• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

Marathi sexi story-चित्रा मावशी, IIT आणि Diwali

  • Thread starter Thread starter StoryPublisher
  • Start date Start date
S

StoryPublisher

Guest
Marathi sexi story-चित्रा मावशी, IIT आणि Diwali

माझी गोष्ट आहे माझी आणि माझ्या मावशीची. कसा मला एक चान्स मिळाला आणि मी तिला झवलो. मला आहेत 2 मावशी आणि 3 मामा. माझी आई सर्वात शेवट. त्यामुळे सर्वांची लाडकी. आता मेन पॉइण्ट वर येतो. माझा झवण्याचा प्रसंग झाला चित्रा मावशी संगे. मी बारवीत तेव्हा झाला हा प्रसंग.

चित्रा मावशी एक 44-45 वर्षाची बाई . फिगर एक नंबर. आंब्यासारके स्त्न, कलिंगड सरकी गांड आणि जबरदस्त कंबर. तिला 3 मुले. रंग रूपाने ती होती सावळी पण सुबक व नक्षीदार चेहरा. मला कधी तिचे आकर्षण नव्हते किवा तिचा मनात विचार पण नव्हता. पण एक रात्री तिच्या संघे झोपलो आणि मला माझ्या सेक्स ची जाणीव झाली. हा सगळा प्रकार दिवलीच्या भावभीज च्या रात्री झाला.

बारावी असल्या मुळे मी अभ्यासात गर्ग होतो. त्यात इईट ची त्यारी. पूर्वी IITची एग्ज़ॅम दोन स्टेज मध्ये होयची. सक्रीनिंग आणि मेन एग्ज़ॅम. त्यामुळे मी खूप स्ट्रेस मध्ये अस्यचो. सक्रीनिंग पुढच्या आटवड्यात असल्या मुळे दिवाळीचे भान नव्हते. पुस्तक आणि मी, हेच माझे जग.

आई ने सकाळी सांगितले की ममच्या घरी भवबीज ला जाणे आहे. दर वर्षी प्रमाणे सगळे मामा आणि मावशी आणि भावंडे राजू ममच्या घरी जमले. रंगत सोहळा सुरू झाला. सगळे खुश होतेय, फराळ आणि जेवण जोरात चालू होतेय. अभ्यासमुळे मी उशिरा आलो. तो पर्यंत जेवण झाले होतेय सगळयांचे. मी पण जेवण केले. उशीर झाल्यामुळे सगळ्यांनी मुक्काम कार्याचे प्लान केले.

गप्पा मध्ये रात्र रंगली. नंतर झोपचे वेळ झाले. मामा चा फ्लॅट छोटा होता. बेडरूम आणि हॉल फुल्ल झाले. चित्रा मावशीने हॉल आणि बेडरूमची मधली लॉबी मध्ये तिचे अंतरून टाकले. हॉल फुल्ल असल्या मुळे मामी ने मला मावशी जवळ झोपवले. बरेच मंडळी असल्या मुळे तिने आम्हाला सिंगल रझई दिली. आणि अड्जस्ट कर्यला सांगितले.

चित्रा मावशी संगे लहांपणी तिच्या खुशीत झोपलो होतो, पण ते दिवस वेगळे होतेय. मी दमल्यामुळे मला झोपयाचे होते. मी भिंतीला लागून झोपलो आणि मला डोळा लागला. तोड्या वेळाने मावशी भाजूला झोपली. भिंतीला लागून असल्यामुळे मला माझे हालचालीला स्कोप नव्हता. तोडी थंडी असल्यामुळे आणि सिंगल राझई मध्ये मावशी मला बिलगू लागली.

मला जाग आली. मला काही तरी मउ-मउ जाणवले. मी डोळे उगडले तर मावशी एकदम मला चिटकूण होती. तिचे मोट आंबे सारके उरोज माझ्या छाती ला लागले होते. आणि माझा हात तिच्या कंबर वर होता. मला कूस बदल्या ची होती. तिला तोडे सराकवले. कूस बदलून जरा बरे वाटले. तोड्या वेळाने मावशी लागली घोर्याला. त्याने माझी झोप उडाली. मी परत कूस बदली आणि चुकुन तिच्या आंब्या वर हात ठेवून तिला हलवले व तिचे घोरणे थांबले. मी जाणवले की तिचा पदर सरकला होता नुसता ब्लाउस राहिला होता. मला मज़ा वाटली. मी परत तिच्या ब्लाउस वर हात ठेवला. तिच्या स्तणाचे फील ने मी रोमांचित झालो. मनात थोडी भीती पण होती. जरा हिंमत करत डाव्या स्तनावरून उजव्या वर हात सर्कावला. आता बाबूराव पण उसळी घेऊ लागला.

खूप महिने झाले होते अभ्यासामुळे बाबूराव कडे लक्ष्य दिले नव्हते. पण जो प्रकार मी सुरू केला होता बाबूराव एकदम ताट झाला. लॉबी च्या डिम लाइट मध्ये मी मावशी कडे बघू लागलो. मला राहवले नाही आणि परत तिच्या ब्लाउस वर हात फिरवू लागलो. आचनाक मावशी ने कूस बदली, माझा हात तिच्या उजवा स्तनावर होता आणि तो एकदम तिच्या स्तनाखाली आला. दूसर्या क्षणात माझया हातावर तिचा हात आला. रोमांच आणि भीती दोन भावना ने मनात धंगा घातला. आता काय?

हळू हळू मी तिच्या स्तनावर दाब देऊ लागलो. आता माझी हिमत वडली आणि मी तिला बिलगलो . जसा तिला बिलगलो , खाली मला तिचा नितम्ब चा फील येऊ लागला. बाबूराव एकदम उभा. मला राहवले नाही, आणि मी माझा उजवा पाय तिच्या उजवा मांडी वर टाकला. दुसर्या क्षणानत माझी कंबर उचली आणि तिच्या नितम्ब वर तेव्हली. जे फील आला त्याने माझा अंगात एक जोश संचारला. आता मला कसले ही भान नव्हते की हॉल आणि बेडरूम मध्ये लोक झोपली आहेत. मी कमारेतून तिच्या नितम्ब वर जोरात झटका दिला, त्याचवेळी उजवा हाताने तिचे स्त्न डाबलेय आणि मोकळा डावा हातने तिची कंबर उचली. बाबूराव एकदम मग्न झाला. आणि मला एक अनोकी शक्ति संचारित झाल्याचा फील आला.

मावशी एकदम जागी झाले. तिने डोळे उगडले आन् मला जोरात झटका देऊन माझा हात बाजूला केला आणि मला भिंतीकडे ढकले. ती उठली पदर सावरला व पाया वर साडी ओडलि. इकडे तिकडे कानुसा घेतला. माझया कडे पहिले आणि माझया कणखाली लावली. मी स्तभ होतो. राझई अंगावेर् घेतली आणि पडली परत विरूढ दिशेत तोंड करून. मी घाबरलो, वाटले की उद्या सगळ्यां समोर आपला दिवाला निघतो. भिंतीकडे तोंड केले आणि पडलो. झोपल कसली काय, मी उद्या सकाळी होणारे गोष्टी चे वेद लागले.

बराच वेळ गेला. टेन्षन ने मला घाम फुटला. कूस बदलण्याची मला हिमात झाली नाही. डिम लाइट च्या प्रकाशात मे भितीकडे बघत राहिलो. अचानक मावशी ने माझया खांद्या वर हात तेव्हला. तिने मला कूस बदल्या लावली आणि मंद प्रकाशात बघू लागली. मी घाबरलो आणि सॉरी बोलो. तिने मला शुश केले. मी जरा चक्रावलो. तिने माझा उजवा हात घेतला आणि तो तिने तिच्या नितम्ब वर ठेवला. आणि मला खाली ड्कले. मी गांगारलो. एकदम तिने माझे डोके तिच्या स्तनामध्ये ठेवले. तिच्या स्तना मध्ये प्रवेश करता मला स्वर्ग प्राप्ती चा अनुभव झाला. पण मला कुठे माहित हे तर स्वर्गीय सुखाचे सुरवात आहे.
 
मी क्षणांचा विचार न करता, तिच्या ब्लाउस वर जीभ फिरू लागलो. उजवा हाताने नितम्ब दाबु लागलो. डाव्या हाताने तिची मकमली कंबर जोरात दाबली. मवसीने हळूच फुंकर दिली. मला वाटू लागले ती पण कामातुर झाली. मी तिच्या वक्ष स्थाळहून तोंड काडले आणि तिच्या ओट चे चुंबन घेण्याचे प्रयत्ने केले. पण तिने मला विरोध केला, मी परत प्रयत्ने केले. असफल होऊन मी आदिक उत्तेजित झालो , थोडा जोर लावले आणि तिला पाठीवर पाडले. परत चुंबन घ्याचा प्रयत्न केला. तिने परत मला माघे डकले. मी माझा मोर्चा आता स्तनावर वळवला. उजवा हात नितम्बवरून ब्लाउस वर ठेवला आणि डावा हाताने कंबर भवती माझी पकड आदिक घट केली. उजवा मांडीने तिचे पाय पकडले.

ह्यावेळी सोमयपणे तिचे स्तना दाबू लागलो. तिचे ब्लाउस हुक एक हाती कडण्याच प्रयत्ने केला. मावसी ने जास्त विरोध न करता तिने अलगद पणे हुक कडले आणि ते स्तन मुक्त झाले. आता मी तिचे ब्रा वर करून जोरात दाबू लागलो. जोर इतका वदला की तिने मला जोरात भिंतीकडेह डकले. ती उठली परत आजू बाजू चा कानुसा घेतला, रझाई अंगावर ओडली. मी दोन क्षण श्वास घेतला आणि मग माझे मुख तिचा स्तनाच्या निपल वर लावले आणि स्तन-पान करू लागलो.

स्तनपान नंतेर मी माझी शॉर्ट्स कडली आणि तरवले की आता पुछीची सवारी कार्याची. थोडे वेळ मी मावसीला आलिंगन देऊन पडून राहिलो. बाबुराव आदीच उसळ्या मारत होता, तो एकदम कडक लंड झाला होता. मावशीला मी आता डाव्या अंगा वर केले. तिचा विरोध मावळा होता. हळूच उजवय हाताने तिची साडी फेडण्याचा प्रयत्ना केला, पण परत तिने हात माझा धरला. मी थांबलो, जास्त जबरदस्ती करता एक हाताने स्तन दाबू लागलो आणि माझा लंड तीचया नितम्बवर रगडु लागलो. आता तर मी अंडरवेर पण काडली. ह्यावेळी तिला खाली परकर मध्ये हात घातला आणि साडी वर ओडली. तिची पुढची हालचाल आधी मी माझा लावडा तिच्या गांडीच्या पॅंटी वर ठेवला आणि मागून जोरात मिठी मारली.

आता मावशी चांगलीच माझ्या पकड मध्ये होते. हळू-हळू माझा लावडा मी तिचया पॅंटी वर घासू लागला. आता रागड्याचा स्पीड वाडलआ. आता मी कंबरणे तिच्या गांडि वर धक्के देऊ लागलो. काय तो फील!!!. एक हाताने दाबतोय आणि खाली लावड्याने धक्के देतोय. आवेश इतका वाढला की मावशीच्या पॅंटी वर विर्यची पिचकारी मारली. क्षणात तीच गांड झाली वीर्याने ओली झाली. मावशी आणि मी दोघानी मोठ्याने श्वास घेउ लागलो. थोडा वेळ शांत पडलो. तिने अलगद ची ओली पॅंटी काडली.

मावशी सरळ झोपली, तिला डोळा लागू लागला. मीपण शांत राहिलो. अवतीभवतीचा कानोसा घेतला , हळूच रझाई खाली सरकवली आणि तिच्या स्तनचे दर्शन घेतले. एकदा अलगद कुरवाले. वेळचा काही पता लागत नव्हता. मला काय झोप लागत नव्हती. बाबुराव पण शांत होता. लक्ष्यात आले की पुछी आणि चुंबन घ्याचे राहिले की. ह्या विचारणे बाबुराव उसळी मारू लागला परत.

ह्या वेळी मी जरा थांबलो , मावशी परत घोरु लागली. हळूच परत तिची साडी वर करू लागो. ह्या वेळी प्रयास सोपे होते. साडी कंबर वर आली. हाताने मांडी व पुछीचा अंदाज घेतला. परत थांबलो, आता तिचे पाय हळू हळू फाकू लागलो. योनी-मुख वर हात फिरवू लागलो. काय ते केस ही केस. !! जंगल मध्ये बोट घातले. ठरवले की डाइरेक्ट सवारी करायची. पाय चांगले फाकले होते. मी उठलो हॉल आणि बेडरूमच्या दिशयात पाहिले. ऑल क्लियर !!! अलगदपणे मी मावशीच्या दोन्ही पायात शिरलो आणि माझे लिंग तिच्या योनी मार्गा वर ठेवले. तिला माझे वजन जाणवले. दमल्यामुळे आणि डोळ्यावरची झोपमुळे तिने प्रतिकार केला नाही. दोन्ही हात पाठीवर टाकले. वेळ न घालवता मी डाव्या हाताने माझा लंड तिचा पुछित गुसवला. अद्भुत अनुभव होता तोह. पण तोह पुढे जात नव्हता. इतक्यात उजवा आणि डावा कंबर वर ठेवला आणि एक जोरात dhakka.... आई ..ग .. मावशी ने ..करवली.. मी इकडेतिकडे पाहिले , पटकन चुंबन दिले. दुसरा धक्का द्याचा आधी .. मी लगेच तिच्या दोन्ही मनगट पकडले. माझे तोंड तिच्या तोंडात लॉक केले. दुसरा धक्का... उम्म्म्ह !!! उम्म्ह्ह! उम्ह्ह !!! धक्का वर धक्का...!! आणि मी पण तिच्या पुछिमध्ये विर्याची एक पिचकारी सोडली. आता मी तिचे मनगट सोडले. लगेच तिच्या अंगावरून सरकलो. तिच्यामध्ये शक्ती नव्हते ... तिचा परकर खाली केला.. मोठे श्वास घेत होतो. लंड आजून ताट होता. मावशी शक्तीहीन पडली होती, तिला तिचा डाव्या अंगावर केले आणि तिची साडीवर केली. तिची मांडी सरकवली माझा लंड तिच्या मागून पुछित घातला. आई ग ...करताच मी उजव्या हाताने तिचे तोंड दाबले. ..उम्म्ह !! उम्म्ह !!! उम्म्ह !!..डावा हात कमरे खालून जोरात तिचे स्तन दाबू लागलो आणि मघुन धक्के. शेवटी मी जोर लावून तिच्या गंडी धक्का दिला.... मावशी एकदम हलकी झाली...ह्ह्ह!! ह्ह्ह!! करत दोघे श्वास घेऊ लागलो मी तिला एक चुंबन दिले. आणि दोघे झोपी गेलो.

दुसर्या दिवशी सगळ्याने नसता केला. कालचा प्रकार डोक्यात घोळत होता... माझे लक्ष मावशी काय बोलते. तिने आई आणि मला बाजूला घेतले. आईला बोली की, "रोहित फार स्ट्रेस मधेय आहे, त्याला रिलॅक्स होण्याची गरज आहे. पुडच्या वीक मधे त्याची IIT सक्रीनिंग आहे. तू त्याला माझ्या कडेह पटव." आई ने एक क्षणात होकार दिला. नंतर तिने मला एकट्याला रूम मधे बोलवले. माझ्या कडे बगत एक खणाखाली दिली. चित्रा मावशी बोली, " रोहित, मी समजू शकतेय, ह्या व्यात आकर्षण असतेय. पण सध्या तुला कॅरियर म्हत्वाचे आहे. लक्ष विचिलित होऊन चालनेर . तू कॅरियर कर , आणि लाइफमधेय तुला खूप सेक्स चे मोक्के मिळतील. पण कॅरियर चान्स एकदाच. तू माझ्या कडे चल. मी लक्ष देणार जातीपूरक की तू फक्त अभ्यास करणार." असे बोलून तिने मला मिठी मारली.

मागच्या कथेमधेय भवभीजला चित्रा मावशीला कसा झवलो ह्याचे वर्णन्ं होते. पुद्ची गोष्ट.

चित्रा मावशीकडे मी आता एक आटवडा राहता गेलो. IIT सक्रीनिंग परीक्षा होई पर्यंत. मी तिच्या घरी आलो. घरी काका, मावशी, आणि ३ मुले असा परिवार. आरती ताई व राजेश दादाचे लग्न झाले होते. घरी फक्त राकेश दादा होता, जो कॉल सेंटर मधेय कामाला होता. काका झिल्ला परिषद माडेय अधिकारी असल्यामुलेय पुनेच्या अवती-भवतीच्या गावांमदेय फिरती वर असत.

मी दुपारी घरी आलो. काका शिरूरला जाण्याच्या त्यारीत होते. माझी खायली-खुशली विचरऊन, ते गेले. राकेश दादा मला बघून खुश झाला. तो म्हणाला, "रोहित, सनडेला फुटबॉल ला जाउ". मावशी म्हणाल जोरात," राकेश, रविवारी त्याची परीक्षा आहे, त्याला अभ्यास करून दे. जो पर्यंत आहे त्याला , माझ्या आणि बाबाच्या रूम मधे राहून दे. तुझा टुक्कार पण नक्को." राकेश दादा , मी आणि मावशी दुपारचे जेवण केले.

संध्याकाळी राकेश दादाची कॅब आली व तो रात्रपाळीला गेला.

 


आज काय मावशीचा मूड नव्हता, असे वाट्त होते. ती पुर्ण संध्याकाळ मला दुर्लक्ष्य करत होती. मी पण बोर झालो आणि अभ्यासाला लागलो. अभ्यास करता रात्रीचे नउ कधी वाझले लक्ष्यात नाही आले. मावशी ने जेवायला हाक दिली. जेवणा नंतर मे आणी मावशी वॉक ला गेलो.जो काय प्रकार चाला होता, मला असे दिसले की आज काय चान्स नाही. वॉक नंतर मी हॉल मध्ये अभ्यासाला बसलो. मावशी बेडरूम मधे गेली.गणित सोडवून डोक्याची मंडी झाली होती.

रात्रीचे बारा वाजले होते. परीक्षामुळे आदीच गांड फाटली होती. आणि त्यात आई-बाबा चे टेन्षन. iit क्लियर नाही झालो तर घरी बसणारा मार वेगळा होता. मी विचारा मधे गूंग झालो होतो. बेडरूम मधे आलो आणि मावशीच्या बाजूला पडलो. ती चादर घेउन झोपली होती. परीक्षा च्या विचार डोक्यात धिंगाणा घालत होते. एक क्षण मी मावशीच्या स्तन वर हात फिरवला आणि तिचा उजवा स्तन चादरी वरून दाबला. पण आज मला इच्छा होत नव्हती तिला झवण्याची. मी तसाच कूस बदली. iit गणित सेक्षन कसा सोडवायचा , या विचारणे तोडा गर्ग झालो. प्रॅक्टीस झाली होती पण कॉन्फिडेन्स ये नव्हता. फिज़िक्स आणि केमिस्ट्री वर हात बसला होता. विचार च्या तंद्री मधेय मी आपला स्वतशी पुटपुट त्ह बसलो.

"काय रे , कोणाशी बोलतोय" हळूच मावशी कानाजवळ बोली. मी कूस बदली , " काही नाही". मावशी: "आज काय तुला काही गमत कार्याची नाही का ?". "मूड नाही ग आज, गणितामुळे गांड फाटली आहे." मावशी: " तू रिलॅक्स होण्याची गरज आहे." तिने माझी चादर ओडली आणि तिची चादर माझ्या वर टाकली. एक मिट्टी मारली. आश्चर्य ती फक्त ब्लाउस आणि परकर वर होती. तिने आजून जोराने मिट्टी मारू लागली. मी तिला माझ्या आंगावरून सरकवले. चादर बाजूला केली.

डिम लाइट च्य प्रकाशमधेय तिचा हिरवा ब्लाउस आणि पांढरा परकर मधले शरीर कडे कामवसने ने बागू लागलो. तिने माझ्या नजरेचा रॉक पहिला, आणि मंगळसुत्र, इयररिंग आणि बांगड्या कडल्या. माझ्या कडे बागुन कामुक हसू लागली. वेळ न दवडता मी निरवस्त्र झालो. आज तिने मला पाहिले स्वताहून चुंबन दिले. आता आमचे चुंबून क्रीडा सुरु झाली. मी तिची केसची बट मोकळी केली.ती मोठ्या आवेशाने चुंबून घेउ लागली. मी स्तन आदिक्क जोराने दाबू लागलो. स्तन दाबणे जोरात चालू असताना, मी जोरात तिचा ओट चावले. आई..ग..ग.ग ती ओरडली. मी तिच्या अंगावरून उठलो.

आता मावशीला डाव्या अंगावर केले आणि तिला मागून मिट्टी मारली. डावा हात तिच्या कंबर आवळे. माझ डोके तिच्या कानजवळ ठेवले. माझा लवडा तिच्या गांड वर घासू लागलो . बाबुराव चांगलाच कडक झाला. उजव्या हात तिचे दोनही स्तन कूच्करून काडले. मावशी आता चांगलीच तापू लागली. आता मी पाटीवर झालो आणि मावशी तशीच तिच्या पाटीवरून माझ्या अंगा वर ओडले. तिचे भरगच्च नितंब माझ्या लवड्यावर होते. तिची कंबर दोनही हाताने धरली आणि दाबू लागलो. मावशी एकाद्या माश्या सरकी तडफडत होती. ती तिच्या स्टनशी खेळू लागली. एकीकडेह मी तिच्या मानेवर अलगद चावत होतो. आता मी उठलो आणि मावशीला उठवले. तिला माझ्या मांडी वर बसवले आणि स्तन दाबू लागलो. तिने तिचे ब्लाउस चे हुक कडालसुरवात केले, पण मधला हुक अडकला. मी एकदम तिचा ब्लाउस दोनही हात ने पकडला आणि जोरात ओडला. ताकद जरा जास्त लागली आणि तिचा ब्लाउस हुक सकट फाटला. मला चेव आला , मी तिचा ब्लाउस ब्राच्या पट्टी सह खांद्यावरून ओडू लागलो. मावशी मांडीवरून उठली. तिने एक धीर्घ श्वास घेतला आणि ब्लाउस व ब्रा काडला.

हळूच तिने तिचे परकरची नाडी सहील केली आणि माझ्या अंगावर पडली. परत आमची चुंबन क्रीडा सुरु झाली. तिने माझा हात घेतला आणि परकर मधेय डकला. मी तोह पुढे नेहला तर चमत्कार, पुच्छी वरचे केस गायब होते. मी ती पुच्छी कुरवाळू लागलो. मावशी ने आता परकर पूर्ण सोडला, आणि मला माझी बोटे पुच्छी मधे घालायला लावले. माझ्या बोटाचे पुच्छी मधेल मसाज तिला चांगला उत्तेजित करत होते. आता मी एक वरून तीन बोटे आत-बाहेर करू लागलो. मावशी आता पेटली. एकीकडेह चुंबन आणि खाली बोटांचा खेळने ती चांगलीच मस्तावली. आजून जोरात कर असे ती वारंवार बोलू लागली. पन बाबुराव एकदा तापलेला लोखन्ड झाला होता. मी माझा बोटांची पुच्छी तीव्रता वडवली, मावशी आता करहायला लागली. मी हेरले हा आहे मोक्का आहे. आणि मी तिच्या आंगवर झालो, आणि क्षणात माझा लावडा तिच्या पुच्छी मधेय घुसवला. घुसावताना एक जोरात झटका दिला.

आई ग ग ss आशी मावशी ओरडली. पण मी थांबलो नाही , आणि तिला कंबर तोड झवू लागलो. माझा आवेश इतका वाडला की पुढचे मिनिट्स झटके देत राहिलो. ती वेदनाने आणि कामसांवेग ने ओरडू लागलो. मला ही भान राहिले नाही माझा सगळा जोर तिच्या झवण्यात लावला. शेवटी मी तिच्या पुच्छी मधेय विर्य सोडले. शक्तीहीन होऊन तिच्या वर पडलो. ती आजून हुंदके देत होती आणि घट मला आवळे.

दोघेही दमले. ती माझ्या बाबुरावला कुरवाळू लागली. मी हलकेसे तिच्या स्तनाचा चुंबून घेतले. मावशी म्हणाली दमलस का ? आजून तर खेळ बाकी आहे, असे बोलत मला तिने मांड्यामधेय यायला लावले. तिचा उजवा पाय माझ्या खांदायावर टेवला आणि खाली डकले. अता दोन्ही हथने माझे डोके तिने पुच्छीवर ठेवले. चुंबन घ्याला लावले. तिची ओलसर पुच्छी चटणे मला नवीन होते. पण माझ्या चटण्याने ती परत उत्तेजित होऊ लागली. मी आता दोन्ही हाताने तीच कंबर कच्च पकडली आणि पुच्छी चाटू लागलो. अधूनमधून मी चावा घेउ लागलो. एकादी आतमा संचरीत झालेला शरीरप्रमाणे ती पूर्ण पलंग वर आंग झतकु लागली. आता मी माझेय तोंड काडले आणि तिच्या योनीमधे माझी बोटे घातली. आणि चांगलेच रगडु लागलो. अता मावशी वेडी झळी होती. तिची काम उतेजना शिगेला पोचली होती.

माझा बाबुराव परत उसळी मारू लागला. अता मला वेद लागले तिच्या गांडीचे. मागच्या वेळी तिने प्रकर विरोध केला होता. पण ह्या वेळी ती एकदम काममस्त झाली होती. मला ही संधी दवड्याची नव्हती. मी २ मीन उठलो आणि कपट्तून तिचा दुपट्टा कडला. तिचे फारशे लक्ष्य नव्हते. तिला पालटवले. तिच्या पाटीवरून हात फिरवू लागलो. तिच्या कुल्या मधे माझे तोंड घातले आणि मागून तिची पुच्छी चाटू लागलो. तिला मस्त वाटू लागले. आजून आजून असे बोलत मला प्रोत्साहन देत होती. मी एकी कडेह दोन उशी आणि एक मउ रझाई, एक वर एक रचल्या. त्या वर मावशीला पाळती टाकले.

परत तिची पुच्छी चाटू लागलो आणि मधेच पुच्छी मधेय बोटे घालू लागलो. मावशी एकदुम मदमस्त आणि बेभान झाली होती. आता माझा लावडा तिच्या योनी मुखावर रगडात होतो. तिला मज़ा येऊ लागली. मी तिची मोती कुले हाताने फाकवले . आता मी स्वतला तिच्या मागे पोज़िशन घेतली. माझ्या दोन्ही पाया ने तिच्या मांडी आणि पाय लॉक केले. तिला जकडून ठेवले. पुच्छी मधे बोटे आत- बाहेर करत होतो. मावशी कालांतराने दमली होती. हाच फायदा घेत , मी माझा बाबुराव तिच्यागांडीचा भोकावर ठेवला, आणि घुसवू लागला. हा माझा पहिला प्रयत्न होता. मावशीने त्या दमलेल्या अवस्तेत मज़ा गांड मारण्या चा प्रयत्नाला विरोध करू लागली , पण ती पूर्ण लॉक झाली होती. ती उठणार तेवड्यात मी तिला खाली डकले. नको नको रे अशी विनवणी करू लागली. पण ह्यावेळी माझ्यात शक्ती संचरीत झाली होती. पटकन मी तिचये हात माघे ओडले आणि दुपट्ट्याने मुसक्या आवल्या. आता मावशी शक्तीहीन आणि हतबळ झाली.

डिम लिघटच्या प्रकाशात मी तिच्या गांडीच्या भोकावर आता लावडा घुसवू लागलो. जोर लावून पण लावडा काय भोकत जयना. मावशी आंकी कान्ह्याला लागली. आवेशात मी तिच्या कुल्या वर चपट्या दिल्या आणि कंबर परत पोज़िशन मधेय आणली. एक मोटा श्वास घेतला, कुले फकवले आणि लावडा जोर लावून घुसवला. कसबसा लावडा अर्धा गांडीत घुसला. मावशी वेदने ओरडू लागली.. ठरवले की मागार घ्याची नाही. परत जोर लावला, आणि पूर्ण लंड गांडीत गेला. मावशी अशक्य वेदने कान्ह्याला लागली. आता आवेशात मी धक्के देऊ लागलो. प्च प्च प्च आवाज, आई आई आई ची आरोळी. मी माझे पूर्ण वजन टाकून गांडीत झाउ लागलो. तिच्या मुसक्या सोडले. आत मधे एक पिचकारी सोडली. शेवटी सगळी शक्ती एक्टवली आणि दोन पॉवर फुल्ल धक्के दिले. मावशी तिकडेच संपली. लंड आजून ताट होता.

मी माझा लंड गांडीतून काडला. मावशीने उफ्फ करून श्वास सोडला. तिच्या डोक्याखाली उशी दिली. आणि तिला सरळ झोपवले. आज परक्रमने मी खुश होतो. पण आजून झावण्याची इछा होती. मावशी कडेह पाहिले आणि हलकेसे चुंबन दिले व रझाई ओडली. दुसर्या दिवशी गंड मार्ना परक्रमाणे मावशी जरा नाराज होती. पण तिला पण मजा आली. पुद्दचे दिवस मी अभ्यासात गर्ग होतो. परीक्षा झाली आणि त्या दिवशी मावशीला दणक्यान झवलो. कालांतराने iit सक्रीनिंग क्लियर झालो. main एग्ज़ॅम पण दिली. अधून मधून मावशीला झावण्याचा चान्स मिळायचा.

तर पुढच्या वेळी नवीन स्टोरी. तो पर्यंत वाचा आणि कॉमेंट करा !!!!

 
Back
Top