• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

Hot marathi story एक छोटीशी चूक

  • Thread starter Thread starter StoryPublisher
  • Start date Start date
अतीव श्रमाने धUIDत अजय आईच्या अंगावर →डला. त्याचा लंड अजूनही दीप्तीच्या पुच्चीत आचके देत होता. शेवटी त्याच्यातला सर्व वीर्य साठा बाहेर →डल्यावर हळू हळू त्याने मान टाकली. दीप्तीच्या मांड्या पुच्चीतून ओघळलेल्या रसाने भरून गेल्या. अजय दीप्तीचा अंगावरून बाजूला झाला, त्याचा लंड तिच्या पुच्चीतून बाहेर येताच त्याच्या प्रेम-रसाचे मिश्रण तिच्या पुच्चीतून बाहेर वाहत तिच्या मागच्या भोकावरून खाली बेडशिटमध्ये झिरपू लागले. सुखातीरेकाने माय-लेक आपली नग्न शरीरे एकमेकाना भिडवून मिलनाचा आनंद मनात साठवत इन राहिले.

थोड्यावेळाने दीप्ती उठली, तिने बेडशिट घेऊन आल्या ओल्या गच्च योनीला कोरडे केले आल्या बरोबरच तिने अजयच्या लंडाला हळुवारपणे बेडशिटने पुसून घेतले. अजयच्या लंडाचे चुंबन घेऊन ती बेडवरून उतरून ती आपल्या बेडरूममध्ये निघून गेली. अजय तसाच शांत इन राहिला..

दोन रात्रीत अजय आणि दीप्ती दोघांच्याही जीवनात खूप मोठा बदल घडून आला..दीप्तीला लैंगिकसुखाची नवीन दिशा मिळाली आणि अजयला लैंगिक सुखासाठी दोन दोन जवळच्याच प्रौढ आरंतु नवतारुण्याने, यौवनाने मूसमूसलेल्या स्त्रिया समर्पित झाल्या.

दीप्ती आणि अजय एकांतात संभोग सागरात विहार करण्यास मुक्त होते. सामान्य आयुष्यात ते आई-मुलात असलेले वित्र नाते जात परंतु एकांतात मात्र नवनवीन मार्गांनी लैंगिक सुखाचा आनंद घेऊ लागले... अगदी रोजच..सकाळी..आणि रात्र तर त्यांचीच होती. आई-मुलगा हे नाते घट्ट होऊन दीप्ती-अजय एकमेकांच्या खूप जवळ आले..आणि हे घडून आले शोभाकाकुच्या एका छोट्याशा चुकी मुळे... एकमेकाना सर्व सुखे देण्याच्या भावनेने माय-लेक सर्व मर्यादा तोडून एक झाले.

आईबरोबरच्या तीव्र संभोगानातर अजय बराच वेळ पडून राहिला. इतके दिवस तो फक्त स्वप्नात आणि मनातच सेक्सची कल्पना करत होता आणि अनपेक्षितपणे त्याला आपल्या कुटुंबातल्याच दोन दोन परिपक्व स्त्रिया सहवासासाठी लाभल्या. शोभाकाकू निघून गेल्यावर तो नाराज झाला कारण देखण्या शोभाकाकुचा रसरशीत भरलेला देह त्याला पुन्हा पुन्हा हवाहवासा वाटत होता.

शोभाकाकुबरोबर घालवलेल्या रात्रीच्या रम्य आठवणीने तो तळमळत होता परंतु त्याचे नशीब जोरावर होते आणि अचानकपणे त्याच्या आईनेच त्याच्याशी लगट करून त्याची तळमळ कमी करण्याचा प्रयत्न केला. आपली प्रौढ आई संभोगासाठी इतकी आसुसलेली असेल असे त्याला वाटले नव्हते पण आईने त्याचा तप्त मनाला आणि सोट्याला दोघानाही प्रेमाचा वर्षाव करून शांत केले. परंतु पाहिलं प्रेम आणि जिच्याकडून शरीरसुखाचा पहिला अनुभाव मिळाला ती स्त्री कधी विसरता येत नाही. अजयच्या मनात शोभाकाकुचा विचार आला...तिची नग्न काय त्याच्या नजरेसमोर तरळली आणि त्याचा मरगळलेला लंड मान वर करू लागला .अजयने बाजूला पडलेला आपला मोबाईल घेतला आणि शोभाकाकुला फोन लावला.

अजयच्या रूममधून दीप्ती बाहेर पडली आणि थेट आपल्या रुममध्ये गेली. रतीखेळाने तिचे अंग चीपचीपीत झालेले होते आणि अजयच्या धसमुसळेपणाने तिचे अंग ठणकत होते. गरम पाण्याने अंग शेकत ती आंघोळ करू लागली. आपल्या गोन्यापान उरोजांवर अजयच्या दातांचे व्रण पाहून तिला अनामिक आनंद झाला. केवळ एकाच रात्रीत अजय तिच्या देहात पूर्ण गुंतला होता आणि तिला तेच हवे होते...स्वत:च्या पुरुषी स्पर्शासाठी भुकेल्या शरीराला शांत करून अजयला शोभापासून दूर करणे हा तिचा उद्देश होता आणि तो सफल झाल्यासारखे वाटत होते. अजयच्या मदमस्त हत्याराचा विचार मनात येताच आपोआप तिचे हात पुच्चीवर गेले.. पण आपल्या मनातील विचारांना दूर सारत तिने भराभर आंघोळ आटोपली

आणि गाऊन घालून ती खाली आली. आता तिचे मन प्रसन्न होते, किचनमध्ये सराईतपणे काम करत तिने स्वयंपाक केला आणि अजयला जेवण्यासाठी हाक मारली. अजय एव्हाना फ्रेश झालेला होता, आईची हाक ऐकून तो खाली आला.

आईचा प्रसन्नपणा आणि तिच्या हालचालीत आलेला उत्साह अजयने टिपला. दीप्तीने हसून अजयकडे पाहिले आणि माय-लेक जेवायला बसले. दीप्तीच्या केसांचा धुंद करणारा सुवास अजयच्या नाकात शिरला आणि अजय पुन्हा तापू लागला. त्याने धिटाईने आईच्या खांद्यांवर हात ठेवला आणि तिला जवळ ओढत तिच्या केसांमध्ये नाक खुपसून सुगंध श्वासात भरून घेतला. मग त्याने दीप्तीच्या गालांवर ओठ टेकवून चुंबन घेतले.

"आई...आय लव्ह यु.."..दीप्तीच्या कानाची पाळी दाताखाली हलकेच चावत अजय कुजबुजला. अजयच्या या धिटाईने आणि कृतीने दीप्तीलाही मजा वाटली. तिने अजयच्या पाठीत हलकेच धपाटा मारला आणि त्याला दूर केले.

 
"आईला ही तिचा हा मुलगा खूप आवडतो..आता गप्प बसून जेव."..दीप्तीने अजयकडे पाहात म्हंटले... दीप्तीच्या बोलण्याकडे दुर्लक्ष करत अजयने तिचा मांसल उभार दाबला आणि त्या स्पर्शाने अजयचा सोटा ताठ झाला. दीप्ती उत्तेजित होऊ लागली पण अजयने तिच्या कंबरेची हालत खराब केली होती आणि तिला थोडी आरामाची गरज होती म्हणून तिने निर्धाराने अजयचा हात दूर केला...।

"अजय...पुरे आता... चावटपणा बंद कर.. मी थकलेय सोन्या!"..दीप्तीने अजयला समजावले आणि मग माय-लेकानी जेवण शांतपणे उरकले.

काही दिवसांनंतर...

शोभा आणि दीप्ती पुन्हा एकदा किचनमध्ये सामोरासमोर आल्या...मागच्या वेळी त्या जेव्हा किचनमध्ये भेटल्या होत्या तेव्हा दीप्तीने शोभाची चांगलीच उलटतपासणी घेऊन तिच्याकडून अजयशी संभोग करण्याची चूक कबूल करवून घेतली होती. परंतु तेव्हाच तिच्याही मनात आपल्या पोटच्या मुलाबद्दल लैंगिक आकर्षण निर्माण झाले आणि मग आपल्या शरीराची भूक, शोभाबद्दची असूया आणि अजयबद्दलचे आकर्षण या सर्व गोष्टीचा परिणाम तिच्या मनावर होऊन तिने स्वत: पुढाकार घेत अजयबरोबर शरीर-संबंध जोडले. त्यानंतर दीप्ती-अजय या माय-लेकांनी भरपूर प्रेमचाळे करायला सुरुवात केली होती.

एका रात्रीत दीप्तीच्या दिनचर्येत आमुलाग्र बदल झाला. तिला तिच्या अरसिक नवरयाकडून न मिळणारे चरम लैंगिक सुख ती आता पोटच्या मुलाकडून घेत होती. आईला काय आवडते आणि कसे आवडते हे अजयला समजले होते आणि तो मोठ्या हुशारीने आईच्या परिपक्व देहाचा रस चाखून दोघे मायलेक सुख लुटत होते. अजयचे वागणे बोलणे एकदम बदलून तो आता समजूतदार आणि जबाबदार झाला होता. सेक्सच्या बाबतीत अजय थोडासा उतावळा होता परंतु दीप्ती त्याला व्यवस्थित सांभाळून घेत होती त्यामुळे अजयच्या बाबांना म्हणजे अविनाशला कसलाही संशय येण्याची शक्यता नव्हती. एकांतात मायलेक भरपूर शरीरसुख उपभोगत होते..एकमेकाला पुरेपूर सुख देत होते. आई-मुळात नीतीची बंधने गळून पडली आणि भावनिक जवळीक निर्माण होऊन त्यांच्यात आता प्रेमिकांचे नाते निर्माण झाले. अशा वेळी ह्या सर्व घडामोडींना कारणीभूत असलेली सूत्रधार म्हणजे शोभाकाकू पुन्हा एकदा रंगमंचावर अवतीर्ण झाली. म्हणजे काही कारणास्तव शोभा-शरद, दीप्ती-अविनाश या मोठ्या घरी आले. शोभा स्वत:हून तयार झाल्याने शरदला हायसे वाटले...कारण मागच्यावेळी शोभामुळे ते तिथून तडकाफडकी निघून आले होते त्यामुळे वातावरण थोडेसे गढूळ झाले होते. परंतु बायकोचा मूड आता पुन्हा चांगला झालाय हि त्याच्या दृष्टीने आनंददायक गोष्ट होती. संध्याकाळी ते अविनाशकडे दाखल झाले...शोभाच्या मनात आपल्या मोठ्या जाऊबाईला कसे सामोरे जायचे याची धाकधूक होती परंतु दीप्तीने हसून आपल्या धाकट्या जावेचे स्वागत केले आणि नंतर मग चौकश्या व जुजबी गप्पा यात वेळ निघून गेला. दीप्ती किंवा शोभा दोघींनीही आपल्या मनात काय आहे हे न दाखवता सर्व काही आलबेल असल्याचे दाखवले.

साधारण नऊच्या सुमारास अजय क्लासहून घरी आला आणि हॉलमध्ये शोभाकाकुला पाहून भांबावला. काकू अचानक समोर दिसल्याने त्याच्या मनात खळबळ उडाली आणि मागच्या सर्व उन्मादक आठवणी जाग्या झाल्या. तो खुश झाला...शोभाने एका नजरेत आपल्या लाडक्या पुतण्याला वरपासून खालपर्यंत न्याहाळले आणि किचित प्रसन्नपणे तिने त्याच्या तब्ब्येतीची आणि कोलेजची चौकशी केली. अजय काकूशी बोलत होता पण त्याची नजर काकुच्या पदराआड लपलेल्या यौवन संभारावर खिळलेली होती आणि हि गोष्ट शोभाच्या लगेच लक्षात आली. तिने किचित सावरून घेतले आणि डोळ्यांनीच अजयला दटावले. अजयने काकूची खुण ओळखली, त्याला माहित होते आपली आई समोर असताना काकूशी सलगी करून चालणार नाही. तो लगेचच फ्रेश होण्यासाठी आपल्या रुममध्ये निघून गेला.
 
आपल्या लाडक्या काकुला तो विसरला नव्हता, ना तो विसरला होता आपल्या पहिल्या संभोगाची साथीदार असलेल्या काकुच्या योनीपटलांचे मलमली आवरण आणि तिचे गिरेंबाज स्तन-द्वय. तिचा त्याच्याशी रत होतानाचा प्रफुल्लीत चेहेरा, तिचे विखुरलेले केस, कुंकू आणि तिचे मंगळसूत्र हे सर्व त्याच्या नजरेसमोरून झर्रकन तरळून गेले. त्या धुंद रात्री नंतर आज ते प्रथमच उजेडात एकमेकाला पाहात होते. आणि त्या रात्रीनंतर अजयचा लैंगिक अनुभव वाढला होता आणि आईबरोबर सुत जुळून आले होते...ते या स्त्रीला ...त्याचा काकुला त्याच्या मनातून दूर सारण्यासाठी.

अजय समोर दिसल्यावर शोभा मनातून अस्वस्थ झाली परंतु तरीही तिने आपल्या मनातल्या विचारांचे जाळे चेहेरयावर उमटू दिले नाही. अजयसारख्या तरण्याबांड पोराबरोबर शरीरसुखाचा अनोखा आस्वाद घेतल्यावर तिच्या शरीराने बंड केले होते आणि तिचे मन बहकले होते. परंतु आपली मोठी जाऊ रागावली आहे आणि काकू-पुतण्यातील अशा संबंधाचा बभ्रा झाला तर आपला संसार उध्वस्त होईल, अब्रूचे धिंडवडे निघतील अशी तिला भीती वाटत होती. परंतु, तिचे शरीर तिला स्वस्थ राहू देत नव्हते.

दीप्ती तिची उलटतपासणी घेत असताना तिच्यात निर्माण झालेली असूया, तिचे हावभाव शोभाने हेरले होते आणि मग मुद्दाम तिने अजयच्या तारुण्याची तिखठमीठ लावून तारीफ केली, त्यांच्यातल्या रतीक्रीडेचे भरभरून वर्णन केले ज्यामुळे दीप्तीला देखील तिला मिळणारया शरीरसुखाची कमतरता जाणवेल आणि ती पेटून उठेल. त्यानंतर जेव्हा फोनवर अजय तिच्याशी बोलला तेव्हा तिने अजयच्याही मनात जाणूनबुजून आईविषयी लैंगिक आकर्षण निर्माण केले.

इतके दिवस ती शरदबरोबर तो आनंद मिळवण्याचा प्रयत्न करत होती परंतु तिच्या नवयौवनात आलेल्या आणि प्रफुल्लीत झालेल्या गात्रांना शरदसारख्या प्रौढ माणसाकडून हवे ते सुख मिळत नव्हते. शोभा बेडरूममध्ये पुढाकार घेत शरदला ना ना प्रकारे उत्तेजित करून त्याच्याकडून रतीसुख घेण्याचा प्रयत्न करत होती त्यामुळे आपल्या बायकोत झालेला हा बदल शरदला चकित करत होता. परंतु, तिची तप्त योनी थंड होण्याच्या आताच शरद गळून जात होता, त्याने कधी तिची योनी चाटली नाही, कधी तिचे स्तन समरसून चोखले नाहीत..अजयने तिला आपल्यात असलेल्या सेक्स करण्याच्या जन्मजात गुणांनी तिला योनी-चाटण आणि स्तनपान याची छोटीशी झलक दाखवली होती त्यामुळे तिला अजयची ओढ लागली होती..

रात्रीचे जेवण छान हसतखेळत पार पडल्यावर थोडावेळ अवांतर गप्पा झाल्या. दोन्ही भाऊ नेहेमी प्रमाणे ड्रिंक्स घेत बसले होते परंतु दोन्ही बायकांनी मात्र ड्रिंक्सला नकार दिला. गप्पा चालू असताना अजय चोरून चोरून शोभाकाकूला न्याहाळत होता...परंतु त्याची चोरी त्याची आई आणि काकू दोघींनीही पकडली परंतु कोणीच तसे दर्शविले नाही. थोडावेळ गेल्यावर, अजय झोपायला म्हणून आपल्या रुममध्ये निघून गेला...जाताना त्याने काकुकडे पाहिले आणि आईकडे पाहिले. आईकडे पाहातानाचे त्याच्या डोळ्यातील भाव शोभाला बरंच काही सांगून गेले.

दीप्ती अन शोभा किचनमध्ये आवराआवर करू लागल्या.

"काय ताई! कसं काय चाललंय सगळं?"..शोभाने दीप्तीला विचारले.

"काय कसं चाललंय?".. दीप्तीने प्रतिप्रश्न केला. ती आपले गुपित इतक्या सहजा सहजी कोणालाच कळू देणार नव्हती. जरी शोभा इतके दिवस इथे नव्हती तरी तिला इथे काय चाललंय याची खबरबात असू शकते असे तिला वाटले. तिच्याही नकळत कदाचित अजय आणि शोभा फोनवर बोलले असतीलही असे तिला वाटून गेले. नाहीतर शोभा-शरदचे असे अचानक येणे तिला थोडेसे खटकले होते मनातून.

"असं काय करता ताई...सगळं म्हणजे..तुमचं आणि अविनाशभावोजीचं कसं चाललंय ...या अर्थाने विचारते आहे"..शोभाने स्पष्टीकरण केले. दोन्ही जावांमध्ये सेक्सलाईफबद्दल चर्चा अशा प्रकारानेच सुरु होत असे पूर्वी... आणि मग त्या चर्चेत सेक्सबद्दल दृष्टीकोन, फोरप्ले आणि इतर अनेक सेक्ससंबंधी विषय येत असत. मागच्या वेळी दीप्ती-अविनाशच्या या बंगल्यात रात्री धुंद करणाच्या आवाजांचे काहूर उठले होते..आणि मग त्यातून पुढचा सर्व अनर्थ घडून आला होता...अर्थात तो अनर्थ दोन्ही बायकांसाठी पोषक ठरला होता.

 
"ते होय.." दीप्तीच्या मनात विचार आला...तिला आता अविनाशची सेक्ससाठी गरज नव्हती. काही झाले तरी अविनाश आता अजयसारखा जोश आणि वैविध्य आणू शकणार नव्हताच. ती देखील जेव्हा शरीर सुख हवे असेल तेव्हा अजयकडे बिनदिक्कत जात होती आणि अजयची गरज ओळखून ती त्याच्या रुममध्ये जात होती. अजयला झोपेतून उठवून संभोग सागरात विहार करण्यात तिला कसलाच संकोच वाटत नव्हता. अगदी संभोग करून झाला कि त्याच्या जवळ तिथेच झोपत असे. त्याच्या दणकट बाहुपाशात पडून राहाण्यात तिला समाधान वाटत असे. कधी तो एखाद्या लहान मुलासारखा तिच्या कुशीत शिरून झोपत असे तर कधी तो एखाद्या परिपक्व पुरुषासारखा आपल्या आईला आश्वासक मिठीत घेऊन झोपत असे. त्यांचे नाते कधी माय-लेकाचे तर कधी स्त्री-पुरुषाचे होते.

"ताई...काय झाले? कोणत्या विचारात हरवलात?" दीप्ती विचारमग्न झालेली पाहून शोभाने विचारले.

"नाही ...काही नाही. सहजच!.. चल बाहेर हॉलमध्ये बसून बोलू.."..असे म्हणत दीप्तीने स्वत:चे हात पदराला पुसले आणि दोघी हॉलमध्ये आल्या.

एव्हाना अविनाश आणि शरद ड्रिंक्सचा प्रोग्राम करून आपापल्या रुममध्ये निघून गेले होते, अजय आधीच गेला होता त्यामुळे दीप्तीला बरे वाटले. इतके दिवसानंतर अजयशी भेट झाल्यावर आपण स्वत:च्या भावना काबूत ठेवू शकू कि नाही याबद्दल शोभा साशंक होती परंतु त्यांची भेट आणि वर्तणूक ब-यापैकी चांगली झाली. त्याच्या वागण्या-बोलण्यात पूर्वीसारखी सहजता नव्हती कारण एखादा साधा स्पर्श देखील दोघांच्याही मनात धडधड वाढवणारा होता आणि जेव्हा केव्हा असा काकू-पुतण्याचा एकमेकाला स्पर्श झाला तेव्हा तेव्हा त्या स्पर्शातली धग दोघानाही जाणवली होती.

हॉलमध्ये आल्यावर दीप्ती सोफ्यावर अगदी आरामात बसली आणि शोभा तिच्या बाजूला पुढे झुकून आपल्या हातांची घडी घालून, हाताचे कोपरे गुढग्यावर रोवून बसली.

"तुम्ही अजून सांगितले नाही ताई"...शोभाने दिप्तीकडे मान वळवत मागच्याच प्रश्नावर जोर देत म्हंटले.

"काय सांगू?.."...दीप्ती त्रासिक स्वरात उद्गारली..."या बयेला समजून घेता येत नाही का माझ्या गप्प बसण्याचे कारण"...दीप्तीच्या मनात विचार आला.

"मला आता त्यांची फारशी गरज वाटत नाही.."..शोभाच्या अस्तित्वाने आणि सगळ्या विचारांनी स्वत:चा संयम गमावून दीप्ती पुटपुटली.

"का?"...शोभाने दिप्तीकडे मान वळवून तिच्या डोळ्यात पाहात विचारले. दीप्ती गप्पच राहिली.

"कि कुठे दुसरीकडे....?"..शोभाने दीप्तीचा पदर खेचत अधीरतेने विचारले. तिच्या चेहरयावर हसू फुलले होते आणि डोळ्यात चमक आली होती. शोभाच्या या प्रश्नाने वातावरणातील गंभीरपणा कमी झाल्यासारखा झाला.

"ए शोभा काय बोलतेयेस?..मी तुला बाहेरख्याली दिसते का?"..दीप्तीने शोभाच्या खांद्यावर चापट मारत म्हंटले.

"आणि तू ग?.. तू मोठी सती सावित्री आहेस... नाही का?..."..दीप्तीने पुढे म्हंटले. तिच्या बोलण्याचा रोख शोभा-अजय यांच्यात घडलेल्या संबंधाकडे होताहे शोभाने ओळखले.. काय ताई...अहो मी सुद्धा तशी नाहीये."..दीप्तीच्या आरोपाने भांबावून शोभा बोलली. "जे काही त्या रात्री झाले..ते काही मुद्दाम केले नाही मी! मान्य आहे कि माझ्याच चुकीने अजय उत्तेजित झाला आणि मग मलाही स्वत:ला आवरता आले नाही. पण म्हणून मी काही बाहेरख्याली ठरत नाही." "मी माझं सर्वस्व फक्त शरदलाच दिलंय आणि आता अजयला..."..शोभा मान खाली घालत म्हंटले.

"आपण त्या विषयी काही बोललोच नाही कधी..नाही का?"दीप्तीने शोभाच्या गुढग्यावर हात ठेवत विचारले.

"मला वाटले तुम्ही खूप रागावलात. मी खूप घाबरले होते आणि मला खूप लाजही वाटली म्हणून मग मी निघून गेले."..शोभाने स्पष्टीकरण केले.

"अगं पण शोभा...मी नाराज झाले होते पण रागावले नव्हते.."...शोभाच्या ढोपरावर बोटे रुतवत दीप्ती म्हणाली.

"पण मग तुम्ही काहीच का बोलला नाहीत?".शोभाने विचारले.

 
"तेव्हा थोडावेळ मी विचारात पडले होते. जेव्हा मागे वळून पाहिले तेव्हा तू तिथे नव्हतीस...दुस-या दिवशी सकाळी तुम्ही तडकाफडकी निघून गेलात."... दीप्तीने शोभाकडे पाहत म्हंटले.

"तू चुकून त्याच्या रुममध्ये गेलीस याची खात्री आहे मला..तेव्हा उगाच गैरसमज करून घेऊ नकोस"..दीप्ती पुढे म्हणाली. दीप्तीच्या या वाक्याने शोभाला हायसे वाटले.

"खरच ताई...तुमच्या या बोलण्याने माझा जीव भांड्यात पडला... किती बैचैन होते मी"..शोभा आनंदित होत बोलली.

"वेडीच आहेस.. मला माहित आहे अजय कोणालाही हवाहवासा वाटणारा तरुण आहे..."..दीप्तीने शोभाला चिमटा घेत म्हंटले.

"खरंय तुम्ही म्हणता ते! तो खरच अद्भुत आहे...त्याचा पुरुषी स्पर्श आणि आक्रमकपणा मी कधीच विसरू शकणार नाही"..शोभा डोळे बंद करून धुंद स्वरात उदगारली. दीप्तीला शोभाचा बदललेला स्वर लक्षात आला. तिने शोभाकडे पाहिले..नक्कीच शोभा त्या रात्रीच्या आठवणीत हरवली होती..तिला वास्तवात आणण्यासाठी शोभा खाकारली आणि त्या आवाजाने शोभा भानावर आली.

"काय सांगू ताई...शरद फारच फिके आहेत..त्याच्या दृष्टीने संभोग हि फक्त एक क्रिया आहे..बस्स!"..शोभा हताश स्वरात म्हणाली.

शोभाचा चेहेरा आपल्याकडे वळवत दीप्ती म्हणाली..."इतके वाईट वाटून घेऊ नको शोभा! आणि अशी उदास होऊ नकोस!"

"हम्म! ताई...त्याच्या बरोबरची ती रात्र मी कधीच विसरू शकणार नाही...त्याच्या मोहात मी पूर्ण वाहावत गेले होते..अगदी सर्व मर्यादा सोडून!" शोभा पुटपुटली.

"जाऊ दे........ती वेळच तशी होती. पुन्हा मी तसे होऊ देणार नाही बहुतेक...".शोभा मान खाली घालत पुढे म्हणाली... तिच्या या बोलण्यात जरादेखील जोर नव्हता. कारण तिला अजय हवा होता..नुसत्या अजयच्या विचाराने तिची योनी ओली झाली होती.

"तो आहेच तसा. कोणालाही वेड लावणारा! मला माहित आहे...तो स्पर्श आणि त्यासाठी करावा लागणारा मानसिक संघर्ष!" दीप्ती झटकन बोलून गेली.

"काय म्हणताय ताई तुम्ही?...".. शोभाने झटक्यात मान वर करत दीप्तीकडे पाहात चकित स्वरात विचारले.

दीप्तीला भावनेच्या भरात आपण काय बोलून गेलो हे लक्षात येताच तिने दाताखाली जीभ चावली. तिने शोभाकडे पाहिले आणि तिला आपल्या जवळ खेचत मिठीत घेतले. शोभानेही प्रतिसाद दिला आणि दोन्ही बायका एकमेकांच्या घट्ट मिठीत शिरल्या.

"तू अजयबद्दल जे मला सांगितलस ना त्यामुळे मी खूप अस्वस्थ झाले होते...म्हणून मी.....दीप्ती शोभाच्या कानाशी कुजबुजली.

"म्हणून तुम्ही काय केलंत ताई?.." दीप्तीच्या गालावर गाल घासत शोभाने प्रश्न केला. तिला खरतर सर्व काही माहित होते परंतु तिला ते दीप्तीच्या तोंडून वदवून घ्यायचे होते.

"तू इथून गेलीस त्या दिवशी अजय खूप अस्वस्थ होता. दुपारी तो कॉलेजमधून लवकर घरी का आला ते पाहायला मी वर गेले तेव्हाच त्याच्या मोबाईलवर तुझा फोन आला आणि त्यानंतर मला त्याचे पूर्ण भरात असलेले पौरुष पाहायला मिळाले..."...दीप्ती संथ आवाजात बोलली..

"खरच ताई...म्हणजे त्याने तुम्हाला मुद्दाम काढून दाखवले?"..शोभाने उत्सुकतेने विचारले.

"नाही ग! मी दाराबाहेर उभी होते आणि त्याला ते माहित नव्हते... त्याने फोन ठेवल्या ठेवल्या हस्तमैथुन केले तेव्हा मी पाहिले...".दीप्तीने स्पष्टीकरण केले.

"तू त्याला आपल्या बोलण्याबद्दल सांगितलेस ना तेव्हा?.." दीप्तीने शोभाला विचारले. आपली चोरी पकडली गेल्याने शोभा खजील झाली..खालमानेने तिने होकार दिला.

"पण मग तू त्याला माझ्याबद्दल काय बोललीस? तो एकदम शॉक लागल्यासारखा आणि एक्साईट झाला होता.."..दीप्तीने प्रश्न केला.

"तुमच्या बद्दल मी कशाला काय सांगू ताई..."...शोभा सावरत म्हणाली.

"शोभे...फोन ठेवल्यावर त्याने माझे नाव घेत पाणी गाळले... खरं सांग नाहीतर मार खाशील हं!"..दीप्तीने शोभाच्या मांडीला चिमटा घेत म्हंटले. शोभा गप्पच राहिली. तिला वाटले नव्हते कि दीप्तीला इतके सगळे माहिती असेल.

 
"तू अजयला माझ्याशी तेच करायला उद्युक्त केलेस ना जे त्याने तुझ्याबरोबर केले?...हु?".दीप्तीने पुन्हा जोरदार चिमटा घेत शोभाला विचारले.

"आं..आ ..नको ना ताई?"..शोभाने दीप्तीचा हात मांडीवरून बाजूला सारत म्हंटले...."मी बोलले त्याला...माझ्यासारखीच तुझी आईपण उपाशीच आहे आणि म्हणून तुमची भूक त्याने भागवली पाहिजे."

"काय हे शोभा... अति आहेस तू..."..शोभाच्या गालाचे चुंबन घेत दीप्ती प्रेमळ स्वरात बोलली.

"पण मग तुम्ही काय केलं तेव्हा?" शोभाने विचारले.

"तेव्हा मी काही नाही केलं..पण रात्री जेवणानंतर मला राहवले नाही. तो शांत झोपला कि नाही पाहायला त्याच्या रूममध्ये गेले. अज्जू झोपला होता आणि मी माझ्या तरणाबांड मुलाचे देखणे रूप डोळ्यात साठवत तिथेच थांबले. थोड्यावेळाने अचानकपणे तो तुझे नाव घेत घेत 'हलवू लागला. त्याची तडफड मला सहन झाली नाही म्हणून मी स्वत:च पुढे झाले आणि जेव्हा त्याचा पूर्ण भरातले पौरुषत्व समोर दिसले तेव्हा मात्र मी देखील वाहवत गेले...थांबता आलेच नाही...." दीप्तीने आपल्या धाकट्या जावेजवळ मन मोकळे केले. दीप्तीच्या कबुलीमुळे वातावरण उत्तेजित झाले होते..

"त्याने तुमचे स्तन चोखले? जसे त्याने माझे चोखले होते तसे?"...शोभाने उत्तेजित स्वरात विचारले.

"अं..हो!..मला माहित आहे त्याने तुझे कसे चोखले होते ते.."...दीप्ती 'त्या' रात्रीची आठवण येऊन म्हणाली. तिने आपला हात आपल्या धाकट्या जावेच्या मोठ्या व भरगच्च स्तनांवर ठेवला. दीप्तीला शोभाची कडक स्तनाग्रे शोभाच्या पदराआड, ब्लाउजच्या आवरणावरूनही जाणवली. तिने आपला तळहात शोभाच्या बोंडांवर घासला. शोभा आपल्या मोठ्या जावेच्या या कृतीने उत्तेजित होऊन हुंकारली. तिच्या अंगातून उत्तेजक लहरी वाहू लागल्या त्यामुळे दीप्तीच्या हातांचा स्पर्श आपल्या स्तनांवर अधिकाधिक अनुभवण्यासाठी तिने दीप्तीला अजूनच घट्ट आवळून घेतले. शोभा दीप्तीच्या पाठीवरून हात फिरवू लागली...दीप्तीच्या ब्लाउज खालच्या उघड्या पाठीवरून हात फिरवताना तिला दीप्तीच्या गरम त्वचेचा स्पर्श जाणवत होता.

शोभाचा हात उघड्या पाठीवर फिरताच दीप्ती शहारली. तिने आपले गाल शोभाच्या गालावर घासले आणि दुसरा हात पुढे आणत दीप्तीने शोभाचा दुसरा स्तनही हातात घेतला आणि हळूवारपणे ती शोभाचे दोन्ही स्तन कुरवाळू लागली. दोन्ही हातांनी शोभाचे उभार पेलत तिने अंगठ्याने शोभाच्या स्तनाग्राना छेडत होती. तिला पहिल्यांदीच जाणवले...शोभाचे स्तन आपल्यापेक्षा जास्त भरदार आणि मोठे आहेत.

शोभाने किंचित हालचाल करत दीप्तीच्या हाताना तिच्या स्तनांशी नीट खेळता यावे म्हणून थोडीशी जागा करून घेतली. दीप्तीचे हात स्तनांवर अनुभवत तिने आपले ओठ दाताखाली दाबून घेतले...दीप्तीच्या गालावर गाल घासत म्हंटले..."तुम्ही खूप भाग्यवान आहात ताई!.. तुम्ही रोजच त्याला घेवू शकता!!...

दीप्तीला शोभाचे उष्ण श्वास गालावर जाणवले..आपसूकच तिचे ओठ विलग झाले..आणि तिने शोभाच्या ओठांवर ओठ टेकवले. दोघीनाही एकमेकाच्या उष्ण, स्निग्ध आणि आर्द्र ओठांचा स्पर्श जाणवला आणि दोघींच्या जिव्हा एकमेकाला भिडल्या....मुखरस चुरपू लागल्या.

"त्याला स्तन फार आवडतात शोभा! आणि माझे स्तन तुझ्यासारखे मोठे आणि मापात नाहीत. हल्ली तर थोडेसे सैल झालेत!"...दीप्तीने चुंबन तोडत म्हंटले..."त्याला नक्कीच तुझी छाती चोखताना मजा आली असेल!".असे म्हणत दीप्तीने शोभाचे स्तन तिच्या ब्लाउजवरूनच आवळले. तिला शोभाच्या गुबगुबित यौवनभाराचा उबदारपणा अनुभवायचा होता...हेच स्तन तिच्या मुलाने मोठ्या आवडीने आणि चवीने दाबले अन चोखले होते. "शोभाच्या स्तनांमध्ये अजय आईच्या स्तनांपेक्षा जास्त गुंतला असेल का?"दीप्तीच्या मनात विचार आला.

 
दीप्तीकडून होणारया स्तन-मर्दानामुळे उत्तेजित होऊन शोभाने चटकन आपले हात ब्लाउजवर आणले आणि ब्लाउजचे हुक काढले. त्याही पुढे जात तिने फ्रंट-ओपनिंग ब्राचा हुक काढला. ब्लाउज आणि ब्रा स्तनांवरून बाजूला सारत तिने तिचा यौवनसांभार खुला केला आणि त्याबरोबर तिचे भरदार, मऊ स्तन बंधमुक्त होऊन स्वत:च्याच भाराने लोंबू लागले.

दीप्ती शोभाचे अनावृत्त उरोज पाहून गुंग झाली...भारावल्यासारखी ती त्या सुंदर स्तन-द्वयीकडे पाहात राहिली. पहिल्यांदाच तिने स्वत:व्यतिरिक्त कोणा दुसन्या स्त्रीचे स्तन पाहिले होते. शोभाच्या ब्लाउज आणि ब्राचे दोन भाग दोन विलग झालेले होते, तिचे पिवळेधम्मक सोन्याचे मंगळसूत्र तिच्या उन्नत स्तनांच्या घळीत विसावले होते..आणि त्या स्थितीत शोभा अजूनच मोहक आणि मादक दिसत होती.

दीप्तीच्या डोळ्यातले कामुक भाव शोभाने वाचले आणि तिने आपले दोन्ही स्तन हाताच्या तळव्यात तोलत दीप्तीच्या दिशेने पुढे केले. दीप्तीला हेच हवे होते..जे स्तन आपल्या मुलाने चोखले ते चोखायाची तिला अनिवार इच्छा झाली होती. झटकन पुढे झुकत तिने शोभाचा एक स्तन तोंडात घेत तिच्या खारकेसारख्या लांब आणि कडक निप्पलवर ओठ दाबले...

"ताई..स्स्स....." दीप्तीच्या ओठांचा निपलवर स्पर्श होताच शोभा आवेगाने चित्कारली. दीप्ती चोखत असलेला स्तन तसाच एका हाताने धरून ठेवत तिने दुसरा हात आपल्या मोठ्या जावेच्या डोक्यावर ठेवून तिचे डोके आपल्या छातीवर अधिकच दाबून घेतले.

दीप्ती आवडीने आपल्या धाकट्या जावेचे निप्पल चूरपत होती. जशी ती अजयच्या लंडाभोवती जीभ लपेटून चोखत असे तशीच ती शोभाचे निप्पलभोवती जीभ फिरवत होती. तिच्या दृष्टीने हे नवीन होते..पहिल्यांदाच तिने दुस-या स्त्रीचे निप्पल चोखले होते. शोभाच्या हावभावावरून तिला हे सर्व आवडत होते हे दीप्तीने ओळखले होते. अजयला शोभापासून तोडणे कठीण आहे याची तिला कल्पना आली होती..कारण एक स्त्री असूनही तिला शोभाच्या उन्नत आणि भरदार स्तनांचा मोह होत होता..नक्कीच शोभा खूपच मादक आणि हवीहवीशी वाटणारी स्त्री होती. दीप्ती एखादे अर्भक आईचे दुध ओढते तसेच शोभाचे निप्पल चोखत होती...रात्रीच्या शांततेत आता त्या प्रशस्त हॉलमध्ये चुबुक चुबुक असे चोखण्याचे बारीक आवाज पसरत होते.

"ताई!...अं..या व्यतिरिक्त अजयने आणखी काय केल? तिथे 'खाली' पण चाटले?"..शोभाने विचारले.."आह्ह..." दीप्तीने निप्पल हलकाच चावा घेताच शोभा चित्कारली.

"खाली कुठे?..."..शोभाकडे वर पाहात दीप्तीने प्रश्न केला.

"मांड्यांमध्ये!"..शोभाने आपला दुसरा स्तन स्वत:च कुरवाळत म्हंटले..

"मांड्यांमध्ये???" शोभाकडे पाहाण्यासाठी आपल्या लाळेने भरलेले शोभाचा स्तन सोडत दीप्तीने विचारले..."म्हणजे ते ब्ल्यूफिल्ममध्ये दाखवतात तसं?" पुन्हा तिने शोभाचा स्तन तोंडात घेतला आणि तिचे ताठरून कडक झालेले बोंड तोंडात घेऊन लंड जसा चोखतात तसे चोखू लागली. "अह्ह्ह...अम्म्म..इई..ताई....चोख ..चोख ...अजून चोख!..."..दीप्तीचे चोखणे अनावर होऊन शोभाच्या पुच्चीत विजेचा झटका लागल्या सारखे झाले. दोन्ही जावा आता नात्याच्या वेगळ्या पातळीवर होत्या..शोभा 'अहो ताई' वरून 'ए ताई' अशा एकेरी हाकेपर्यंत पर्यंत आली आणि दीप्तीलाही त्यात काही वावगे वाटले नाही.

 
"इथे..इथे जातात त्याचे ओठ आणि जीभ!..."..शोभा जड स्वरात म्हणाली. तिने एक हात दीप्तीच्या पोटावर ठेवला आणि खाली सरकावला...तिच्या नाभिवरून पुढे जात ..ओटीपोटाच्या खाली...मांड्यांमधील त्रिकोणावर आणला. दीप्तीची पुच्ची साडी, परकर आणि आतली चड्डी अशा तीन तीन कपड्यांच्या आवरणाखाली असूनही तिची धग शोभाला जाणवली. दीप्तीने शोभाचा स्तन सोडला आणि ती वर सोफ्यावर सरकली...आता तिचे स्तन शोभाच्या तोंडावर आले आणि तिच्या जांघा शोभाच्या हाताशी आल्या.

शोभाने आपला हात हलवण्याचा प्रयत्न केला परंतु हाताची हालचाल करण्याइतकी जागाच नव्हती दोघींच्यामध्ये. इतक्या त्या एकमेकीला चिकटलेल्या होत्या. शोभाने हात काढला आणि दीप्तीच्या निताम्बांवरून खाली नेत तिची साडी वर सरकवत तिच्या चड्डीपर्यंत आणला. तिने दीप्तीची चड्डी खाली खेचण्याचा प्रयत्न केला पण तिला ते जमले नाही. परंतु अर्धवट खाली आलेल्या चड्डीतून तिच्या बोटांना दीप्तीच्या योनीचा स्पर्श झाला..तिथला ओलावा आणि उष्णता दीप्ती किती उत्तेजित झाली आहे हे सिद्ध करत होती...तसेही दीप्ती उत्तेजित झालीय हे कळायला त्याची काही गरज नव्हती.

दीप्तीने आपली साडी आणि परकर वर गुंडाळून घेतला आणि स्वत:च आपली चड्डी गूढग्यांपर्यंत खाली आणली. तशीच तिने पुन्हा शोभाला मिठीत घेतले आणि आपल्या स्तनांवर दाबले. शोभाने आपला चेहेरा दीप्तीच्या छातीवर घुसळला आणि त्याच वेळी दीप्तीची चड्डी अजून खाली केली. आता दीप्तीची योनी उघडी पडली...दीप्तीचे पाय किंचित फाकवत शोभाने आपली बोटे तिच्या चिरेवर आणली व दीप्तीच्या धगधगत्या पुच्चीचे बाह्य-ओष्ठ चिमटीत घेतले

"ताई...अशा आडव्या पडा!..." शोभा दीप्तीच्या कानात कुजबुजली..."जिभेचा स्पर्श कसा असतो ते दाखवते तुम्हाला."

दोन्ही कामातुर बायका उभ्या राहिल्या...दीप्ती उत्तेजनेमुळे थरथरत होती तर शोभाला शरीरात उठणान्या सुखद संवेदनांनी नशा येत होती. दोघींनी एकमेकीला घट्ट मिठी मारली आणि मग दीप्ती सोफ्यावर आडवी पहुडली. दीप्तीच्या पायांशी गूढग्यांवर बसत शोभाने दीप्तीची साडी आणि परकर गुंडाळत कंबरेपर्यंत आणला व चड्डी पायातून काढून टाकली. दीप्तीच्या छातीवरचा पदर तिच्या स्तनांच्या मधोमध गोळा झालेला होता. शोभाने मगाशी दीप्तीचे स्तन तिच्या ब्लाउजवरूनच चोखले होते आणि त्यामुळे तिच्या लाळेचे ओले डाग दीप्तीच्या ब्लाउजवर दिसत होते. शोभाचे स्तन अनावृत्त होतेच..तिच्या प्रत्येत हालचालीबरोबर तिचे स्तन, ब्लाउज आणि ब्रा झुलत होते.

ते दृश्य फारच उन्मादक होते. शोभाचा उघडा ब्लाउज, दीप्तीने चोखल्याने फुललेले अनावृत्त स्तन आणि त्यावरील कडक झालेली काळपट-तपकिरी बोंडे पुन्हा एकदा चोखून घेण्यास सिद्ध होती. शोभा दीप्तीच्या फाकलेल्या पायांमध्ये गुढगे आणि दोन हातांच्या आधाराने वाकलेली होती, दीप्तीचा एक पाय सोफ्याच्या वरच्या बाजूला तर दुसरा पाय जमिनीवर होता. तिची साडी-परकर कमरेत गोळा झालेला होता आणि तिचे सर्वांग ताणले होते.

"तुमच्या मुलाने मला असे केले होते ..ताई!"...शोभा कुजबुजली आणि खाली सरकत तिने दीप्तीच्या योनीवर तोंड आणले. तिच्या चेहेरयाला दीप्तीच्या योनीचा ओलसरपणा जाणवला. आपले ओठ दीप्तीच्या योनी-भेगेवरून फिरवून, जिभेने तिच्या भेगेशी खेळत ती दीप्तीच्या अंगावर आली. आता शोभाचे उन्नत स्तन, दीप्तीच्या मांसल स्तनावर दाबले गेले होते. तिने दीप्तीच्या डोळ्यात पाहिले आणि म्हणाली..."असे त्याने केले होते..."

"बस इतकेच?"..दीप्तीने शोभाकडे प्रश्नार्थक नजरेने पाहात विचारले.

"हं..इतकंच!"..शोभाने आपल्या स्तनाना टोचणारे दीप्तीने मंगळसूत्र बाजूला सारत म्हंटले..."मी तिथून जाऊ नये म्हणून त्याने अगदी थोडाच वेळ माझ्या मांड्यांमध्ये तोंड घातले होते..मला वाटते...त्याला ओरलसेक्स नक्कीच माहित असणार."

"मी सुद्धा पाहिले आहे तसे फिल्ममध्ये. खूप नाजूक आणि संवेदनाशील आहे तिथला भाग."...दीप्ती बोलली.

"हे... म्हणजे तुझे दीर कधी कधी तिथे बोटे फिरवतात तेव्हा खूप छान वाटते. परंतु लिंगाने कुटून घेण्यात खूप आनंद मिळतो..आणि अजयचा 'तो' खूपच छान वाटतो...जाडजूड..एकदम वेगळा!"..दीप्ती धुंद स्वरात उदगारली.

 
"त्यावेळी अजयने फारवेळ नाही चाटले..पण मला माहीत आहे थोडेफार..." असे म्हणत शोभा पुन्हा आपल्या मोठ्या जावेच्या पायांमध्ये शिरली. दीप्तीला काय आवडते आहे याचा तिला अंदाज आला होता. तिने दीप्तीच्या दोन्ही जांघा आणि मांड्या चाटल्या. हळूहळू तिचे ओठ दीप्तीच्या त्रिकोणावर गेले..तिथे शोभाच्या योनीवर असलेल्या केसांपेक्षा जास्त केस होते..त्या जंगलात तिची योनी लपली होती....शोभाने दोन बोटांनी दीप्तीच्या योनीवरचे केस बाजूला सारले आणि तिला दीप्तीच्या आसुसलेल्या चीरेचे दर्शन झाले...दीप्तीची योनी इतकावेळ चाललेल्या प्रणायामुळे बुळबुळीत झालेली होती, तिचे योनिपटल लकाकत होते. शोभाने अधीर होऊन दीप्तीच्या चिरेवर ओठ ठेवले.

"आगग आई...ग..."..दीप्तीच्या पुच्चीतून विजेचा प्रवाह निर्माण झाल्यासारखी चित्कारली. तिने शोभाचे डोके मांड्यांमध्ये दाबून धरले. शोभाने दिप्तीकडे पाहात विचारले..."काय झालं ताई?"...तिला माहित होते नेमके काय होतेय ते..परंतु तिला दीप्तीकडून वदवून घ्यायचे होते.

"तुझी जीभ....!" ..दीप्ती थरथरली. तिचे कुल्ले शोभाच्या तोंडावर पुच्ची दाबू लागले. शोभा दीप्तीच्या योनी-ओष्ठांना जिभेने छेडत होती..दीप्तीच्या योनीचे प्रवेशद्वार उघडले गेले. शोभाला अजून खोलवर जीभ घालता यावी यासाठी दीप्तीने आपले पाय गूढगयात दुमडून अजून फाकावले आणि तिच्या दोन्ही कानाना धरून ती शोभाचे तोंड पुच्चीवर आपटू लागली. हा अनुभव तिच्यासाठी एकदमच नवीन होता..आजपर्यंत तिची पुच्ची कधीच आणि कोणीच अशी चाटली नव्हती...मुखमैथूनाचा नवीन धडा तिला मिळत होता. शोभा दीप्तीच्या योनीत जिभेचे फिरवत दीप्तीच्या योनीच्या भिंती आपल्या लाळेने भिजवत होती. दीप्तीच्या योनीतून वाहाणारा द्रव चुरपत होती आणि त्यामुळे हॉलमध्ये "सररर ...सररर" असा आवाज भरून राहिला होता. दीप्ती योनीतून येणारया संवेदनांनी वेडीपिशी होऊन कंबर उचाकावत होती. शोभाने एक हात वर आणून दीप्तीच्या गुबगुबीत पोटावर ठेवला आणि तिथून पुढे वर आणत तिच्या ब्लाउज, ब्रा आणि साडीच्या पदराआड दडलेल्या स्तनांवर ठेवला आणि ते मांसल गोळे कुरवाळू लागली. शोभादेखील पुच्ची-चाटण पहिल्यांदाच करीत होती..परंतु जरी तिला कसे करायचे माहित नव्हते तरी आपल्या स्वत:च्या पुच्चीत वेगवेगळ्या ठिकाणावर येणारया संवेदना लक्षात घेऊन ती दीप्तीच्या पुच्चीच्या त्याच भागाला जिभेने चेतवत होती. एखाद्या गोष्टीचा आनंद मनापासून घ्यायचा आणि द्यायचा असेल तर त्यासाठी अनुभवाची गरज नसते...

शोभा अंदाजाने आपली जीभ दीप्तीच्या पुच्चीच्या वरच्या भागात फिरवत होती आणि दीप्तीच्या तोंडून उत्कट हुंकार निघताच शोभाला आपली जीभ योग्य त्या ठिकाणी स्पर्श करते आहे याची खात्री पटली. तिच्या जिभेला वाटाण्याच्या आकाराचा दाणा लागत होता आणि शोभा आता पुन्हा पुन्हा त्या दाण्याला आपल्या जिभेने चेतवत होती. दीप्तीने शोभाच्या केसात आपली बोटे रोवली होती आणि ती शोभाचे डोके आपल्या पुच्चीवर दाबत होती. शोभाला आता दीप्तीला कसे 'छळायचे' हे कळले होते..तिला माहित होती कि आजपर्यंत दीप्तीची पुच्ची अशी कोणीच चाटलेली नाही...

शोभाची जीभ दीप्तीच्या पुच्चीत कंपने निर्माण करीत होती..योनीरस पाझरत होता आणि त्या आवेगाने दीप्ती थरथरत होती. दीप्तीचे दोन्ही हात शोभाच्या डोक्यावर होते आणि शोभाचा एक हात दीप्तीच्या मांड्यावर तर दुसरा हात दीप्तीच्या उरोजावर होता. आपल्या हाताच्या पंजाने ती दीप्तीचा स्तन करकचून आवळत होती...दीप्तीच्या ब्लाउजचा चोळामोळा होत होता. दीप्तीने स्वत: आपल्या ब्लाउजचे हुक काढले आणि आता केवळ ब्रामध्ये बंदिस्त असलेले आपले स्तन शोभासाठी उघडे केले. शोभाच्या हाताला धीर नव्हता..दीप्तीच्या ब्राचा हुक मागच्या बाजूला असल्याने शोभाने सरळ दीप्तीची ब्रा वरच्या बाजूला सरकावत दीप्तीचे स्तन मोकळे केले आणि त्या मांसल आणि गुबगुबीत गोळ्यांना कुरवाळू लागली.

 
दीप्ती उठून बसली आणि आपले हात पाठीवर नेत तिने ब्राचा हुक काढला. जशी ती उठून बसली तिने पाहिले कि तिची धाकटी जाऊ तिच्या पायांमध्ये पसरली आहे, आणि तिचा चेहेरा आपल्या जान्घांमध्ये लुप्त झाला आहे. परंतु तिच्या उठून बसण्याने शोभाला दीप्तीच्या योनी-दाण्याला नीट चाटता येईना आणि दीप्तीच्या ते लगेच लक्षात आले. दीप्तीला आता शोभाच्या जीव्हास्पर्शाने आपल्या योनीत निर्माण होणारी कंपने आणि त्यामुळे मिळणारया अतीव सुखाला थांबवायचे नव्हते आणि म्हणून ती लगेचच पुन्हा पाठीवर झोपली ज्यामुळे शोभाला पुन्हा एकदा दीप्तीच्या योनीचा पूर्ण ताबा मिळाला. दीप्तीने पसरता पसरताच आपली हुक काढल्याने सैल झालेली ब्रा आपल्या गळ्याजवळ ओढून घेतली. आता ते पूर्ण अनावृत्त स्तन-द्वय शोभासाठी खुले होते. दीप्तीला शोभाचे हात आपल्या स्तनांवर हवे होते, शोभाच्या ओठांचा स्पर्श हवा होता...तिला शोभालादेखील हे सुख द्यायचे होते परंतु आता या क्षणी दीप्ती स्व:सुखासाठी स्वार्थी झाली होती. तिने पडल्या पडल्याच सोफ्यावरची उशी आपल्या कंबरेखाली सरकवली आणि दोन्ही पाय दोन दिशाना ताणून आपल्या तप्त योनीचे बाह्यओष्ठ शोभासाठी खुले केले.

शोभा दीप्तीच्या योनिसाठी आसुसलेली होती..तिला धीर निघत नव्हता. तिने मान वर करीत आपल्या मोठ्या जावेकडे पाहिले..तिच्या लक्षात आले कि आत्ता त्या दोघीही अस्ताव्यस्तपणे जवळपास अर्ध-विवस्त्र अवस्थेत आहेत परंतु कामुकता आणि भावनातिरेक यांचा संगम झाल्याने त्या दोघी एकमेकीच्या अधिकच जवळ येत होत्या. अशा अवस्थेत पकडले जाण्याचा मनस्तापापेक्षाही, त्या दोघीना शारीरिक जवळीक करण्याची हि जी संधी मिळाली ती गमावून मनस्ताप करून घ्यायचा नव्हता.

शोभाच्या जिभेने आपले काम पुन्हा चालू केल्यावर शोभाने मोठा सुस्कारा सोडला...ती तिच्या उत्कर्षबिंदूच्या जवळ होती. शोभाच्या जिभेने दीप्तीच्या योनीत मारलेल्या प्रत्येक फटकारयाने जणू दीप्तीच्या योनीत नवनवीन दालने उघडी होत होती आणि तिच्या योनीत खोलवर कंपने निर्माण होत होती. शोभाच्या जिभेचा प्रत्येक फटकारा अनोखी संवेदना जागवत होता...आणि हा अनुभव दिप्तीसाठी नवीन होता. तिच्या नवरयाचा वा अजयचा लंड पुच्चीत शिरल्यावर ज्याप्रकारची कंपने तिच्या योनीच्या भिंतीत निर्माण व्हायची किवा अजयबरोबर संभोग करताना ज्या तीव्रतेने ती वीर्य-स्खलन अनुभवायची त्याही पेक्षा योनी-चाटणाचा अनुभव निराळा आणि सुखदायी वाटत होता.

शोभाची जीभ तिच्या योनीत जो धुडगूस घालत होती, तिच्या मदनमण्याला चेतवत होती त्यामुळे दीप्तीला खोल गर्भाशयात काहीतरी होत असल्या सारखे वाटत होते. तिला आपली स्तनाग्रे कडक होऊन त्यातूनही सुखद स्पंदने संपूर्ण शरीरात पसरत असल्याची जाणीव होती आणि त्यामुळे शोभाने शोधलेला आपल्या योनीतील हा नवीन भाग..हा दाणा शरीर-सुखाचा एक अति-महत्वाचा केंद्रबिंदू असल्याची तिची खात्री पटली.

शोभाची जीभ दीप्तीच्या योनीतून वाहणारया रसाने न्हाऊन निघाली होती..आपल्या मोठ्या जावेच्या योनीरसाची तुरट चव जिभेवर येताच शोभाला इतकावेळ दुर्लक्षित असलेल्या आपल्या योनीची जाणीव झाली. दीप्तीची योनी चाटल्याने तिच्याही योनीत झरा लागला होता. तिला आपल्या पुच्चीला शांत करण्याची घाई झाली....त्यामुळे जितक्या लवकर आपण दीप्तीला तृप्त करू तितक्या लवकर आपल्या योनिलाही शांत करता येईल हा विचार तिच्या मनात आला. आपल्या योनीत जो रिक्तपणा वाटतो आहे तसाच रिक्तपणा दीप्तीलाही जाणवत असेल का असा प्रश्न तिला पडला. परंतु तिची बोटे दीप्तीच्या पुच्चीत ये-जा करीत असल्याने दीप्तीला योनी भरल्यासारखी वाटत असेल असाही विचार तिच्या मनात आला. तिने आपली दोन बोटे दीप्तीच्या योनीत सारली आणि आपल्या मोठ्या जावेच्या योनितली धग आणि अपार चिकटपणा बोटांना लागताच शोभा चेकाळली..

 
Back
Top