• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

Marathi Sex Katha - New Sex Story

S

StoryPublisher

Guest
मराठी फॉन्ट मध्ये सेक्स कथा संग्रह

Marathi Virgin Sex Katha ,Marathi chavat katha - Marathi Sex Stories , Desi sambhog katha in marathi
 


हाय मी संदीप…..मी २२ वर्षांचा आहे…..मी माझ्या आईला मी १८ वर्षांचा असल्यापासून झवतो आहे…..

माझे वडील आर्मी मध्ये असतात वर्षातून एकदा घरी येतात…. मी आणि आई दोघेच घरी असतो..मी लहापणापासून आईशेजारीच झोपतो पण जेव्हापासून कळायला लागलं तेव्हापासून आईच्या स्पर्षामुळे मजा येऊ लागली…मला तिचे सर्वांगावरून हात फिरवताना मस्त वाटायचं, मी तिला आंघोळ करताना, साडी नेसताना बघायचो आणि उत्तेजीत व्हायचो.. तिचं नाव शारदा आहे तिची फिगर ३८-३६-४२ आहे, उंची ५ फूट आणि वजन ५४किलो आहे ती खूपच गोरीपान व मादक आहे.

सेक्स कथांची खूप पुस्तके वाचायचो त्यामुळे मला आईला झवायची इच्छा झाली, मी रोज रात्री तिचे बॉल व कुले वरून दाबायचो पण ती झोपल्यावर मला खूपच भीती वाटायची, ती खूप सात्विक आणि साधी आहे असे वाटायचे, सेक्स स्टोरीची खूप पुस्तके वाचायचो त्यामुळे मला आईला झवायची इच्छा झाली..मी रोज रात्री ती झोपल्यावर तिची पुच्ची आणि बॉल वरून दबायचो पण हे करताना मला खूप तिची भीती वाटायची, ती खूपच सात्विक आणि सरळ आहे असे वाटायचे… पण माझा रॉड शांत बसू देत नव्हता..एकदा माझे वडील सुट्टीवर आल्यावर मी त्यांचा सेक्स बघितला आणि तिला नागडी झवून घेताना बघून खूपच एक्साईट झालो, रोज रात्री मी त्यांच्या बेडरूम बाहेर एकटा बसायचो त्यांची मजा बघत. पण एके दिवशी आई वडिलांना म्हणाली अहो जरा हळू करा की खूपच धुसमुसळेपणा करता तुम्ही मजा पण घेऊ देत नाही.. हे ऐकल्यावर माझा रॉड ताठ झाला, आई बाबा घरी आल्यावर खूपच मादक दिसायची बेंबी उघडी ठेऊन सेक्सी साडी नेसायची..बाबा एकदा सुट्टी संपून गेले की आई ८-१० दिवस खुश दिसायची पण नंतर खूपच शांत व्हायची माझ्यावर चीडायची मला कळायचे नाही पण मी तिचा फॅन झालो होतो. माझे दहावीचे पेपर झाले आणि सुट्टी लागली होती, मी आणि आई शेजारी झोपलो होतो, रात्री १-२ वाजले असतील आणि लाईट गेली तसे आईला अंधारात झोपायला आवडे पण मला तिला बघायला आवडायचे म्हणून मी ती झोपल्यावर लाईट चालू करायचो आणि तिची पूच्ची पाहण्याचा प्रयत्न करायचो, तिची साडी वरपर्यंत ओढायचो, तिची निकर खाली ओढून बघायचा प्रयत्न करायचो, कधी कधी माझा ६ इंच रॉड तिच्या मागच्या भोकावर फिरवायचो, खूप छान वाटायचे ती गाढ झोपेत असल्याने मला सगळे करायला मिळायचे तिचे बॉल ब्लाऊज वरून चोखायचो दाबायचो.

तिच्या उघड्या पायामध्ये पाय घालून मजा घ्यायचो, मला खूपच आवडायचे तिचे मुलायम पाय, तर एके दिवशी लाईट गेली आणि फॅन बंद पडला, खूपच गरम होत होते, मला तहान लागली म्हणून मी पाणी प्यायला गेलो तर आईनी हाक मारली, मी आलो बघतो काय आई तिचा ब्लाऊज काढत होती आणि ब्रा सुध्दा काढला आणि वरून पदर घेतला, तिच्या पारदर्शक पदरातून तिचे बॉल मस्त दिसत होते तेवढ्यात लाईट आले, मी पहिल्यांदाच बॉल पहात होतो. माझा रॉड ताठ झाला

मग आई पाणी पिऊन माझ्या सोबत झोपली, त्या रात्री तिचे बॉल मोकळे झाले होते तिला वाटल असावे मी तिचा मुलगा असल्याने माझ्या समोर काय लाजायचे पण माझ्या मनात वेगळंच शिजत होतं, मला तिला काही करून झवायचे होते त्या रात्री मी ५ला झोपलो. आई सकाळी उठून कामाला निघून गेली, मला सुट्टी असल्याने मी उशिरा उठून तिच्याकडे पाहू लागलो, मी खूप विचार करून तिला सेड्युस करायचा प्लॅन केला मी तिला मला आंघोळ घालायला बोलावले आणि बाथरूममध्ये नागडा जाऊन बसलो तर ती आली आणि माझा रॉड न पाहता मला अंघोळ घालू लागली, तिने माझा रॉडला पण साबण लावला आणि जोरजोरात घासू लागली तिचा हात लागल्यामुळे माझा रॉड ताठ झाला तिने रॉड ताठ झालेला बघितला आणि तिचा चेहरा गोरामोरा झाला पण ती काहीच बोलली नाही आणि निघून गेली परत आली आणि मला हेअर रिमुवर क्रीम देऊन म्हणाली स्वच्छ राहत जा, केस काढून टाक सगळे, मी का विचारले तर ती म्हणाली खूपच वाढले म्हणजे घान होते मी नंतर आंघोळ करून आलो.

ती किचनमध्ये स्वयंपाक करत होती, मी उगाच तिच्या मागे मागे करू लागलो तिच्या कुल्यांना स्पर्श करू लागलो पण ती काहीच प्रतिक्रिया देत नव्हती, त्या रात्री ती जरा लांब झोपली, मला कळाले नाही मी तिच्या जवळ गेलो तर तिने मला ढकलले आणि म्हणाली लांब झोप जा, मी घाबरलो मला वाटले तिच्या लक्षात आले असेल दुसऱ्या दिवशी मी पाणी प्यायला उठलो आणि लाईट चालू केली आणि समोरचे दृष्य पाहून आश्चर्यचकीत झालो तिची साडी कमरेच्या वर आली होती आणि तिची निकर दिसत होती मी पाणी पिऊन आलो आणि तिच्या उघड्या मांड्यांवरून हात फिरवू लागलो, खूपच छान वाटत होते मी नागडा झालो आणि माझा रॉड तिच्या मांडीवर फिरवू लागलो आणि एका क्षणाला माझा संयम सुटला आणि मी तिच्या अंगावर जाऊन झोपलो आणि तिचे बॉल दाबू लागलो, तिची निकर खाली करून तिच्या पुच्चीवर माझा रॉड ठेवला आणि तिला जाग आली, ती मला दूर ढकलू लागली, चिडून म्हणाली हे काय करतोयस मला मारायला लागली शोभत का तुला आईबरोबर असले चाळे करायला नालायक कुठला मला आधी खूप भीती वाटली, पण मलाच कळत नव्हते मी काय करतोय, मी पण चिडलो आणि बोललो काय होते केले म्हणून तू आणि बाबा करत नाही का ? आई ला ऐकून धक्का बसला आणि चिडून माझ्याकडे पाहू लागली, मी तिला म्हणालो मला सगळे माहीत आहे, ती गोंधळली, मी तिला म्हटले एकदाच करू दे परत नाही करणार, मला तुझी कामतृप्ती करायची आहे, तिने खूप वेळ विचार केला आणि म्हणाली ठीक आहे पण फक्त बघ काही करायचे नाही, मी हो म्हणालो, तिने तिची साडी वर करून तिची निकर काढली आणि मला म्हणाली बघ मी तिची पुच्ची बघून उत्तेजीत झालो आणि तिच्यावर हात फिरवू लागलो, ती काही बोलली नाही म्हणून मी तिच्या पुच्चीला किस केले, तर चटकन बाजूला झाली आणि म्हणाली हे काय करतोयस असे करू नकोस, मी तिला म्हणालो तिथेच मजा आहे, मग मी तिचे दोन्ही बॉल चोखू लागलो, ब्लाऊज वरूनच दाब लागलो, ती रिलॅक्स झाली, तिचा राग शांत झाला, ती म्हणाली कुठे शिकलास हे सगळे, मी तिला माझ्या ड्रॉवर मधून एक पॉर्न पुस्तक काढून दाखवले, मित्राकडून घेतलेले, ते बघून ती एकदम उत्तेजीत झाली, ती पुस्तक पाहण्यात गुंग झाली आहे हे पाहून मी तिच्या पुच्चीवर हात फिरवू लागलो, तिनेही मला साथ देत मांड्या फाकवल्या मी तिच्या अंगावर चढलो नी तिच्या पुच्चीवर रॉड ठेऊन जोरात ठोका मारला रॉड अर्धाच आत गेला होता ती जोरात ओरडली बाहेर काढ मला दुखतयं पण मी न ऐकता जोरजोरात धक्के देऊ लागलो थोड्या वेळाने ती रिलॅक्स झाली आणि मला खालून साथ देऊ लागली, काही वेळाने आमची कामतृप्ती झाली, मी तिच्या पुच्चीतच झडलो, तसाच तिच्या अंगावर पडून तिचे बॉल चोखू लागलो ती थोड्या वेळाने निकर घालायला उठली मी तिला थांबवले आणि म्हणालो थांब आज सगळे कपडे काढून नागडेच झोपुया ती आढेवेढे घेत तयार झाली, रात्री ३-४ वाजता झोपी गेलो.

सकाळी ६ वाजता माझा रॉड पुन्हा ताठ झाला मग मी तिच्या जवळ जाऊन तिच्या पुच्चीत माझा रॉड घालू लागलो ती जोरात ओरडली आणि मला लांब ढकलू लागली आणि म्हणाली बस आता, मी घाबरलो आणि बाजूला झालो, मला वाटले आमचे संबंध इथेच संपले, मला खूप वाईट वाटले तसाच बाजूला झोपी गेलो, नंतर उशिरा उठलो , आई सोबत नजर मिळवण्याची हिम्मत होत नव्हती, पुढचे दोन दिवस आम्ही एकमेकांशी बोललो नाही, मला स्वतःला अपराधी वाटत होते. तिसऱ्या दिवशी रात्री मी तिच्या जवळ जाऊन झोपलो आणि तिला सॉरी म्हणालो तिला वाईट वाटून तिने मला जवळ घेतले आणि समजावू लागली, मी तिचे ऐकून घेतले आणि तिला हळू हळू लाडीगोडी लाऊन परत संभोगासाठी तयार केले, ती म्हणाली तू खूपच धुसमुसळेपणा करतोस तुझ्या वडीलांसारखा असे करायचे नसते, स्त्रीला तिच्याशी प्रणय करून तिच्यात आग पेटवणारा आणि ती कामाची आग व्यवस्थित शांत करणारा पुरुष हवा असतो. माझे बॉल हळू हळू दाबत चोख, माझा कामाग्नी भडकवं हे ऐकुन मी तिचे दोन्ही बॉल दाबत चोखू लागलो त्याचवेळी दुसऱ्या हाताने तिची पुच्ची कुरवाळू लागलो, तिला तिचे बॉल चोखलेले खूप आवडायचे, ती तयार झाली हे पाहून मी लगेच तिच्यावर चढलो, त्या रात्री मी तिला ५ वेळा झवली, तिने पण मला चांगला प्रतिसाद दिला, ती रात्र आमच्या आयुष्याचा टर्निंग पॉइंट ठरली, त्या रात्री पासून तिने मला सांगितले की आजपासून तूच माझा नवरा आहेस, तुझा रॉड खूप मोठा आहे तुझ्या या बायकोला पाहिजे तेवढा भोग. नंतर दिवसभर मला संधी मिळेल तेव्हा मी तिचे दोन्ही बॉल दाबत होतो, आम्ही एकत्रच अंघोळ केली.

दुसऱ्या दिवशी मी तिला म्हणालो की तू माझी बायको आहेस तर आज मधुचंद्र साजरा करूयात, ती हो म्हणाली, तिने तिचा लग्नातला शालू नेसला ती खूपच सुंदर दिसत होती सगळे दागिने घालून ती माझ्यासाठी दूध घेऊन आली आम्ही दोघे एका ग्लासात दूध पियालो मग मी तिला जवळ ओढले आणि तिच्या ओठांवर माझे ओठ टेकवून तिच दीर्घ चुंबन घेतले नंतर ओठ विलग करून आमच्या जिभा एकमेकांना भिडल्या, थोड्यावेळाने मी तिचे ओठ चोखू लागलो त्याचवेळी मी तिचे दोन्ही बॉल दाबत होतो, हळूच मी तिच्या ब्लाऊजचे हूक खोलून तिचे दोन्ही बॉल मोकळे केले आता मी तिचे सुडौल बॉल पिळत होतो, ती एकदम माजावर आली होती ती म्हणाली अजून किती तापवणार आहेस मला लवकर काय करायचंय ते कर, मी तिला म्हणालो मी तुझा नवरा आहे मी मला पाहिजे तसा तुझ्याशी प्रणय करीन, ती हसून म्हणाली बर बाबा कर पाहिजे तेवढा प्रणय पण आता मला सहन होत नाही लवकर माझ्यावर चढ आणि मला झव, माझी वासना शांत कर, तुझ्या बापानेपण कधी असे केले नव्हते, कर माझा आत्मा शांत कर, मी तिचे दोन्ही बॉल चोखू लागलो, तिचा शालू आणि परकर पण काढला, तिची पुच्ची चाटू लागलो ती खूपच पेटली होती, म्हणाली झवना रे मला लवकर पण मी लक्ष न देता तिची पुच्ची चाटत राहिलो, लवकरच ती झडून स्खलीत झाली, मी तिला पालथी केली आणि तिचा कान, गळा उघडी पाठ चाटू लागलो, तिच्या अंगावर शहारे आले, ती ओरडली घाल की आता किती अंत पाहशील? मग मी माझा रॉड तिच्या पुच्चीवर फिरवला आणि आत घातला, ती हळू कर हळू कर असे म्हणत सुस्कारे सोडू लागली, तिच्या सुस्कारे आणि विव्हळण्याचा आवाज येत होता,थोड्या वेळात आम्ही स्खलीत झालो, मी खूपच थकलो होतो तसाच तिच्या पुच्चीत माझा रॉड ठेऊन तिच्या अंगावर पडून तिचे बॉल कुस्करत झोपी गेलो, थोड्या वेळाने ती परत तापली, मला झाली झोपवलं आणि वर येऊन माझा रॉड तोंडात घेऊन चोखू लागली, मी तिच्या तोंडातच स्खलित झालो, सगळं गिळून म्हणाली चव मस्त आहे तुझी, ती तसाच मझा रॉड चोखत राहिली आणि पुन्हा ताठ झाल्यावर वर येऊन माझा रॉड तिच्या पुच्चीत घातला आणि धक्के देऊ लागली, तिच्या प्रत्येक धक्क्याबरोबर तिचे बॉल पुढे मागे हिंदकळत होते, खूप मस्त वाटत होतं, मग आम्ही एकत्रच स्खलित झालो, ती माझ्यावर तशीच पडून झोपी गेली.

रात्री उठलो आणि तिला उठऊन तिला जवळ ओढून तिचे चुंबन घेऊ लागलो पण ती खूप थकली होती म्हणाली बास आता मला झोपू दे, पण मी म्हणालो आज आपला मधुचंद्र आहे, आज झोपायचे नसते तर दोघांनी ही रात्र जागवायची असते, मग आम्ही अजून तीन वेळा संभोग केला, सकाळी दूधवाला येईपर्यंत ती माझ्या बाजूलाच नागडी झोपली होती, मी तिच्या मस्त नागड्या देहाची उब अनुभवत एंजॉय करत होतो, तिला अजून एकदा करण्याची इच्छा होती पण आम्ही दोघंही थकलो होतो, दूधवाला आल्यावर ती जशी उठून फक्त गाऊन घालून गेली गेली तसा मला दूधवाल्याने माझ्या एंजॉयमेंटमध्ये अडथळा आणल्याबद्दल मला त्याचा खूप राग आला होता पण विवाहीत बाई असल्याने तिला बहूतेक माहित होतं की पहील्या संभोगानंतर बहूतेक पूरुषाची त्याच्या स्त्रीच्या देहाची आसक्ती जास्त असते, म्हणून ती दूधवाला गेल्यावर लगेच बेडरूममध्ये आली, तिने तिचा गाऊन काढून फेकून दीला व नागडीचं चादरीत शिरलीं, दोन नागडी शरीरं एकमेकांच्या उबदार मिठीत गाढ झोपी गेली, उशिरा १२ वाजता उठलो आई उठून कपडे घेऊन निघून गेली पण मला उठायची इच्छा होत नव्हती म्हणून मी परत झोपी गेलो, १ वाजता आईने जेवायला उठवले, ती नुकतीच आंघोळ करून आली होती तिचे हे रूप पाहून माझा रॉड ताठ झाला, मी तिला जवळ ओढले आणि म्हणालो आधी हे जेवण मग ते जेवण, तिने हसून तिचे हात वर केले मी तिचा गाऊन वर करून काढून टाकला आणि तिला जवळ ओढून तिचे चुंबन घेऊ लागलो, ती तापल्यावर तिला बेडवर झोपवून तिच्यावर चढलो आणि तिला परत एकदा झवली, मग आम्ही नागड्यानेच जेवायला गेलो, जेऊन झाल्यावर आम्ही एकत्रच अंघोळ केली, मी खूप थकलो होतो तिला जवळ ओढून आम्ही नागडे झोपी गेलो, रात्री आम्ही बाहेर जेऊन आलो, घरी परत आल्यावर आम्ही लगेच कपडे काढून टाकले, आई खूप अधीर झाली होती, नागडी व्हायला झोपण्यापूर्वी परत एक राऊंड करून आम्ही झोपी गेलो.

मध्यरात्री मला जाग आली ती माझा रोडवर वेगळी संवेदना जाणवल्याने, माझा रॉड ताठ झाला होता आणि त्याच्याभोवती काहीतरी उबदार आणि मऊ मऊ जाणवत होत, आधी झोपत मला नीट काही कळाल नाही पण मी जागा झालो आणि माझ्या रॉड वर मला काय जाणवतंय हे माझ्या लक्षात आलं, कित्येक वर्ष नीट पूर्ण न झालेली सेक्सची ईच्छा नवऱ्याच्या पाठीमागे अचानक घरातच पूर्ण करायला मिळतेय हे पाहून ती आनंदली होती, ह्या नव्या जोडीदाराकडून सेक्सची ईच्छा पूर्ण करायला ती आतुर झाली होती, तिच्या डोक्यात तेच विचार चालू होते आणि ती त्यामुळे उत्तेजीत झाली होती, आधी ती अशी उत्तेजीत झाली तर कसं तरी स्वतःचे मन मारत होती आणि त्याचा राग माझ्यावर काढायची, पण आता मी तिला झवून शांत करू शकतो हे माहीत असल्याने तिने वेळ न दवडता माझा रॉड चोखायला सुरुवात केली होती, मला जाग आली हे पाहून ती माझ्याकडे पाहून हसली, मी म्हणालो, अजून मन भरले नाही का? ती म्हणाली गेल्या १८ वर्षात कुणी मला एवढे सुख दिले नव्हते मग आता का सोडू? असे म्हणून परत चोखू लागली मी तिला म्हणालो आपण 69 करूया म्हणजे दोघांनाही आनंद मिळेल, ती म्हणाली 69 म्हणजे काय? मी तिला काय आणि कसं करायचं? ते सांगितलं, ती तयार झाली, आम्ही 69 पोझिशन घेतली, तिने माझा रॉड तोंडात घेऊन चोखू लागली आणि मी तिची पुच्ची चाटू लागलो, १५ मिनिटांनी आम्ही एकमेकांच्या तोंडात स्खलीत झालो, थोडावेळ विश्रांती घेत असताना मला एक कल्पना सुचली, मी तिचं कौमार्यभंग करू शकत नव्हतो पण एक जागा होती जिथे मी तिचं कौमार्यभंग करू शकतो

मी तिला माझी कल्पना सांगितली ती म्हणाली माझी आधी कुठली जागा आहे, मी म्हणालो तुझ्या मागच्या भोकाचं सिल तोडून मी तुझं कौमार्यभंग करू शकतो हे सांगून मी तिला ॲनल पॉर्नची सिडी दाखवली, पण त्यातील बायकांना ओरडताना पाहून ती खूपच घाबरली, म्हणाली खूप दुखेल का रे? मी तिला समजावले आणि ती तयार झाली, समोर टीव्हीवर पॉर्न ची डीवीडी चालू होती मी तिला उचलून मांडीवर बसवले, तिला सोफ्यावर झोपवून तिची गांड वर करून त्याजागी पाँड्स क्रीम तिच्या भोकात भरली आणि माझ्या रॉड वर पण लावली मग मी माझा रॉड तिच्या गांडीला टेकवून हळू हळू आत घालू लागलो, थोडासाच आत गेला होता तेवढ्यात ती जोरात ओरडली मी तिला म्हणालो अग हळू बोल शेजारी धावत येतील आणि त्यांना आपण काय करतोय ते कळलं तर मोठा प्रॉब्लेम होईल,ती म्हणाली मला खूप दुखतय रे, मी म्हणालो थोडा वेळ थांब हळू हळू बर वाटेल आणि मग मजा येईल, मी तिची कंबर धरली आणि हळू हळू धक्के देऊ लागलो थोड्या वेळाने ती उसासे टाकत मला साथ देऊ लागली, मनसोक्त झवून मी तिच्या गांडीत झडलो आणि तिथेच पडून राहिलो, शांत झाल्यावर मी तिला उचलले आणि बेडरूममध्ये घेऊन गेलो, त्या रात्री मी तिची दोन वेळा गांड मारली आणि तीन वेळा पुच्ची झावली, खूप मजा आली, दोन दिवसांनी तिला पिरियड चालू झाले मग पाच दिवस नुसता बघत बसलो होतो, मग आम्ही तिचे पिरियड संपल्यावर हनिमूनला जायचं प्लॅनिंग केलं , आम्ही महाबळेश्वरला गेलो तिथे तीन दिवस हनिमून कपलसारखे हॉटेलमध्ये राहिलो, या तीन दिवसात वेग वेगळ्या पोजमध्ये मी तिला झवले. तेव्हापासून मी तिला रोज २-३ वेळा झवतो, एक्सेप्ट पिरियडचे ५ दिवस, गेली ४ वर्ष आम्ही रोज झवतो फक्त बाबा घरी आल्यावर नाही, मी खूपच सेक्स अडिक्ट झालोय मला बेचैन होते सेक्स नाही केला की.

 
नवीन भाडोत्री

मी माझ्या मनोरंजनसाठी ब्लू फिल्म पाहत होती किंवा कधी कधी सेक्स स्टोरी वाचली होती, त्यातून एकदा दोन वेळा मी माझि बोटे पुची मध्ये घालूंन आग शांत करत होती. आता हे माझे रोजचे काम झाले आहे. माझा मोबाईल ब्लू फिल्म पाहती होती..हळू मी पण माझ्या दीर च्या रूम साठी भाडोत्री शोधू लागली . त्या साठी खूप भाडोत्री दररोज मला भेटू लागली पण मला असे कोणी पसंद पडत नव्हते शेवटी एक तरुण नवरा बायको आमच्या घरी आले आणि रूम बद्दल विचारू लागले मी त्यांना आत घेतले तरुण दिसायला तरणा बांड होता शरीर कसरती होते. तो 30 वर्ष्याच्या तरुण असून उंची 6’1″होती त्याची बॉडी फिट आणि हॉट वाटत होती त्याची बायको पण त्याच्या सारखी स्मार्ट होती . त्याचे नाव अविनाश होते आणि तो पोलीस विभागात काम करतो असे बोलला त्याच्या बायको चे नाव आरती आहे आणि त्या घर सांभाळतात सांगितले . असे मी त्यांना पूर्ण खालचे घर दकवले आणि त्याचे भाडे सांगून दिले .आणि त्याला घर आवडले होते त्याने माझ्या दिराला हो सांगायकल सांगितले . मी पण झरा खुश होती कि तो तरुण मला आवडला होता. मी माझ्या दिराला सांगितले पण त्याने पोलीस वाल्या रूम देणास नकार दिला पण मी माझ्या दिराला समजूत कडून माझ्या नवऱ्या शी बोलणे करून रूम देण्यास भाग पडले . मग अविनाश २ दिवसा मध्ये सामान घेऊन रूम वर शिफ्ट होण्या साठी आला. तो आणि त्याची बायको आरती सामान लावू लागले होते . काही दिवसांनी ते आमच्याशी खुल्या पाने बोलू मिसळू लागले . अविनाश पोलीस मध्ये असल्या मुले तो सकाळी ८ ला कामावर जात असे रात्री लेट १० ला घरी येत दिवस भर त्याची बायको त्याची एकटी असते मंग आम्ही गप्पा मारायचो . १ महिन्या ने अविनाश ने आम्हा सर्वांना पेढे दिले कारण विचारले असता माहित झाले कि आरती ला दिवस गेले होते . आम्ही त्यांना एके दॆवशी आमच्यास घरी जेवायला बोलालवले . त्या वेळी मी फिश बनवली होती अविनाश ने माझ्या जेवणाचे फारच कोतुक केले आणि बोलले वाहिनीतूमच्या हाथाला खूप चव आहे एकदा परत तुमच्या हाथाची चव चाखायची आहे]. मी पण मजेत बोलले “फक्त हाथाची” आम्ही दोघे हि एकेक कडे बगुन हसू लागलो . एके दिवशी अचानक मला रात्री लवकर जाग अली त्या वेळी मी खाली पहिले तर अविनाश भल्या पहाटे उठून कसरत करत होता तो बनियन आणि शॉर्ट वर होता कसरत केलेले शरीर चमकू लागले होते खूप सेक्सि बॉडी होती त्याची मी पण पाहत आणि मी विचार करू लागली कि अविनाश लंड किती मोठा असेल आणि किती वेळ तो त्याच्या बायको ला ठोकत असेल .त्याच्या बायको ला किती मज्जा येत असेल कश मी असते त्याची बायको ..,. अचानक गजर झाला मी शुद्धीवर अली . मी जिन्यातून वरती गेली

आणि सकाळ ची कामे करू लागली मग दुपारी मी आरती ला भेटली आणि असेच गप्पा मारत बसलो त्या वेळी तिला विचारले कि तुम्ही वजन कसे कमी करता तर आरती बोलली कि अविनाश सकाळी तिला उठवतो आणि रोज चालायला आणि रनिंग ला घेऊन जातो त्या मुले मी एव्हडी फिट आहे . तर मी बोलली कि उद्या पासून मी पण आले तर चालेल का माझे वजन खुप आहे मला खाली वर चढायला त्रास होती तर आरती ने होकार दिला . पुढच्या दिवशी आरती ने दरवाजा ठोकवला जॉगिंग साठी मी तय्यार हेवून बसले होते. मला पाहून अविनाश बोलला कि आज मज्जा येईल रोज आरती बरोबर जॉगिंग करून वैताग आला आहे मी पण बोलले बगु आता किती जमते आहे मी आरती आणि अविनाश तिन्ही मिळून गार्डन वर जोगिं करून लागलो माझीपहिली वेळ असल्या मुले मला थोडा त्रास होता पण हळू सवय पडणार होती . जॉगिंग वरून आल्यावर मी माझे अंग वाकळ वर सोडून द्यायचे आणि परत झोपी जायचे .मुलांची शाळा सकाळी ६ ची असायची त्या मुले त्यांना तय्यार करून जॉगिंग ला जात होते मी ये पर्यन्त नवरा पण कामावर निघून जायचा मी घरी आले कि ९ पर्यन्त झोपायची आणि नंतर कामे करायची. माझे वजन कमी होऊ लागले होते त्या मुले सेक्स ची भावना माझ्या मनात जास्त होऊ लागली होती नेहमी चा दिनक्रम सुरु होता कधी माझा नवरा मला रात्री ठोकायचा पण मला जशी हवंस होती ती भागवली जात नव्हती . दिवसा मागून दिवस जात होते . पावसाळा आला होता आणि आरती जास्त महिने गेले होते त्या मुले आरती ला अविनाश ने सांगितले कि गावी तिच्या माहेरी सोडावे लागेल मग आरती मला अविनाश च्या जेवणाची विनंती केली मी पण बोलले मी अविनाश ला दररोज डब्बा देत जाईल .अविनाश ने आरती ला तिच्य्या माहेरी सोडले . आणि मी त्याला रोज डब्बा देऊ लागली होती . आता आरती नसल्या मुले माझे पण जॉगिंग ला जाणे बंद झाले परिणामी वजन वाढू लागले .

मग मी अविनाश ला विचारले आता तुमची बायको नाही तर माझे परत वजन वाढले त्या होत्या म्हणून मी जॉगिंग करायचे आता वजन कसे कमी करू . तर अविनाश बोलला कि घाबरू नका वाहिनी मी आहे तो तुम्हला काळजी घायची कारण नाही मी तुमचं वजन कमी करतो या उद्या पासून माझ्या बरोबर जॉगिंग ला तुम्हाला चालत असेल तर … मग मी बोलले ठीक आहे पण माझे वजन कमी करून द्या अविनाश बोलला मी सांगेल तशी जॉगिंग कसरत करा म्हणजे बारीक फिट राहाल अगदी तारण्या मुली प्रमाणे मी गालात हसले आणि बोलले ‘तुंम्ही पण ना “आणि आम्ही हसून निगुन विषय टाळला. पुढच्या दिवशी मी लवकर मुले गेल्या वर खाली जॉगिंग ला तय्यार होऊन गेली . अविनाश वाट पाहत बसला होती आम्ही निगालो आणि जॉगिंग करू लागलो मी खूप दिवसातून करते म्हणून परत दमु लागले माझा १ राऊंड हो पर्यन्त अविनाश चे ३ राऊंड झाले होते खूप स्टॅमिना होतीत्या मध्ये मला तो स्टॅमिना पाहायचा होती पण मी जॉगिंग संपली होती आम्ही गप्पा मारत घरी निघालो अविनाश बोलत होता कि इकडे खाली कंपाऊंड मध्ये जागा लहान असल्या मुले कसरत करता येत नाही आता आरती नाही आहे म्हणून घरीच करतो पण घरी ओपन हवा येत नाही . मी बोलले कि त्या पेक्ष्या २ मजला वर कसरत करू ?”करू” म्हणजे तुम्ही पण करणार का अविनाश बोलला …मी आश्चयाने बोलले “हो काळ तर तुम्ही बोलला कि कसरत करावी लागेल जॉगिंग बरोबर ” अविनाश बोलला हो मी विसरलो कामाच्या मध्ये मी बोलले “खूप विसर भोळे आहात ” अविनाश बोलला काय करणार बायको नाही आहे आता द्याल ” बदाम ” …. आम्ही हसू लागलो अविनाश ला माहित झाले मी का हसले अविनाश बोलला चला रूम पाहूया मी घरून चावी घेतली आणि दरवाजा खोलला अविनाश वरती आला आणि बोलला इकडे खिडकी मोठी आहे म्हून खूप हवा येते आणि कसरत करताना दिसणार पण नाही कोणाला ठीक आहे सुरु करूया का ” मी बोलले काय तो बोलला कसरत तुम्हाला काय वाटले ” मी लाजले बोलले नको अशी पण जॉगिंग मुले खूप थकली आहे जरा घरी जाऊन पडते .अविनाश बोलला कि तुम्ही झोप मी करतो ‘ कसरत “. मी परत लाजून बोलले काय बोललात तर तो लाजत बोलला वाहिनी तुंम्ही घरी जा मी कसरत करून रूम बंद करून चावी देतो. मी खाली घरी आले आणि झोपी गेली . नंतर उतले तर अविनाश चावी घेऊन निघून गेला होती. कारण वरचे घर बंद होते मी त्याला फोन केला तर तो बोलला तुम्ही झोपला होतीमग डिस्त्रुब करू नये म्हणून चावी नाही दिली .नंतर मी नेहमीची कामे करू लागली. अविनाश सकाळ चे जेवण बाहेर करायचा आणि रात्री फक्त डब्बा घेऊन जायचा . मी जॉगिंग ला साडी घालून जायचे रात्री अविनाश आला त्याला मुली कडून जेवण पाठवले . नेहमी प्रमाणे रात्री झोपले .आणि सकाळीं उठले आणि जॉगिंग ची तयायरी करू लागले मुले डब्बा घेऊन शाळेत जाऊ लागली . मी आणि अविनाश जॉगिंग साठी निघून गेलो होती मी या वेळी अविनाश बरोबर धावू लागली पण त्याच्या एवढे जमत नव्हते शेवटी मी पण खूप थकून घामाघूम झाले अविनाश बोललेलं थकलेत का मॅडम मी बोलले “कि हो तुमच्या एव्हडा स्टॅमिना नाही आहे आमच्या कडे ” तो हसू लागला हळू हळू जमेल बोलाल . घरी निघालो आम्ही. घरीआल्यावर माझा नवरा कामावर निघून गेला होती. अंदाजे ८ झाले होते मी आणि अविनाश थकून घरी आलो होती .अविनाश बोलला “आज तरी सुरवात करायची का “… मी बोलली आज पण खूप थकली आहे उद्या करू अविनाश बोलला असे केलं तर वजन कसे कमी वयाचे असो मी जातो कास्रतिला तुम्ही झोपा . मी पण विचार करून बोलली ठीक आहे आज पासून च करू पण थोडा वेळ च करू . अविनाश बोलला जशी तुमची मर्जी आम्ही वरती रूम वर आलो अविनाश ने खिडकी खोलली खिडकी तुन मस्त गर हवा सुटली होती. अंगावर शहरे येत होते . तर अविनाश बोलला सुरु करू या का . मी बोलली\हो चला आपण फक्त पहिले कार्डिओ ची कसरत करू .कार्डिओ च्या कसरती मध्ये तुमच्या शरीरावर ताण द्यायचा असतो . मी बोलली ठीक आहे सुरु करू मी पण खूप ठाकली आहे जॉगिंग ने . अविनाश ने बोलला या मध्ये वाहिनी तुमच्या शरीराला मला हाथ लावायला लागेल चालेल ना तुम्हाला …मी थोडी लाजली आणि मी बोलली ठी नाही आता वजन कमी करण्यासाठी काही पण करायाला तय्यार आहे अविनाश हसला. अविनाश बोलला वाहिनि तुम्हला साडी मध्ये कसरत करायला जमणार नाही . एक काम करा पंजाबी ड्रेस गाळून या नाही तर काही तर सैल घालून या मी अविनाश ला बोलली माझ्या कडे पंजाबी ड्रेस नाही आहे मी गाऊन घालून आले तर चालेल का ..तो ठीक आहे बोलला . पण आता खूप वेळ गेला आहे मला कामावर जायचे आहे उद्या करू या अविनाश बोलला उद्या डायरेक्ट जॉगिंग ला गाऊन घालून या … मी हो बोलली .. चला निघू अविनाश बोलला आम्ही निघालो मी दरवाजा बंद करून टाळा लावला आणि घरी गेली मस्त पैकी १ तास झोपली .. रात्री जेवणा मी चिकन बनवले आणि अविनाश ला जास्त चिकन पाठवूंन दिले … सकाळी ,मी नेहमी प्रमाणे ५ ला उठून मुलांचे आणि मिस्टर चे डब्बे तय्यार करून गाऊन घालून जॉगिंग ला निघाली. खाली अविनाश वाट पाहत सूर्यनमस्कार करत होता मी आल्यावर तय्यार झाला आणि आम्ही निघालो नेहमी सारखे अविनाश जॉगिंग मध्ये पुढे उदे धावू लागला होता आज मी पण त्याच्या बरोबर धावू लागली होती … अखेर ४० मिनिट धावून पूर्ण थकून गेली होती मी …अविनाश मात्र अजून पण ताजा तवाना होता ..आम्ही घरी निगालो . घरी पोचलो तो पर्यन्त मिस्टर निघून गेलॆ होते . मी वरच्या रूम ची चावी घेऊन रूम घोलून घेतली अविनाश रूममध्ये आला त्या घालून एक मुलायम वाकळ आणायला लावली आणि तो खिडक्या खोलू लागला … मी घरून वाकळ आणली आणि अंथरली अविनाश बोललाआता सुरु करू या मी बोलली अंग दुखते आहे जास्त वेळ नाही जमणार ठीक आहे थोडा वेळ करू चला या इथे पहिले थोडा सूर्यनमस्कार करूया म्हणून मी सूर्यनमस्कार ची पोझ घेतली आणि हळू हळू करू लागली पण वजन जास्त असल्या मुले जास्त जमत नव्हते तर अविनाश ने माझ्या बॉडी ला आहेत लावला आणि मला सपोर्ट देऊ लागला त्याच्या स्पर्श ने मला वासनेची वीज चमकू लागली होते त्याचा हाथ माझ्या कमरे वर होता आणि मी खाली वर सूर्यनमस्कार करत होते अनिता तो मागून मला आधार देत होता …पण आधार देता ना त्याचा लंड माझ्या गांडी मध्ये स्पर्श करत होता त्याचा लंड आता खूप ताणाला आहे असे समजत होते . नंतर अविनाश बोलला आता आपण कार्डिओ सुरु करू या … कार्डिओ साठी अविनाश ने मला उभे केले होते त्या यामध्ये मला हाथ पुढे करून उंटक बैटक मारायला लावता होता या ला मध्ये खूप वजन पायावर मंडी वर पडत असल्यामुळे त्याने त्याने माझ्या बॉडी ला पाठून सपोर्ट देत होता या वेळी मी ज्यावेळी खाली बसायची तो त्याच्या सपोर्ट वरती घायचा या मी मध्ये त्याचा लंड माझ्या बोच्या ला घासत होता मी पण मज्जा गेत होती पण खूप थकल्या मुले जाणवत नव्हते . अविनाश बोलला वाहिनी तुम्ही थकला आहेत आज पुरते बस करू .. आणि मी ऊटले मी पूर्ण घामाघूम झाले होते हाथ पाय खूप दुखायला लागले होते ..अविनाश बोलला वाहिनी सवय लागेल मग नाही दुखणार . अविनाश बोलला मी निघतो तो निघून गेला मी कशीबशी उठली आणि घरी गेली त्याच अविनाश घरी आला . जेवण करून अविनाश झोपला. माझे पाय आणि अंग खूप दुखत असल्या मुले मला झोप येत्नावती मी माझ्या पती ना पाय आणि अंग चोळायची विनंती केली ते पण तेल लावून माझ्या नागाची मालिश करत होते सकाळी नेहमी प्रमाणे मी उठली आणि मुलाना डब्बा करून जॉगिंग साठी तय्यार झाली अविनाश खाली तय्यार होऊन बसला होता . तो बोलला काय मॅडम लेट केले ..डब्बा करायला लेट झाले रात्रभर आमचे हे पाय चोळत होते पाय आणि शरीर अजून हि खूप दुखत आहे तर तो बोलला चला ते औषध देतो आणि त्याने आतून एक बाटली काळे औषध आणले ज्याचा वास हा दारू सारखा येत होता मी त्याला बोलली शी याचा वास खराब आहे तर ते बोलले एक घ्या आराम पडेल आणि मी पण घेतो त्याने आणि मी एक झटक्यात डोळे मिटून अर्धी अर्शी बाटली घेतली मला उलटी येत होती तार्त्यानी मला पाणी दिले आणि बोलले आणि आम्ही जॉगिंग ला लागलो . हळू हळू माझे पाय आणि अंग दुखायचे कमी झाले होते आणि आज अविनाश बरोबर मी धावत होती पण त्या बरोबर माझ्या शरीरात खूप ऊर्जा येत होती आज अविनाश बरोबर मी ४ राऊंड पळाले .. पण हळू हळू डोके गर गर करून थकू लागले होते … आम्ही घरी निघालो आज माझे मिस्टर नेहमी प्रमाणे कामावर निघून गेले होते .. मी घरून चावी आणली आणि वरची रूम उघडली ..अविनाश बोलला काही फरक पडला का मी बॊलली थोडा पडला पण आज जास्त च जॉगिंग केली त्या नादात … ठीक आहे सवय पडेल वाहिनी धीर तेव्हा कि असे पण जास्त दमलात कि इथेच झोपा वाकळ तर आहेच … मी बोलले बघते .. मग अविनाश बोलला चला कसरत सुरु करू म्हणून त्या मला पहिले सूर्यनमस्कार करायला लावले २० मला जमत नव्हते तो माझ्या मागून मला सपोर्ट देत होता आज त्याचा हाथ माझ्या कमरेच्या वरती बॉल वर होता माझे मोठे बॉल त्याच्या हाथात होते आणि तो मला खाली वर करत होता . नंतर कार्डिओ साठी अविनाश ने मला उभे केले होते त्या यामध्ये मला हाथ पुढे करून उंटक बैटक मारायला लावता होता या ला मध्ये खूप वजन पायावर मंडी वर पडत असल्यामुळे त्याने त्याने माझ्या बॉडी ला पाठून सपोर्ट देत होता या वेळी मी ज्यावेळी खाली बसायची तो त्याच्या सपोर्ट वरती घायचा या मी मध्ये त्याचा लंड माझ्या बोच्या ला घासत होता मागून माझ्या गाडीला हाथ लावत होता .हि कसरत मी २० मिनिट केली . हळू हळू मी दमायला लागली होती आणि त्या औषध मुले चक्कर येत होती पण अविनाश मला पकडून होता आता त्याने मला खाली झोपवले आणि माझ्या पायावर तो हळू वजन टाकून बसला होता आणि मला माझ्या सपोर्ट ने माझी बॉडी उचलायला लावत होता असे आम्ही १५ मिनिट केले .त्याचा लंड माझ्या दोनी पाय मध्ये ताणून होता .नंतर त्याने सांगितले आपण स्टिचिंग करू मी बोलले अविनाश मी खूप दमली आहे उद्या करू तो बोलला वाहिनी हे लास्ट करू मग तर झोपणार च आहेत ना .. माझा नाईलाज होता त्याने मला वाकळ वर झोपवले आणि माझा एक पाय उचलून माझ्या कापला पर्यन्त आणत होता आता पाय उचलल्या मुले माझी मॅक्सि वरती झाली आणि माझी निक्कर आणि माझ्या मांड्या उघड्या पडू लागल्या होत्या पण नाईलाज होता त्यांना माझ्या गोऱ्या मांड्या आणि निकर पर्यन्त सर्व पाहत होता आणि मी दमली असल्या मुले काही बोलत नव्हते सर्व तोच करत होता त्याचा लंड माझ्या पायाला आणि पुचीवर स्पर्श होत होता माझ्या पुचची मधले किडे वळ वाळू लागले होते आता तो एके करून दोनी पाय माझ्या कपाळ पर्यन्त लावत होता हळू हळू मला त्याचा लंड चा स्पर्श आवडू लागला होता. २० मिनिटे स्टिचिंग केल्या वर अविनाश बोलला वाहिनी बस झाले . राहिले उद्या करू .. मी अशीच पडून होते आणि मॅक्सि सरळ करत होते . अविनाश बोलला वाहिनी उठा आता त्याने टॉवेल ने त्याचे अंग पुसले आणि मला दिला मी पण माझे तोंड आणि हाथ पाय पुसले . अविनाश बोलला वाहिनी मी घाली जातो तुम्ही येत खाली मी बोलली नाही मी आज खूप दमली आहे मी आज इथेच थोडा वेळ झोपेल तुम्ही में गेट ची कडी लावून जा मी उठलाय वर खाली येऊन खोलते माझ्या पण चावी आहे. दरवाजा पुढे करा फक्त . अविनाश निघाला खाली जायला आणि दरवाजा पुढे केला .. मी घड्याळ पहिले ८. ३० मिनिटे झाली होती अजून १ दिड तास झोपु शकणार होते कारण काहीच काम नव्हते आज . मी अंग वाकळ वर टाकून दिले .. हळू हळू अविनाश च्या लंड चा स्पर्श माझ्या स्वप्नात येऊ लागला होता .. ठीक ४० मिनिट माझी झोप पूर्ण होणार होती .. तितक्यात दरवाजा खुलला मी प्रफूम च्या वासाने ओळखले अविनाश आला आहे मी मुद्दाम झोपून च राहिली अविनाश आला होता बोलला वाहिनी झोपल्या आहेत वाहिनी ना झोप जास्त आहे वाटते . ते त्याची बॉटल घ्यायला आले होते . माझ्या जवळ बसले माझ्या ओठ वर माझे ओठ ठेवले होते मला उटायचे मनात आले होते मन माझ्या शरीर ने साथ दिली नाही कारण शरीर तो स्पर्श हवाहवासा वाटत होता खूप दिवसा पासून शरीर भुकेले होते तो माझ्या माझ्या मॅक्सि वरून हाथ फिरवत होता तो माझ्या ओठाला चोकत माझ्या दोन्ही बुब्स ला त्यांच्या हाताने कपड्या वरून दाबु लागले होते

तो हळू हळू माझी मॅक्सि वर वर करत होता आता त्याने माझी सर्व मॅक्सि वर केली होती आता मी त्याच्या समोर फक्त चड्डी वर होते आणि माझ्या सर्व अंगावर ते हात फिरवू लागले होते आणि मग त्या मुळे मी एकदम गरम झाले होते तरी हि मी माझ्या भूखेच्या भावना काबूत ठेवल्या मग ते एक दुध तोंड मध्ये घेऊन त्याला चोकू लागले होते आणि भूखेच्या भावना काबूत ते माझा एक बुब्स तोंड मध्ये घेऊन एकदम जोर जोराने चोकत होते आणि दुसरा हात मध्ये घेउन्न दाबत होते आणि माझ्या तोंडून आता हः या आत ग्य्ग्य याय औऔ इईफी ईई आय्य आय्य उऊ ओह उऊ असे आवाज निगणार च होते पण मी मनात लय मनात ओरडू लागली होती आणि आता मी पण एकदम गरम झाले होते आणि आता मला खूप सेक्सी फील होत होते. ते माझा एक बुब्स तोंड मध्ये घेऊन एकदम जोर जोराने चोकत होते आणि दुसरा जोर जोराने दाबत होते आणि , ते असेच माझे बोल एकदम जोर जोराने १० मिनिट चोकत होते आणि मग परत माझ्या होटावर ओठ लावून कीस करू लागले होते मला खूप मजा येत होती, मग काही वेळ असे केले कि मग त्यांनी माझे पाय पसरले होते आणि माझ्या पेटीकोट मध्ये तोंड टाकले होते आणि माझ्या पेंटी ला ते ओडून काढू लागले होते त्यांनी माझा एक पाय पॅंटी मधून काढून टाकलं एका पायात माझी पॅंटी होती आता माझी पुची त्याच्या समोर होती

ते माझ्या पुची मधे तोंड लावून एकदम जोर जोराने ओढून चोकू लागले होते, आणि ते माझ्या पुची मध्ये जीभ टाकून आत बाहेर करत होते, आता मी तर एकदम गरम झाले होते आणि ते मग माझ्या पुची मध्ये बोट टाकून आत बाहेर करू लागले होते आणि मला पण त्याच्या लंड चा स्पर्श जाणवू लागला होता आणि मग त्यांनी माझी पुची ५ मिनिट चाटली होती. मी एका मुड द्या प्रमाणे झोपायचे नाटक करत होते . अविनाश मध्ये च बोलला काही पण बोलला पण वाहिनीच्या जी चव हाथाला आहे त्या हुन जास्त चव त्यांच्या शरीराला आहे मग अविनाश माझ्या डोक्या जवळ आला त्याने माझे तोंड उगडण्या साठी माझे तोंड उगडात होता पण मी उगडून दिले नाही त्याने माझे गाल आणि हॉट या यामध्ये लंड टाकला आणि एकदम जोर जोराने आत बाहेर करू लागले होते , ते माझे डोके पकडून माझ्या तोंड मध्ये लंड टाकत होते आणि आत बाहेर करत होते, मी झोपणाचे नाटक सुरु होते त्यांनी तोंडातून लंड काढला , मग त्यांनी माझे पाय पसरले होते आणि माय्झा पुची मध्ये लंड टाकून दिला होता आणि मला ठोकू लागले होते, मग मी पण एकदम मस्त होऊन ठोकून घेत होते, ते मला एकदम जोर जोराने लंड आत मध्ये टाकून ठोके मारत होते आणि मला ठोकत होते, आणि बरोबर माझे बोल पण दाबत होते आणि मी त्याच्या कडून ठोकून घेत होते.त्या वाटत होते कि अजून हि मी झोपली आहे मी त्याचा लंड एकदम माझ्या पुची मध्ये घेऊन ठोकून घेत होते आणि तो पण आता एकदम जोर जोराने माझ्या पुची मध्ये लंड आत बाहेर करू लागला होता आणि मला खूप मजा येत होती आता माझ्या पुच्ची मधून पच पच पच पच आवाज येत होते आणि आता माझे श्वास पण एकदम वाढले होते आणि . बरोबर माझे ओठ पण चोकत होता आणि त्याने माझी सर्व मस्ती काढून टाकली होती आणि ते एकदम जोर जोराने ठोकत होते आणि थांबायचे नाव घेत नव्हते, मला तर असे करून खूप मजा येत होती आणि आज खूप वर्षयाने मी दुसरा माणूस मला ठोकत होता आणि मी मजा घेत होते, मग त्यांनी मला असेच एकदम जोर जोराने १५ मिनिट ठोकले होते आणि मग त्याचा सर्व माल मी माझ्या पुची मध्ये काढून टाकला होता. मग तो तोडा शांत झाला त्याने माझ्या पुचित ले वीर्य कापडाने साफ करून घेतले आणि एक आडवा करून मला चड्डी घातली मी हे सर्व अनुभवत होते आणि गालात गालात हसत होते त्याने माझा पेटीकोट आणि मॅक्सि खाली केला .. माझ्या कडे पाहून बोलला वाहिनी आज मला तुम्ही खूप मज्जा दिली थँक यु बोलून माझ्या कपाळ ची किस घेतली आणि कपडे घालून निघून गेला माझं शरीर आज खूप च दमून गेले होते या मुळे मी उठली तर १० वाजले होते .अर्धा तास अविनाश मला झवत होता काही वेळाने मी उठून मॅक्सि साफ करून खाली आली तो पर्यत अविनाश कामावर निघून गेला होता .. मी आंघोळ करायला गेले फ्रेश होऊन चहा नास्ता केला आणि विचार करू लागले तर माझ्या अंगावर शहरे उभे राहत होते हळू हळू मनात आलेकी खरी मज्जा अजून घायची आहे . १२ वाजले मुले शाळेतून आली .अविनाश चा कॉल आला होता तो बोलला वाहिनी आज मस्त कसरत तुम्ही केली अशीच कराल नक्कीच तारण्या पोरी प्रमाणे दिसू लागलं . मी बोलली माझ्या पेक्ष्या तुमीच माझयावर जास्त कसरत करत होता ..म्हणजे अविनाश विचारू लागला .. मी बोलली घाबरू नका तुम्ही मला कसरत करण्यासाठी मेहनत गेट आहेत त्या बद्दल बोलते आहे ..अविनाश उचारला ओह्ह ठीक आहे . चला आज लेट येएल घरी ताट ठेवून जा .. मी बोलली ठीक आहे सकाळी मी उठले आज अंग खूप दुखत होते त्या मध्ये दोन्ही मुलांची वार्षिक परीक्षा सुरु झाली होती परीक्षा हि दुपारची १ ते ४ असल्या मुले मला सकाळी कसरत करता येणार नव्हती . मी तयार झाले जॉगिंग ला खाली अविनाश कसरत करत होता मी बोलली निघूया का … आम्ही जॉगिंग ला निगालो .. आज मस्त ५ राऊंड जॉगिंग करू लागले ते पण अविनाश बरोबर अविनाश पण बोलला वाहिनी खूप फरक पडला आहे आज तुमच्या मध्ये काळ च्या कसरती चा मी पण गालात हसू ” हो ना ” काय तुम्ही एव्हडी मेहनत घेत आहेत माझ्या वर मग फरक पडणारच .. अविनाश पण हसू लागला आम्ही निघालो ..घरी आल्यावर मी अविनाश ला बोलली

कि आज आसुसून मुलांची परीक्षा सुरु होत आहे म्हणून मुले घरीच असतात १ वाजे पर्यन्त त्या नंतर कसरत करता ये एल का ? अविनाश बोलला वाहिनी माझी ड्युटी ९ ला असते दुपारी कसे जमणार .. ठीक आहे तुम्ही बोलत असाल तर पण थोडा दिवस कसरत थांबवू पण जॉगिंग सुरु ठेवू … मी पण हो बोलली ठीक आहे मी जातो म्हणून घरात शिरला मी पण माझ्या घरी गेली आणि मुलांना उठवून त्याचा अभ्यास घेऊ लागली आम्ही दररोज जॉगिंग करू लागली अविनाश बरोबर १० दिवस झाले .. मुलांचे २ पेपर शिल्लक होते ..आणि ते पेपर सकाळचे होते .. आम्ही सकाळी जॉगिंग वरून आलो अविनाश घरी जात असताना त्याला बोलली थांबा आज कसरत करू तर तो बोलला मुले नाहीत का .. मी बोलली कि आज त्याचे पेपर सकाळ चे आहेत .ओक ठीक आहे. आम्ही वरती गेलो अविनाश ने खिडकी, खोलली .. आणि आम्ही नेहमी प्रमाणे सूर्यनमस्कार आणि सस्ट्रेचिंग ऊतक बैठक मारत होते .. खूप दिवसातून करत असल्या मुले दमली होती आणि पाय पण दुखायला लागले होते .अविनाश बोलला काय झाले वाहिनी गुडके दुखु लागले का परत मी हो बोलली ठीक आहे तुम्ही राहू द्या आज असे पण ४० मिनिटे आज कसरत झाली आहे .. मी खाली बसली त्याला बोलली]तसे नाही हो आमचे हे आता उशिरा थकून येतात म्हणून पाय चोळत नाही नाही तर एवढे नाही दुखत कधी तर अविनाश बोलला मी काही करू का तर मी त्याला बोलली तुम्ही चोळाल का घुडगे ? तो बोलला का नाही .. मग चोळा म्हणून मी खाली पडले .. मग जेव्हा त्यांनी मला टच केले होते तेव्हा माझे पूर्ण शरीर एकदम गरम झाले होते आणि मला खूप मस्त वाटत होते, मी तेव्हा ब्रा पेंटी घातली नव्हती, ते माझे पाय मालिश करत होते.मग मी म्हणले कि मला गुडघ्या मध्ये दुखते आहे, तर ते अविनाश बोलला कि खिडकी आणि दरवाजा बंद करू का

. मग मी म्हणले कि दरवाजा बंद करून द्या, मग त्यांनी दरवाजा बंद केला होता आणि तेल घेउन्न माझे गाऊन गुडघ्या पर्यंत वर केले होते, मग ते पाहून एकदम चकित झाले होते, बहुतेक त्यांना माझी पुच्ची दिसली होती, मग ते मालिश करू लागले होते. माझी नजर त्यांच्या लंड वर गेली होती तर तो शॉर्ट मधून बाहेर यायला धडपड करत होता, मग मी माझे पाय थोडे पसरले होते तर त्यांना माझी पुच्ची चे दर्शन झाले होते, आता ते पण गरम होऊ लागले होते आणि मालिश करत होते, मग मी पण थोडे झोपायचे नाटक करू लागले होते.मग त्यानि हळू हळू माझ्या मांडी पासून माझ्या पुच्ची पर्यत हात फिरवणे चालू केले होते आणि माझे तर आता पाणी निघाले होते, मग त्यांनी माझ्या पुच्ची ला टच करणे चालू केले होते आणि काही वेळाने त्यांचे एक बोट माझ्या पुच्ची च्या भिंतीला लागत होते, आता माझे श्वास वाढले होते, मग त्यांनी मला उठवायचा प्रयत्न केला होता पण मी नाटक करत राहिले होते.

 
मग त्यांना पण समजले कि मला पण मजा येत आहे, त्यांनी परत त्यांचे काम चालू केले होते, मग ते सरळ माझी पुच्ची बोटाने ठोकत होते, , आता मी तर एकदम वेडी झाले होते आणि आणि अचानक मी उठली आंणि म्हणाले काय करताय अविनाश तुम्ही अविनाश म्हणले कि सोरी माझ्या कडून चूक झाली मग मी विचारले सरळ विचारले असते तर मी नाही म्हटले असते का ? तुम्हचा तर हक़क़ आहे माझे वजन जे तुम्ही कमी केले . मी म्हणाले.मग काय माझी पुच्ची पसंत आली? तर ते माझ्या जवळ आले होते आणि मला कीस करत म्हणले कि तुझी पुच्ची तर एकदम स्वर्ग आहे, इतकी सुंदर पुची मी कधी पहिली नाही आहे, मग मी म्हणले कि चाटायचे आहे का? मग उशीर का करत आहे? आता ते पण एकदम मूड मध्ये आले होते मग तो उठला आणि आपले कपडे काढायला लागला. तो पूर्णपणे उघडा झाला. आता अविनाश मला बोलला वाहिनी मी तर कपडे कडून तय्यार आहे तुम्ही पण कपडे काढा ना प्लिज .. मी बोलली मी खूप थकली आहे तूच काढ

एवढे ऐकल्यावर अविनाश ने मला मिठी मारली आणि माझी गाऊन काढून टाकली आणि माझ्या बॉल ला चोळू लागला .. मी उत्तेजित होऊ आई ग…. आईईईई ओरडू लागली

मी त्याच्याकडे तोंड करून उभी झाले. त्याबरोबरच मला त्याचा मोठा उठून कडक झालेला लंड दिसला. त्याचा साईझ बघताच मी मोठा आ.. वासला आणि त्याला म्हणाले, “कित्ती मोठा आहे तुमचा लंड! माझ्या नवऱ्याचा तर काहीच नाही याच्या समोर.” तो म्हणाला, “मग घ्याना तो आपल्या तोंडात आणि चोखून काढा मोठा लंड.” अविनाश ने माझा एक हाथ त्याच्या लंड ठेवून पुढे मागे करायला सांगितले मी पहिल्यांदा अविनाश लंड पाहत होते तो सर्जेराव च्या लंड पेक्ष्या ३ इंच मोठा आणि जाडजूड होता .” अविनाश च्या लंड ची साईझ ९ इंच होती खर्च पोलीस चे लंड आता समजले का मोठे असतात ते .. अविनाश माझ्या वर तुटून पडला होता माझ्या बेंबी ला कमरेला आणि पुच्ची ला चोकत होता

त्या बरोबर मी त्याच्या लवड्याशी बसले आणि मी बोलले मी तोंडात नाही घेणार मला घाण वाटते मी आमच्या यांचे पण तोंडात नाही घेत …त्या वर तो बोलला याचे तुमच्या यांचा एवढा मोठा नाही म्हणून तर तुम्ही आता इथे आहेत प्लिज घ्या एकदाच मी इच्छा नसून पण त्याचा लंड चोकू लागले. काही वेळाने मला मजा येऊ लागली मी लंड खुप आत घेऊ लागली आणि त्याला ओठाने दाबू लागले. काही वेळाने त्याने माझे केस धरले आणि जोर जोराने लंड माझ्या तोंडात घालू लागला. त्याचा लंड तोंडात घालून चुसायला लागले. सोबतीला मी त्याचे बॉल्स ही दाबत होते. त्याचा लंड माझ्या तोंडात अगदी फिट बसत होता. त्याच्या लवड्याचा गुलाबी अग्रभागी मी जिभेने चाटून घेत होते. तो माझ्या जिभेच्या स्पर्शाने बेभान होती चालला होता. त्याने माझं डोकं पकडलं आणि माझ्या तोंडात अगदी आतपर्यंत त्याचा लंड खुपसायला लागला.

मग त्याने मला उचलले आणि वाकळ वर ठेवले. आता तो माझी चुदाई करणार होता. त्याने माझे पाय फाकवले आणि आपला लंड माझ्या पुच्ची वर घासायला लागला. त्याच्या लवड्याचा स्पर्श माझ्या पुच्ची च्या दाण्यावर होती होता. मी आनंदाने कण्हत होते, “आआह्ह .. अरे अविनाश प्लिज लवकर घाल ना तुझा लंड माझ्या पुच्चीत मला राहवेना आता कोणी येण्या आधी

तो म्हणाला, “हो मॅडम, तुमची पुच्ची तर आता माझीच आहे. चोदतो मी तुम्हाला.” असे म्हणून “इतक्यात त्याने त्याचा लंड माझ्या पुच्ची वर ठेवला आणि मला पाहत एक धक्का दिला. मी ओरडले, ऐईईइ मेले मीईईईईइ ओह्ह्ह्ह ओह्ह्ह्ह ओह्ह्ह्ह त्याचा लंड खूप मोठा होता आणि मला खुप दुखत होते.” तो माझ्या अंगावर झुकला आणि माझे बॉल्स दाबत आपली गांड हलवत तो माझी पुच्ची झावायला लागला. मी त्याच्या मोठ्या लवड्याने आतून हादरली होती. तेवढा मोठा लंड मी कधीच माझ्या पुच्ची त घेतली न्हवती. पण मला खूप आनंद ही येत होता. त्याचा लवडा माझ्या पुच्ची च्या आतील भागाला स्पर्षत होतीआणि मला अपरिमित सुख देऊन जात होता. तो जसजसा आपला लंड आतबाहेर करायचा तसतसा मला आणखीच मजा वाटायला लागली.

तो मला चुम्बन करत माझी पुच्ची झवत होता. मी त्याची गांड पकडून, त्याला कुरवाळत मला आणखी जोरात झवायला लावत होते. त्याने माझे पाय फाकवुन धरले होते. त्यामुळे माझी पुच्ची पूर्ण खुली झाली होती. माझ्या पुच्ची च्या भेगेत तो आपला लंड घालत होता. आम्ही दोघेही एकमेकांच्या डोळ्यात डोळे घालून झवण्याचा आनंद लुटत होती.

मग त्याने मला पलटवले आणि माझ्या पाठीवर कीसेस करायला लागला. किस करत करत तो माझ्या गांडीवर आला आणि त्यावर किस करत माझी कम्बर पकडली आणि माझी गांड उंचावली. आता मी कुत्री बनले होते. त्याने माझी पुच्ची चाटली आणि मग आपल्या लवड्याने माझी पुच्ची चोदायला लागला. मी त्याच्या ठोक्यानी पुढं मग होती होते. मी अत्यंत आनंदी होती बडबडत होते, “अहह उन्नन उम्म्म गगग संससस…”

तो माझ्या गांडीला चपटा मारत मला हेपत होता. मग त्याने माझ्या ओल्या पुच्ची तुन लंड काढला आणि माझ्या गांडीवर टेकवला. आता तो माझी गांड मारणार होता. मी घाबरून म्हटले, ज गांड नका मारू मी आता पर्यन्त माझ्या नवऱ्या ने पण नाही मारून दिली …तो ऐकत नव्हता तो बोलला काही नाही होणार वाहिनी एकदाच घ्या मग सवय हो एल मी घाबरून म्हटले “हळू मार ह माझी गांड, तुझा लंड खूप मोठा आहे.” तो म्हणाला, “हो मॅडम अगदीच प्रेमाने मारतो बघा मी तुमची गांड.” असं म्हणून तो त्याचा लंड माझ्या गांडीत घुसवायला लागला. माझी गांड त्याच्या मोठ्या लवड्याने फाटत होती. त्याने अर्धा लंड माझ्या गांडीत घातला आणि मी ओरडली, “आआआहहहहहहह….. माझी गांड…….”

त्याने लंड बाहेर काढला त्याने मला तेल आणायला लावले आता मी अशी नागडी माझ्या खालच्या रम मध्ये गेली आणि तेल आणले आणि त्यावर तेल लावलं. थोडं तेल त्याने माझ्या गांडीला ही लावलं आणि मग परत त्याने आपला लंड माझ्या गांडीत घातला. आता त्याचा लंड सटकन आतमध्ये शिरला. तो आता भकाभक माझ्या गांडीत लंड आतबाहेर करत ठोकायला लागला. जी गांड मी माझ्या नवऱ्याला ही मारायला दिली न्हवती तीच गांड आता एक अनोळखी व्यक्ती मी मारायला दिली होती.

तो माझी गांड फाकवुन माझी गांड ठोकत होता. त्याच्या लंड च्या गोट्या माझ्या पूची ला धडकत होत्या . आणि माझ्या पैंजण चा आणि बांगड्याचा आवाज पूर्ण वरच्या रम मध्ये फिरत होता मग त्याने आपला लंड माझ्या गांडीतून काढला आणि तो वाकळ वर लेटला. मग मी त्याच्या अंगावर बसले आणि त्याचा लंड मी माझ्या गांडीत घातला आणि त्यावर उड्या मारायला लागले. आता मी त्याच्या मोठ्या लवड्याचा नियंत्रण घेतली होती. मी मध्ये मध्ये त्याचा लंड माझ्या गांडीतून काढत माझ्या पुच्ची त घालत परत झवत होते.

तो माझे बुब्स दाबत माझं झवन एन्जॉय करत होता. मग मी पालटले आणि माझी गांड त्याच्याकडे करत परत झवायला लागली. तो माझी गांड पकडून तिला आपल्या लवड्यावर आदळत होता. खूप सारे ठोके मी त्याच्या लवड्यावर घातले आणि मग मी मोठयाने ओरडत पाण्याची धार माझ्या पुच्ची तुन त्याच्या लवडायवर सोडली. त्या पाण्याने त्याचा लंड न्हाहून निघाला होता.

मी उठली आणि त्याचा लंड तोंडात घालून चोखायला लागली. आता अविनाश ही ऑर्गसम यायला लागले. तो ही मोठ्याने ओरडत त्याच गाढ वीर्य माझ्या तोंडात सोडायला लागला. माझ्या तोंडातून त्याच वीर्य ओरघळत माझ्या हातावर पडत होती. त्याचा लंड चांगलाच कडक झाला होता. मी हलवून त्यातलं पूर्ण वीर्य बाहेर काढलं. र्य काढल्या नंतर हि त्या चा लंड उभा च होता …आज समजत नव्हता अविनाश चा काय प्लॅन आहे त्याचा लंड खाली बसत नव्हता मला खूप मजा येत होती. त्याच्या लंडा मध्ये खरेच खूप दम होता, मी ४ वेळा पाणी सोडले होते. पण त्याचे काही निघायला पाहत नव्हते. मग त्याने माझे केस पकडले आणि त्याच्या जिभेने माझी जीभ घासू लागला आणि मला कीस करू लागला. काही वेळ असे करून त्याने मला उलटे झोपवले आणि माझे पाय वर करून माझ्या पुच्ची वर त्याचा लवडा सेट केला आणि मला ठोकू लागला. आम्हाला सेक्स चालू करून 90 मिनिटे झाली होती. मी खूप दमले होते. मग त्याने ठोक्याची स्पीड वाढवली आणि त्याने पटकन त्याचा लंड बाहेर ओढला आणि त्याचा सर्व माल माझ्या बॉल वर टाकला. गरम गरम वीर्य पडताच मला शांती झाली आणि तो माझ्या वर पडून राहिला. मग आम्ही कपडे घातले आणि माझ्या रूम कडे जाऊ लागले. अविनाश ने मला कीस केली आणि म्हणाला कि तसे तुम्हाला सोडायची इच्छा होत नाही. पुढच्या वेळी यापेक्षा जास्त मजा येईल. शेवटी मी अविनाश ला बोलली चल मला तय्यार होण्याचे आहे कोणी ये एल … मी अविनाश डोळा मारून बोलली कि अशी पण तुझी या प्रकार च्या कसरती मी खूप थकली आहे जात आराम करू दे … चला वाहिनी तुमची मर्जी बोलून अविनाश माझ्या होटावर होठ ठेवून माझी किस घेऊन लागला आणि एका हाथाने माझे बॉल घासू लागला होता मी बोलली चला अविनाश जाऊ द्या मला परत करू आपण तो बोलला आता परत कधी करू मी बोलली उद्या सकाळी करूया .तो बोलला मग आज याला ( लंड ) कशे शांत करू …अशी पण आज सुट्टी आहे मी बोलली बघू काय जमते का … मी उठून बाथरूम मध्ये जाऊन पुच्ची साफ करून घेत होते अविनाश पण तिकडे येऊन मला पाठून पकडले …मी बोलली सोढा ना आता प्लिज ..ठीक आहे .. मी पुची साफ करून बाहेर आले आणि गौण घालून खाली निघुन गेले अविनाश बरोबर झवाझवी च्या नादात १० वाजून गेले समजेलच नाही आणि आज शनिवार असल्या मुळे मुले लवकर योणार होती .. मी ओंघोळी गेली आज अंघोळ करताना अंगावर अविनाश चा बॉडी आणि त्याच्या वीर्य चा वास अजून येत होता आणि मी संमोहित होत होती माझ्या पुच्ची तुन अजून त्याचे वीर्य पडत होते . ओंघोळ झाली मी तय्यार होऊन जेवणाची तय्यारी करू लागली … मुले आलीत . मुलांना सांगितले अविनाश काका ना सांगा आज जेवण काय बनवू …माझी मुलगी खाली गेली आणि काही मिनिट वर अली आणि बोलली काका बोलले आज चिकन बनवा. मी मुलाला चिकन आणायला पाठवले . आणि चिकन बनवू लागले दुपारी मुलांना पाठवले अविनाश जेवायला बोलावया तो आला आणि आम्ही जेवत होतो तो माझ्या कडे पाहून हसत होता मी पण लाजत होते आमच्या मध्ये जे झाले ते आठवून जेवण झाले .. अविनाश बोलला वाहिनी आज चे जेवण खूप मस्त होते परत कधी असे टेस्टी जेवण मिळेल खायला मी बोलली धीर धारा मिळेल धीर च धरला आहे अविनाश बोलले हसून निघून गेले . मी पण भांडी घेऊन किचन मध्ये साफ करायला निघू गेली नंतर मी आणि मुले झोपून गेली मी पण झोपण्याची तय्यारी करत असताना अविनाश चा चावट मेसेज आला मी हसून रिप्ल्य दिला त्या वेळी तो विचारात होता येतेस का मी बोलली कुठे तो बोलला आकाशाची सैर्य करायला मी बोलली नको सकाळी खूप सैर्य झाली आहे अजून अंग दुखते आहे पुढच्या वेळी पाहू .. कधी तो विचराय होता सकाळी जाऊ ठीक आहे … अचानक मला सकाळी मुलांना पेपर ला सोडायला जायला लागले म्हणून आज अविनाश बरोबर झवत अर्थात कसरत न करता आली मी ये पर्यन्त अविनाश निघून गेला होता . नंतर मी दुपारी त्याला कॉल केला नाराज आहेस का विचारले ..तर तो नाही म्हटला मी बोलले जरा धीर धारा …सब्र का फळ हुमेश मीठ हि होता हे .. आम्ही दोघे हि हसू लागलो होतो .. अचानक माझ्या मिस्टर चा फोन आला होता ते रात्री गावी जायचे बोलत होते मी ठीक आहे बोलली त्यांनी मला १ दिवस साठी बॅग भरायला सांगतली … मी दुपारी झोपेत असताना अचानक अविनाश चा चावट मेसेज आला मी रिप्लाय दिला कि आज माझे मिस्टर गावी जाणार आहेत .. ठीक आहे वरती भेटू मग सर्वं तय्यारी करू न तेव .. मी मुली ला सांगून वरची रम साफ करून घेतली .. रात्री १०३० अविनाश आला तो प्रयन्त मिस्टर निगाले नव्हते .. ११ ला मिस्टर निघाले मी घर चे काम उटपू लागली .१२ ला काम आटपून अविनाश चा मेसेज ची वॉज पाहत बसली आणि मुले झोपली चेक केले .. रात्री १ ला अविनाश स मेसेज आला होता तो वरती आहे ,,, मी घराला काडी लावून वरती गेले आणि दार ठोकवले अविनाश ने दार उघडले त्याने मला चुंबन घेतले. किस करत नंतर तिने मला उचलले आणि वाकलेवर झोपून दिले आणि पुन्हा त्यांनी मला किस करायला सुरवात केली .

मी बोलली- मी बोलली झाले ना तुझ्या मन सारखे अली मी तुला झवायला .आता झव पाहिजे तेवढे

अविनाश बोलला – आज मी तुला असे झवून झवून टाकणार आहे कि परत नवर्याच्या खाली झोपणार नाहीस. आणि त्याने माझ्या गाऊन काढला , मी त्याच्या समोर लाल ब्रा आणि काली पेंट मध्ये होती . तेही फक्त ब्लू कलरचे अंडरवियर उभे होता . मी त्याच्या चड्डी उघडले आणि त्याचा लँड पकडला मी २ वेळी अविनाश चा लंड पाहत होती आणि प्रत्येक वेळी त्या लंड मागच्या पेक्ष्या मोठा मोठा होत होता .. मी बोलली अविनाश तू काय खातोस रे कि तुझा लंड माझ्या पती पेखा मोठा आहे मला भीती होती की आज पण याचा लंड माझ्या पुच्ची ला फेडणार आहे … आणि आणि आनंद हि होता हि आज मनसोक्त झवायला मिळणार आहे

त्याचा मोटा लँड मी माझ्या हाताने पकडला, मी त्याचा लंड पुढे मागे करू लागली होती तो पण माझ्या बॉल ला कुरवारात होता , तो बोलली- तुम्ही ब्रा मध्ये खूप मस्त दिसता हो. त्याने एक झटका दिला आणि माझे ब्रा के हुक तोडले, पेंटीही फाडली.

मी बोलली- काय केले हे?

बोला- नवीन आणू देतो वाहिनी .

मी बोलली- त्या दिवशी मी झोपले होते त्या वेळी काय करत होतास माहित आहे ?

अविनाश बोलला – म्हणजे तुम्ही जाग्या होता आणि माज्जा गेट होता .

मी बोलली- मी बोलली हो खूप दिवस पासून भुकेली होती म्हणून विचार केला नको अडवायला आता ?

ते म्हणाले- मला कधी वाटत होते पण हिम्मत नव्हती केली .शेवटी मला हि भीती आहे काय रिक्ट कराल. आणि मग तो मला वेडा सारखा किस करू लगा आणि आणि एका बोटाने ने माझी माझी पुच्ची कुरवाळत होता . माझी पुच्ची आता ओली झाली होरी आणि मी पण जोश मध्ये अली होती .अविनाश बोलला वाहिनी तोंडात घ्या ना प्लिज .. मी तोंड उघडले आणि त्याचा लंड चोखु लागली होती

तो म्हणाले- तो बोलला वाहिनी खूप मज्जा येते

आणि एक जोर झटका त्याने दिला आणि त्याचा पूर्ण लंड माझ्या तोंडात गेला होता .

पुन्हा तो माझी पुच्ची चाटू लागला होता आणि त्याने त्याचे वीर्य निगणार च होते कि त्याने मला बाजू ला केले आणि माझ्या तोंडावर सोडले . मी ते पुसून टाकले मग त्याने माझे पाय फाकवले . मी घाबरले होते कि आज हा माझी पुची परत फेडणार आहे

तो म्हणाला- वाहिनी घाबरू नका, आराम घालतो तुम्ही अरमत पाडा . त्याने आपल्या लँड पुच्ची वर सेट केले आणि थोडा जोर दिला, त्याच्या आधा लँड माझ्या पुच्चीत . मला वेदना झाल्या, मी बोलली- थांब, बाहेर काढा अविनाश प्लिज

त्याने माझे एक पण ऐकले नाही आणि एक झटका आणखी दिले, पूर्ण लंड पुच्ची ला फाडून आत गेला होता आता मला खूप वेदना होत होत्या पण पुच्ची ओलावा असल्या मुले दुखणे बंद झाले. पूर्ण खोली भर थप थप की आवाज येत होता , मला खूप आनंद झाला, असे वाटले की मी वेगळ्या जगात प्रवास करीत आहे, थोड्या वेळात माझे पण वीर्य निगणार होते आणि ती झटके जोरात मारू लागला होता , तिचा पूर्ण लँड माझ्या पुच्चीतून आत बाहेर वेगाने करत होता . माझे आवाज पूर्ण खोलीत पसरत होता पण माझ्या मुलाना ऐकू जाऊ नये म्हणून लगेच अविनाश ने ,माझ्या होटावर त्याचे हॉट ठेवून किससिंग करू लागला होता. काय गम्मत होती आज माझा नवरा रात्री या वेळी गाडी मध्ये गावी जातो आहे मुले खाली झोपली आहेत आणि मी अविनाश च्या लंड ची मज्जा गेट आहे हि रात्र माझ्या नेहमी आयुष्यत राहील. थोड्या वेळात माझे पाणी निघाले होते . आणि मग अविनाश ने त्याचा लंड माझ्या पुच्चीतून बाहेर काढला होता . आणि आम्ही एकमेकाला मिट्टी मारून होतो

अविनाश म्हणाले- एक बार अजून

मी बोलली – नाही नाही, आज खूप झाले आहे आणि सर्व आज च करणार आहेस का ? आता मी खूप दमले आहे आणि माझ्या पुच्चीत जळत होत आहे , खूप लांब आणि मोटाचा पहिला वेळ घेतला आहे. माझ्या मिस्टर लंड खूप लहान आणि पातळ आहे.

अविनाश बोलला – आता तुम्हाला रोज हा लंड भेटेल मिस्टर च्या लंड ला विसरलं मग

आणि त्याने त्याचा लंड माझ्या हाथात दिला आणि माझी पुच्ची कुरवाळू लागला होता .

मी बोली- तू ऐकणार नाहीस आता

अविनाश बोलला – वाहिनी एकदा प्लिज आणि या वेळे ला मला तुमची गांड मारायची आहे, पण हळू कर मी बोलली काल केले आहे त्या मुले अजून पण गांड दुकती आहे आहे . अविनाश मग तय्यार झाला होता गांड मारायला त्याने मला घोडी बनायला सांगितले . आणि तेल माझ्या गांधी च्या छिद्र वर टाकले आणि एक शॉर्ट मारला तास तास त्याचा लंड अर्धा आत गेला मी ओरडू लागली होती ” प्लिज बाहेर कधी त्याला मला सहन नाही होत आहे ” तो बोलला वाहिनी हळू बोला मुले जागी होतील .त्रास कमी हो एल वाहिनी ..तो त्याचा लंड माझ्या गांधी मध्ये आत बाहेर करू लागला होता . आता मला पण मज्जा येत होती

लगातार ‘गचागच..’पाचपच लण्ड गांडीत पेलत होता .. मी पण प्रत्येक शॉर्ट ला “आई ग… आई ग ,मेले ओरडू लागली होती

आणि हळूच त्याचे वीर्य निघायला लागले होते तसे तो माझे बॉल घट्ट दाबून तेवत होता .. त्याचे वीर्य निघाले आणि माझ्या गाडीतून बाहेर पडू लागले होते त्याने ते कपड्याने साफ करू लागला आता बी बोलले – अविनाश मला जाऊ दे आता नाही तर मुले उठतील

मग मी गाऊन घातली

मी बोलली- मला उद्या नवीन चड्डी आणि ब्रा घेऊन ये

अविनाश बोलला – वाहिनी घेऊन दे तो वो

मी निघाले अविनाश तिथेच होता घरी येऊन मुलांना पहिले ते अजून झोपेल होते मी पण मग झोपी गेले .. सकाळी ७ ला उठले ..विचार केला अजून अविनाश कसा नाही त्याला फोन केला तर माहित पडलॆ तो अचानक गावी निघतो आहे बोलत होता .. मी पण विचारले अचानक सर्व ठीक आहे म्हणजे आरती?गावी पोचल्यावर आरती ला फोन करायला सांगा. दुपारी आरती चा फोन आला होता ..ती बोलत होती सर्व ठीक आहे आम्हाला जुळे मुले होणार आहेत म्हणून याना इकडे बोलवले आहे अजून डिलिव्हरी साठी ३ महिने लागतील डॉक्टर बोलत होते …. मी बोलली काळजी घे बघू आम्ही येऊ भेटायला .. आणि हो तुमच्या यांची ( अविनाश)ची काळजी करू नका आम्ही घेतो आहे काळजी त्यांची … आम्ही गप्पा मारून फोन ठेवून दिला . अविनाश अजून ७ दिवस येणार नव्हता .. माझे मिस्टर रात्री आले आणि बोलले कि जितू ची तब्बेत खूप खराब आहे शकतो आपल्याला निघायला लागेल .. जितू माझा सक्खा भाऊ होता त्याच्या दारू पिण्या मुले आमचे पटत नव्हते. तीन दिवसांनी आम्हाला फोन आला कि तुम्ही सर्व निघून या जितू शेवटच्या गतका मोजतो आहे .मुलांना सुट्टी लागल्या मुले आम्ही सर्व्ह गावी गेलो जितू ची हालत खूप खराब झाली होती .. २ दिवसांनी त्याचे निधन झाले .. आम्ही सर्व दुःखी होतो काही दिवसांनी अविनाश चा कॉल आला त्याला सर्व सांगितले .. आत २- ३ महिने येत येणार नाही घर ची काळजी घ्या सांगितले … तो पण समजून गेला होता कि जवळच्या माणूस गेल्यावर दुखी असणार … तो बोलला काळजी घ्या आणि फोन ठेवला

 
आपण सर्वच इथे मजा करत असतो. फेसबुकवर चॅट करत असताना समोरचा मुलगा आहे कि मुलगी हे सुद्धा महित नसत तरी सुद्धा आपण आपली शारीरीक भुक सेक्स चॅट करुन भागवत असतो. बरेच ग्रुप यासाठी असतात. अशाच एका ग्रुपवर एका मुलीने ग्रुपवर पोस्ट टाकली होती “एकटीच आहे कोणी येणार का…?”, त्यावर मी कमेंट केली आणि आम्ही त्यादिवशी एकमेकांची आग चॅटवर शांत केली. त्यानंतर दोन-तीन दिवस तिचा मेसेज आला नाही, मला वाटल एका रात्रीची मजा विसरली असेल. पण एक दिवस तिने पुन्हा मेसेज केला, त्यानंतर आम्ही जवळ-जवळ रोजच चॅट करायला लागलो. कधी आम्हाला एकमेकांची सवय झाली समजलच नाही. आम्ही हळुहळु मेसेन्जरवर व्हाईस चॅट (voice chat) आणि नतंर व्हिडीओ चॅट (video chat) करायला लागलो. तिचा गोड मधाळ आवज ऐकुनच शरीरात आनंदाच्या लहरी उठायच्या. आता आम्हाला ऐकमेकांच्या शरिराची जनु चटकच लागली होती. आम्ही ऑनलाईन चॅटवर मजा करुन कंटाळलो होतो, आम्हाला ते सुख फक्त ऑनलाईन नाही तर आता प्रत्यक्षातही हव होत. त्यातच जॉब शोधत असल्याने मला मुंबईवरुन मुलाखतीसाठी फोन आला, मी त्यांना हो म्हाणुन सांगीतल आणि तिला मेसेज करुन येणार असल्याच कळवल. आमची भेटायची वेळ आणि ठिकाण नक्की झाल. आणि त्यादिवशी मी मुंबईला जायला निघालो. मुलाखातीसाठी नाही तर फक्त तिला भेटायला.

तिच नाव सांगायच राहुनच गेल, नताशा……

२ वाजता मुलाखत देऊन नताशाला भेटण्यासाठी निघालो. स्टेशनवर आमची भेट झाली. तिला बघितल आणि बघतच राहीलो. पुढचे २ मिनिट नताशला न्याहळण्यातच गेले.

नताशा रंगाने उजळ, गोबरे गाल, बाहुलीसारखे बोलके व मोठे डोळे आणि केस काळे लांब सडक. स्निग्ध गोरी त्वचा. एकदम भरलेली जवान पोरगी. रसरशीत स्तन आणि भरगच्च असे नितंब. तिची वक्षस्थळ गोलाकार होते. तिचे ओठ मला आकर्षित करत होते. तिच्या ओठावर लाल लिपस्टिक उठून दिसत होती. स्टेशनवर ट्रेनचा आवाज असुनही आमच्या दोघांत मात्र शांतता होती. आमच्यातली शांतता भंग करत ती म्हणाली,

“असा काय बघतोयस ?”

मी म्हणालो, “तुलाच बघतोय.”

ती : “पहिल्यांदा बघतोयस का ? याआधी व्हिडीओ कॉल वर बघितलयस ना ?”

मी : “कॉल वर बघितलय पण प्रत्यक्षात पहिल्यांदाच बघतोय, तु कॉल वर दिसते त्यापेक्षा जास्त सुंदर आहेस.”

ती : “सगळ इथेच बोलणार आहेस का ?”

स्टेशन वरुन आम्ही निघालो. बाहेर येऊन आम्ही दोघांनी जेवन केल (मी येणार म्हणुन ती घरी जेवली नव्हती).

ठरल्याप्रमाणे आम्ही जेवन करुन हॉटेल जायला निघालो. हॉटेल रूम आधीच बुक करुन ठेवली होती.

रूम मध्ये जाताच मी तिला मिठीत घेतल आणि तिच्या ओठांवर ओठ ठेऊन चुंबन घ्यायला सुरवात केली. ती पण मला साथ देत होती. हळु हळु मी तिचा ओठ माझ्या ओठात पकडुन चोखु लागलो. चुंबन घेताना मी तिची कंबर दाबत होतो आणि ती अजून जास्त चवताळून माझे ओठ चावत होती, मी माझे हात तिच्या स्तनांवर फिरवायला सुरवात केली. तिचे दोन मोठे स्तन गोळे कुस्करत तिच्या गोड ओठांचा आस्वाद मी घेत होतो. दोनी स्तन दाबायला सुरुवात केल्यावर तीचा श्वास गरम व तीव्र जाणवत होता. हे सगळं चालु असताना खाली बाबुरावनी उचल खाली. तीच्या डोळ्यात आता एक झिंग जाणवत होती. उसासे चालु झाले. तीव्रतेने किंचळणारी नताशा आता मंद मंद मदहोशीचे “आहssssss….. अस्ssssssss” असे आवाज काढ्न शरीरातील लाही वाढवीत होती. मी माझा बाबुराव तीच्या पोटावर गाडुन जोरात दाबु लागलो. बाबुरावच्या स्पर्शाने ती सुखावुन गेली. तीच्या ओठांवर ओठ ठेवुन चुंबनांच्या कित्येक फैरी झाडल्या. चुंबन घेत असतानाच माझी जिभ तिच्या ओठांवर फिरवत होतो मग हळुच जिभ तिच्या गुलाबी ओठां मधुन मार्ग काढत तिच्या तोंडत सरकवली. आता दोघांच्या जीभा एक दुस-यांना आलिंगन देत होत्या. आता तीलाही स्वत:वर नियंत्रण ठेवता येत नव्हत. तीने हात पुढे करुन माझ्या पॅंटची जीप काढली व बाबुरावला हातात घेतले. आता आम्ही दोघेही एकमेकांच्या अंगाची यथेच्च मुखस्वाद घेऊ लागलो. माझ्या तोंडात तीची जीभ, कधी स्तन तर कधी तीच्या मांड्या दाबने चावा घेणे तर कधी तीची मान चाटने चालु झाले. तीही तेवढ्याच जोमाने प्रतीसाद देत होती. तिला अलगद उचलुन बेडवर आपटलं. आता दोघेही निर्वस्त्र होऊन एकमेकाना चाटु लागलो. तीनी माझा बाबुवार आपल्या तोंडात घेतला होता. ती शिश्नावरुन जीभ फिरवु लागली, मी तीच्या स्तनांना दाबु लागलो. दोघांचही भान हरवलेलं. जाडजुड बाबुराव तोंडात घुसताना समजत होत तीही पट्टीची ओरल सेक्स करणारी होती. तीला तसच बेडवर झोपवुन आधी तोंडात बाबुराव घालत होतो. नताशा च्या तोंडात पुर्ण टाईट रॉड घुसत होता. मी जोरा जोरानी तोंडाला झवु लागलो. ती ही मस्तीत सगळा आत घेऊ लागली. पाच दहा मिनटं तिच्या तोंडाला झवल्यावर बाबुराव बाहेर काढला, दोन्ही पाय धरुन माझ्या जवळ ओढलं. सकाळीच साफ केलेल सुंदर योनीफुल माझ्या समोर होत. मी आधी तिच्या पुच्चीवर चुंबन घेतल आणि नंतर जिभ पुच्चीवर ठेवली. तिच्या कोमल पुच्चीवर माझ्या खरबडीत जिभेचा स्पर्श होताच ती शाहारली. मी तिच्या थरथरणार्या पुच्चीच्या पाकळ्यांवरुन जिभ फिरवु लागलो. नताशा एक हात माझ्या केसातुन फिरवत दुसर्या हाताने चादर घट्ट पकडुन पडली होती.

माझी जिभ नताशाच्या कोमल कोवळ्या पुच्चीवर मुक्त पणे फिरत होती. तिची पुच्ची चाटत असताना एक वेगळीच अनुभूती होत होती. मी तिच्या पुच्ची चाटत होतो आणि ति “आआआहहहहहह य्स्स्स्स्स्स्स शुभम ऊम्म्म्म्म चाट अजुन आत मध्ये जिभ घाल म्म्म्म्म्म” अस बोलुन मला अजुन उत्तेजित करत होती. बोट सरळ योनीत घुसवलं. ती जोरात किंचाळली. ओरडु लागली, पण मी आपलं बोट घुसडवीतच होतो. बोटानी पुच्ची झवत असताना जोरात आआआह्ह्ह्ह्ह करुन नताशाने पाणी सोडल. तस मी बोट काढुन पुन्हा माझी जिभ तिच्या पुच्चीला लावली. मी तिच्या पुच्चीतुन पाझरत असलेला कामरस चाटुन घेत होतो. नताशा आता तडफडत होती. तिच्या पुच्चीचा रस चाटत असताना ती म्हटली, “शुभम प्लिज आता रहावत नाही. तुझा बाबुराव माझ्या पुच्चीत घालुन ठोक मला”. पुच्ची चाटुन झाल्यावर तिचे दोन्ही पाय फाकवले व बाबुराव एकदाचा आत घुसविला. मी तिच्या पुच्चीत हळूच माझा बाबुरव घातला. तिचा आआआआआह्ह्ह्ह्ह्ह्ह्ह आवाज वाढला, ती अंग हलवत बोलत होती. “आआह्ह्ह्ह्ह्ह यययययय्स्स्स्स्स्स्स शुभम जोरात कर उउउउम्म्म्म्म्म माझ्या पुच्चीच पाणी काढुन तिला शांत कर.” तिच्या मधली अतृप्तीची कामवासना तिच्या बोलण्यातून जाणवत होती. लिंगाच्या प्रत्येक ठोकात तीचा आवाज वाढत होता. तिला ठोकत असताना तिला चुंबन करत होतो. तिच्या अंगावर स्वार होऊन तिच कोवळ शरीर कुस्करत होतो. सेक्स करताना ती १००% साथ देत होती. तिची नख माझ्या पाठीला ओरडून काढत होती. एक जोरत धक्का देऊन पुर्ण बाबुराव आत घातल्यावर नताशा किंचाळत उसळली, पण लगेच तीच्या अंगावर स्वार होऊन तिचे ओठा माझ्या ओठात पकडुन चोखु लागलो आणि जोरात धक्के देत यथेच्च झवत होतो. तीच्या पुच्चीत माझा बाबुराव फनकारत फिरत होता. प्रत्येक स्ट्रोक सोबत तीचं चित्कारन मला सेक्सचं वेगळं टिक अनुभव देत होतं. ती प्रत्येक स्टोकवर एक आनंदाचा चित्कार सोडुन मला स्ट्रोक जोरात मारायला भाग पाडत होती. तीचे दोन्ही स्तन हातानी चोळत खाली तीच्या भोकात बाबुराव घुसडत होतो.

आता आम्ही दोघेही त्या अंतिम सुखापर्यंत येऊन पोहोचलो होतो. मी तिचे ओठ माझ्या ओठातुन मोकळे करत तिला म्हटलो, “ नताशा मी गळणार आहे”. ति म्हटली, “आआआआह्ह्ह्ह्ह्ह्ह शुभम आत नको सोडु बाहेर काढ. अअअअस्स्स्स्स्स्स”. मी बाहेर काढुन तिच्या पोटावर धरुन जोर जोरत हलवायला लागलो. बाबुरावमधुन पांढ-या पाण्याचा निघालेला फव्वार तीच्या पोटावर सोडला आणि तृप्त होउन आम्ही दोघेही शांत झालो.
 
स्मिताचा चेहरा दिसायला एवढा खास नव्हता. पण गोर रंगा मुळे ति उजाळून दिसायची पहिल्यांदा जेव्हा ऑफिसला आली तेव्हा तोडी नर्वस असायाची तिच्या वयाच्या मुलींची लग्न होत होती.. पण तिचा गोरापाण रंग असून ही तिच्या चेह-यामुळे तिच लग्न जमत नव्हत….. पण तिच गोर रंग पाहुन मला तिला नितांत झवाची इच्छा व्हाची…. मग मि ठरवलं… की, हे पाखरु आपण उडवायचं…. मी तिच्या खुप जवळी वाढवु लागलो… हळूहळू तिला कामात मदत करु लागलो… तिला दररोज Good Morining…… जातां Bye… take care…. व्हॉट्सवर मेसेजिंग… करुन तिला माझ्यात गुतंवली…. तिने मला एकदा म्हणाली… “आपण दोघच लंचला जावुया उद्या….” मी ..”… हो म्हणालो” आम्ही दोघे नंतर दुस-या दिवशी लंचला गेलो… लंच झाल्यावर मी बिल पे करण्यासाठी पैसे देत होत… तर तिने…ति माझ्या खिशात टाकत माझ्या छातीला थोड चोळत राहु दे म्हणाली…. असे काही दिवस गेले आम्ही…. एकमेकांना मेसेजिगं वर…. जोक्स…. गप्पा वाढत गेल्या….

एक दिवस ऑफिसची पिकनिक शिवनेरीला निघाली ति पण आली होती…आमच्या दोघाचे डोळ्यानी इशारे चालु होते… पावसाळयातील शिवनेरी गड खुप सुंदर आणि हिरवागार.. रंगाने रंगुन निघाला… होता… शिवनेरी फिरताना… थंड ओल्या गारव्यात तिला मला सोडवत नव्हत… शिवनेरीच्या गड फिरताना.. ऑफिसच्या सर्वानां पुढे व्हा म्हणत मी आणि ती एक झाड जवळ गेलो… तिने मला जवळ ओढत आपल्या मिठीत घेतल….. आणि मला Kiss करु लागली….. ओल्या गारव्यात तिच्या kisss ने मी तिला मिठीत घेत तिचे बॉल दाबत…. तिच्या गुहेचा मार्ग शोधत तिच्या गुहेला कुरळल…. तेवढ्यात कोणी तरी आम्हाला शोधत आवाज दिला… आम्ही सावरलो पण ति माझ्या कडे कामुक नजरेने पाहत होती आम्हाला दोघांना एकांत हवा होत… आम्ही सर्व जण ऑफिसचे वरिष्ठ होते ज्यांच्या गावी आलो होतो… त्यांच्या बंगल्यावर पोहचलो… रात्री…. सर्व झोपल्यावर तिने मला… ह्ळूच आवाज देत वर गच्चीत बोलवल…. मि हि तिच्या मागे गेलो….. तिने पुन्हा माझ चुबंन घेण सुरु केल… थंड गारवा त्यात तिच प्रणयासाठी तापलेला देहावरुन मी प्रेमाने हात फिरवत तिला कुरवळत… जवळ घेतलं…. तिने माझ्या शर्ट मध्ये हात घातला… आणि छातीवर चुबंन घेऊ लागली मी तिच्या प्रेमाचा आनंद लुटत होतो… मग मी तिच टि शर्ट काढल…. हाफ जिन्स काढली… तिची सफेद रंगाची इनरवेअर… आणि थंड गारव्यात तिने स्व:ता हाताने लपेटून घेतल…. मि तिला गच्ची वर असलेल्या खाटेवर आणली…. तिची इनरवेअर काढली… तिच्या पुच्चीत बोट घातली….. तिची पुच्ची तोडात घेतली….

आणि माझा बाबुराव तिच्या… पुच्चीवर ठेवला… तसं तिला एक नशा चढली…मी माझा बाबुराव… तिच्या पुच्चीत.. हळूवार घातल…. ति विहाळत होती.. अंऽऽऽऽहंऽऽऽऽऽऽऽ

तशी तिला मज्या येऊ लागली.. मग मी जोरा-जोरात तिला…. झवतं तिच्या यैवनाची नशीली जवानीचा गोरा रंग पित मनमुराद पणे… झवत… तिला डॉगी प्रमाणे वाकून पुन्हा तिला रानटी बैला प्रमाणे झवल….. पुन्हा सरळ झाल्यावर पुन्हा वीस मिनिट तीला ठोकली ….. तिने.. पुच्चीतला.. रस बाहेर सोडला…. आत तिची टाईट पुच्ची सैल झाली मी जोराचा दणका दिला… तशी हळूवार किंचाळली… अगंऽऽऽऽऽआईऽऽऽऽहं्मऽऽऽऽऽऽऽ मि माझा बाबुराव बाहेर काढला…. तर त्याच्यावर लाल रंग चढला… होता…. बाबुरावाने तिच सिल तोडून मिशन फतेह केलं….
 


कोलेज गर्लचे कौमार्य भंग

हेल्लो मित्रांनो मी २४ वर्षाचा आहे. मी असे सांगणार नाही कि माझा लंड ८-९ इंच आहे, तुम्हाला सर्वांना माहितच आहे कि भारतात लंडाची खरी साईझ काय आहे ते.

मी जेव्हा १२वित शिकत होतो आणि होस्टेल मध्ये राहायचो आणि तेव्हा माझी भेट कोमल बरोबर झाली. ती एकदम जबरदस्त मुलगी होती. ती दुसर्या कोणाची तरी गर्ल फ्रेंड होती, जेव्हा त्या दोघांमध्ये भांडण व्हायचे तेव्हा ती माझ्या बरोबर बोलयला सुरुवात करायची आणि माझ्या जीवनाविषयी विचारायला लागायची.

मी पण तिला मोकळे पणाने सर्व सांगायचो कि मी सर्व मुलीना फक्त ठोकण्याच्या नजरेने पाहतो.

हळू हळू ती माझ्या जवळ येत गेली आणि तिने एक दिवस मला विचारले- आता तुझी कोणी गर्ल फ्रेंड आहे का?

तर मी तिला हो म्हणालो.. तर ती म्हणाली तुम्ही चांगले आहात सर्व खरे बोलता बाकीचे लोक खोटे बोलतात.

आणि शेवटी तिने मला आय लव यु म्हटले आणि मी तिला म्हणालो- मी विचार करून सांगेन.

मग ससाँवली तिचा कॉल आला आणि मी तिला म्हणालो ठीक आहे आपण कधी तरी भेटू. मग आम्ही पूर्ण रात्र फोनवर बोलू लागलो. तिने अजून कधी ठोकून घेतले नव्हते.

एक दिवस मी तिला म्हणालो मला तुला जवायचे आहे.

तर ती तयार झाली आणि दुसऱ्या दिवशीचा प्रोग्राम ठरला. मग मी तिला हॉटेल मध्ये घेऊन गेलो, तिकडे जाऊन आम्ही जेवलो. मग एक रूम बुक केली आणि रुम मध्ये गेलो. मी आत जाताच तिने मला मिठी मारली. मग आम्ही १५ मिनिटे कीस करीत राहिलो. माझा लंड खूप ताठला होता. मग मी तिला बेडवर झोपवले आणि तिचा शर्ट काढला, काय माल होता मित्रांनो…

मग मी माझे सर्व कपडे काढून टाकले. ती माझा लवडा पाहून घाबरली. मग मी तिची सलवार आणि पेंटी काढून टाकली.. तिची पुच्ची पाहून मला वेड लागले. त्यावर रेशमी केस जकास दिसत होते.

मी तिच्या पुच्चीवर हात ठेवला तर ती स्स्सस्स्स उछ्छ्ह करू लागली. मी तिचे बॉल चोकायला सुरुवात केली आणि ती ओह्ह्ह्ह उफ्फफ्फ्फ्फ येस्स्स्सस करू लागली.

काही वेळाने ती गरम झाली आणि माझा लंड हातात घेऊन हलवू लागली.

मग मी थोडे मागे सरकून माझ्या लंडावर थुंकले.

मग मी तिच्या पुच्चीवर थोडे थुक लावले आणि लंड हातात पकडून तिच्या पुच्चीवर सेट केला आणि ढकलला पण तो घसरला.

आणि ती जोराने ओरडली ऐईईई ओह्छ्छ्ह

मी तिला कीस केली आणि विचारले कि त्रास झाला का?

ती म्हणाली हो थोडा सावकाश कर.

मग मी हळूच लंड पुच्चीवर सेट केला आणि हळू धक्का दिला तर माझा थोडा लंड आत घुसला आणि ती ओरडली ..

मी काहीवेळ असाच राहिलो आणि तिच्या मनुक्याबरोबर खेळू लागलो. ती थोड्या वेळाने नॉर्मल झाली. मग मी लंड हळू हळू आत टाकू लागलो आणि तो आत घुसू लागला. मग मी एक झटका दिला तर तिची सील तुटली आणि ती मला चिकटली. मी माझा लंड तिच्या पुच्चीतच ठेवला आणि काही वेळाने तिला ठोके देऊ लागलो. आता ती आवाज करत होती आणि जोरात स्स्स स्स्स स्स्स.

मला पण मजा येत होती. पण तिला अजून माहिती नव्हते कि तिच्या पुच्चीतून रक्त निघत आहे. मी तिला ठोकत होतो आणि ती पण गांड हलवून ठोकून घेत होती आणि अचानक तिने स्स्स स्स्स स्स आवाज वाढवला आणि मी समजलो कि आता हिचे पाणी निघनार आहे.

मग मी माझी स्पीड वाढवली आणि तिने पाणी सोडले आणि ती बेशुद्ध होऊन पडून राहिली. अजून माझे पाणी निघाले नव्हते म्हणून मी थांबून परत तिच्या पुच्चीला ठोकू लागलो आणि पुच्चीतच पाणी सोडले. आणि काही वेळ झोपून राहिलो. जेव्हा ती उठली तेव्हा तिने रक्त बघितले आणि ती घाबरली. मी तिला समजावले कि पहिल्यांदा रक्त सर्वांना येते.

तिने मला कीस केली आणि म्हणाली तू मला दगा देऊ नको आजपासून मी तुझी आहे. कारण तुम्ही माझे कौमार्य भंग केले आहे आणि मला कळीतून फुल बनवले आहे. मग मी तीला कीस करून तिचे मनुके चोकले आणि तिला प्रोमीस केली आणि मग परत एकदा सेक्स केले.

मग मी तिला तिच्या घरी सोडायला गेलो आणि ती जात असताना तिला सरळ चालता येत नव्हते.

मग मी तिला फोन करून विचारले- घरी कोणाला शंका तर आली नाही ना?

ती म्हणाली- मम्मीने विचारले कि काय झाले तर मी तिला सांगितले कि पिरीयड आले.

अशा रीतीने मी एक सील तोडली.

मित्रांनो पुच्ची तर खूप मारली पण मला या पुच्चीने एक वेगळाच अनुभव दिला

 
काजलच्या तोंडाला Marathi Chudai Ki Kahani

हेल्लो मित्रांनो, ही गोष्ट २ महिन्या पूर्वीची आहे. माझी मैत्री फेसबुकवर एका मुलीशी झाली. तिने मला नाव पत्ता विचारला आणि मी तिला सांगितला. तर ती म्हणाली कि हे दिल्लीच्या जवळच आहे आणि म्हणाली कि मी तुम्हाला भेटू शकते. मी म्हणालो कि आधी एकेमकाला थोडे ओळखू आणि मग नन्तर भेटू तर ती म्हणाली कि ओके. आमचे असेच ३-४ दिवस बोलणे चालू राहिले.

मग एक दिवस मी तिचा मोबाईल नंबर मागितला आणि तिने दिला. मी दुसर्या दिवशी तिला कॉल केला तर दुसर्या बाजूने एक सेक्सी आवाज माझ्या कानावर पडला. मित्रांनो मी तर माझे भान विसरलो, ती हेल्लो हेल्लो करत होती आणि मी कॉल कट केला. मग काही वेळाने तिचा फोन आला तेव्हा मी भानावर आलो होतो.

मी तिचा कॉल घेतला आणि माझे नाव सांगितले. ती म्हणाली कि आधी का बोलत नव्हतास? मग मी तिला म्हनलो कि तुझा आवाज इतका चांगला आहे कि मी भान विसरलो होतो तर ती म्हणाली कि माझा आवाज इतकाही चांगला नाही आहे. मी म्हणालो हे तर मी ठरवणार. मग ती म्हणाली जशी तुझी मरजी. मग ती म्हणाली कि नन्तर बोलू आणि तिने कॉल कट केला. आता आम्ही नेहमी फोनवर बोलू लागलो. एक दिवस ती मला म्हानाली कि मला तुला भेटायचे आहे तू दिल्लीला ये. मी म्हणालो ठीक आहे मी येतो आणि आम्ही दिवस आणि भेटायचे ठिकाण नक्की केले. आम्ही एक हॉटेलवर भेटायचा प्लान बनवला. मग मी तिथे पोचलो तर ती आधीपासून माझी वाट पाहत होती. ती मुलगी काय खतरनाक होती मित्रांनो. तिने एक काळ्या रंगाची शोर्ट स्कर्ट आणि हिरव्या रंगाचा टोप घातला होता.

मग मी तिला विचारले कि तुम्ही काजल आहात? तर ती हो म्हणाली. मग मी म्हणालो कि मी जय आहे. मी तिला पाहून खूप खुश झालो आणि ती मला पाहून आनंदी झाली. ती दिसायला खूप सुंदर होती आणि तीची फिगर ३६-२६-३४ होती, मस्त मोठी गांड, गोल गोल मस्त मोठे बॉल तिच्या टोप मधून बाहेर पडायला पाहत होते. मग आम्ही भेटलो आणि आमच्यासाठी जेवणाची ऑर्डर दिली आणि आम्ही बोलत बसलो. मग बोलताना समजले कि तिचे लग्न झाले आहे आणि तिचे वय २६ वर्षे आहे आणि ती तिच्या नवर्याला बिजनेसमध्ये मदत करते, मग मी तिला म्हणालो कि तुला पाहून वाटत नाही कि तू २६ वयाची असशील तू २० वर्षाची वाटतेस. आणि तू असे कपडे घातले आहेस जणू अविवाहित मुली घालतात. तर ती म्हणाली कि तिला असेच कपडे आवडतात.

मग काही वेळ बोलून आम्ही एकमेकला परत भेटू असे सांगून आम्ही एकमेकाला बाय केले. मग तिने मला हग केले आणि मला म्हणाली कि तुला लवकर भेटेन. मग मी परत दिल्लीला आलो आणि २ दिवस झाले तिचा काही फोन आला नव्हता. मग मी विचार केला कि मीच तिला फोन करतो

.

मग मी कॉल केला आणि तिने उचलला आणि म्हणाली कि ती थोड्या वेळाने बोलेन. मग काही २ तासाने तिचा कॉल आला तर ती दुखी होती. मी तिला विचारले कि काय झाले काही त्रास आहे का? तर ती अगोदर नाही म्हणाली पन मी खूप विचारले तर म्हणाली कि आज तिला सेक्स करायचे होते आणि तिने नवर्याची पूर्ण साथ दिली पण तिचा नवरा साथ देऊ शकला नाही. आणि २-३ ठोके मारून त्याने वीर्य सोडले आणि झोपला. मग मी म्हणालो काही हरकत नाही काही वेळा पुरुषांबरोबर असे घडते. तर ती म्हणाली कि हे नेहमी होते, तो मला खूप गरम करतो आणि स्वतः लगेच थंड होऊन बसतो.

मग मी म्हणालो कि तुम्ही एखाद्या डॉक्टर ला भेटा. तर ती म्हणाली कि तुच एखादा मार्ग सांग जेणेकरून मी माझी तहान भागवू शकेन. मग मी म्हणालो कि जर तुझी इच्छा असेल तर माझ्या विषयी तुझ्या नवर्याला सांग, जेणेकरून मी शिकवेन कि एक गरम महिलेला कसे थंड करावे. मग ती म्हणाली ठीक आहे मी बघते. मग २-३ दिवस तिचा कॉल आला नाही त्यामुळे मी या गोष्टी विसरलो. एका आठवड्याने तिचा फोन आला. मी फोन घेतला तर ती म्हणाली कि तिने नवर्याशी बोलणे केले आहे आणि त्याला माझ्या बरोबर बोलायचे आहे. तर मी म्हणालो ठीक आहे आणि मग तिचा नवरा माझ्याशी बोलू लागला. तो विचारत होता कि यार मला एकदम जोश येतो कि मी कंट्रोल करू शकत नाही आणि पुच्चीत लंड घालून जोरात ठोके मारून माझे वीर्य लगेच निघते.

मग मी सांगितले कि तुझा प्रोब्लेम असा आहे कि तू रोमांस कडे लक्ष देत नाहीस, फक्त तुझ्या बायकोची होट पुच्ची बघतोस आणि तुझा लंड उभा करून तिच्या पुच्चीत टाकून लगेच थंड होतोस. पण स्त्रीला तोपर्यंत मजा येत नाही जोपर्यंत तिला चुम्मा चाटी करत नाही. तिच्या ओठावर, गळ्यावर, पोटावर कीस केला तर आणि सर्वात महत्वाचे तिची पुच्ची चाटली तर तिला खूप आनंद होतो आणि मग तू तिला साथ देऊ शकशील. मग तो म्हणाला कि यार मला हे सर्व येत नाही, फक्त मला लंड उभा करून पुच्चीत टाकता येतो. मग मी म्हणालो शिकून घे मित्रा नाहीतर तुझ्या सेक्सी बायकोला दुसर्या कोणाचा तरी लंड आवडेल. मग तो म्हणाला कि तू मला शिकवू शकतोस का? काजलने मला सांगितले कि तू खूप अनुभवी आहेस. मग मी म्हणालो ठीक आहे पण त्यासाठी मला दिल्लीला यावे लागेल तर तो म्हणाला कि प्रोग्राम नक्की कर आणि मला सांग. मी त्या दिवशी सुट्टी घेईन आणि एका मुलीची व्यवस्था करेन.

मग मी मंगळवारचा प्रोग्राम फिक्स केला आणि ठरवले कि तो मुलगी तयार ठेवेल आणि माझ्या समोर तिच्या बरोबर सेक्स करेल आणि मी त्याला शिकवेन कि सेक्स कसे करायचे. मग मंगळवार आला आणि मी दिल्लीला पोचून त्याला फोन केला आणि त्याने मला त्याचा पत्ता दिला पण ते ठिकाण खूप दूर होते म्हणून त्याने माझ्या साठी गाडी पाठवली आणि मला तिथे नेले. मग मी तिथे पोचलो तो एका पोश कॉलनीत ला ४ bhk फ्लेतट होता आणि खूप चांगला सजवला होता. मग काजलच्या नवर्याने माझे स्वागत केले आणि म्हणाला कि तो माझीच वाट पाहत होता आणि त्याने मुलीची व्यवस्था केली आहे.

मग त्यने मला नाश्ता दिला आणि मग म्हणाला कि चल आता माझ्या बेडरूम मध्ये जाऊ ती आपली वाट पाहत असेल, आम्ही बेडरूम मध्ये पोचलो. मग मी काय पाहतो? एक मुलगी माझ्या कडे कमर ठेवून उभी होती पण तिचे फिगर खूप मस्त होते, खूप छोटे कपडे होते आणि पूर्ण बोडी वेक्स केलेली होती. मग काजलचा नवरा म्हणाला तू जरा जयला तुझा चेहरा तर दाखव. तर तिने चेहरा माझ्या कडे केला आणि माझे डोळे उघडेच राहिले कारण ती काजल होती. तो तिच्या पत्नीला माझ्या समोर जवणार होता आणि मी तिला पाहतच राहिलो. तर काजल म्हणाली काय पाहत आहेस? मीच आहे जी तुझ्या समोर माझ्या नवर्या कडून ठोकून घेणार आहे.

मग तिचा नवरा म्हणाला कि मी काजल शिवाय दुसर्या कोणाला ठोकू शकत नाही आणि ती माझी बायको आहे आणि काहीच अडचण नाही. मी म्हणालो कि ठीक आहे पन तू माझ्या समोर बायकोला ठोकणार. तर तो म्हणाला त्यात काय झाले? तू पण हिचे मस्त फिगर पाहून घे. मी म्हणालो ठीक आहे तर आता चालू कर. तर काजल म्हणाली तू सांग कसे करायचे ते? तसेच करा जसे तुम्ही नेहमी करता मग मी तुमच्या चुका सांगेन. मग ते दोघे चालु जाले, ते अगोदर कीस करू लागले, पण माझ्या मनात काहीतरी वेगळेच होते. मला काजलला ठोकायचे होते आणि मी त्याचा प्लान बनवत होतो. मग कीस करत करत त्याने काजलचे कपडे काढून टाकले आणि काजलने त्याचे कपडे काढले. त्याच्या नवर्याचा लंड लहान होता ५ इंच असेल आणि उभा होता. त्याने तिला पूर्ण नागडी केली आणि सरळ तिच्या पुच्चीत लंड टाकला आणि ठोके मारू लागला.

मग २०-२५ ठोके मारून त्याने पुच्चीत वीर्य सोडले आणि शेजारी झोपला. पूर्ण संभोग फक्त १० मिनिटात आटोपले. मग मी म्हणालो यार असे सेक्स असते का? तू तर एखाद्या करारा सारखे सेक्स करतोस कि सही केली आणि संपले. मग काजल आणि तिचा नवरा एकत्र बोलले कि म्हणून तर तुला इकडे बोलावले आहे कि मला सांग मी तिला कशी संतुष्ट करू? तिची सेक्सची भूक जास्तच आहे.

तू असे केलेस तर मी सांगू शकणार नाही. याचा एकच मार्ग आहे कि मी तुला करून दाखवतो कि कसे सेक्स ची मजा घेतात. हे ऐकून काजल च्या डोळ्यात चमक आली. पण त्याच्या नवर्याचा चेहरा थोडा उतरला. मग तो म्हणाला कि ही माझी बायको आहे आणि मी कसे कुणाला तिच्या बरोबर सेक्स करायला हो म्हणू? मी म्हणालो म्हणून तर मी तुला मुलीची व्यवस्था करायला सांगितले होते, पण तू तर बायकोलाच माझ्या समोर ठोकू लागलास. आता सांग काय करायचे? तुला शिकायचे आहे का नाही?

मग काजल म्हणाली कि एक वेळाने काही फरक पडत नाही. तुम्ही तयार झाला तर तुम्हाला आणि मला समजेल कि संतुष्टी कशी मिळते. मग तिचा नवरा तयार झाला. आता काजलला ठोकण्याची पाळी माझी होती आणि मी तर तिच्या मस्त शरीराचा वेडा झालो होतो. मग मी काजलला सांगितले कि तुझे सर्व कपडे परत घालून घे तर ती म्हणाली का?

मी म्हणालो जसे मी सांगतो तसे कर, मग तिने कपडे घातले मी तिच्या नवर्याला सोफ्यावर जाऊन बसायला सांगितले. मग तो सोफ्यावर जाऊन बसला आणि आम्हाला पाहू लागला.

काजल बेडवर बसली होती आणि मी तिच्या शेजारी बसलो होतो. मग मी तिला कीस करू लागलो, तिचे ओठ खूप गोड होते आणि मी तिची जीभ चोकू लागलो आणि ती माझी जीभ चोकू लागली. मी हलक्या हाताने तिचे बॉल दाबू लागलो आणि तिचा नवरा मला पाहत होता आणि काजल मला पूर्ण साथ देत होती. मग मी तिचे टोप काढून टाकले आणि तिच्या बॉल ला तिच्या ब्रा वरून चोकु लागलो. ती मजे घेत होती आणि ती तिचा नवरा जास्त मजे घेत होता. मग मी तिची ब्रा काढून टाकली आणि आता तिचे मस्त बॉल माझ्या समोर होते.

मी तिचे मनुके दाबू लागलो आणि ती उछ्ह्ह स्स्सस्स्स उम्म्म्मम करू लागली आणि माझ्या छातीवर हात फिरवू लागली.

मग ती म्हणाली कि मी तुला ब्रा दाखवली आणि तिची चव पण दिली, आता तू पण मला काही तरी दाखव. मग मी म्हणालो कि मी तुझाच आहे तुला पाहिजे तसे बघ आणि चव घे. मग काजल ने पटकन माझा शर्ट काढून टाकला आणि मी बनियन घातले नव्हते त्यामुळे माझी छाती तिच्या समोर होती. मग ती भुकेल्या शेरनी सारखी माझ्यावर तुटून पडली आणि माझे मनुके चोकू लागली मला खूप मजा येत होती. ती १० मिनिट माझे मनुके चोकत राहिली आणि मी मजे घेत राहिलो.

मग तिचा नवरा म्हणाला कि लवकर कर मला सहन होत नाही मग मी म्हणालो कि त्यामुळेच तुझी पत्नी आनंदी होत नाही तू गप्प बसून बघत राहा. आता काजलने माझी जीन्स काढून टाकली आणि माझी अंडरवियर पण काढून टाकली आणि माझा मोठा लंड एकदम बाहेर आला आणि काजलच्या तोंडाला धडकला.

मग मी म्हणालो याला तुझ्या तोंडामध्ये जायचे आहे आणि मग पुच्चीत जायचे आहे. मग ती म्हणाली कि मी तुझ्या गोड लंडाला निराश करणार नाही आणि असे म्हणून तिने लंड तिच्या तोंडात घेतला. आता मी तर स्वर्गात उडत होतो आणि ती मस्त माझा लंड चोकत होती आणि माझी गट्टी दाबत होती आणि मी पूर्ण माझे घेत होतो.

१५ मिनिट लंड चोकल्यावर मी म्हणालो कि माझे वीर्य निघणार आहे आणि ती हे ऐकून जोर जोरात माझा लंड चोकू लागली, मी काही वेळात वीर्य सोडले आणि ती माझे सर्व वीर्य पिऊन गेली. आता तिची पुच्ची घेण्याची वेळ आली होती. मी तिला झोपवले आणि तिला कीस करू लागलो आणि तिचे मनुके दाबू लागलो मी तिच्या डोळ्यावर कीस करू लागलो. ती उछ्ह्ह उम्म्म्म ओह्ह्ह्ह करत होती आणि मी तिचे ओठ चोकू लागलो ती पण मजे घेत होती. मग मी तिच्या गळयाजवळ आलो आणि माझ्या थुकीने तिचा गळा ओला केला आणि त्यावर तोंडाने फुंकू लागलो तर ती एकदम वेडी झाली. मग मी तिचे बॉल चोकू लागलो आणि दुसरा बॉल जोराने दाबू लागलो. तिने मला असे दाबले होते जणू मी लहान मुलगा आहे आणि ती मला दुध पाजत आहे. मी मजेत तिचे मनुके चोकत होतो आणि ती एक हाताने माझा लंड हलवत होती.

मग मी तिच्या बेंबी वर आलो आणि तिच्या भोकात जीभ टाकून तिची खोली पाहु लागलो तर तिने माझा चेहरा तिचा हाताने एकदम बेंबी वर दाबला. काही वेळ बेंबी चोकून मी तीची पुच्चीवर झाकलेली स्कर्ट काढून टाकली. आता तिच्या शरीरावर फक्त पेंटी होती आणि पेंटीने स्वर्गाला लपवून ठेवले होते.

मी हळूच पेंटी वरून तिच्या पुच्ची च्या दाण्याला कीस केली तर ती वेड्या सारखी झाली, मग मी दूर झालो आणि तिच्या मांडी वर कीस करू लागलो आणि कीस करत करत तिच्या पायाच्या बोटा पर्यंत आलो आणि ते तोंडात घेऊन चोकू लागलो, ती सेक्सने भरली होती आणि मस्त झाली होती. मग मी परत वर आलो आणि एकदा तिच्या पुच्चीवर कीस केली आणि हळू हळू तिची पेंटी काढून टाकली. आता तिची क्लीन शेव पुच्ची माझ्या समोर होती. ती वरून एकदम गोरी आणि आतून लाल होती. मी तिच्या पुच्चीवर एक कीस केली आणि मग दुसरी कीस केली आणि मग किसचा पाऊस केला. ती वेडी झाली होती. मग मी तिच्या पुच्चीच्या दाण्याला माझ्या तोंडात घेऊन चोकू लागलो आणि एक बोट तिच्या पुच्चीत आत बाहेर करू लागलो.

तिचे डोळे बंद होते. ती एक हाताने तिचे तोंड माझ्या पुच्चीवर दाबत होती. मी तर चोकन्याची मजा मानत होतो आणि तिने अचानक माझे तोंड पुच्चीवर जोरात दाबले आता ती पाणी सोडणार होती.

मग मी बाजूला झालो कारण मला पहायचे होते कि ती पाणी सोडताना कशी दिसते. ती खूप मस्त दिसत होती. तिने पाणी सोडल्यावर ती शांत झाली आणि मी माझे तोंड तिच्या पुच्चीला लावले आणि तिचे अमृत जल चाटू लागलो आणि पुच्च्चीत बोट घालू लागलो.

माझे काम तिचा नवरा पाहत होता, मी जोराने तिची पुच्ची चाटू लागलो आणि ५ मिनिटाने ती म्हणली कि जय मला आता त्रास देऊ नको आता आत टाकून दे राजा. मी म्हणालो कि जशी तुझी इच्छा. मग मी तिला पकडून बेडवर नेली. मी तिंचे पाय माझ्या खांद्यावर ठेवले आणि माझा ७ इंच लंड तिच्या पुच्चीवर ठेवून एकाच ठोक्यात आत घातला. ति एकदम ओरडली म्हणाली कि जय प्लीज हळू हळू, पण मी कुठे ऐकणार होतो. मी लंड पूर्ण बाहेर काढला आणि एका ठोक्यात पूर्ण आत टाकला आणि ती परत किंचाळली.

मग मी असे ४-५ वेळा केले आणि मग लंड आत टाकून तिला ठोके देऊ लागलो, तिच्या तोंडातून मादक आवाज येत होते आणि म्हणत होती कि जय आय लव यु मला जव आणि जोरात ठोक मला तुझा लंड खूप चांगला आहे. मग मी पोजिशन बदलली आणि आता ती माझ्या वर होती. ती माझ्या लंडा वर तिची पुच्ची उडवत होती आणि तिचा नवरा सर्व पाहत होता. आम्हाला ठोकाठोकी करून १५ मिनिटे झाली होती आणि तिने पुच्चीने माझा लंड जोरात पकडला.

मग मी पटकन तिच्या वर आलो आणि पूर्ण ताकत लावून माझा लंड ठोकू लागलो. मग १०-१२ ठोक्यावर ती आणि मी आपापले पाणी काढू लागलो. मग मी तिच्यावर झोपून राहिलो आणि तिचे मनुके चोकू लागलो. ती पूर्ण संतुष्ट दिसत होती.

मग तिचा नवरा माझ्याकडे आला आणि म्हणाला थेंक यु तू मला सांगितलेस कि सेक्स ची मजा कशी घेतात. मी आता काजल बरोबर असेच सेक्स करेन. मी म्हणलो ठीक आहे पण वेगवेगळ्या पोजिशन मध्ये कर म्हणजे मजा येईल. मग मी आणि काजलने कपडे घातले. मग काजल म्हणाली जय प्लीझ आज रात्री इथेच थांब, मला पुन्हा एकदा तुझ्या बरोबर मजा करायची आहे.

मग मी तिच्या नवर्याकडे पहिले तर तो पण हो म्हणाला. मग मी म्हणालो ठीक आहे. त्या रात्री आम्ही खूप सेक्स केले आणि एकत्र तिघांनी पण केला. मी ससाँवली जाऊ लागलो तर काजल म्हणाली कि ही सगळी प्लानिंग तिची होती कारण तिला माझ्या लंडाकडून ठोकून घ्यायचे होते आणि तिला तिच्या नवर्याला धोकाही द्यायचा नव्हता. मग तिने हा आयडिया तिच्या नवर्याला सांगितला आणि तिच्या पतीसमोर माझ्या लंडाची मजा घेतली. मग मी हसू लागलो आणि परत माझ्या घरची वाट धरली.
 
Marathi vasana--कविताची मजा लुटली

हेल्लो मित्रांनो मी या साईट चा नियमित पाठक आहे. मी माझ्या जीवनाची एक खरी घटना सांगणार आहे जी या आंटी चे नाव कविता आहे आणि ती एक बंगाली हाउस वाईफ आहे आणि तिचे वय ४६ वर्षे आहे जे मला नंतर समजले होते. तिचे फिगर खूप सेक्सी आहे आणि तिला कोणी एक वेळा पहिले तर ठोकायला पाहेल असे आहे, तिचे फिगर ४२-४१-४६ आहे आणि तिची गांड बघून तर जणू असे वाटते कि चान्स मिळाला तर पकडून खाऊन टाकू.

ती काही न काही कामाने माझ्या घरी येत जात होती आणि जेव्हा ती घरी असते तेव्हा ती जास्त करून मेक्सी घालून असते आणि आमच्या घरी पण मेक्सी घालून येत असते. खरे सागू मित्रानो तिला पाहून तर मी एकदम वेडा होत होतो, ती एकदम मखमली मेक्सी मध्ये येत होती आणि तिचे मोठे मोठे बोल तर जणू बाहेर निघायला पाहत असत.

आता ती जेव्हा यायची तेव्हा मी तिच्या समोर बसत होतो आणि ती कधी कधी बोलत माझा हात पकडत होती आणि मी तर खुश होत होतो, मग मी तिच्या नावाने मुठ मारून घेत होतो आणि मला कधी तिला ठोकायचा चान्स मिळतो त्याची वाट पाहत होतो.

तिचे पती कपड्याच्या फेक्ट्री मध्ये काम करत होते आणि दुसर्या सिटी मध्ये कपड्याची डिलिवरी द्यायला जात असत आणि त्यांना एक ८ वर्षे वयाची एक मुलगी पण होती जी स्कूल मध्ये शिकत होती, तर आंटी दिवस भर घरी एकटी राहत होती.

मग मी काही न काही कारण करून आंटी च्या घरी जात होतो आणि तिच्या बरोबर बोलत होतो आणि मला चान्स मिळाला कि क्लीवेज आणि तिचे बुब्स पण पाहत होतो. एक दिवस काय झाले? मम्मी आणि पप्पा काही कामाने बाहेर जाणार होते आणि मी एकटा राहणार होतो. मग ते गेले होते.

मग आंटी आमच्या घरी आली होती आणि मम्मी ला बोलवू लागली होती आणि मी म्हणले कि आंटी मम्मी काही कामाने बाहेर गेली आहे आणि आज तिथे राहणार आहे. मग तिने मला विचारले कि तू जेवण काय घेणार? तू आमच्या घरी येऊन जेवण कर.

मग माझी तर लॉटरी लागली होती आणि मी पण ठीक आहे म्हणले आणि तिच्या घरी गेलो. तिने तेव्हा स्लीवलेस मेक्सी घातली होती खरे मित्रांनो काय सांगू मस्त माल होती. मग ती माझ्या साठी ज्यूस घेऊन आली होती आणि मला द्यायला वाकली तेव्हा माझे डोळे एकदम उघडे राहिले होते. आता तिचे बोल माझ्या समोर जणू जुलत होते.

मग मी जसे तसे करून मला सांभाळले होते आणि ज्यूस पिऊन आंटी ला म्हणले होते कि मी बाथरूम मध्ये जात आहे. मग मी जाताच मला तिथे पेंटी आणि ब्रा दिसली होती आणि ती वास घेऊन मी माझा लंड बाहेर काढला होता आणि मुठ मारू लागलो होतो.

मग काही वेळाने तिची मुलगी आली होती आणि मग असेच संध्या काळ झाली होती. मग तिने मला म्हणले कि बेटा तुझे अंकल पण नाही आहेत आणि तू पण घरी एकटा काय करशील? तू पण इथे थांब. मग मी पण हो म्हणलो होतो, मग आम्ही एकत्र डिनर केले होते आणि मग तिची मुलगी झोपयला गेली होती.

आम्ही दोघे टीवी पाहत होतो आणि तिने मला म्हणले कि तू कित्ती टीवी पाहत असतोस रे? चल आता माझ्या बरोबर थोडे बोल बघू. मग मी पण एक स्माईल दिली होती आणि बोलू लागलो होतो. मग मी तिला विचारले कि तुम्ही इतके सुंदर आहे तर ती म्हणली कि तुझे अंकल मला समजून घेत नाहीत आणि सर्व वेळ काम करत असतात. तेव्हा मी आंटी ला म्हणले कि तुम्ही असे का म्हणत आहे? मग मी तिच्या खांद्या वर माझा हात ठेवला होता आणि बघितले कि तिची स्कीन एकदम मुलायम होती.

आता तिचे डोळे पाणावले होते आणि ती दुखी झाली होती, मग मी तिला समजावत तिला हग केले होते आणि तिच्या मांडी वर माझा हात फिरवला होता तर तिने माझा हात बाजूला केला होता आणि ती म्हणली कि तू तुझ्या आंटी बरोबर हे कसे करू शकतोस? मग मला पण राहवले नाही आणि मी तिला म्हणले कि आंटी तुम्ही मला खूप चांगली वाटते आणि मी तुम्हाला पाहून वेडा होतो आणि असे ऐकून ती उभी झाली होती आणि तिच्या बेड रूम मध्ये गेली होती, मग मी तिच्या मागे मागे गेलो होतो आणि तिला एकदम जोराने पकडून कीस करू लागलो होतो.

आधी तर ती नाही म्हणत होती पण नंतर ती पण साथ देऊ लागली होती, मग आम्ही एकत्र लीप कीस केली होती आणि मग जेव्हा आम्ही लोक झलो होतो, मग मी तिला बेड वर झोपवले होते आणि कीस करत तिचे बुब्स घासू लागलो होतो, आता ती पण मला कीस करत होती.

आता मी तिचे बुब्स बाहेर काढायला पाहत होतो आणि मग मी थोडा खाली तिच्या क्लीवेज ला कीस करू लागलो होतो. आता ती खूप गरम झाली होती आणि मग मी तिची मेक्सी वर केली होती आणि मग तिचे बुब्सला तिच्या ब्रा च्या वरून कीस करू लागलो होतो. मग मी जास्त वेळ राहू शकलो नाही आणि मी तिची ब्रा फाडून फेकली होती आणि तिचे दोन्ही बोल माझ्या समोर होते.

मग मी तिचे दोन्ही बुब्स ला तोंडात घेतले होते आणि चोकत होतो, मग काही वेळाने मी खाली गेलो होतो आणि तिची पेंटी काढून टाकली होती, मग तिची पुच्ची एकदम गरम झाली होती आणि मग मी तीअल चाटू लागलो होतो आणि ती ओरडू लागली होती तिला पण आता सहन होत नव्हते आणि ती ओरडत होती कि आता प्लीज माझ्या आत मध्ये टाकून माझी आग शांत करून दे माझ्या राजा, मग मी माझी पेंट उघडली होती आणि मग माझा ६ इंच लड तिच्या पुच्ची मध्ये घातला होता आणि मग आम्ही बहुतेक २ तास सेक्स केले होते आणि मग त्या नंतर जेव्हा पण चान्स मिळत असतो तेव्हा आम्ही सेक्स करून मजा लुटत असतो.
 
Marathi Sex Stories माझ्या अनुभव

हेलो मित्रांन्नो माझे नाव शिखा आहे. मी १८ वर्षे वया ची आहे मी आज पहिल्या वेळी या साईट वर माझी गोष्ट लिहिते आहे आणि मी खूप हीमत करून माझ्या जीवना चे एक सत्य सांगायला जात आहे.

मला पाहून आमच्या आजू बाजु ची मुले त्यांच्या लंड वर हात फिरवू लागतात.

मी माझ्या पहिल्या बोय फ्रेंड बरोबर सेक्स चे खूप मजे घेतले होते पण नंतर तो अभ्यास करायला बाहेर निघून गेला आणि मी इथे एकटी राहून गेले होते.

हि गोष्ट माझी आणि माझ्या भाऊ पंकज च्या मधली आहे.भावाकडून ठोकून घेतले कारण करून

भावाकडून ठोकून घेतले कारण करून

माझा भाऊ चे वय २१ वर्षे आहे आणि तो तिसर्या वर्षे मध्ये शिकतो आहे. तो दिसायला एकदम मस्त आहे आणि त्याची बोडी पण एकदम मस्त आहे त्याची हाईट ५ फुट ६ इंच आहे.

आमचे दोघांचे एक कॉमन रूम आहे आणि आम्ही एकत्र असताना खूप भांडत होतो आणि एकमेकाला खूप चिडवत होतो.

आणि त्यामुळे मम्मी पण आम्हाला खूप रागावत होती.

एक दिवस मला कोलेज मध्ये लेट झाले होते आणि मग जेव्हा घरी आले तर मला भाऊ ने विचरले कि कुठे गेली होतीस तू?

मी म्हणले कि मी माझ्या मैत्रिणी च्या बरोबर होते.

तो माझ्या बरोबर भांडू लागला होता तर मी एकदम ओरडू लागले होते आणि त्याने मला एकदम मारायला आला आणि मला पकडून खाली पाडून दिले होते.

मग मी पण त्याला उत्तर दिले आणि त्याला पण पाडून दिले होते आणि मी त्यच्या पोटा वर येऊन बसले होते आणि बहुतेक त्या वेळी त्याचा लंड एकदम ताठून गेला होता आणि तो माझ्या गांडी च्या फटी मध्ये घुसू लागला होता.

मला समजले पण माझे पण दूर जायला मन होत नव्हते आणि बहुतेक हि गोष्ट भाऊ ला पण समजली होती.

मग त्याने मला धक्का दिला होता आणि मी खाली पडले होते आणि तो माझ्या वर आला होता, माझे पाय उघडे होते आणि त्यामुळे मला त्याचा लंड सरळ माझ्या पुच्ची मध्ये अनुभव होऊ लागला होता आणि मग मी पटकन त्याला धक्का मारून तिथून जाऊ लागले होते.

मग जेव्हा मी मागे वळून पहिले तर भाऊ च्या पेंट मध्ये काही तरी फुगलेले दिसू लागले होते आणि मग मी पण वीचार करू लागले कि भाऊ चा लंड इतका मोठा कसा काय असेल.

मग मी त्या दिवशी बाथ रूम मध्ये जाऊन माझी पेंटी काढली होती तर माझ्या पुच्ची मधून खूप सारे पाणी निघाले होते.

मग मी पण विचार करू लागले होते कि मी भावाला टच केले तरी हे असे कसे काय झाले आहे?

मग मला स्वतः वर पण लाज वाटत होती आणि मला तो क्षण आठवून मजा पण येत होती.

मला त्या दिवशी पुच्ची मध्ये खूप खाज सुटली होती पण मी तिला माझ्या हाताच्या बोटाने शांत करून घेतले होते.

मग मी पण ठरवून टाकले होते कि भाऊ ला गरम करून पाहते, जर झाले तर घर चे काम घरी राहील आणि माझी खाज पण मिटून जाईल.

आता मी माझी भावाच्या समोर एकदम लहान लहान कपडे घालू लागले होते आणि त्याला माझे ३६ चे बोल पण दाखवू लागले होते.

तो मला खूप घुरून पाहत होता पण असे वागत होता कि जसे त्याने काही पहिले नाही आहे.

मी माझी मोठी गांड हलवत होती आणि त्याच्या समोर जाणून बुजून चालत होते.

मग काही दिवसांनी माझे मम्मी पप्पा एक आठवडा सुट्टी साठी शिमला गेले होते आणि मग आम्ही दोघे कोलेज मध्ये टेस्ट असल्याने घरी राहिलो होतो.

हा मला एक खूप चांगला चान्स होता मग मी एक प्लान बनवला होता आणि त्या नुसार मी रात्री गच्ची वर येताना घसरले होते अन मग जोर जोराने ओरडून रडू लागले होते..

मग पंकज धावत धावत आला आणि मला उठवून विचारू लागला कि तुला कोठे लागले तर नाही आहे ना?

मी म्हणालो कि गुडघा आणि कमर मध्ये लागले आहे तर तो डॉक्टर कडे जायला सांगू लागला होता पण मी म्हणाले कि काही गरज नाही आहे आणि ते असेच ठीक होऊन जाईल.

मग त्याने मला एक गोळी दिली आणि मग मला झोपवून टाकले होते पण रात्री १० वाजता मी भावाला माझ्या कडे बोलवले आणि त्याला मालिश करून द्यायला सांगितले होते तर तो महाला कि ठीक आहे आणि मग तो किचन मध्ये तेल आणायला निघून गेला होता.

मी त्या दिवशी एक सूट आणि एक उघडी असलेली सलवार घातली होती.

मी म्हनले कि माझे गुडघे नी कमर दुखत आहे आणि मला मालिश करून द्या.

मग तो माझ्या जवळ येऊन बसला होता आणि मग माझी सलवार माझ्या गुडघ्या पर्यंत वर केली होती आणि मग तो मला मालिश करू लागला होता. आणि मला खूप मजा येऊ लागली होती.

मग मी भाऊ ला म्हणले होते : भाऊ अजून थोडे वर पर्यंत कर.

मग तो त्याचा हात माझ्या जांघे पर्यंत घेऊन मला मालिश करू लागला होता.

मग मी त्याला तिरक्या नजरेने पहिले तर तो माझी गांड घुरून पाहत होता आणि त्याच्या पायजम्या मध्ये त्याचा लंड खूप मोठा झाला होता.

आता माझी पुच्ची पण टपकु लागली होती.

मग मी माझी कमर वर केली होती आणि मग त्याला मी कमरे ची मसाज करायला सांगितले होते तर तो लगेच म्हणाला कि त्याने कपडे घाण होतील. तर मी म्हणाले कि भाई शर्ट आणि पायजमा काढून टाक आणि मग मालिश कर.

तर त्याने लगेच ऐकून त्याचा पायजम काढून टाकला होता आणि तो माझ्या जवळ आला होता.

मग मी माझा शर्ट आणि ब्रा स्ट्रीपस पण बाजू ला करून टाकली होती आणि त्याला इशारा केला तर ती तर जणू या साठी धडपडत होता, तो तेल घेऊन माझ्या कमर वर लावू लागला होता आणि मग माझ्या तोंडून आह हो हाह्ह निघू लागले होते.

त्याने विचारले कि काय झले आहे तुला?

मी म्हणले : आराम मिळत आहे मला भाऊ असेच करत राहा.

मग तो त्याचा हात माझ्या ब्रा पर्यंत घेऊन गेला होता आणि म्हणाला : शिखा तुझी ब्रा मध्ये अडचण करत आहे.

मग मी म्हणले : भाई काय?

पंकज : हे बनियन..

मी : याला बनियन म्हणत नाहीत.

तो : तर काय म्हणतात?

मी : भाई त्याला ब्रा म्हणतात.

तो : तर हो मालिश करताना मध्ये येत आहे.

मग मी माझ्या ब्रा चे हुक काढून टाकले होते आणि मग त्याला मालिश करायचा इशारा केला होता.

मग तो माझ्या गांडी ला टच करू लागला होता आणि मग तो माझ्या बुब्स वर पण बोटे लावू लागला होता.

मी : भाई. थोडा मध्ये कमरे वर कर. मला आराम मिळत आहे.

तो : मला असे करता येत नाही आहे, त्यासाठी तुझ्या कमरे च्या दोन्ही बाजूला मला पाय ठेवावे लागतील.

मग मी म्हणले तर ठेऊन टाक.

मग त्याने त्याचे पाय माझ्या कमरे च्या दोन्ही बाजूला ठेवून टाकले होते आणि मला मालिश करू लागला होता.

आह अप ह हाह्ह खूप आराम मिळत आहे भाई असेच करत राहा.

मग तो माझ्या गांडी वर बसला होता आणि मग त्याचा लंड माझ्या मोठ्या गांडी ला स्पर्श करू लागला होता आणि मी तर एकदम मरू लागले होते, माझे मन होत होते कि तो आता त्याचा लंड माझ्या पुच्ची मध्ये टाकून द्यावा आणि मला खूप ठोकावे पण असे होऊ शकत नव्हते.

तो त्याचा हात वर पसून खाली पर्यंत लावत होता आणि जेव्हा हात वर जात होता तेव्हा त्याचा लंड माझ्या सलवारी अंधे आत घुसू लागला होता.

त्याने त्याचा लंड माझ्या गांडी वर सेट करून टाकला होता आणि हळू हळू पुश करू लागला होता.

मग मी माझी गांड अजून थोडी वर केली होती आणि मग माझ्या भाई चा लंड माझ्या सलवारी मध्ये पुच्ची वरून टच होऊ लागला होता आणि मी अहः हह हः करून पाणी काढून टाकले होते.

माझी पुच्ची फडकू लागली होती आणि पंकज ला पण ओले झाले आहे असे कळले होते.

मग माझे डोळे थोडा वेळ साठी बंद झले होते आणि मी झोपले होते मग मला झोपलेली पाहून भाऊ पण निघून गेला होता.

दुसर्या दिवशी तो माझ्या साठी चहा घेऊन आला होता आणि मला पाहून हसू लागला होता, तो मला चहा देऊन कोलेज ला निघून गेला होता आणि दुपारी आला आणि तो येताना हॉटेल मधून जेवण घेऊन आला होता.

मग त्याने मला उठवले आणि आम्ही मिळून जेवण केले आणि मग त्याने मला विचारले कि आता कसे वाटते आहे तुला?

मी म्हणले : काल मालिश केली त्यामुळे खूप चांगले वाटत आहे.

तो : मी आज पण मालिश करून देतो त्यामुळे एकदम कमी होऊन जाईल.

मी : ठीक आहे भाई.

मग रात्र जाली आणि मी आज एकदम गुडघ्या पर्यंत लांब असलेली स्कर्ट घातली होती आणि मी वर टोप पण घातले होते आणि मी आत मध्ये ब्रा आणि पेंटी घातली नव्हती.

मग तो रात्री दहा वाजता माझ्या रूम मध्ये आला होता आणि मी त्रास होत आहे असे नाटक केले आणि त्याला मालिश करायला सांगितले होते आणि मग तो पटकन तेल घेऊन आला होता.

आज त्याचा लंड काही वेगळ्या शेप मध्ये आहे असे वाटत होते, बहुतेक आज पण त्याने आत मध्ये चड्डी घातली नव्हती.

मग तो माझ्या गुडघ्या ची मालिश करू लागला होता आणि मी माझ्या पोटा वर झोपले होते आणि तो माझी स्कर्ट हळू हळू वर करू लागला होता आणि मग मालिश करू लागला होता.

मग मी पण एकदम तडपू लागले होते आणि माझी गांड पण एकदम मोठी दिसू लागली होती आणि मग मी जेव्हा त्यच्या कडे पहिले तेव्हा तो माझ्या गांडी ला एकदम कामुक नजरे ने पाहू लागला होता.

मग मी माझे डोळे बंद करून टाकले होते आणि हळू हळू अहः ओह हाह्ह ओह्ह हः करू लागले होते, आता त्याची सर्व बोटे माझ्या गांडी ला टच करू लागली होती आणि मग त्याला पण समजले होते कि मी पेंटी घातली नाही आहे.

मग मी त्याला कमरेची मालिश करायला सांगितले होते आणि त्याने माझा टोप वर करून टाकला होता आणि मग माझ्या माने पर्यंत टोप केला होता आणि तो माझ्या बुब्स वर अडकला होता.

मग माझा भाऊ माझ्या पूर्ण कमरे वर त्याचा हात फिरवू लागला होता आणि माझी स्कर्ट पण सरकवली होती आणि माझी गांड ला टच करू लागला होता.

मग तेव्हा अचानक लाईट गेली होती आणि पूर्ण रूम मध्ये अंधार झाला होता.

तो : मेणबत्ती लावू का?

मी : राहू दे भाई, असे पण मालिश करायची आहे आणि असेच केले तरी चालेल.

आता तो माझ्या कमरे च्या दोन्ही बाजूला त्याचे पाय करून बसला होता आणि पूर्ण कमर आणि गांड वर त्याचा हात फिरवून मालिश करू लागला होता.

आता मला सहन करणे अवघड झाले होते आणि बहुतेक भाई ला पण तसे वाटत होते आणि मग त्याच्या तोंडून हळूच अहह हः हाह्ह निघाले.

मी जाणीव केली कि आता त्याचा हात माझ्या बोल ला टच करत होता.

मग मी पण आता विचार करू लागले होते कि त्याचा दुसरा हात कोठे आहे?

मग मला अचानक काही तरी माझ्या गांडी वर अनुभव होऊ लागले होते आणि मी तर एकदम घाबरले होते.

मग मला समजले कि तो काय करीत होता. त्याने त्याचा लंड बाहेर काढला होता आणि तो माझ्या गांडी ला टच करत होता.

मग मी तसेच पडून राहिले होते आणि त्याचा लंड आता माझ्या भोका मध्ये टच करत होता आणि असे वाटत होते कि आता तो आत मध्ये जाऊन माझी गांड फाडून टाकेल.

मग मी माझी गांड थोडी वर केली आणि त्याचा लंड पुची वर टच होऊ लागला होता आणि आमचे अंग एकमेकात भेटले होते.

अह्ह्ह ह हच काय मस्त अनुभव होता तो?

मग त्याने लंड माझ्या पुची वर सेट करून टाकला होता आणि आता तो वरचा हिस्सा उडवू लागला होता.

मग मी म्हणाले : भाई, थोडा वर पर्यंत खांद्या वर मालिश करा आणि मग मी माझे हात वर घेऊन आलो होतो आणि त्याचा लंड चे प्रेशर माझ्या पुच्ची वर वाढू लागले होते.

मग जसे त्याने हात वर केले होते आणि लंड थोडा पुढे झाला होता तेव्हा मी पण माझी गांड खालून धक्का दिला होता.

अहःह माझी सिस्कारी निघाली होती आणि त्याच्या लंड चे टोक माझ्या आत मध्ये गेले होते.

मग आम्ही असे वर्तन करत होतो कि काही जाले नाही आहे आणि मग पुन्हा असे झाले आणि मला सहन करता आले नाही आणि मी जोराने गांडी ला त्याच्या लंड वर आपटली होती आणि लंड एकदम ओला असल्याने ३ इंच आत मध्ये गेला होता.

आता आम्ही दोघे हळू हळू आहा ओह हाह्ह करत होतो.

असे करत करत त्याचा लंड ७ इंच आत मध्ये गेला होता.

मग मी माझी गांड हवे मध्ये उचलली होती आणि मग हळू हळू आत बाहेर करू लागला होता.

आह्ह हो हाह्ह ओह हाह्ह्ह ओह हाह्ह अंम उम्म्म माझ्या तोंडातून आवाज येऊ लागला होता आणि मग माझा भाऊ पण समजला होता कि मला मजा येते आहे.

आता त्याने धक्क्या ची स्पीड वाढवली होती आणि माझी गांड पण आता ठप ठप ठप ठप आवाज करू लागली होती आणि अंधारात रूम मध्ये आवाज होऊ लागला होता.

आता मी जोर जोराने आवज करू लागले होते आझ हफ हाह्ह फ हः अम्म्म औयुऊ फह अह्ह्ह ऐऐइ.

मग मी माझा हात मागे घेतला होता आणि भाऊ च्या गांडी वर ठेऊन टाकला होता आणि त्याला माझ्या कडे पुश केले होते.

मग तो पण मला धक्के मारू लागला होता.

मग मी आणि त्याने एकत्र पाणी सोडून टाकले होते आणि मला आज पर्यंत असली मला कधी आली नव्हती.
 
Back
Top