• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

Marathi stori- माझे लाडके नि आवडते शिक्षक

S

StoryPublisher

Guest


माझे लाडके नि आवडते शिक्षक


माझी टीचर आणि माझ्ये शाळेमध्ये खूप कडक असे नाते होते, कधी कधी तर मला असे वाटत असे. त्यांना मी आवडतच नाही. कारण ते माझ्या सोबत प्रत्येक गोष्टी खूप कडक असत. माझ्या आवडीचा विषय ते शिकवत असल्यामुळे मला ते बुडविण्यास आवडत नसे. मी त्यांना तसे विचारले कि तुम्ही माझा जादाचा क्लास घ्याल का? ते हसले आणि त्यांनी माझ्या कडे खाल्तून वरती बघितले.

मी एक नेहमीपेक्षा छोटा स्कर्ट घातला होता. कारण फार गर्मी होत होती. पण त्यांचे लक्ष माझ्या पायांकडे आणि मांड्यानकडे जात होते. मग त्यांनी त्यांची खुर्ची माझ्याकडे वळविली आणि मला डेस्क जवळ येण्यास सांगितले. मी फारसा विचार न करता माझी बाग बाजूला ठेवली आणि टेबलवर बसून गेले. त्यांनी त्यांचा हात माझ्या मांडीच्या आतील बाजूला ठेवला.

“ह्या आठवड्यात मला आज सोडून दुसरा वेळच नाही.” त्यांची नजर माझ्या मांडीवरून बाजूला हातात न्हवती. मग मी एक लांब श्वास घेतला. ” मला हा वेळ हवा आहे.” मी त्यांच्या कडे बघत म्हणाले. “तुम्ही मला काय शिकवू शकता?” ते उभे राहिले आणि झुकून म्हणाले. “हे सर्व” त्यांचा हात माझ्या मांडीपासून वर जात होता. आणि तो आता व्ही पर्यंत पोहोचला होता. “स्त्रीला उत्तेजित करावयाचा उद्देश. … आणि स्पर्शानेसुद्धा.” मग त्याचा हात माझ्या चाद्दीमध्ये पोहोचला आणि माझ्या चुदीवर रगडू लागला.

मी आवंढा गिळला आणि पेपर मध्ये डोके खुपसलं. मला हेच कळले नाही कि मी ह्या गोष्टीला कसा प्रतिसाद देवू. पण मला खूप छान वाटत होते. मी त्यांना बाजूला करण्या ऐवजी माझे पाय बाजूला केले. मग त्यांनी तीन बोटे माझ्या चड्डीत घातली. राजन सर खाली वाकले आणि माझे ओठ बाजूला केले आणि माझे हात त्यांच्या गळ्यात टाकले म्हणजे आम्ही एकमेकांना खूप उत्कंठ कीस करू शकत होतो. त्यांच्या लंडमधील गर्मी मला जाणवत होती. त्यांनी मला बाजूला केले आणि मी त्यांना म्हणले “मला शिकवा.” त्यांना ते ऐकून एक वेगळीच शिरशिरी उठली.

मग असे म्हणाल्यावर त्यांनी पान्त चा बेल्ट काढला आणि विशेष प्रयत्न न करता त्यांनी स्वताची पान्त काढली. मग त्यांनी माझा स्कर्ट खाली ओढला आणि माझी पन्ति सुधा जोरात ओढून काढली. मग मी त्यांचा कडे बघितले कारण मला सुधा त्याच्या लंडला स्पर्श करावयाची इच्छा झाली. मग त्यांनी हसून मान डोलाविली आणि मी गुढग्यावर बसले. माझ्या तोंडाच्या हालचालीने त्यांचा लंड आणखी जागा झाला. मला माझ्या तोंडात गर्मी जाणविली आणि थोडे पाणी माझ्या तोंडात आले. मग त्यांचे हात माझ्या केसात होते. ते म्हणाले ” आता थांबू नकोस.” असे म्हणत त्यांनी माझ्याकडे बघितले. “मला आवडेल.” मी त्यांच्याकडे बघत म्हणाले. मग मी दरवाज्यावर मागे झुकले आणि माझ्या शर्टाची बटने काढू लागले, मग मी पुढे जावून माझ्या पुसी सोबत हस्तमैथुन करू लागले.

मग काहीच वेळात त्यांनी माझे पाय बाजूला करून स्वताचा लंड आत घुसविला. मला प्रथम हळू आणि मग पूर्ण लंड माझ्या चुदिमध्ये जाणविला. मग त्यांनी स्वताची ग्रीप घेत मला जोरात चोदू लागले. मग त्यांनी मला झुकविले आणि स्वतावर बसविले आणि जशी मी खाली वर करू लागले तसे माझ्या प्रत्येक ब्रेस्ट ला चोकू लागला. मी जोरात जोरात ओरडू लागले. मग त्यांनी एक हात माझ्या तोंडावर ठेवला आणि दुसरा हात माझ्या पाठीवर फिरवू लागला. मग थोड्याच वेळात त्यांचे वीर्य मला माझ्या पुसिमध्ये जाणवू लागले.

मग थोड्यावेळ आम्ही तसेच पडून राहिलो. मग त्यांनी लंड बाहेर काढला, स्वच केला आणि मी त्यांना पुढील वेळेस हेच करावयाचे प्रॉमिस केले. त्यांनी मला हळूच कीस केले. पुढील आठवड्यात ह्याच वेळेस. ते म्हणाले “जरूर पण तू मला जर परत चोदलेस तरच
 
Back
Top