• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

Marathi Short Sex Stories Collections

  • Thread starter Thread starter StoryPublisher
  • Start date Start date
"माझा बाप कोण हे मला माहीत न्हाय पण माझी माय जंगलातून लाकडे, फळे, भाज्या रस्त्त्यावर विकायला आणीत होती. सत्त्याच्या बापाने माझ्या मायचे कडक थाने, भरलेले गांडगोळे, उघड्या मांड्या बघून ह्या झोपडीत बोलावले होते. पैशाची लालच दाखवून तीला नागडे केले होते. ६ वर्षाची लहान पोर असताना माझ्या समोर मायला सत्त्याच्या बापाने पाच सहावेळा जनावरासारखे झवले होते. खाटेला बांधून ठेवले होते. रात्र भर अजून दोन माणसांनी तीला झवले होते. त्या तिघांनी मायची चार पाच वेळा गांड मारली होती. गांड मारते वेळी मायने झेललेल्या त्रासाने मला आता गांड मारणे आवडत नाही. त्या दिवसानंतर सत्त्याच्या बापाने मला व मायला ह्या झोपडीत राहयला जागा दीली. ह्या रस्त्त्याने जाणारे ट्रकवाले मायला झवून चांगला पैसा देत होते. पण जास्त पैसा सत्त्याच्या बापाने पळवला. त्या पैशातून त्याने मोठ्या रस्त्याला पानाची गाडी लावली. पानाच्या गाडी वरून सत्त्याच्या बापाने माझ्या मायकडे लई ट्रकवाले पाठवले होते. मायने बनवलेली झुणका भाकर, गावठी दारू मग जोरकस झवणे हेच काम मायला माहित होते. मी मोठी झाल्यावर ती झवायला बसली की मला झोपडीत बंद करायची. मी झोपडीच्या उघड्या जागेतून ते झवणे बघायची व ह्या चुतदाण्याला चोळून चोळून लाल करायची. तीने मला ह्या येडझव्या ट्रकवाल्यान पासून दुर ठेवले होते." सावीत्री सांगत होती, ऐकून माझा लवडा छोटा झाला होता तीच्या चुत मधून बाहेर आला होता.

सावीत्रीने डोळे पुसले. मी तीला कुशीत घेतले. तिला कुरवाळत होतो. तीने बोलायला सुरु केले "सत्त्याने व बापाने मीळून एक डाव टाकला. मायला झवायला त्याच्या शेतावर घेउन गेला. इकड सत्त्या त्याच्या चार दोस्तांना घेउन आला माझ्याशी जबरदस्ती केली पाच जणांनी मला झवले, माझी गांड मारली, माझ्या अंगाचे चावे घेतले. मी तशीच उघडीनागडी झोपडीत पडून होते. सांजेला माय झोपडीत परतली. तशीच धावत गावच्या पाटलाकडे गेली गाववाल्यांनी सत्त्याला व बापाला बेदम मारहाण केली. त्यांना गावात, झोपडी जवळ यायला बंदी घातली. आम्हाला हात लावायचा नाही असा धाक घातला. पण आमच्या कडे येणारा मानूस कमी झाला. पाटलानी मला व मायला पैसा, मदत देउन झवायला सुरु केले. गावातले दांडगट पैसा देऊन जेवायला मग झवायला येत होते. पण ते फार कमी होते. त्रासून मायने सत्त्याच्या बापाशी पुन्हा दोस्ती केली. थोडे दिवस आमचा धंदा बरा होता. एके दिवशी एक ट्रकवाला मायला गावच्या बाजारला घेउन गेला. पण माय परतली न्हाय. मी एकटीनेच धंदा सुरु ठेवला." सावीत्रीने माझ्या लवड्याला थुक लावून जोरकस मूठ मारली व लवडा चांगला ताठ झाल्यावर चुत मध्ये ठासून घेतला.

"साह्येब, मला चुतमधे चिक द्याना लई कोरडी झाली हाय." "अग तूच बघ, अजून आंड्गोळे जड झाले नाहीत." असे म्हणून मी आंडगोळे तीच्या हातात दिले.

"खर की हो साह्येब, काल पासून लई झवलो बघा. एक गलास चीक तुम्ही माझ्या चुतला दिला असल. बर मग शांत राहा मी बोलते. धंदा वाढावा म्हनून थंड कपाट घेतले त्यात दारू, सरबत ठेवले, फोन आणला. सत्त्याने मदत केली. मग ट्रक वाले कमी पण गाडीवाले बायका घेऊन येऊ लागले. मी पण अशी साडी नेसून कायबी करया तयार झाले. समोर आलेले बाई मानूस बघीत माझे थाने दिसतील असे उघडे ठेवले. मी झवायला तयार हाय असे बोलू लागली. माझी कमाई वाढली. शेताच्या माग आडोश्याला दोन तीन खाटा टाकल्या. सहा महीने झाले पावसाच्या वेळेला धंदा कमी व्हता. त्या दिवशी सत्त्याचा फोन आला एक झवाडे जोडपे येते आहे. मी झोपडीतून बघत होते. गाडी आली एक तरणाताठा मर्दगडी उतरला. तो उघडा फक्त अर्धी चड्डी घातलेला होता. गाडीतून एक पोरगी लई टंच भरलेली उतरली. तीने फक्त कुडता घातलेला होता. बाहेर येताना तिचा कुडता वर गेला तेव्हा तीची साफ गोटा केलेली चुत मला दिसली. अगो बया, त्या टंच पोरीला झाटेच नव्हते. ते जोडपे लई झवाडे दिसत होते. ती पोरगी झाडाकडे गेली, कुडता वर करून पाय फाकवत उभ्यानेच मुताची धार मारली. ते बघून त्या मर्दानेपण चड्डीतून लवडा बाहेर काढून धार मारून घेतली."

"मर्दाने हाक घातली, ए सावीत्री भूक लागली आहे गरम झूणका भाकर मिळेल का?. मी झोपडीतून बाहेर आली, मी पण झवाडी आहे हे दाखवायला फक्त कंबरेला फडक बांधून उघडे थाने दाखवत उभी होती. दोघांनी तोंडात बोटे घातली. काय माल आहे म्हणत माझ्या जवळ आले. माझे थाने दाबून बघीतले त्या पोरीने माझ्या थान्याची बोंडी चोखून बघीतली. मग मला समजले ती बोंडीला निपल म्हणत होती. दोघांनी माझे नीपल चोखले. त्या मर्दाने माझे फडके वर करून माझी चुत बघीतली. पोरीने फडके ओढून काढले. मी उभी होते. त्यांनी माझे पाय फाकवले, दोघे माझ्या पायत बसले, माझ्या चुतच्या दाट झाडीचे त्यांना नवल वाटले. ती दोघे माझे झाटे कुसकरत होते. तेवढ्यात मर्दाचे लक्ष माझ्या चुतदाण्याकडे गेले. एवढा मोठा ताठ दाणा त्या दोघांनी बघीतला नव्हता त्याने लगेच तो चोखून बघीतला. मी शहारली. पोरिने चुतदाणा चोखला. त्या मर्दाने दोन बोटे ओली केली माझ्या चुत मधे सावकाश घुसवली, आत सगळी कडे फिरवली, बोट बाहेर काढून चाखली. पुन्हा बोट चुत मधे फिरवून पोरीला चाखवली. मला सगळेच नवीन होते. मला फक्त मर्द चोखत होते, झवत होते. पण ही पोरगी माझे निपल, चुतदाणा चोखत होती. मी माझे नीपल कुसकरत होती मी झडले, थरारले.

ते दोघे उठून उभे झाले. पोरीने मर्दाला घट्ट मीठी मारली. त्याचे डोक धरून तोंडाला तोंड लावून घट्ट मुके घेतले. त्याचे नीपल चोखले. मग खाली वाकून त्याचा लवडा चोखून ताठ केला. ती वाकलेलीच होती त्या मर्दाने दोन बोट ओले करुन तिच्या चुत मधे घुसवून तिला बोटानेच जोरात चोदले. ती पोरगी उभी झाली, एक पाय त्याच्या कंबरेवर ठेवून तीने त्याचा ताठ झालेला लवडा सावकाश चुत मधे पूर्ण घेतला. मी एका हातने माझे नीपल दुसर्*या हाताने चुतदाणा चोळत उभी होते. बाईने मर्दाला असे उभे राहुन झवताना कधी पाहीले नव्हते. मी नागडीच जेवणाच्या तयारीला बसले. मधूनच माझे लक्ष त्यांच्या झवण्याकडे जायचे. त्या पोरीने त्याला खाटे वर आडवे केले त्याच्या लवड्यावर जावून बसली व जोर लावून झवायला सुरु केले. मला खाली झोपून पाय फाकवून चुत झवून घ्यायची नाहीतर कुत्री सारखे आडवे झवणे एवढेच माहीत होते. बर्*याच वेळाने पोरगी खाली गेली मर्दाने वरचढून पोरीला आवाज करत खूप झवले. पोरगी जोर लावून चोद म्हणत चोदून घेत होती. एकदाचे दोघेही झडले पण मर्दाने लवडा बाहेर काढून सगळा चिक तिच्या थान्यांना चोळला." माझा लवडा ते सगळे ऐकून कडक झाला होता. सावीत्रीला ते समजले लवडा तीच्या चुत मधेच होता. ती कुत्री सारखी आडवी झाली "साह्येब बघा चुत ओली तयार आहे जोर लावून हे मुसळ ठोका आत" असे म्हणत तीने माझा लवडा धरून चुतच्या दाराला टेकवला. मी चुत ठोकायला सुरु केले. मी झडणार हे ती समजली तिने खालून हात घालून माझे आंडगोळे खूप चोळले. मी सकाळाचा ताजा चिक तीच्या चुत मधे रिकामा केला. ती तशीच खाली झोपली व तीच्या गांडगोळ्यात माझा लवडा तीने घट्ट दाबून ठेवला.

"साह्येब, आजच झवण कस वाटल, हे समध त्या पोरीने मला शिकीवले, माझी चुत गोटा कशी करायची ते दाखवले ती शहराकडची धंदेवाली हाय. ती दर पावसाला माझ्या कडे चांगली झवाडी जोडपी पाठवनार हाय. पण साह्येब तुम्ही कोणा शहराच्याकडच्या धंदेवालीला बरोबर आनायचे नाही. हे मुसळ चीक भरून कवाभी घेउन या, हमेशा हे उखळ तुमच्या करता असेच तयार ठेवीन. असे म्हणत तीने माझा लवडा तोंडात घेउन खूप चोखला, साह्येब ह्या जाड केळ्याला सोडवत न्हाय हो."
 
पावसाळ्याचे दिवस सुरु झाले होते. विकएन्डला पॅट्रीक ने त्याच्या घरी बोलावले होते. बर्*याच वर्षानंतर आज सिल्व्ही भेटणार होती. मी, पॅट्रीक व सिल्व्ही एका वर्गातले आम्ही शाळेत असल्यापासून एकमेकाला चोदत होतो. सुरुवात झाली ती नदीतून एकत्र खेळण्याने. नदीत खेळत असताना पॅट्रीकने सिल्व्हीच्या ओल्या सदर्*यातून छोट्या संत्र्या एवढे असलेले थाने बघून म्हटले होते "ए तुझे संत्रे कडक आहे का मऊ आहे, दाबून बघू का?" सिल्व्हीने आम्हाला धक्काच दिला "दाबून बघा पण तुम्ही दाबताना दोघांनी तुमची केळी माझ्या हातात द्यायची." आम्ही तिचा सदरा वर केला व ते कडक थाने दाबून, चोळून चाखून बघीतले. पाण्यात आमच्या चड्डीतून हात घालून आमाचे कडक केळे ती बराच वेळ दाबत होती. मग आळीपाळीने आम्ही तीचे गांडगोळे दाबत त्यात आमचे लवडे चोळले होते. तीच्या चुतदाण्याला चोळले होते. आम्ही तिघे पाण्यातच झडलो होतो.

पाण्या बाहेर आलो, कपडे बदलताना नंगे झालो. सिल्व्हीने आळीपाळीने आमचे लवडे चोखून ताठ केले होते. ती खाली टॉवेलवर झोपली, पॅट्रीकचा लवडा माझ्या पेक्षा लांब होता पण थोडा निमूळता होता. माझा छोटा पण जाड्या होता म्हणून तीने आधी पॅट्रीकला झवायला दिले. पॅट्रीकने घाबरत घाबरत लवडा आत सरकवला पण तीला काही त्रास झाला नव्हता. सिल्व्हीने माझा लवडा हातात धरून ठेवला होता. ती झडली होती पण पॅट्रीकचा चीक लवडा बाहेर काढून पोटावर पाडला होता. मी लगेच तीच्या उघड्या चुत मध्ये लवडा घुसवला होता. ती चुत फाडू नको म्हणून ओरडली होती. मी पण तिच्या पोटावर झडलो होतो. त्या दीवशी सिल्व्हीला दोनदा चीक बाहेर टाकत झवलो होतो. झवणे संपल्यावर पॅट्रीकने सिल्व्हीला चुतचा पडदा उघडा कसा असे विचारले होते. सिल्व्हीने आम्हाला धक्का दिला होता.

सिल्व्हीचा सावत्र बाप लई झवाड्या होता. एकदा त्या झवाड्या बापाने आई घरी नसताना सिल्व्हीला पाठीला मलम लावण्या करता बोलावले होते. मलम लावल्यास तो तिला नवीन जीन पॅन्ट देणार होता. सिल्व्हीला हा हिशोब समझला नाही. ति मलम लावयाला पलंगावर गेली. तो झवाड्या लूंगी बांधून पोटावर झोपला होता. त्याने तीला डोक्या कडे बसून पाठ चोळायला सांगीतले. पाठ चोळताना तिचा झगा त्याच्या डोक्या वर असताना तो वळला लुंगी उघडी झाली व त्यातून त्याचा ताठ लवडा खांबा सारखा तिच्या समोर उभा होता. तिची बारीक चड्डी घातलेली चुत त्याच्या तोंडावर होती त्याने चड्डीवरूनच तीच्या चुतचा एकदम घट्ट मुका घेतला. बोटाने तीची चड्डी बाजूला केली व मग अंगठा तिच्या चिकण्या चुत वर चोळला. सिल्व्ही जोरात थरारली व त्याच्या लवड्यावर तिचे तोंड आपटले. बापाने त्याच्या लवड्याच्या मण्याला चोळायला सांगितले.

सिल्व्ही बाप सांगेल तसे करत होती. दोघे नागडे झाले. बापाने तिला दोन्ही पायात घेतले व लवडा तीच्या चुतवर खूप घासून फक्त मणी आत घुसवला तीचा घट्ट मुका घेत लवड्याचा एक धक्का दिला. चुतचा पडदा फाटला होता. ती वेदनांनी बेजार झाली होती. त्या झवाड्या बापाने तीला झडे पर्यंत चोदले होते. ते आईने बघीतले. आई बापाची मारामारी सुरु झाली. बाप नंगाच होता त्याने आईला नागडी केली. मग पोरीसमोरच आईला झडे पर्यंत झवून टाकले. त्या दिवसापासून पोरी समोर कपडे घालून सोफ्या वर आई बसलेली असली तरीही झग्या खालून तो झवड्या बाप आईला झवायचा. आई पण झवाडीच होती ती पण काम करता करता त्या बापाचा लवडा चुतमधे ठासून घेत होती. संधी मीळेल तेव्हा बाप सिल्व्हीला झवत होता म्हणून पैसे, चांगले कपडे देत होता.

पुढे १०वी संपल्यावर त्या झवाड्या आई-बापाने सिल्व्हीला एका परदेशी माणसाकडे शिक्षणाकरता परदेशात पाठवून दिले होते. आम्हाला तीची काहींच माहीती मीळाली नव्हती. आज आम्ही तीला १५ वर्षा नंतर भेटणार होतो. मी पॅट्रीकच्या घरी गेलो, आतली चड्डी व ब्रा घातलेल्या एका गच्च भरलेल्या बाईने दार उघडले. दार बंद करून तिने मला मीठी मारली " मनोज, ओळखले नाही मला, अरे तुमची झवाडी सिल्व्ही, मी न्हाय विसरले अजून, अरे इकडे आल्या आल्या तुमचा पत्ता शोधून काढला". तीने माझा हात धरून आत बेडरुम मधे नेले.

नागडा पॅट्रीक लवाडा हाताने चोळत पलंगावर पडलेला होता. काही न बोलता सिल्व्हीने ब्रा चड्डी फेकून दिली, त्याच्या वर चढली व गप्पकन आख्खा लवडा आत ठासून घेतला. "कायरे झवड्या कधी सिल्व्हीची चुत बघीतली नव्हती काय? आईला, लवडा काढून लगेच झवायला बसला." सिल्व्हीने माझ्या लवड्याला पकडत सांगितले "अरे तुला यायला वेळ लागला, मला झवण्याची भूक लागली होती. चार दिवस लवडा आत ठासला नव्हता, ह्याचा हा लंबू, तुझा तो दांडक्या केव्हा आत ठासते असे झाले होते."

सिल्व्ही तीची चुत पॅट्रीकच्या लवड्यावर आवाज करत ठोकत होती. पॅट्रीक सिल्व्हीच्या चुतच्या जादूचे कौतूक करत होता. मी नंगा झालो होतो, सिल्व्हीने माझा लवडा चोखून ताठ झाल्याचे तपासून बघीतले मला पॅट्रीकच्या बाजूला झोपवले व वर चढून माझा लवडा चुत मधे एका धक्क्यात ठासून घेतला. एका हाताने पॅट्रीकच्या लवड्याला चुरगळत ताठ ठेवला होता. तीने मला पण तिच्या चुतच्या जादूचे प्रयोग दाखवले. ती लवड्याला चुतने घट्ट दाबत सावकाश लवड्याला चुत मधून मण्या पर्यंत बाहेर काढत होती मग पुन्हा फाटकन आवाज करत चुतमधे घुसवून घेत होती. मग चुत दाणा लवड्याच्या झाट्यानवर घासत होती. दाणा घासताना ती लवड्यावर बेली डान्स करत होती. तीने आळीपाळीने आम्हा दोघांना चोदत खूप आनंद दिला घेतला. आम्ही तिघे झडलो. बाहेर सोफ्या वर नागडेच जाऊन बसलो. एकमेकांना चोळत चोखत बसलो असताना सिल्व्हीने अमची विचारपूस केली मग तीने गेल्या १५ वर्षात काय केले ते सांगितले.
 
प्रेमिकेसोबत चुदाई

मी आज माझ्या चूत चुदाई ची कहाणी सांगणार आहे. माझे नाव आहे समीर आणि मी त्या वेळेस कॉमर्स कॉलेज मध्ये शिकत होतो आणि त्याचा वेळेस माझ्या सोबत प्रतिमा शिखात होती जी माझी आधी मैत्रीण होती पण हळू हळू आमच्या प्रेमाचे रुपांतर ज्या मध्ये माझ्या प्रेमिकेने मोकळेपणाने सर्वांसमोर खूप प्रेमाने चोद्ले होते आणि मगच मला सोडले होते. ती माझ्या सोबत खूप मोकळेपणाने वागत असे, ह्याच्या आधी सुधा मी तिच्या सोबत बयाच वेळा चुदाई चे खेळ केले होते. त्या दिवशी मी तिला माझ्या घरी बोलाविले ह्तोये आणि मस्त सुहाग रात्री सारखी पलंग सजविला होता. त्या वेळेस माझे आई

वडील बाहेर गावी गेले होते. आणि मी घरी एकटाच होतो. मला इतकी चांगली संधी सोडावयाची न्हवती. म्हणून मी तिला माझ्ये घरी बोलाविले. आम्ही सोबत सोबत जेवण बनविणार होतो आणि ती माझ्या सोबत संपूर्ण दिवस घालविणार होती. मग मी माझ्या प्रेमिकेसोबत चुदाई केली.

मी तिला जेवायला घरी बोलाविले. तेव्हा तिने कॉलेज चा बहाण सांगून आली होती आणि कदाचित तिला सुधा माहित होते कि ती माझ्या कडे चोदावयास आली होती. तिने आज खूप सुंदर अंगाला बरोबर बसेल असा ड्रेस घातला होता. ती घरात येताच मी तिच्या सोबत खूप मस्ती केली आणि सोबत एक एक रोमान्तिक फिल्म पहिले आणि सोबत जेवण बनविले. आणि सोबत जेवण सुधा केले. जेवण तयार करताना मी माझ्या हाताने मागून जावून तिच्या चुदिला दाबत होतो आणि त्यावर ती हळूच लाजत होती. मग जेवल्यावर माझा लंड तर शांत बसावयाचे नावच घेत न्हवता.मी तिच्या सोबत चूत चुदाई चा खेळ

खेळावयास सुरुवात करावी म्हणून मी तिच्या वर दबाव टाकावयास सुरुवात केली. माझी प्रेमिका सुधा ह्या चुदाई ला प्रतिसाद देत असे आणि त्याचा मजा उचलत असे.

आता जशी जशी रात्र होण्यास सुरुवात होते तशी मी तिच्या सोबत संभोग करावयास उत्सुक झालो, आणि मी पलंगावर नग्न होवून पडून राहिलो. आम्ही वरतून अंगावर चादर ओढली होती. आणि हळू हळू हसत हस्त एक मेकांना कीस करत आन्गासोबत खेळत राहिलो. मी सुधा तिच्या अंगावर माझा हात फिरवू लागलो तिने सुस्कारे सोडावयास सुरुवात केली. आणि सोबत मला साथ देण्यास सुरुवात केली तिने हळू हळू माझ्या लांदाकडे स्वताचा हात फिरविण्यास सुरुवात केली. मग आता माझा संय्यम सुटला आणि मी तिच्या चुदिला पिण्यास सुरुवात केली. ती सुधा माझ्या डोक्यावर दबाव ताबू लागली आणि मला सुधा मजा येत होती मग काही वेळ ह्याच प्रकारे तिच्या चुदिला पीत राहिलो. मग माझी बोटे तिच्या चुदिला शोधू लागली. थोडेसे चाचपडल्यानंतर मला तिच्या चुदीचे भोक सापडले.

मी खाली माझी बोटे तिच्या चुदिमध्ये फिरवत राहिलो आणि ती सुस्कारे सोडू लागली आणि स्वताची गांड इतके तिकडे हलवू लागली. मी आत आता तिच्या शरीराला पूर्णपणे आपल्या वश मध्ये केले आणि माझा लंड तिच्या चुदिच्या भोकाला शोधू लागले. तिला समजून चुकले होते कि आता काय होणार आहे ते, तिला काल्पन आल्या मुले ती थोडी घाबरली आणि मी हसत हस्त तिच्या चुदिव्मध्ये माझा लंड घातला आणि धक्के देवू लागलो. माझे ओठ आता तिच्या ओठाला भिडले. आणि मग मी तिच्या चुदिमध्ये माझा लंड घातला आणि तिला मागे पुढे करू लागलो आणि तिच्या चुदिसोबत मस्त मस्ती करत खेळणे सुरु केले. आणि मग माझे एक बोट सुधा तिच्या चुदिमध्ये घातले आणि मागे पुढे करू लागलो. तिला मस्त मजा येत होते. पण थोडे दुखत सुधा होते. पण मला प्रेमिकेसोबत चुदाई
 
माझ्या मित्राची आई नि माझा संभोग

ती जवळ जवळ रात्रीची दहाची वेळ होती. माझा जवळचा मित्र आणि मी आधीच बरेच ड्रिंक केले होत. माझ्या मित्राची आई नेहमीच माझ्या कडे बघत असे आणि ती सारखी वळून वळून माझ्याकडेच बघत होती. मग शेवटी तिने मला गुड नाईट हान्डसम असे म्हणाली आणि मला एक सुखद धक्का बसला. ती ५ फुट ३ इंचाची स्त्री होती आणि गोरी स्त्री तिच्या स्त्रीत्वाची सर्व शास्त्रे तिच्याकडे होती. तिचे स्तन ३६ सी आकाराचे. जसे ती झोपावयास गेलो ३० मिनितान्मान्द्ये आम्हाला एक सुंदर हंग आला होता.

मग मी माझ्या रूम मध्ये गेलो, पण २० मितीनामाध्येच मी तिच्या रूम मध्ये गेलो आणि ती तिच्या अजूनही त्याच कपड्यांमध्ये होती. मी तिला स्पर्श केला आणि माझा उभा असलेला लंड अजूनच ताठ झाला. मी तिच्या अंगावरचे बल्न्केत बाजूला केला आणि तिच्या अंगावर हात फिरवू लागलो आणि थोड्याच वेळात तिच्या सर्वांगावर जीभ फिरवू लागलो. ती आतापर्यंत उठून गेली होती.

मग काहीच वेळात मी तिचे पाय बाजूला करून स्वताचा लंड आत घुसविला. मला प्रथम हळू आणि मग पूर्ण लंड माझ्या चुदिमध्ये जाणविला. मग त्यांनी स्वताची ग्रीप घेत मला जोरात चोदू लागले. मग त्यांनी मला झुकविले आणि स्वतावर बसविले आणि जशी मी खाली वर करू लागले तसे माझ्या प्रत्येक ब्रेस्ट ला चोकू लागला. मी जोरात जोरात ओरडू लागले. मग त्यांनी एक हात माझ्या तोंडावर ठेवला आणि दुसरा हात माझ्या पाठीवर फिरवू लागला.

अह्छ्ह………… ते दृश्य पाहण्यासारखे होते, तिने मान वर करून त्याच्याकडे पहिले. ती तानेश कडे बघून त्याला म्हणत होती. अहाहा…….. मला तुझा हा जाडाजुडा आणि मजबूत लंड हवा आहे. तुझ्या पाण्याने माझी चूत भरून टाक. मग त्याने तिचे पाय बाजूला करून तिची पुसी चाताव्यास सुरुवात केली. मला त्याची जीभ तिच्या पुसीवर काम करताना स्पष्ट दिसत होती. आहाहाहा…… माल खूप मस्त वाटत आहे. आहाहा ……. अजून कर मला तुझी जीभ माझ्या चुदिमध्ये खूप आवडत आहे.

मग थोड्याच वेळात तिने कॉक हातात घेतला आणि स्वताच्या चुदिच्या टोकावर ठेवला. मग तिने अधाश्यासारखा तो लंड हळूच स्वताच्या चुदिमध्ये ढकलला . आता ह्या वेळेस ओह्ह्ह…. हा मस्त कर तुला मला चोद्व्याचे आहे ना? मग कर त्याने तिचा चेहरा वर केला आणि विचारले ” तुला हवे आहे ….. पण माझा लंड तू पूर्ण आंत घेवू शकशील का?” त्यःचा लंड सुधा तितका मोठा होता …. मग तिने त्याचाकडे बघितले आणि म्हणाली ….. हो मला सुधा तो हवा आहे…. मग तो खाली वाकला आणि स्वताचे ओठ तिच्या ओठावर ठेवले आणि जीभ तिच्या जिभेत घातली. तिने सुधा आता पाय फक्विले आणि जोरात जोरात म्हणू लागली ‘ मला चोद…. चोद मला …………….. माझी चुद फड….. ती खूप भुकेली आहे तुझ्या सारख्या मजबूत लंडला शोधात आहे आणि तू आता जोरात जोरत संभोग कर

मग काहीच वेळात ती जोरात जोरत ओरडू लागली आणि माझा हात दाबू लागली. मला माहित होते तिला अजून हवे होते म्हणून मी अजून अजून जोरात तिला चोदू लागलो. तिचा आवज आता कमी झाला होता कारण तिला माहित होते कि जर जास्त आवाज झाला तर तिचा मुलगा उठेल. मग मी तिला उलटी केली आणि तिची गांड वर उचलली आणि तिला डॉगी स्टाईल मध्ये चोदू लागलो. तिने तिच्या तोंडावर पिलो धरला आणि तिचे नितंब उंचावू लागली.

मी तिला इतके जोरात चोदत होतो कि मला तिच्या मध्ये घुसल्याची जाणीव होत होती, कारण तिची चुद तसाच प्रतिसाद देत होती. आणि मला ती एकदा हातात मिळाली होती मग सोडावयाची इच्छा न्हवती. मग उठवयाच्या आधी तिने मला म्हणाली कि आता मी तुझा लंड चोख्णार आहे आणि तुझे सर्व पाणी मी पिणार आहे. मग मी तिला लंड चोखावयास दिला. आणि तिने तो स्वछ केला आणि थोडा वेळ माझ्या लांडावर येवून परत एकदा त्याची मजा घेतली.
 
आंटीला चोदावयाचा मजा

नमस्ते माझे नाव विनोद आहे. माझे वय २८ वर्ष आहे. माझा स्वताचा ट्रान्सपोर्ट चा व्यवसाय आहे.. माझ्या वडलांचे जयस्वाल नावाचे एक दोस्त आहेत. त्यांच्या पत्नी चे नाव सुजाता. सुजाता एक सुंदर नि कमनीय देहाची स्त्री. तिची फिगर ३६ २८ ३९ आहे. ते मुळचे मुंबई चे आहेत. परंतु कामानिमिताने सोलापूरला राहत असत. त्या अंकलचे नेहमी फिरतीचे काम असे. त्यमुळे ते खूप वेळा शहराच्या भर असत. जेव्हा ते काका बाहेर असत तेव्हा त्यांच्या कडची कामवाली त्यांना कंपनी देण्यासाठी येत असे. एकदा असेच काकांना तिरुपतीला कामानिमिताने जावयाचे होते. आणि त्याच्या काम्वालीचे वडील वारल्यामुळे ती सुधा कामावर येत न्हवती.

मग अंकल माझ्या वडिलांकडे आले नि म्हणाले. माझा असा प्रोब्लेम आहे. मला सुनीताला एकटे सोडून जावे लागेल. तेव्हा माझे वडील म्हणाले रोज काम संपल्यावर विनोद तेथे जाईल. मग मला वडिलांनी फोन करून सांगितले. तू ५ दिवस काम संपले कि जयस्वाल अंकल कडे जावून झोपत जा. आण्टीना सोबत होईल. माझ्या मनात आताच एक गुदगुदी होवू लागली. मग सुनीताने मला रात्री फोन करून सांगितले कि मी तुझ्यासाठी सुधा जेवण बनविले आहे. तेव्हा तू येथेच जेवावयास ये. मी जेव्हा घरी गेलो तेव्हा तिने नाएत गावून घातला होता. ती खूप सेक्सी दिसत होती. असे वाटत होते. तिला पकडून चोदून काढू.

मग आम्ही एक चित्रपट पहावाय्स सुरुवात केली. त्यामध्ये जस किसिंग सीन आला तिने मला विचारले. तुझी कोणी गर्लफ्रेंड आहे का? मी म्हणालो नाही. होती पण तिचे लग्न झाले. मग आता कोणी दुसरी आहे का? हो कोणी तरी आहे पण मी तिला माझ्या मनातील गोष्ट सांगू शकत नाही. अरे सांग तर खरे मी बोलेन तिच्याशी. ती नाही आईकणार मग ती म्हणाली मी तिला समजावेन. मी म्हणलो तू तिच्याशी नाही बोलू शकणार. पण तिने खूप आग्रह केला मग मी तिला सांगितले तिचे नाव आहे सुनिता.

मी म्हणालो तुम्ही खूप छान आहात. मला खूप आवडता,. तेव्हा ती म्हणाली मला माहित आहे. तू जेव्हा जेव्हा घरी येतोस तेव्हा मला माहित आहे, तुझे लक्ष माझ्यावर खिळून असते. पण हे सर्व मी तुझ्या तोंडून आईकू इच्छित होते. हे आईकून मी मनोमन खूप खुश झालो होतो. मग मी तिला मिठीत घेतले. आणि तिला कीस केले. जवळ जवळ तिला १५ मिनिटे कीस केले. आणि सोबत सोबत तिच्या गांडीला हाताने रगडू लागलो. तिच्या तोंडून चित्कार बाहेर येवू लागले. मग मी तिला आपल्या कुशीत उचलून बेडरूम मध्ये गेलो. आणि मग मी तिचा गाऊन उतरविला. आता ती फक्त ब्रा नी पान्ति मध्ये होती. मी तिची ब्रा काढली नी तिचे बुब्स जोरात दाबू लागलो आणि तिचे स्तन चुसू लागलो. तिने माझा शर्ट काढला नी माझी पान्त अंडर गर्मेंत्स सकट काढली. आता माझा ८ इंच लंड बाहेर निघाला . त्याला बघून ती एकदम खुश झाली. ती म्हणाली कि मी आयुष्यात इतका मोठा लंड पहिला नसेल.

मी तिला म्हणलो तुझी गांड मला खूप आवडते. ती म्हणाली हे आता तुझे आहे. मी तिची नीकर काढली, तिची चूत एकदम चिकणी चोपडी होती. ती म्हणाली ” मला माहित होते कि आपल्य्मध्ये हे सर्व होईल म्हणून मी तयारीतच होते. ” मग मी तिची चूत चाटावयास लागलो. तिचे सीसकणे आता वाढले होते. आआआआआअ…….yyyyyyyyyyyy ……………… चाट माझी चूत मला खूप छान वाटत आहे. मग तिने मला ६९ पोझिशन मध्ये झोपावयास सांगितले. आणि मग तिने मला सुद्धा चाटावयास सुरुवात केली. मग हे अजून वीस मिनिटे चालू राहिले.

मग मी तिच्या चुदित लंड टाकला. ती म्हणली अरे टा ई म पास करू नको. मला एकदम जोश चढला नी मी तिला जोरात चोडू लागलो. ती म्हणाली अरे माझी चूत फाडतो का? मी विचारले आता तर जोरात जोरात कर म्हणत होतीस मग आता काय झाले. तेव्हा ती म्हणली अरे राजा हीं चूत नी गांड तुझीच आहे. तुला जे वाटत आहे ते तू करू शकतोस. मग मी माझ्या चोद्ण्याचा स्पीड वाढविला. ती आता पर्यंत ३० मिनिटांमध्ये ती तीन वेळा झडली होती. मला खूप छान वाटत होते. तरी मला तिच्या गांडीची हाव होती. मग मी तिला म्हणालो. ” मला तुझी गांड खूप आवडते. ती म्हणाली हे तुझेच आहे” .

मग मी तिला डॉगी स्टाईल मध्ये झोपविले आणि खूप वेळ चोदून काढले. त्या पाच दिवसात मी तिची गांड नी चूत २० ते पंचवीस वेळा चोदून काढली.
 
कामिनी

हवेत गारवा होता. थंडीने अंग कापत होते. किश्याभाऊ अंगावर चादर घेऊन शेकोटीची उब घेत होता. किश्याभाऊ 38 वर्षाचा व मजबूत गाडी होता. एवढे वय लोटले होते तरी लग्न झाले न्हवते. कारण रूपाने तो आधीच सुमार आणि अंगाने चांगलाच भरलेला.

अशा मजबूत रेड्याला आपली शेळी सारखी पोरगी कोण देणार? पण खरोखरच त्यांच्या मित्रांनी त्यासाठी एक बायको बघितली, वाघापुढे कोकरू उभे राहावे तशी ती जोडी होती. कशा अंगाने बारीक होती. पण चेहरा मात्र गोड होता. कुठल्याही पुरशाला भुरळ घालावी असे तिचे रूप होते. ती फक्त 24 वर्षाची नवयुवती होती. गरिबी मुळे तिचे लग्न होत न्हवते, म्हणून नाईलाजाने तिने या लग्नाला होकार दिला होता.

मामा मात्र मामीची गोरी गोरी काया पाहून मोहित झाला होता. तिची उन्मत वाक्स्स्थळे आपल्या राकट पंजात घेऊन कधी कुरवाळतो असे त्याला झाले होते. किस्या भाऊच्या मित्रांनी गादीवर गुलाबाच्या पाकळ्या, जैजुईची फुले अंथरली होती. किश्या भाऊला आणि काशीला हा अनुभव नवीनच होता. किश्याने पटापट काशीच्या ओठांचे मुके घ्यायला सुरु केले. याला शहरी पुरुषांचा नाजुकपणा माहित न्हवता.

त्याचा गावरान गचका होता. काशीचे मुके घेता घेता त्याचा चांगलाच सोटा ताठ झाला होता. काशीच्या अंगाला त्याचा टणक स्पर्श जाणवत होता. केशवने अपने कपडे काढले. त्याचे काळे तुकतुकीत शरीर चमकत होते. त्याचा काळा नागोबा काळ्या केसांच्या जंगलात उड्या मारत होता. तोच मजबूत लिंग पाहून काशी मोहून गेली. काश्याने काशीचे कपडे उतरवायला सुरुवात केली. काशीने आपला चेहरा लाजून स्वताच्याच ओंजळीत लपवला. काळोखात हि काशीचे शरीर चमकत होते. जणू काळ्या समुद्रात चंदेरी मासळी चमकत आहे असे भासत होते. केशव तिला डोक्याच्या केसापासून ते पायाच्या नख पर्यंत चोखू लागला.

तिची टवटवीत स्तनाग्रे चोखू लागला. तिच्या मदन्केलाही चुंबत, चाटत होता. त्यामुळे तीही पुढच्या समागमाला आतुरली होती. पण स्वताच्या तोंडाने सांगणार कसे. किश्या भाऊने तिचा मुखडा आपल्या दोन मांड्या मध्ये ठेवला. तिने भरभरून घेतला. किश्या भाऊच्या सांगण्यावरून तिने त्याचे लिंग तोंडात घेऊन चोखायला सुरुवात केली. आधी तिला तो गुळगुळीत स्पर्श चमत्कारिक वाटला.

मग मात्र तिला त्यात मजा वाटू लागली. ती अगदी तन्मयतेने त्याचा लंड चोखू लागली . नंतर त्याने तिला पुष्पशय्येवर झोपवली आणि तिचे तोंड उघडून बसलेल्या माद्निकेवर आपला बाण सोडला. तिच्या कोमल नाजूक योनीत आपला रानटी सोटा खुप्सताना मात्र ती किंचाळली.

‘आई अयास्स्स्तीस आव धनी तुमचा य्हो जंगली चामड्याचा काय म्हणव याला लोखंडाचा? आव आधी त्याला बाहीर काढा. नको धनी sss लय दुखतंय ss आई नको’

ती किंचाळली होती तसा किश्या अधिकच तापला होता आणि अधिक जोमाने घुसवत होता. तेंव्हा पुरा आत घुसला तेंवा त्याने कचाकच धक्के मारायला सुरवात केली.

आदि जोरजोरात ओरडता ओरडता नंतर तिला त्यात मजा वाटू लागली आणि जेंव्हा तिच्या योनीत फसफसून चिकट पाणी पडले. तेंव्हा तिला स्वर्ग सुखाचा आनंद मिळाला. असे करत किश्या भाऊने तीन शॉट काढले तिला जोरजोरात झवत तिची पुची मोठी करून ठेवली. तिला हि खूप मजा येत होती.

किष्याचे मित्र व इतर लोक हि म्हणत किष्याला बायको किती मस्त सापडली आहे. त्याचे नशीब म्हणून अशी बायको मिळाली आहे. नाही तर या किश्या ला कोण देणार असली बायको. किश्या दिसायला रांगडा गाडी होता. त्याचा ठोका काशीला स्वर्ग सुखाचा आनंद देत होता.

त्यांचा संसार अगदी सुखात चालला होता. पण किश्याच्या काही मित्रांची काशीवर नजर होती. किश्या मात्र तिला प्रणय सुख देण्यात कधी कमी पडत नसे. काशीहि किश्यापासून अगदी तृप्त होती. तिला पूर्ण पणे शारीरिक सुख मिळत होते
 
प्रणय रात्र

उन्हाळ्याचे दिवस होते व रात्रीही खूप उकडत होते. मी परगावाहून नोकरी साठी पुण्याला आलो होतो. एक खोली घेतली होती. मी एका खाजगी कंपनीत क्लार्क म्हणून लागलो. पगार तसा जास्त न्हवता. पण दोघांचे करच भागण्या इतपत होता. माझी दुत्य सकाळी साडे नऊ ते संध्या काळी सहा पर्यंत होती. आल्यावर हात-पाय धुवून फ्रेश होऊन बागेत बसायला जात होतो. भावी बायको विषयी स्वप्ने रंगवत बसत होतो. त्यामध्ये रात्रीचे आठ कधी वाजायचे काळातच न्हवते. नंतर मेसमध्ये जेवायला जात होतो. तेथून जेऊन नऊ-साडे नऊ पर्यंत फिरत फिरत घरी येत होतो. आल्यावर शेजार्यंत साडे दहा पर्यंत ती व्ही पाहून मग झोपत होतो. सुट्टीच्या दिवशी संध्या बरोबर सिनेमाला जात होतो. फिरायला जात होतो. रोजच्या पेक्षा थोडा जास्तच उखड होता. वाटत होती कि पाण्यात बसून राहावे तो दिवस रविवारचा म्हजेच सुट्टीचा दिवस होता. मी मित्रांच्या सोबत सिनेमा पाहून रात्री सव्वा बारा वाजता आलो. हात, पाय धुतले व अंथरून घालून अडवा पडलो .

पण झोप काही येईना. वर बिलकुल न्हवता व बाहेरून आल्यामुळे अंग गरम होते. झोप काही लागेना. मग बाहेर आलो. समोर अपर्त्मेंत होती. तेथे वॉचमन बाहेर झोपत असे. अपार्टमेंट चे दोनमजले होते व तिसर्या मजल्याचे काम सुरु होते. खाली बेसमेंटला समोर दुकानगाळे होते व पाठी मागे पार्किंग जागा होती. तेथे वोच्मांची शेड होती व त्यासमोर वोच्मांच्या दोन मुली झोपलेल्या असत व वॉचमन व त्याची बायको आतली बाजूस झोपत.

माझ्या मनात वरच्या मजल्यावर झोपायचा विचार आला. मी दर रोज वरती झोपू लागलो. एक दिवस एक मुलगी वरती आली. मी एकटाच होतो.

तिला एकटीच पाहून तिला जबरदस्ती धरली व चोखू लागलो तिने प्रतिकार केला नाही. माझा दांडू हातात दिला. तिचे उरोज चोखू लागलो.

पण तुमचा दांडू लांब आणि तानक आहे. तुमच्या दान्दूत भलताच जोर दिसतो. ती स्वताच पूर्ण नगदी झाली. तिने त्यांची चड्डी काढली.

मी तिचे स्तन चोखून, दाबून लालसर केले होते. ते तिच्या योनीत बोटे घालून आत बाहेर करत होतो. आता मी तिच्या मंड्या मध्ये बसलो. तिच्या योनीच्या कडा फाकवत लिंग तोंडावर ठेवले आणि थोडेसे आत सारून लिंगास जागा केली.

‘जरा हळू घाला. दुखेल नवीन आहे ना! ’ माझे बाहेर आलेले लिंग चोळत म्हणाली.

मी तिचे स्तन रगडू लागलो. स्तन दाबल्या मुले ती मजला येत होती.

‘मस्त मस्त वाटतंय..’ पण आता खालीही मालिश करा..

‘अहो असे शिरणार नाही आत पूर्णपणे.. उठून बस..ती उठून उताणी झोपली. पाय फाकवून घेतले. मी तिचे पाय खांद्यावर घेतले. ताठ झालेला सोटा तिच्या योनीवर दाबला.

तिच्या लहान योनीत सोटा आत घुसला स्तन दाबत दणके पडू लागले. अरे असाच कर खूप मजा येते आहे. माझी योनी चांगलीच रागाडते आहे. मला खूप जाव मला खूप बर वाटते आहे.

कारण जोरात थांबू नको तिने घटत आवळले माझी तुंबलेली पिचकारी तिच्या योनीत सोडली. गरम गरम पिचकारी ने ती शांतच झाली.

माझे उरोज तोंडात घेऊन चोखू लागला मी खूप उत्तेजित झाले. शारीरिक सुखाचा पहिला अनुभव होता. त्याने आपले लांब सडक लिंग माझ्या हातात दिले. ते खूप जाडजूड व मोठे होते. तो म्हणाला माझे लिंग हाताने हलव. मी हळू हळू हलवू लागले.

तो पायात बसला आणि माझी योनी चाटू लागला. माझी उत्तेजना खूपच वाढली. जीभ आत बाहेर करताना मला खूप मजा येत होती. आता अजिबात सहन होत नाही. मग त्याने लांब सडक लिंग माझ्या योनीवर ठेवले व थोडे ओले करून सर्रकन झटका दिला व आत सरले. मला खूप वेदना झाल्या. बाहेर कड म्हंटले पण त्याने
 
कॉलेजमधील जुना दोस्त

माझे नाव आहे निला आही मला कॉलेज च्या दिवसापासून शायरीची खूप आवड होती. मी स्वताच्या शायरी साठी पूर्ण कॉलेज मध्ये खूप प्रसिद्ध hote. हि गोष्ट त्या वेलची आहे. मी त्या वेळेस खूप प्रसिद्ध लोकांसोबत माझे संबंध होते. मी खूप सुंदर होते आणि माझ्या डोळ्यांनी सर्वाना घायाळ करावयाची माझी अदा सर्वाना चांगलीच माहित होती. सरळ आहे मला ह्या गोष्टीचा थोडा बहुत अभिमान सुधा होता. कॉलेज मध्ये बरीच मुळे माझ्या वर फिदा होती, तसेच ते माझी चमचेगिरी सुधा करत असत. माझ्या दिवन्यांमध्ये एक सुजय नावच मुलगा सुधा होता. तो त्या वेळेस स्वताच्या शायरी ने सर्व कॉलेज मध्ये प्रसिद्ध होता. तो काही माझ्य्हा मागे पुढ करत नसे. परंतु तुअला मी आतून चांगली वाटत असे. परंतु मनातल्या मनात तो मला पसंत करत असे. परंतु मी त्याला कधी ghas टाकली नाही. माझ्या मैत्रिणी नेहमी मला म्हणत आग मस्त हात डे त्याला चांगला मुलगा आहे. पण काय माहिती मला तो आवडत नसे. माझ्या सोबत माझी चुलत बहिण सुधा शिकत होती. तिने नाव होते शीला.

तिला त्याच्यावर खूप दया येत असे. जेव्हा जेव्हा ती मला त्याच्या बद्दल सांगत असे, मी तिला म्हणत असे, मग तूच त्याला का पकडत नाह्स. त्यावर ती उसासा टाकत बोलत असे. कदाचित तो जर माझ्यावर फिदा असता तर. मग आम्ही दोघीही जोरात हस्त असू. एक दिवस शीला ची बर्थ डे पार्टी होती. आंणी शेरो शायरी चालली होती. मी आणि सुजय सर्वांची मान मोहवून टाकत होतो. त्या दिवशी जेवण्याचा कार्यक्रम होता. मग सुजय ने माझ्याकडे पाहून म्हणाला , …….. आज काय फाक्त शेओर शायरीने पोट भरावयाचे आहे का ?मला त्याच्यावर खूप चीड येत होती. मी सिला ला म्हणालो, छोट्या लोकांची छोटे विचार असतात.parantu शीला ने त्याला सर्व काही सांगितले. मग थोड्याच वेळात मी सर्वांसोबत व्यस्त झाले . मग sarvanchya janyanatar मला samjle ki aamchi शीला त्याला laganasathi nimantran devun chukli होती.

आणि सुनील सुधा त्याला तयार झाला होता. मग शीला तर हवेत नुसती उडत होती. तिच्या घरातील सुधा तिच्या लग्नाची तयारी करत होती. त्या दोघांचे लग्न कोलेज झाल्यावर लगेचच ठरले होते. मग कोलेज संपल्यावर सुनील दुसर्या शहरात नोकरी निमिईत चालला गेला.

त्याची सरकारी नोकरी लागली होती आणि तो चांगल्या पोस्ट वर सुधा होता.शीला आणि तिचे कुटुंबीय खूप खुश होते. मग माझ्या साठी सुधा एक मुलगा शोधला गेला. तो एका खासगी कंपनी मध्ये चांगल्या पदावर काम करत होता.त्याचे नाव होते करण. मला त्याचे सर्व तहात बात पसंत होता. माझी आणि शीला चे लग्न एकाच दिवशी झाले होते. आणि आम्ही डोहेही एकमेकींच्या पतीसोबत खुश होतो. मग आम्ही दुसर्या दुसर्या गावी चाललो गेलो. आणि आपापल्या कामात खूप मग्न होवून गेलो. मग आम्हाला एकमेकिंची चर्चा करावयास मिळाली नाही.

कारण माझ्या अपेक्षेपेक्षा खूप चांगले होते. आणि परंतु त्यांना स्त्रियांचे बाहेर जाने येणे जास्त पसंत न्हवते. त्या मुळे मी घर सांभाळणारी एक कठपुतली होवून गेली होती. आमच्या दोघांचे सेक्स आयुष्य चांगले न्हवते. कारण आमचे लग्न करण च्या इच्छे विरुद्ध झाली होती. मी फाक्त त्यांच्या आई वडिलांची पसंती होती. माझे आयुष्य खर्या अर्थाने नर्क बनले होते. टिके शीला तीसच्या आयुष्यात खूप खुश होती. तिला दोन मुले सुधा होते. मग खूप दिवसांनी मला शीला छ फोन आला .आणि मी खुश जाहले. सुनील आमच्याच शहरात आला होता. आणि कोणत्यातरी कार्यक्रमात प्रमुख अतिथी होता. त्याला जेव्हा कळले कि तो करण च्या कंपनी मध्ये येणार होता सुनील बर्याच चांगल्या पदावर होता. सुनील आणि करण लागनानातर कधीच bhetale न्हवते. आणि एकमेकांना ओळखत न्हवते. जेव्हा करण ला ह्या गोष्टीबद्दल सांगितले तेव्हा त्यांनी काही लक्ष दिले नाही.मग समारंभाच्या दिवशी सुनील शीला ला घेवून घरी आला आणि तिला माझ्या घरी सोडून चालाल गेला. श्हेला थोडा वेळ थांबून स्वताच्य्हा घरी चालली गेली. सुनील चा कारण कडून सत्कार केला गेला. मग मला शीला च्या नशिबाकडे बघून खूप जालाव्यास होवू लागले. मग समारंभनंतर मी एकटीच उभी होते तेव्हा सुनील माझ्या जवळ आले आणि गपा गोष्टी करू लागले . तेव्हाच जाह्दिमधून एका स्त्री पुरुषाचा आवाज आला आणि बघितले तर कबीर च्या जुनियर ची पत्नी होती. ती म्हणली “सर थोडे हळू करा आजचीअ रात्री हि चूत आपलीच आहे. करण चे जुनिअर लोक बढती साठी स्वताच्या पत्नी कारण समोर ठेवत असत. कारण ने आजपर्यंत माझ्या शिरला स्पर्श सुधा केला न्हवता. तो दुसर्यांच्या चुदी स्वताच्या लांदाने तृप्त करत होता. सुनील आणि मी दोघांनी मस्त पैकी चुदाई केली.
 
प्रथम संभोग

मी आणि नयना ह्यांना सायन्स टीचर ने काहीतरी प्रोजेक्ट करण्यासाठी ल्याब मध्ये एकत्र ठेवले होते. आणि दोघेही ह्या गोष्टीनी खुश झालो होतो. त्या दिवसी पासून आणि दोघे एकत्र सगळीकडे हिंडत असू. आणि काही स्याम्प्ल्स एकत्र करत असू. ह्या मुळे आम्हाला एकत्र होण्याची संधी होती. आणि आम्ही दोघे खुप छान मित्र झालो. जेव्हा आम्हाल संधी मिळत असे. तेव्हा आम्ही एकमेकांच्या शरीरासोबत खेळत असू. ti खूप गरम मुलगी होती आणि थोडी गुबगुबीत होती.

मग स्याम्पाल शोधात असताना मी तिला एकांत ठिकाणी नेत असे. आणि तिच्या बुब्स ना कीस करत ते दाबत असे. मी तिला खूप वेळा उत्तेजित करव्याचा प्रयत्न करत असे आणि तिच्या पुसीवर कपड्या वरूनच दाबत असे. मग मी मजाह लंड हातात घेवून तिला दाखवत असे. तिने ह्याच्याआधी कधीच संभोग केला न्हवता. परंतु मला माझ्या घरातील कामवाली सोबत ह्या गोष्टीच अनुभव होता. कामवाली माझा लंड चोखून मला मजा देता असे. जेव्हा जेव्हा ती वरील भाग स्वच्ह करावयास येत असे.

मग काहीच दिवसात नयना ने संभोग करावयाची इच्छा दाखविली. परंतु कोठे करावा हा मोठा प्रश्न होता. मग शेवटी आम्ही सायन्स लाब मध्ये करावयाचा ठरविला. आम्ही टीचर ना कसतरी पटविले आणि लाब ची चावी घेतली आणि ज्या दिवशी सुट्टी होती त्या दिवशी तिथे चाललो गेलो. आम्ही जेव्हा दरवाजा उघडला तेव्हा सेकुरीती आला आणि त्यांनी आम्हाल विचारले आम्ही काय करत आहोत. मग थोडा वेळ आमच्या सोबत बोलल्यावर तो चालला गेला. मग आत गेल्यावर रूम मध्ये खूप अंधार होता. मग आम्ही डार्क रूम मध्ये गेलो आणि एकमेकांना मिठी मारावयास सुरुवात केली. आणि आमच्या शरीरासोबत खेळावयास सुधा. मी तिचा टी. शर्ट उचलला आणि तिचे बुब्स पहिल्यांदाच पहिले. मग मी जेव्हा त्यांना स्पर्श केला तेव्हा मला जाणविले ते आधीच कडक होवून गलेले होते. मग मी त्यांना हातात घेतले आणि त्यांना खूप जोरात पीळू लागलो.

तिचं सोबत चोदाव्याची माझी इच्छा मला अजून गरम करत होती. मग मी मजाह लंड बाहेर काढला आणि तीअला दाखविला. तिला पहिल्यांदा कसेतरी वाटले पण मी जबरदस्तीने तिला त्याला हातात दिले. ती प्रथम नाही म्हणत होती परंतु मग ती आनदाने तयार झाली आणि तिला त्या मध्ये गम्मत येवू लागली. मग तितक्यात मी माझा हात तिचं पन्ति मध्ये घातला आणि तिच्या पुसी मध्ये बोट घालू लागलो. ती आधीच ओली झाली होती आणि मी तिच्या पुसी मध्ये बोट घातली आणि तिला अजून जोरात मिठी मारली. मी तिला मस्त फिरविले आणि तिला डॉगी स्टाईल मध्ये उभे केले. जेव्हा ती उलटी उभी राहिली तेव्हा मी तिची पन्ति काढली. तिची गांड मस्त शेप मध्ये होती. आणि खुप आकर्षित करणारी होती.

जेव्हा मी मागून पाहत होतो. मग मी हळूच लंड तिच्या गांदीच्या मध्ये चोळला. मग मी जेव्हा हे हळूच करत होतो. मला हे सर्व खुप सोपे झाले. मग मी माझा लंड आत मध्ये जोरात घातला आणि तिची पुसी बरीच घट्ट होती. परंतु मी तसाच जोरात त्याला दाबला. मग तो हळू हळू आत जात होता. मी तील एक जोरात पुश दिला, आणि मग माझा लंड पूर्णपणे आत गेला. मला खुप ओलावा जाणविला, ,मग मी माझा लंड बाहेर काढला आणि मला हे लक्षात आले कि ती एकदम कोरी होती. ती वेदनेने ओरडली आणि तिला ते परत हवे होते. मग तिने स्वताची पुसी स्वच केली आणि मग मी परत तिला डॉगी स्टाईल मध्ये चोद्ले. मग मी तिच्या गांडीचं बाहेर लंड काढला. आज जरी मला ती घटना आठविली तरी मला वेगळेच वाटते.
 
उबदार रात्रीची मज्जा

ती एक मस्त उबदार उन्हाळ्याची रात्र होती. ती मुलगी उंच, आणि गुबगुबीत होती. माणूस मध्यम उंचीचा, चबी, आणि हलका त्याटू काढला होता. ते हलके हसले आणि ते नक्की काय करणार आहेत हे त्यांना माहित होते. ते त्यांच्या नेहमीच्या जागेवर गेले. एका जुन्या शाळेतील खेळावयाचे मैदानात एक उंच झाड होते. ते नेहमीच त्या जागेवर जात असत.

तिने इकडे तिकडे बघितले आणि ती स्वताशीच विचार करत होती. त्याने तिला पकडले काही क्षणासाठी. ते लिगली सोबत न्हवते. त्यांचे सोबत सोबत चांगले चालले न्हवते. ते त्यांच्या नेहमीच्या जागी पोहोचले आणि गवतावर नेहमीसारखे बसले.

“छान ! हि एक छान वेळ होती.” असे म्हणत तिने hast खिशामधून फोन बाहेर काढला. आणि खाली गवतावर ठेवला.

तो उभा राहिला आणि जमिनीकडे पाहू लागला. “आपणास खरच एखादी नवी जागा शोधावी लागली. आपण जितक्या वेळेस येथे आलो आहोत तितक्या वेळेस आपणस पकण्याची भीती जास्त आहे.”

मग तिचे डोळे त्याच्यावर स्थिरावले होते. आणि तिने फोन मध्ये बघितले सकाळचे २:३० वाजले होते. ” तू खूप चिंता करते.” ती म्हणाली आणि मग ग्राउंड वर बसली.”

” नाही… तुला कशाचीच काळजी नाही.” असे तो म्हणाला आणि मग ते दोघे खाली बसले. आणि तो तिच्या जवळ बसला. त्याने इकडे तिकडे बघितले आणि तो तिच्या जवळ येवून बसला. ती हसली आणि तिचे ओठ काही वेळासाठी शांत राहिले. तो मागे सरला आणि त्याने इतके तिकडे बघण्यास सुरुवात केली. आणि मग तो परत आला. हे नेहमीचे रुटीन झाले होते आणि तिला हे सर्व आवडत होते.

तिने स्वताचा हात त्याच्या पायावर ठेवले आणि त्याचा हात घेवून ती परत पकडू लागली. मग त्याने त्यांना परत चुरगळले. ह्या वेळेस तो तयार झाला. त्याचे तोंड उघडे राहिले होते जेव्हा त्यांनी कीस करावयास सुरुवात केली. मग काही वेळानंतर त्यांनी एकमेकांचे हात सोडले. आणि मग तो परत आला आणि त्याने गालावर प्रेमाने हात ठेवला.

ती आता पाघळू लागली होती… तिचे शरीर आणि त्याच्या स्पर्शाने विरघळू लागले होते. आणि तिने एक हात त्याच्या मानेवर ठेवला. ती एका सेकंदासाठी हरवून गेल्यासारखी झाली होती. आणि तिने स्वताचा हात त्याच्या पायावर ठेवला. तिच्या hatala त्याचा आधीच कडक जाहलेला लंड त्याच्या शोर्त्स मध्ये सापडला. आणि ती त्याला धडके मारू लागली.

“ओह.. ओह..: त्याने तिच्याकडे एखाद्या डेव्हिल कडे बघितल्या सारखे बघितले. आणि तिला माहित होते कि त्याला वेड कसे करावयाचे. आणि तिचा तोच प्लान होता. त्याचे हुंकार वाढल आणि त्याचे श्वास खुप जड झाले होते. मग ती खाली वाकली आणि त्याच्या मानेवर चाटू लागली. त्यची मऊ त्वचा साप्र्ष करू लागली. आणि आता त्याची लाळ तिच्या लाळेत मिसळून गेली. ती ओरडत राहिली आणि तिने हळूच त्याला मानेवर चावले. ती त्याच्याकडे बघून हसली.

त्याचे डोळे उघडे पडले. आणि खर्या आनंदाने तो वेड्यासारखा झाला. मग तो मागे झुकला होता. आणि त्याचे ढोपरावर तो झुकला. आणि तिला जे काही करावयाचे आहे ते करू दिले. ती आनंदाने उडी मारू लागली आणि मग तिने ग्रीप पकडली. आणि त्याचा लंड स्वताच्या तोंडात घातला.

“ओह.. चोद चोद……चोद चोद……” तो हळूच म्हणाला. आणि तिने जसे त्यःच्या ओठावर

तिने त्याला चिडविले. तिने पूर्ण खालीपर्यंत त्याचा लंड आत ओढला. मग ती काही वेळासाठी तिथे बसली, आणि त्याला स्वताच्या तोंडातून पूर्णपणे बाहेर काढले. आणि स्वताच्या हाताने त्याला खाली वर करू लागली. त्यामुळे त्याला अजूनच छान वाटले आणि तो पिसाल्यासारखा झाला. तिने स्वताला त्याच्या जीन्स वर चोलाव्यास सुरुवात केली. आणि ती त्याला चोखू लागली. मग पाणी सोडण्यापुर्वीची उब तिला जाणविली आणि ती आवाज काढू लागली.

“मला तू हवे आहेस….” तो शांतपणे आवाज काढू लागला. तिने त्याच्या कडे बघितले. तिने त्याला चोखणे चालूच ठेवले, जोपर्यंत त्याचा आवाज आला नाही. मग ती उठून बसली आणि इकडे tikade pahu लागली.

“अरे चाल असे काय करतोस…” ती तिच्या मादक आवाजात म्हणाली….

मग तो सरकत तिच्याकडे आला आणि तिला कीस करावयास सुरुवात केली. मग तिने स्वतच्या शर्त ची बटने काढली आणि स्वताची पणती काढून टाकली. तिचा एक पाय पंत मधून काढला आणि एक अंडरवेअर मधून तिने मन हल्विएलि आणि हसली. आणि त्यच्या लांदाच्या मध्ये पोहोचली. जे तिच्या भोकासाठी व्याकूळ झाला होता. मग तिने तो लंड थोड्या वेळासाठी हलविला आणि मग त्याला आणखी जवळ बोलाविले. तिने स्वताचे नितंब उचलले आणि मग त्याला आत जावू दिले.

मग तिने कमानीचा आकार केला आणि त्याला स्वताच्या आत खूप खोलवर जावू दिले. तिची बोट खाली अतीत गेली जेव्हा त्याने तिला चोद्ण्यास सुरुवात केली. त्यांचे आवाज आता मोठे होवून गेले. आणि ते एका सेकांदाकरता एकमेकांमध्ये हरवून गेले. तिने त्याचे पाय त्याच्या पाठीवर टाकले आणि स्वताचे डोक खूप आनंदाने मागे टाकले.

“ओह… मला चोद..” ती म्हणली आणि तिने त्याचे तोंड स्वताच्या तोंडाने कवर केले. तिचे आवाज थांबविण्यासाठी तो सर्व करत होता. मग त्याने तिला स्वतापासून बाजूला केले. तो आता तिने जे काही केले होते ते परत करणार होता. मग जास्ती काही न बोलता तो परत तिच्या आत घुसला. तिने स्वताचे तोंड दाबून धरले म्हणजे तिच्या ओरडण्याचा आवाज बाहेर जाणार न्हवता. मग त्याने तिच्या मांड्या पकडल्या आणि तिला जरा जोरात चोदू लागला.

“अहह… चोद जोरात चोद ….” ती ओरडली आणि तिने पाणी सोडले. तो ओरडला आणि तिला चोदत राहिला. मग काही वेळाने त्याने स्वताला तिच्यामधून बाहेर काढले. आणि त्याला तिने चोदत राहण्यासाठी परवानगी दिली. मग काहीच वेळात त्यांचे जूस एकत्र झाले.
 
Back
Top