S
StoryPublisher
Guest
फुलांच्या दुकानातील संभोग
मी एक २९ वर्षांचा आणि ह्या स्वच्च दिवशी मी दुपारी दोन वाजता रेस्तौरांत मध्ये गेलो होतो. आणि टेबल वर बसून बिअर मागविली होती. तेव्हाच मी जवळच्या टेबल वर बसलेली एक स्त्री पहिली. तिचे केस आणि डोळे भुरे होते. खांद्यापर्यंत केस होते मध्ये मध्ये पांढर्या केसांच्या लडी होत्या. तिचे ओठ छान होते. पण असे वाटत होते ते ओठ कधी हसत नसावेत. मी तिला पाहत होतो, तिने सलाड खात होती आणि व्हाईट वाईन पीत होती.
मी तिचे निरीक्षण करत राहिलो. मला तिची वेडिंग रिंग दिसली नाही. ती साधरण ४० वर्षांची होती. आता जेव्हा ती माझ्या कडे बघत होती, तिचे जेवण सोडून ती माझ्याकडे बघत होती. तिला माहित होते कि मी तिला बघत होतो. सगळ्यात शेवटी मी तिच्याकडे बघून हसलो. तिने तिचे हसू कंट्रोल करून खाली प्लेटकडे बघत होती. मला माझा चेहरा लाल झाल्यासारखा वाटला, आणि माझ्या पान्त मध्ये काहीतरी झाल्या सारखे वातातले. माझा कॉक खूप हार्ड होत होता ” मी तिच्यासोबत कसा बोलणार होतो.?” मी आशर्य करत होतो. मी तिला मजा केल्या शिवारी सोडावयाच्या मूड मध्ये न्हवतो.
मग माझी दुसरी बिअर आली, त्या लेडी साठी दुसरा बिअर चा ग्लास देनाय्स मी सांगितले. ती हसली, आणि तिचे डोळे हसत राहिले. तिचे मोठे डोळे वाईनच्या ग्लास कडे बघत राहिले. मग तिने हालचाल केली, तिने मला तिला जोएन होण्यासाठी बोलाविले. मग जवळ जवळ ४५ मिनिटे चालल्यावर आम्ही म्हणालो, “किती चांगला दिवस आहे, आपण बीच वर चालत राहिले पाहिजे.” बीच फक्त ५० ब्लॉक्स दूर होता.
आम्ही तिच्या कार मध्ये बसलो. जसे बसलो तसे तिचा स्कर्ट तिच्या वरच्या मांड्या दाखवत होता, तिचे शरीर मजबूत आणि पिळदार होते. तिने तिचे हात माझ्याकडे पसरले, मग काही वेळानंतर तिचा टोप सुधा गळून पडला. मग आम्ही दोघे हसलो. तोंड एकमेकांना लावले. आमची तोंडे एकमेकांवर दाबली गेली आणि एकमेकानाद खूप जोरात कीस करू लागलो. आम्ही जेव्हा कीस करत होतो सनसेट होत होता. तिने सांगितले “माझे एक फुलाचे दुकान आहे, तुला बघावायचे आहे का?”
मला तिच्यासोबत बोलावयाचे होते. ” मला तुझ्या पायातली गम्मत बघावयाची आहे.” मला तिला कीस करावयचा विचार खूप अस्वस्थ करत होता. तिचे शॉप जवळच होते. तिने स्वताच्या दुकानाचा दरवाजा उघडला. तिच्या दुकानात अंधार होता. जसे आम्ही आत मध्ये गेलो. आणि सर्व फुलांचा खूप सुंदर वास दरवळत होता. तिचे शॉप लांब आणि बारीक होते.. ती तिच्या दुकानात मध्यभागी उभी राहिली. तिच्या कौन्तर च्या मागे जावून उभी राहिली आणि तिने लाईट लावला.
ती उडी मारून कौन्तर वर बसली. मी तिच्या मिठी मध्ये गेलो आणि आम्ही एकमेकांना कीस करू लागलो. मग मला तिचा हात माझ्या पायाच्या मध्ये जाणविला. ती माझ्या कॉक ला चोळत होती. तो आणखी आणखी मोठा होत होता. ती माझ्या कानात गुणगुणली, ” मला इथे सेक्स करावयाचा होता.” ” खर तर विचित्र आहे, पण मला तुला इथेच चोदावेसे वाटत होते.!”
मग मी माझ्या पान्त चे बटन काढले आणि चेन काढली, माझी शोर्ट काढली. आणि तिने माझ्या कोक चा ताबा घेतला. माझ्या लांदाचे टोकाला तिच्या बोटाचा स्पर्श जाणवत ह्तों. मग मी सुधा तिच्या पुसीवर बोट फिरवत होतो. आम्ही एकमेकांना कीस करत राहिलो. तिने तिचा स्कर्ट वर केला आणि मी तिची पान्त काढून टाकलो. आम्ही एकमेकांना कीस करत राहिलो आणि हस्तमैथुन करत राहिलो. माझे डोळे तिच्या गांडीवर स्थिरावले आणि मला जाणविले आम्ही एकमेकांच्या डोळ्यात पाहत राहिलो.
मी हळूच तिच्या पुसिमध्ये धडके लावू लागलो, आणि काही वेळानंतर तिच्या मधुन माझा लंड बाहेर काढला आणि कौन्तर च्या मागे गेलो. ती पाय फाकवून उभी होती, मी पटकन मागे जावून तिला चोदत राहिलो. माझे तोंड समोरच्या खिडकीकडे होते, मला सर्व ट्राफिक दिसत होते. मग तिने मला मागे ढकलले आणि मग माझा लंड तिच्या तोंडात होता आणि तिचे तोंड त्याच्यावर खूप मस्त मजा करत होते. तिचे तोंडाचा ओलावा मला खूप मजा देत होता. तिची जीभ खूप छान काम करत होती.
मी थोड्याच वेळात पाणी सोडणार होतो. ती तिच्या पाठी वर झोपली मग मी परत गुध्यावर बसलो आणि तिच्या गोड पुसी मध्ये घुसलो. ” ओह! बेबी फक मी” तिने मागणी केली मग मी माझा ७ इंचाचा लंड तिच्या आत घुसविला. मला तिच्यासोबत संभोग करावयास खूप आवडत होते.
मग आमची उत्तेजना वाढत गेली. आणि तिने तिचे पाय फक्विले, मग शेवटी मी पाणी सोडले