं नाहीं, आपल्या योनीवर तिचं डोकं घट्ट दाबूनच ठेवलं आणि दुसणे देत राहिली. नाइलाजाने स्वातीला चोखत रहावं लागलं.

अखेर तीन वाजता जेव्हा स्वाती थकून लस्त पड़ली तेव्हा या रात्रीचा अखेरचा कार्यक्रम शोभाने सुरू केला. म्हणजे तिने स्वातीच्या पुचीतला थेंब थेंब रस पिळून काढायचं ठरवलं. थकून डोळे मिटून झोपायच्या तयारीत असलेल्या स्वातीला खाली सरळ झोपवून ती उलट्या बाजूने तिच्या वर चढ़ली आणि आपली चूत तिच्या तोंडावर देऊन तिचं डोकं घट्ट आपल्या जंघामधे धरून स्वाती वर स्वार झाली. स्वातीचं डोकं ती सीट म्हणून वापरत होती.

स्वातीची चूत तिने आता चोखायला घेतली. स्वातीचा लहानसा दाणा दातांमधे घेऊन तिने हळुवारपणे चावला आणि त्यावर जीभ घासत चूत चोखू लागली. स्वाती बिचारी इतक्यांदा स्खलित झाली होती की आता तिच्यात काही त्राण उरला नव्हता. तिच्या योनीला शोभाचं चोखणं सहन होत नव्हतं आणि वळवळ करून सुटण्याची धड़पड़ करत ती शोभाला सांगायचा प्रयत्न करत होती पन शोभाने मुद्दामून तिचं तोंड आपल्या पुचीने बंद करून टाकलं होतं.

शोभाने आपली पुरती काम कला वापरली आणि त्या अवस्थेत पण स्वातीला झड़वून तिच्या योनीतून रस काढ़लाच. असहाय स्वातीची योनी चोखताना ती वर खाली होत स्वातीच्या डोक्याला आपल्या जंघामधे घट्ट आवळून तिच्या तोंडाला झावत राहिली.

अखेर स्वातीला आपल्या चुतच्या नसांवरचं हे सुखद आणि आता काहीसं वेदनादायक ओवरलोड असहनीय होऊन ती बेशुद्ध पड़ली. तेव्हा शोभाने तिला सोड़लं. स्वातीचं निस्तेज ढिलं शरीर आपल्या मालकीचं एक खेळणं होय अश्या एका अधिकाराच्या भावनेने तिला बाहुपाशात घेऊन शोभा तिला कवटाळून झोपून गेली.

आज ती अगदी संतुष्ट होती. आपल्या या गोड़ शेजारीणला आपल्या तावडीत घेऊन तिला मनसोक्त उपभोगायचं स्वप्न आज पुरे झालं होतं. या कामजालातून आता स्वातीची सुटका शक्य नव्हती.

सकाळी स्वाती खूप उशीरा उठली. ते पण तेव्हा जेव्हा दर्शन सकाळी परत आला आणि आपलं घर अजून बंदच असल्याचं बघून शोभाच्या दारावरची बेल वाजवली. शोभाने त्याला किल्ली दिली आणि सांगितलं की रात्री खूप वेळ गप्पा मारून त्या उशीरा झोपल्या होत्या म्हणून स्वाती आत्ताच उठली आहे.

दर्शन शोभाने लगबगीने घातलेल्या गाऊनच्या वरच्या दोन सुट्या बटणांमुळे दिसणाच्या उरोजांच्या उभाराकड़े बघत होता. शोभा मनात हसली आणि मुद्दामून खाली पेपर उचलायला वाकली. ते दृश्य बघून दर्शन ओशाळला आणि नजर फ़िरवून घाई ने तिच्या कडून किल्ली घेऊन घरी गेला. शोभा हसत आत गेली आणि स्वातीला दर्शन आल्याचं सांगितलं. स्वाती लगबगीने कपड़े घालू लागली.

शोभा कड़े पाहून ती आता अशी लाजत होती जशी नवी नवरी मधुचंद्रात रात्र भर झवली गेल्या नंतर नवग्याकडे बघते. तिचं अंग अंग तृप्तीने भरल होतं आणि शरीरातली सर्व शक्ति गेल्यासारखी वाटत होती. शोभाचं एक चुंबन घेऊन जाता जाता ती म्हणाली. "शोभा, तू मला पुरतं पिळलंस गं बाई, अंगात आता त्राणच नाहीये."

 
शोभा दारात तिच्या कानात म्हणाली. "भरपूर आराम कर आणि लवकर रस बनव तुझ्या चूत मध्ये. आता माझ्या तोंडाला एकदा स्वाद लागला आहे तर तुला मी सोड़णार नाहीं." या गोड़ पण अधिकारात्मक बजावणीने सुखावून स्वाती लाजेने लाल होऊन आपल्या घरी गेली.

तो दिवस तसाच गेला. दर्शनने कालेजला बुट्टी मारली आणि घरीच अभ्यास करत बसला. म्हणून त्या दुपारी आणि रात्री ही आगळी प्रणयलीला पुढे सरकू शकली नाही. दुसन्या दिवशी पण दर्शन घरीच होता. स्वातीने या अनपेक्षित सुटीचा उपयोग करून आराम केला आणि झोपूनच राहिली.

दुसन्या दिवशीपर्यंत तिचा थकवा गेला होता आणि परत तिची कामाग्नि धधकू लागली होती. पण दोघी मैत्रिणी मधे मधे दहा वीस मिनिटांच्या गप्पा सोडून काही करू शकल्या नाहीं. शोभाची मादक भुकेली नजर स्वातीला अणिकच चिथवत होती पण काय करणार.

त्यांच्या सुदैवाने दर्शन दुस-या दिवशी रात्री परत मित्रा कड़े अभ्यासाला गेला आणि त्या रात्री शोभाच्या बेडरूममधे प्रणय लीला परत सुरू झाली.

दोघींच्या प्रखर वासनेची धार पहल्या रात्रीच्या तीव्र संभोगाने आता थोड़ी कमी झाली होती म्हणून यावेळेला त्यांची रति प्रेमाने आणि सावकाश झाली. एक दुसन्याच्या नग्न शरीराला नीट पुरतं बघणं, अंगा अंगाला प्रेम करून त्यांचे चुंबन घेणे आणि मग सावकाश एका मादक तास भराच्या सिक्सटी नाइन आसनात आपल्या प्रेमिकेच्या योनीरसावर ताव मारणे इत्यादि प्रकार झाले.

त्यानंतर जेव्हा त्या एक दुसन्याला कवटाळून आपल्या बोटांनी आपल्या सखीची योनी चोदत होत्या तेव्हा स्वाती उत्तेजित होऊन सहसा म्हणाली. "अगं शोभा, तीन बोटं टाक ना प्लीज़, दोन बोटांनी पण समाधान होत नाहीये बघ!"

"वाटतं नवव्याचा लंड आठवतो आहे तुला, का गं?" शोभाने तीन बोटं स्वातीच्या योनीत खुपसत चेष्टा केली. "अगं हो गं, यांचा चांगला जाड़ आहे. झवतात तेव्हा मजा येतो. पण काही महन्यापासून मला तो सुखा मिळेनासा झाला आहे. हे बाहेरगावी असतात, घरी येतात तेव्हा पण थकले असतात, मूड मधे नसतात." स्वाती हळलळून म्हणाली.

"मग एक गम्मत करू या. मी डिल्डो आणते थांब." म्हणून शोभा उठली आणि कपाटातून एक डिल्डो घेऊन परत आली. स्वाती त्याला बघतच राहिली. तिने काही चित्रांमधे बघितला होता तसा साधा डिल्डो नव्हता. हा व्ही शेपचा एक काळा चिकण्या रबराच्या दीड़ इंची जाड़ डिल्डो होता. व्हीचे दोन भाग आठ आठ इंची लांब होते. मधे बांधायला दोन स्ट्रैप्स होते.

स्वातीचा आश्चर्यचकित चेहरा बघून शोभा हसून म्हणाली. "अगं हा खास लेस्बियनांचा डिल्डो आहे. दोघींनी अर्धा अर्धा आपल्या पुचीत खुपसायचा आणि मस्त झावायचं."

शोभा तिच्या जवळ येऊन बसली आणि एक भाग आपल्या चुत मधे पुरता खुपसून स्ट्रैप आपल्या कंबरेभोवती बांधू लागली. स्वातीने गं स्त्री पुरुषासारखं चोदायचं असेल तर एकी ला हे बांधावे लागतात. जी बांधते तिच्या योनीत डिल्डो फ़सून राहतो आणि आत बाहेर होत नहीं. म्हणजे तिला पुरुष होऊन दुसरीला झवता येतं. नाहीं बांधला तर दोघींच्या पुचीत डिल्डो आत बाहेर सरकतो. तो आसन पण वेगळा आहे, मग दाखवेन."

 
Back
Top