• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

घुसळण complete

S

StoryPublisher

Guest
घुसळण

लेखक - देवा डीजे

* * * * * * * * * * * * * * * *

माझे नाव नमीता भाभी. मी निर्लज्ज किती आहे ते तुम्हाला सावकाश कळेलच, पण सुरुवातीला माझी ओळख करून देते. सर्वजण मला एक रसरशीत यौवनाची आणि मादक सौंदर्याची खाण म्हणुन बघतात. माझी उन्मादक गंध असलेली काया जवळून अनुभवण्याचा प्रयत्न अनेक मुंगे करतात, मी दृष्टीआड होईपर्यंत कोणाच्या नजरा हटत नाहीत असा उफाड्याचा आणि वळसेदार बांधा मला लाभला आहे, केशभूषा, वेशभूषा ही साजेशी पण उन्मादक करत असल्याने मुळच्या सौंदर्याला चार चांद लागतात.

माझी एकमेव आवड म्हणजे दिवसरात्र बर्थडे सुटमध्ये (म्हणजेच निर्वस्त्र) राहणे आणि इच्छा होईल तेव्हा आणी तितक्या वेळा मनातली इच्छा अजिबात न मारता तात्काळ संभोगाचा आनंद लुटणे. मला तर माझी योनी कायम एखाद्या जाडजुड लिंगाने भरलेली असावी असं कायम वाटतं.

माझ्या प्रमाणबद्ध तरीही छाती आणि नितंबांवर अतिशय पुष्ट दिसणा-या नग्न देहाला आरश्यात निरखून बघत भरपूर व्यायाम करणे माझा दुसरा छंद आहे. छत्तीसाव्या वर्षीसुद्धा माझे स्तनगोल स्पर्शाला लोण्यासारखे मऊ पण दिसायला पूर्णपणे ताठ व घट्ट आहेत. स्तनगोलांच्या स्वत:च्याच वजनामुळे थोडेसे झुकलेले वाटले तरीही ते जरासुद्धा ओघळलेले किंवा लोंबलेले नाहीत. हा फरक ओळखण्यासाठी फक्त स्तनाग्रं पहायची. ती उत्तजनेमुळे ताठ असताना काटकोनात दिसलीत तर कळेल माझा मुद्दा.

माझी कांती दुधाळ गोव्या रंगाची आहे. माझ्या स्तनाग्रांचा रंग तुम्ही ओळखु शकाल. वास्तविक, माझ्याच काय कुठल्याही स्त्रीचा लिपस्टिक न लावता जो ओठांचा रंग असतो तोच तिच्या स्तनाग्रांचा आणि पर्यायाने योनीप्रदेशाचा असतो. माझे ओठ खरोखर तांबुस गुलाबी आहेत.

सामन्यत: मी ब्रेसियर/पॅन्टी वापरत नाही पण माझा साईझ माहितीसाठी म्हणुन सांगायचा तर ३६ २४-३६.

कोणताही कपडा माझ्या उन्नत उरोजांचा उभार झाकु आणि झेलू शकत नाही. खरं सांगयचं तर मला माझे स्तनगोल, गोव्यापान मांड्या, नितंब ह्यांना झाकण्यापेक्षा जमेल तितकी अवयवांची गोलाई उघडी टाकायला प्रचंड आवडते. बघणा-याचा कलीजा ह्या पद्धतीने खलास झाला की माझा दिवस मस्त जातो.
 
दिवसातले जेमतेम २-३ तास मला अंगावर नाइलाजास्तव कपडे चढवण्याची गरज पडते. सकाळी दूधवाला, कामवाली बाई आणि जॉगींग. ह्यव्यतिरिक्त, कोणी पाहुणे येणार असल्यास अथवा शॉपिंगला जायचे असल्यास. बस्स्स्स्स स. ह्याउपर मी अंगाला एक कपडा लागू देत नाही. संपूर्ण वेळ नग्नतेचा अनुभव मिळण्याची मी नव-याला लग्नापुर्वी अट घातली होती. माझा नवरा, रोहित, एका अमेरिकन कॉल सेन्टर कंपनीत उच्चपदावर नोकरी करतो. ऑफिसहून त्याला रोज घरी परत येण्यास पहाटेचे तीन-चार वाजतात. माझे सेक्सप्रेम त्याला व्यवस्थीत ठाऊक असल्याने तो न चुकता मला दोन्ही बाजूंनी कचाकच उभं-आडवं कुटल्याशिवाय झोपत नाही. शिवाय मला त्याने इच्छापूर्तीसाठी सेक्स टॉईज (डिल्डो, व्हायब्रेटर इ.) आणुन दिलेली आहेत.

| माझा फ्लॅट टॉप फ्लोअरला आहे आणि संपूर्ण सोसायटी सिसीटिव्ही कॅमेराच्या नियंत्रणाखाली आहे. त्यामुळे घरात बसुन पण दरवाजा न उघडता कोण आलं आहे ते दिसु शकतं. रोहीत घरी आला की मी रोज नवीन पद्धतीत त्याला सामोरे जाते. कधी उगीचच अंगावर तोकडे कपडे चढवते, कधी सजावट बदलते, कधी फुलांचा उपयोग करुन वातावरण निर्मिती करते.अशा असंख्य प्रकाराने त्याला शय्यासुख देते आणि घेते.

विविध इंटरनेट साईटवर थ्री-सम आणि ग्रुपसेक्स बघुन माझ्या योनीत पाणी सुटते पण नव-याशी मी एकनिष्ठ असल्याने लग्नानंतर अजूनतरी परपुरुषाशी संभोग मी केला नाही.

आज रोहित घरी यायला ४.३० वाजले. तो दरवाज्यात उभा होता अणि बेल वाजवत होता. मी काळ्या रंगाचा अर्ध-पारदर्शक गाऊन नागड्या अंगावर चढवला. गाउन हाफ स्लीव्हचा, सुळसुळीत आणि तोकडा असल्याने मान्या झाकण्यास असमर्थ होता. त्यामुळे गोच्या दंडांचे आणि मान्यांचे प्रदर्शन होत होते. गाउनच्या मधोमध मोठी पोकळी मुद्दाम उघडी सोडल्याने पुष्ट स्तनांची गोलाई ओसंडून बाहेर डोकावत होती आणि चालण्याच्या हालचालीत उजव्या स्तनाग्राचा गुलाबी अॅरोला अर्धवट दिसत होता. कमरेवर एक जी-स्टिंग पॅन्टी अडकवली होती. मुद्दाम मटकून चालत पुढे झाले आणि दरवाजा उघडला. रोहीतला घरात घेताना आज काहीतरी वेगळं जाणवलं त्याच्याकडे बघुन...

आज नेहमीसारख्या तीव्रतेने त्याने चुंबन घेतले नाही किंवा माझे अंगप्रत्यंग कुस्करले नाही. पण कदाचित मला वाईट वाटू नये म्हणुन पुढच्या क्षणीच त्याने गाऊन खाली खेचला, माझ्या गोळ्यांना हलकेच कुरवाळले आणि योनीचे चुंबन घेत सरळ त्यात बोटं खुपसली. एका मिनिटातच स्वत:ची पॅन्ट खाली करत मला काऊचवर आडवं पाडलं.

मी माझ्या लाडक्या चोकोबारला ताब्यात घेऊन ओठांनी खाऊन टाकणारच होते, तेवढ्यात रोहीतने चोकोबार सरळ माझ्या नाजूक गुलाबी योनीवर टेकवला, मला पकडून आत वेगाने घुसवला. खरं तर आधी पूर्ण मूड असल्याशिवाय योनीत लिंग घुसवणे मला अजिबात आवडत नाही. पण मी त्या बदलाचा स्वीकार केला. कारण जोडिदाराची उत्तेजना सांभाळणे हा सेक्सचा पाया आहे. शिवाय, गेल्या पाच दिवसापासुन पिरियडमुळे उपास घडला होता. मी खाली आणि तो वर अशा मिशनरी पोझमध्ये हे बदल स्विकारत असतानाच मोठे आश्चर्य म्हणजे जेमतेम पाच-सात मिनिटाच्या आत त्याच्या उत्तेजनेची परिसीमा झाली, भसाभस वीर्याने माझी योनी भिजवून तो लिंग हातात पकडुन सरळ बाथरूमच्या दिशेने चालता झाला. माझा पुर्ण मूड येण्याअगोदर हे सर्व झाल्याने मी फार अस्वस्थ झाले.

| आज मला खूप मूड होता. अजुनही योनीत हुळहुळ होत होती. आज पाच दिवसाच्या उपासानंतर मनात होते की रोहीत माझा दाणा मस्तपैकी चोखेल, गोच्या स्तनांना कुस्करून कुस्करून पार लाल करुन टाकेल, नितंब दोन्ही हातात पकडुन मला उभ्याने झवेल. आज काय काय आणि किती किती करवून घेण्याचं मी ठरवलं होतं आणि पदरात काय मिळालं?

तशीच कोचावर योनीत बोट घालून बोटाने हलवत होते, पण त्यात कसली मजा. घड्याळात बघितले तर ४.४५ झाले होते. जेमतेम पंधरा मिनिटात माझ्या इच्छेचा पार चकणाचूर झाला होता. कोचावर अतृप्तपणे योनीला कुरवाळत बसले. रोहीत लिंग धुवून आला, माझ्याशी एक अक्षरही न बोलता सरळ बेडरूममध्ये जावुन झोपला.

"जाऊ दे आत्ता, उठला की बघतेच ह्याच्याकडे."

आता पंधरा मिनिटात म्हणजे पाच वाजता दूधवाला गोपाळ येण्याची वेळ झाली होती. त्यामुळे डिल्डोचा उपयोग करून दूधाची तहान ताकावर भागवणे असा पर्याय वेळेअभावी शक्य नव्हता. काय करावे ह्याचा विचार करेपर्यंत डोअरबेल वाजली.

 
आज चक्क लवकर? मी मनाशी पुटपुटत पुन्हा घड्याळ बघितले. क्षणभर काय करावं ह्या विचारात पडले होते. आता मला कपडे बदलायला वेळ नव्हता. घाईघाईने गाऊनच्या फ्लॅपमागे दोन्ही उन्नत उभार कसेबसे दडवले आणी गाऊनची मधली पट्टी बांधली. शक्य तितका गाऊन खाली खेचुन घेतला. जी-स्टिंग पॅन्टी पुन्हा काही नसण्यापेक्षा ही घातलेली बरी असं म्हणत चढवली. नुसतं समाधान, कारण ती पॅन्टी सुतळीसारखी फटीत जाऊन लपली होती अणि तंबोच्यासारखे घाटीव नितंब उघडेच होते. आपण झोपेत आहोत असं भासवयचं मनाशी ठरवून मी दरवाजा उघडला.

गोपाळ दुधाचा कॅन घेऊन नेहमीप्रमाणे उभा होता. माझ्या अवताराकडे पाहुन त्याचे फक्त डोळे बाहेर यायचे बाकी होते. मी झोपेचे सोंग घेत जांभई दिली आणि मान तिरकी करुन आळसवलेल्या सुरात विचारले,

"आज लवकर?"

"हो, माझी म्हैस लवकर उठली"

ह्या भंकस जोकवर हसावे की नको हा विचार मनात आला तेवढ्यात गोपाळ म्हणाला,

"भाभी, दुधाचे भांडे कुठे आहे?"

मी मनातल्या मनात स्वत:वर चिडचिड केली. कारण कपडे ठीक करण्याच्या नादात दुधाचे भांडे आणायला विसरले होते, ते आणायला मी आत वळले.

"भाभी, प्यायला पाणी मिळेल?"

पाण्याला नाही कसं म्हणणार, तेव्हा मी मानेनेच हो असे खुणावले. त्याने हॉलमध्ये पाऊल ठेवले.

माझे विचारचक्र पुन्हा सुरु, छे, कसली काय तहान, ब्रेसियर न घातलेली, मोकळ्या-ढाकळ्या आणि अध्र्याहून अधिक नग्न भाभी दिसतेय, म्हणुन जास्त काळ बघण्याची तहान लागली असणार. गोपाळचा धोतरात असलेला आकार बघुन एक मस्त विचार मनात चमकला. हा गोपाळ माझ्यावर फिदा आहे, ह्याचं मुसळ केवढं असेल? दिसायला तर गबरू जवान आहे.'

| मी पुढे मटक-मटक करत चालताना डुचमळणारे पुष्ट नितंब गाऊनमधून नक्कीच थोडे बाहेर डोकवत होते. आता मी माझा लाडका अंगप्रदर्शनाचा खेळ गोपाळशी खेळण्याचं पक्कं ठरवलं. ह्या खेळाच्या केवळ कल्पनेने दोन्ही मान्यांच्यामध्ये ओलसरपणा जाणवू लागला. पण आत्ता धोका म्हणजे रोहीत घरात होता. म्हणून गोपाळला एकदाचे पाणी पाजले, दूध घेतले आणि निरोप दिला.

रोहीत झोपेतुन अकरा वाजता उठला आणि त्याने घाईघाईने प्रवासाची बॅग भरायला बाहेर काढली. मी बेडरुममध्ये जाऊन विचारलं तेव्हा म्हणाला,

"जानू, मला दिल्लीला जावं लागणार आहे. आज तिथे महत्वाचे निर्णय होणार आहेत आणि आणि मला त्या मीटिंगचं खूप टेन्शन आलंय."

मी मिठी मारुन त्याला शांत केलं आणि तयार होऊन तो प्रवासाला निघाला. बिल्डिंगच्या खाली रोहीतसोबत जाऊन त्याला निरोप दिला आणि टेन्शन न घेण्याचा सल्ला देत राहिले. घरात दरवाजा बंद करताक्षणी अंगातला टीशर्ट, जीन्स, ब्रा,पॅन्टी सर्व काढून फेकले आणि सरळ शॉवरखाली जाऊन उभी राहिले. वीस मिनिटे सर्वांगावर संततधार शॉवर घेऊन मग टबात उतरले. बाथरुममध्ये येताना डिल्डो घेऊनच आले होते त्यामुळे टबात गळ्यापर्यंत पाण्यात डुंबत मनसोक्त खाज भागवली. तासापेक्षा जास्त वेळ डुंबत राहुन मग बाहेर आले.

स्वैपाक, जेवणखाण आटोपले आणि मग गोपाळला कसे जाळ्यात ओढायचे ह्याची योजना आखली.

पहाटे अपेक्षेप्रमाणे बेल ५ च्या आधीच वाजली. मी तयार होते. आज मुद्दाम ३ वेळा बेल वाजवू दिली. मला खात्री होती की मला चुरगळलेल्या अवस्थेत पाहिल्याशिवाय तो अजिबात जाणार नाही. आज मी थोडं अजुन बोल्ड होण्याचं ठरवलं. आज गाऊन अगदी मोकळा-ढाकळा घातला आणि रोहीतला होता जवळजवळ तसा व्यु आज गोपाळला देण्याचं ठरवलं. मस्तपैकी स्तनाग्रं चिमटीत पकडून पिळली. त्यामुळे ती ताठ झाली. स्तनाग्रांचं दर्शन होणार नाही पण गाऊनवर मात्र टोकदार दिसतील ही खात्री घेतली. आज पॅन्टीला सुट्टी देवुन टाकली.

गोपाळ दरवाज्यात होता. आज तर त्याला होणारी बेचैनी विशेष होती. त्याला म्हटले, "आज अर्धा लिटर दूध जास्त हवं आहे."

 
तो हो म्हणाला आणि दीड लिटर दूध पातेल्यात ओतले. मी त्याला "थांब, पैसे घेऊन जा" असं म्हणाले. घरात वळुन सावकाश चालत गेले. अध्र्या लिटरचे पैसे काढुन आणले. मुद्दाम सगळी सुट्टी नाणी आणली आणि त्याच्या हातात देण्याच्या अगोदर दोन पावलांवर ती नाणी चुकून पडली असं भासवलं. मी मुद्दाम पाठ गोपाळकडे करून कमरेत वाकुन नाणी गोळा करायला सुरुवात केली. माझे घाटदार नितंब, त्यांना विभागणारी मधली फट आणि वाकल्यामुळे दिसणारी योनीची रेषा त्याला पागल करुन गेली असणार ही मला खात्री होती. सावकाश नाणी जमा केल्यावर मी सरळ उभी झाले. वाकल्यामुळे गाऊन अस्ताव्यस्त झाला होता, माझ्या फुगीर दूध डेअरीचं माप त्याला नजरेने व्यवस्थीत घेता यावं इतकी छाती उघडी पडली होती. गाऊन त्वरेने व्यवस्थीत केला, जेणेकरुन गोपाळची चडफड व्हावी आणि स्तनाग्रं आज दिसु नये. नंतर पुढच्याच क्षणाला त्याच्या हातावर पैसे टिकवले आणि दार बंद केले.

रात्र उलटली आणि पुढची पहाट उगवली. आज झोपेचंच नाटक कंटिन्यु केलं. फक्त ब्रा आणि पॅन्टीवर दरवाजा उघडला. ब्रा आणि पॅन्टी लाल रंगाची निवडली होती. अंतर्वस्त्रं जाळीदार होती आणी स्तनाग्रं, योनीप्रदेश वगळल्यास आज त्याला सर्वांगाच्या वळसेदार गोलाईचा पुरेपुर अंदाज दिला. पण सु पैसे आज पाडले नाहीत, ते हातात घेऊन उभी असल्यामुळे त्याला मिनीटभर देखील नजारा मिळू शकला नाही. आजच्या दिवशी भरपूर अंगप्रदर्शन केलं पण ते जास्त वेळ घडवता येऊ नये ह्याची पुरेपूर काळजी घेतली. फक्त जळवणे आणि माझ्याबद्दल बेचैनी निर्माण करणे असा एककलमी कार्यक्रम होता.

आणखी एक रात्र उलटली आणि पहाट उगवली. आज तर कहर करण्याचे ठरवले होते. नग्न कायेवर एक पॅन्टी चढवली. मग वर नुसता टॉवेल गुंडाळला, निम्म्यापेक्षा जास्त स्तनगोलांचे प्रदर्शन होत होते, शिवाय टॉवेल विचारपुर्वक निवडला असल्याने पुर्ण मांड्या उघड्या होत्या. दोन्ही स्तनगोलांचा गुलाबी अॅरोला नक्की दिसेल ह्याची काळजी घेतली होती. त्याच्याशी पाच मिनीटं अश्या अवस्थेत मुद्दाम गप्पा मारत उभी राहिले. त्याचा बेचैन चेहरा बघून मला फार मजा वाटत होती. शेवटी, माझी बडबड थांबवून त्याच्या हातात आधीच पैसे दिले आणि पुन्हा एकदा अर्धा लिटर दूध जास्त मागितलं. गोपाळने अध्र्या लिटरची दोन मापं माझ्या हाततल्या भांड्यात उपडी केल्यावर मी त्याच्या लक्षात न येईल अशा पद्धतीने हलकेच डावा हात टॉवेलच्या गाठीवर दाबला. गाठ अलगदपणे सुटली. टॉवेल खाली पडला. आता मी अर्धनग्नावस्थेत त्याला सामोरी उभी होते. गोपाळ आ वासून माझ्याकडे पाहत स्तब्ध उभा होता. मी न गोंधळता तशीच उभी होते.

"गोपाळ, माझं 'दूध’ पकडशील का? माझा टॉवेल मेला आत्ताच सुटला."

"अं..काय म्हणालात" तो थोडासा कापत होता. मी दूधाचं भांडं त्याच्या हातात दिलं. आता मी सावकाश खाली झुकले, दोन्ही हात लांब करुन टॉवेल उचलला. तो छातीवर न गुंडाळता दोन्ही खांद्यावर ओढणीसारखा टाकला. असा टॉवेल टाकल्याने माझी स्तनाग्रे पण झाकली जात नव्हती आणि पूर्ण स्तनगोल त्याला व्यवस्थीत दिसत होते.

"अरे माझं दूध घट्ट पकड."

तो अजूनही बावचळला होता. आता हात पुढे केला. मी माझे अर्धनग्न मदनकुंभ व्यवस्थीत न झाकता टॉवेल असा कसा खांद्यावर टाकला हे त्याला कोडं पडलं. तो डोळे विस्फारून माझ्याकडे पहात होता.

"दे माझं दूध" असं म्हणत दूधाचं भांडं मागितलं. तो शॉकमध्ये असताना मी भांडं जवळ-जवळ हिसकावूनच घेतलं आणि दरवाजा धाडकन बंद केला.

गोपाळचे मुसळ धोतरात आचके देत असणार ही खात्री होतीच. आज समोरुन अर्धनग्न रुप दाखवुन झाले होते. आता उद्यावर माझी सगळी भिस्त होती.

गोपाळच्या जवळुन दररोज विकत घेतलेले जास्तीचे दूध आता ख-या कामात येणार होते. गेल्या तीन दिवसापासून त्या दूधाला विरजण लावुन त्याचे दही तयार केले होते.

रात्र उलटली आणि पहाट झाली. ४ वाजताच मी उठले. एक पातेल्यात दही ओतले. शेजारी एक रवी/दांडु आणुन ठेवला.

| पावणेपाचला बेल वाजण्यापुर्वी मी नेहमीप्रमाणे संपूर्ण नग्न होते. बेल वाजताच किचन अॅप्रन चढवला. अॅप्रन अगदी सुटसुटीत होता, त्याला खाली ओढून घेतला जेणेकरून छातीवरचे पुष्ट गोळे ओसंडून बाहेर पडावेत. नंतर कमरेवर करकचून बांधला. केवळ स्तनाग्रे आणि योनीप्रदेश सोडल्यास माझी कमावलेली भरगच्च गोलाई सर्व बाजुने दृष्टीस पडत होती. अंतर्वस्त्रं काही घातले नसल्याने पाठीमागुन नागडीच होते. आता तो दही घुसळायचा दांडु घेऊन त्या पातेल्याजवळ गेले. हवेत दांडु उचलला आणि जोरात खाली आणला. संपूर्ण अॅप्रनवर, छातीवर, मांड्यांवर दह्याचे शिंतोडे उडवून झाले, एक बोट दह्यात घालुन चेहर्यावर उडवले आणि मग मी त्याच बोटावर दही घेऊन चाटत चाटत दरवाजा उघडला. आजचा माझा अवतार पाहुन त्याच्या शरीरातुन बिजली चमकली.

 
मी बोट चाटत चाटत दरवाजात तिरपी उभी राहत म्हणाले,

"गोपाळ, मला तुझी मदत हवी होती."

"सांगा भाभी, तुमच्यासाठी कायपण! " गोपाळची भंकस डायलॉग देण्यात अजिबात कसुर होत नाहीच.

"अरे माझा मिक्सर बिघडला आहे, मला दही घुसळताच येत नाहीये." असं बोलून मी त्याच्या होकाराचीपण वाट न बघता पाठ वळवुन चालु लागले. त्याने मला पाठमोरी बघताच मी अॅप्रनच्या आत संपूर्णपणे नागडी आहे हा मेसेज त्याला द्यायचा होता. घरात घुसण्याचा चान्स मिळाला ह्या आनंदात तो जवळजवळ हवेत तरंगू लागला. मी किचनमध्ये जाऊन ओट्याजवळ उभी राहीले. आता अॅप्रनमधून डाव्या बाजुच्या उरोजाचा गुलाबी अॅरोला दिसत होता. काही क्षण त्याला माझ्याकडे टक लावुन पाहु दिले आणि नंतर त्याला भानावर आणत म्हटले.

"बघणार का......(थोडा पॉज घेऊन) माझा प्रॉब्लेम? "

"सगळं बघू. तुम्ही सांगा कुठे लक्ष घालु."

"माझ्याकडे काय बघतोस, दही तिथे ठेवलं आहे."गोपाळ थोडा चपापला पण सावरून म्हणाला,

"मी बोलुन चालुन गवळी माणुस, माझं 'दूध, दही’ सगळीकडे लक्ष असतं बघा."

"अरे मी कधीच दही घुसळलं नाही, माझे सगळे कपडे एक एक करून खराब झालेत, म्हणुन तर अंगावरचे कपडे, अगदी आतल्या ब्रा, पॅन्टीसकट खराब झालेत म्हणुन काढुन ठेवावे लागलेत. "

"अहो मला कळतंय की तुमच्याकडे पाहुन, हा झगापण खराब झालाय"

"अरे झगा नाही, त्याला किचन अॅप्रन असे नाव आहे."

दह्याचे पातेले जमीनीवर ठेवून मला म्हणाला,

"खाली बसा भाभी."

मी खाली मांडी घालून बसताच म्हणाला.

"अहो, जरा पाय फाकवुन बसा, भाभी".

"काय???" मी रागवल्याची अॅक्टींग केली.

"अहो, म्हणजे तुमच्या पायांना फाकवा आणि दोन पायांच्यामध्ये हे दह्याचे पातेले घट्ट पकडा."

"तूच का नाही करुन दाखवत मला आधी?"

"ठीक आहे, बघा, पण भाभी, मला रतीबाला जायचं हाय, मी कपडे काढुन ठिवतो आणि तुम्हाला शिकवता" असे म्हणुन माझ्या होकारा/नकाराची वाट न पाहाता त्याने एका झटक्यात कुर्ता काढला, धोतर सोडले. धोतरात अंतर्वस्त्र नावाचा प्रकार नव्हता.

खरोखर मुसळ म्हणुन शोभेल अश्या आकाराचे लिंग होते त्याचे.

"हा दोन्ही हातात दांडु पकडायचा आणि असा घुसळायचा."

तो माझ्यासमोर बसला होता आणि त्याचं मुसळ इतकं मस्त दिसत असताना ताक घुसळणं कोणाला शिकायचं अडलं होतं? ताक घुसळण्याचा दांडु हिसकून त्याचा दांडु हाती घेण्याची तीव्र ईच्छा होत होती. पण माझा अॅप्रन जोपर्यंत गोपाळ स्वतः उतरवायला सांगत नाही तोपर्यंत मी धीर धरणार होते.

"बघा, जमतंय का?"

"जर पुन्हा अंगावर उडालं तर? मला तो आंबट वास नाही आवडत !!!"

मी नवा बहाणा शोधून काढला.

"मला परका समजू नका म्याडम, तुम्ही तर फारवर्ड शिकलेल्या. हा झगा म्हणजे एप्रन, तो ठेवा की वाइच काढून. बघा जमतंय का."

हा शेवटचा डायलॉग द्वयर्थी होता हे न समजण्याइतपत मी दूधखुळी नव्हते.

 
"ओके, स्त्री पुरुष समानता असायला हवी. तू जर माझ्यासमोर कपडे काढू शकतोस, तर मी का नाही?"असं म्हणुन मी डोक्यावरून अॅप्रन काढुन फेकला आणि एक हात कमरेवर ठेऊन उभी राहिले.

खांद्यापर्यंत रुळणारे केस, कानात मोठ्या ईयर रिंग, तपकिरी डोळे, रसरशीत ओठ, नाजुक जिवणी, गळ्यात मोत्यांची माळ, दोन प्रमाणबद्ध तरीही पुष्ट आणि घट्ट वक्षःस्थळे, ताठ उभी राहुन सलामी देणारी गुलाबी स्तनाग्रे तसेच लालसर अरोला, निमुळती कंबर आणि पुन्हा एकदा कंबरेच्या दिडपटीत वाढलेले नितंब, केळीच्या गाभ्यासारख्या मुलायम मांड्या, त्या मांड्यांना विभागणारी, स्पर्शाला सायीसारखी नाजूक केशविरहीत नाजूक गुलाबी योनी. पूर्ण नग्नावस्थेत असलेली, कोकाकोलाच्या बाटलीप्रमाणे दिसणारी माझी रेखीव मॉडेलसारखी फिगर बघुन आता मात्र त्याची काय पाहू आणि काय नको अशी अवस्था झाली.

मी सावकाशपणे बसले, पाय फाकवुन दोन्ही पायात दह्याचे भांडे पकडले आणि दोन्ही हातांनी दही घुसळायला लागले.

दृश्य विलोभनीय दिसत असणार ह्यात शंका नव्हती. कल्पना करा की एक विवस्त्र आणि दुधाळ गोव्या रंगाची, भरगच्च अंगाची, मदमस्त तारुण्याने अतिशय कामोत्सुक झालेली यौवना पांढ-याशुभ्र दह्याला दोन हातात दांडू घेऊन घुसळते आहे. माझ्या मांड्या फाकवल्यामुळे केस काढुन साफ केलेल्या माझ्या गुलाबी योनीपाकळ्या चमकदार दिसू लागल्या. स्तनाग्रे उत्तजनेमुळे कडक झाली. लक्षपुर्वक बघितल्यास कळेल की ताक घुसळण्याच्या प्रक्रियेत फक्त ताक नाही तर स्तनांचीदेखील सुरेख घुसळण होत असते. दोन लोण्यासारखे मऊ स्तनगोल एकमेकांवर घासतात आणि ही घुसळण फार प्रेक्षणीय असते. गोपाळसारख्या परपुरुषासमोर मी नग्न स्तनगोलांची ही घुसळण करत असताना मांड्यांच्या मध्ये ओली होणे आपोआप सुरु झाले.

"भाभी, आता जमतं आहे तुम्हाला दही घुसळणं"

"हम्म.."

अजुनही त्याचा हवा तसा पुढाकार येत नसल्यामुळे संभाषण सुरु राहण्यासाठी मी विचारले,

"गोपाळ, तु किती वाजता उठतोस."

"साडेतीनला, इतक्या म्हशी पिळायच्या म्हणजे वेळ लागणारच."

"पिळायच्या म्हणजे" मी पेडगावला.

"थानं पकडुन दूध काढायच"

"थानं म्हणजे काय?" पुन्हा पेडगाव.

| आता मात्र होणा-या संवादामुळे थोडी भीड चेपून त्याने पुढे येत 'एवढं कळत नाही, काय बावळट बाई आहे' असा चेहरा करुन पुढे येत "म्हणजे ही" असं म्हणत दोन्ही हातात माझे उन्नत उरोज धरले.

"इश्श , तु पण चावटच"

"मी शिकवू का थानं कशी पिळतात?"

"हो"

अजूनही त्याने हातात पकडलेले माझे गोळे सोडले नव्हते, जणु त्याची प्रॉपर्टी किंवा जिंकलेले चषक होते ते.

"ओणव्या व्हा इकडे" मला डॉगी स्टाईलमध्ये उभे व्हायला लावुन त्याने परत एकदा गोळे पकडले आणि खालच्या दिशेने थोडे तिरपे खेचायला सुरुवात केली. खेचले कसले, एकाच ओढण्यात संपूर्ण अंतर्बाह्य कुस्करले.

"आईगं" मस्तकात कळ गेली.

"नको काही शिकवूस, किती दुखवली माझी 'थान, गोपाळ..."त्याचाच शब्द मी वापरत बोलले.माझे गोरे स्तनगोल आत पुर्ण लाल होऊन हुळहुळत होते.

 
"चुकलं बघा. एक मस्त इलाज हाये माझ्याजवळ..." असं बोलुन त्याने सरळ स्तनाग्रे चोखायला सुरुवात केली. दोन्ही स्तनाग्रे मनसोक्त चोखुन मग त्याने जीभ खाली वळवली. निमुळत्या बेंबीत जीभ मागे-पुढे हलवुन त्याने सेक्सच्या बाबतीत बिलकूल अडाणी नसल्याचे सुचीत केले. घुसळलेल्या ताकात तरंगणारा लोण्याचा मोठा गोळा त्याने उचलला आणि त्याचे दोन भाग केले. एक भाग माझ्या योनीप्रदेशावर ठेवुन दुसरा स्वत:च्या लिंगाभोवती चोपडला. लगेच मी ६९ पोझ घेतली आणि त्याचा लोण्याच्या चवीचे लिंग माझ्या मुलायम जीभेने चाटायला सुरुवात केली. एव्हाना त्याने माझ्या योनीचा पुर्ण ताबा जीभेने घेतला होता आणि त्याचे हात स्वस्थ न बसता नितंब आणि स्तन आळीपाळीने कुस्करत होते. संपूर्ण लोणी खाऊन संपेपर्यंत हा ब्लो-जॉब सुरु होता. आता मी मुसळ घेण्यासाठी कधी नव्हे ती आतुर झाले. त्याने प्रथम मला उभे केले आणि दोन्ही हातात माझे नितंब पकडले. पुढच्या क्षणाला मी हवेत होते आणि त्याच्या कवेत देखील. फुलासारखे अलगद उचलून त्याने उभ्या उभ्या मला झवण्यास सुरुवात केली.

भरपूर दणक्यानंतर मला खाली ठेवुन डॉगी स्टाईलने घेतले आणी केस पकडुन थोडेसे ओढले. क्षणभर भिती वाटली पण त्यानंतर मजा येऊ लागली. घड्याळ बघितले तर साडेसहा वाजायला झाले होते. सात वाजता कामवाली येणे अपेक्षीत असल्याने मी आवरते घेऊ म्हटले. तो हो म्हणाला. लगेच दोघंही बाथरुमला सोबत गेलो.

तिथे गेल्यावर मला दोन्ही छिद्रात घेण्याचा मूड झाला. आता मी गोपाळला पाठीमागुन जायला सांगीतले आणि योनीत माझा लाडका साथी डिल्डो घातला.

ओ माय गॉड, काय अनुभव होता म्हणुन सांगु....

आता मी गोपाळला पाठीमागुन जायला सांगितलं आणि पुढे डिल्डो घालून हलवू लागले. तेव्हा आधी त्याने दोन बोटे आत घालुन माझं मागचं छिद्र तपासलं, नुसत्या बोटांनीच नकोसं करुन सोडलं. शेवटी मी त्याला म्हटलं की मी पळुन जात नाही रे, आता आवरतं घे. तो पाठीमागून लिंग घुसवणार, तेवढ्यात डोअरबेल वाजली.

"मेली कामवाली.नेमकी आज लवकर कशी काय टपकली?"

तेव्हा गोपाळ फुल मूड मध्ये होता, मी त्याला थांब अशी खुण केली आणि टॉवेल घेवुन अंग पुसलं. टॉवेल गुंडाळायला घेतला, त्याने मला कुस्करणे थांबवले नव्हते, माझे स्तनगोल आणि नितंब अगदी पिरगाळून लाल करुन टाकले. शेवटी त्याला डोळे वटारुन गप्प केलं, त्याचे कपडे किचनमधून आणुन हातात दिले आणि इशारा मिळताच पळ असं बजावलं.

। बाथरुममधुन बाहेर येत दरवाजात कोण उभं आहे ते सिसीटिव्हीत पाहिलं. दरवाजात मीता उभी होती. आम्ही दोघी, मीता-नमीता जुळ्या बहीणी. मीतुने पांढरा ओपन नेक टॅन्कटॉप (बनियनसारखा दिसणारा टॉप) आणि शॉर्ट घातलेली दिसत होती. ब्रेसियरचं नामोनिशाण दिसत नव्हतं कारण थंड हवेतुन आल्याने स्तनाग्रं टचटचीतपणे उठुन दिसत होती. दिसायला माझी कार्बन कॉपी, लहानपणापासुन प्रयत्नपुर्वक सेम फिगर ठेवायची असे आम्ही ठरवलेले, त्यामुळे मीतुपण माझ्यासारखीच ठसठशीत, मादक आणि घाटदार यौवनाची मालकीण. दोघी एकत्र असलो की ठासुन भरलेली डबलबारची बन्दूक दिसतो. जुळ्या बहीणी असल्याने नागडे राहणे, व्यायाम वगैरे वगैरे सगळ्या आवडी-निवडी एकदम सेम. रोहीतचा जुळा भाऊ विनीत तिचा नवरा.

तिला बघुन सुटकेचा नि:श्वास सोडला, दरवाजा उघडुन आत घेतली. पाठीमागचा दरवाजा लोटताच मी निर्धास्तपणे माझ्या टॉवेलची गाठ सोडली आणि नागडी झाले. मीतु मला न्याहाळत होती, गोपाळने मला चांगलीच 'घुसळून काढली असल्याने माझे गोरेपान अंग लालबुंद झाले होते.माझ्या कमरेभोवती दोन्ही हात टाकुन मीतु म्हणाली.

"काय गं नमू, एकटीच 'खेळत बसली होतीस वाटतं?"

"हो, तू आलीस ना आता माझा एकटेपणा घालवायला." असं म्हणुन मी तिला घट्ट मिठी मारली आणि ओठांचा गोड किस घेतला. तिचा टॉप, शॉर्ट खेचुन तिलापण नागडी करावं असं मनात आलं. ती स्वत:च कपडे काढण्याच्या तयारीत होती. पण तेवढ्यात माझ्या डोक्यात प्रकाश पडला. तिला म्हटलं की,

* तू माझ्या बेडरूममध्ये जा आणि दरवाजा लाव. का ते सावकाश सांगेन. तासाभरात मी येते, तोपर्यंत कामवाली बाई गेलेली असेल.”

"बरं" म्हणत ती आत गेली.

कामवाली बाई येण्याच्या आत किचनमध्ये मांडलेला माझ्याच घुसळणीचा राडा निस्तरायचा होता. आधी गोपाळला कटवले, हो कटवलेच. त्याला अशी गरम हवा अंगावर घेण्याची सवय नसल्याने फार जड झालं होतं. बाथरुमपासुन दरवाजात जातानासुद्धा मला चिकटत जमेल तेवढी दाबुन, चुंबुन, कुस्करून टाकली. त्या रानटी नालायकाने अगदी निघताना हॉलमध्ये पुन्हा धोतरातून लिंग बाहेर काढून मला ब्लो-जॉब दे असे विनवत होता. शेवटी दोन मिनिटे चोखला त्याला हॉलमध्ये. येवु तर दे उद्या, ह्या सांडाचं दूध, दही, लोणी सगळं बाहेर नाही काढलं तर नमिता नाही. कामवाली येणार म्हणुन एक स्पोर्टस ब्रा आणि छोटी चड्डी चढवली, व्यायाम सुरु केला. तेवढ्यात कामवाली येऊन कामं आटोपुन गेली.

 
माझ्या बेडरुमचा दरवाजा उघडला, मीतुचे कपडे अस्ताव्यस्त पडलेले, बाईसाहेब बेडवर योनीत डिल्डो घातलेल्या अवस्थेतच गाढ झोपी गेलेल्या होत्या. मी सावकाश नागडी झाले, डिल्डो उपसुन काढला, चोखुन चव घेतली आणि माझी स्तनाग्रं दाबत तिच्या दाण्याला चोखणं सुरु केलं. झोपेतुन उठताना ह्यापेक्षा कुठला अनुभव सुंदर असु शकतो? मीतु जागी झाली, मी लगेच ६९ पोझ घेतली आणि तिने माझा दाणा चाटायला सुरुवात केली. मग डिल्डोचा खेळ आम्ही बराच वेळ खेळलो, शेवटी थकुन एकमेकींच्या कुशीत गाढ झोपी गेलो. दुपारी जेवुन निवांत बसलो असताना मीतुने सकाळचा विषय काढला.

मी तीन दिवसापासुन गोपाळसमोर केलेले अंगप्रदर्शन, त्यातले बारीक तपशील, मला वाटलेले थ्रिल, त्याची होणारी अवस्था आणि सगळ्यात शेवटी आज सकाळी करुन घेतलेली घुसळण सांगीतली, तेव्हा ती मांड्यामधे ओली झाली. स्वत:च्या योनीत बोट घालुन ते चाटत मला म्हणाली,

* हे तर अनफेअर आहे, तू एकटीने अनुभव घेतला, मला पण सेम हाच अनुभव हवा.”

* उद्या सकाळी तु दरवाजा उघड, घे बाई मजा आणि हवीहवीशी सजा...” मी तिला म्हटले.

| “ त्याची गम्मत करु या. त्याला जसं तू रडवलंस तसं मीपण थोडं रडवणार...” मीतु म्हणाली.

पहाटे ४ वाजताच बेल वाजली, गोपाळ बहुतेक दोन तास पक्के मिळावेत म्हणुन लवकर आला असावा.

| दरवाजा मीतुने उघडला. मी हॉलमध्ये सिसीटिव्हीत गंमत पहात बसले होते. तिने पहिल्या दिवशीचा माझा ड्रेस निवडला होता. केस मोकळे सोडुन माझाच काळा गाऊन चढवुन ब्रा, पॅन्टीला सुट्टी देऊन, दुधाचं भांडं घेऊन उभी राहीली. मीतुने गाऊनची पट्टी केवळ अडकवली असल्याने तिची फुगीर आणि गोरीगुलाबी वक्षःस्थळे ओसंडुन डोकावत होती.

गोपाळकडे खूप रागाने पहात मीतुने त्याला हुकुम सोडला,

"द्या ते दुध एकदाचं, किती लवकर येता आणि झोपमोड करता हो तुम्ही?" त्याने दुध भांड्यात ओतलं. मीतु म्हणाली,

"उत्तर द्या."

दूध बाजुला ठेवुन तिने दोन्ही हातांनी केसांचा अंबाडा बांधायला सुरुवात केली, त्यामुळे गाऊन सरकला आणि तिचे दोन्ही मदनकुंभ अनावृत्त झाले. त्याला काही समजेना. मीतुने चेहर्यावर रागीट भाव ठेवले होते आणि आपली छाती उघडी असल्याची जाणीव नाही असं दर्शवत होती. ती अॅक्टिंग इतकी सही होती की त्याची मीतुला स्पर्श करावा की नाही अशी घालमेल सुरु होती.

 
साथ बने रहने के लिए शुक्रिया दोस्तो
 
तेवढ्यात मीदेखील सेम मीतुसारखा काळा गाऊन घालुन दरवाजात मीतुच्या पाठीमागून आले, आता गोपाळ उडालाच. आमचा डबलबार समोर दिसला की हीच रिअॅक्शन बघतो आम्ही, त्यात आज तर दोघीही अर्धनग्न अवस्थेत गोपाळसमोर उभ्या होतो. मी पाठीमागे आली आहे हे मीतुला आपोआप समजलं. मी गोपाळला खुणेने गप्प राहण्याचा इशारा केला, मीतुकडे बोट दाखवले, फ़क्त ओठ हलवुन 'जुळी बहीण' असं पुटपुटले. तिला टच करु नको असंही खुणेने सांगीतले.

मीतुची माझ्याकडे पाठ होती. आता मी माझा गाऊन उघडला, उन्नत उरोजांना कुरवाळुन मोकळं करत गोपाळला खिजवलं, मग दोन्ही स्तनाग्रे चिमटीत घेऊन दाबली, स्तनाग्रे चिमटीत घेऊन दाबतानाच ओठांचा चंबु करुन त्याला फ्लाईंग किसपण दिला आणि पुन्हा गाऊनच्या फ्लॅपमागे माझे भरदार गोळे झाकुन टाकले. आता गोपाळला जळवणे खर्या अर्थाने सुरु झाले. मी काही हालचाल करु नको असं मूकपणे सुचवत होती आणि आम्ही दोघी त्याला अपुरे कपडे घालुन जळवत होतो. अजुनही मीतुची गुलाबी स्तनाग्रं गोपाळला वाकुल्या दाखवत मोकळा श्वास घेत होती. शेवटी मी पुढे झाले आणि ही माझी बहीण मीता अशी ओळख करुन दिली. \

मी पटकन दरवाजा लावला, मग दोघीही हसु दाबत सिसीटिव्हीत त्याची अवघड अवस्था बघत बसलो. त्याने कॅन खाली ठेवुन सरळ धोतर सोडले, हातात काळा जाडजुड लिंगनामक सोटा काढून हलवणे सुरु केले. त्याचा आकार पाहुन मीतुचं तोंड मिटेना. माझ्या दरवाज्यात गळेपर्यंत नालायकाने हलवले.

दुसर्या दिवशीसाठी आम्ही विचारपुर्वक डिझाईनर अंतर्वस्त्रे निवडली. मीतुने पोपटी आणि मी गुलाबी रंगाची कॉर्सेट चढवली. कॉर्सेट सोळाव्या शतकात उदयाला आलेला प्रकार. स्तनांची गोलाई ओसंडुन दाखवण्यासाठी सर्वात बेस्ट. थोडक्यात, एखादा वन पिस दिसेल तसा, पण वक्षःस्थळावर आडव्या दोर्या असतात, त्या दोर्या ओढल्या की मस्त टाईट बसतो आणि सोनमपण सोनाक्षीसारखी उगाचच भरदार गोळ्यांची वाट लागते. आम्ही दोघी तर सुस्तनी असल्याने स्तनांची गोलाई उठुन नव्हे, फुटुन बाहेर डोकावत होती. पहाटे चारला बेल वाजताच मीतुने दरवाजा उघडला, दुधाचं पातेलं आणलंच नव्हतं. तिला सेक्सी कॉर्सेटवर पाहुन गोपाळ बुचकळ्यात पडला की ही बाई नेमकी कोण.

मी पुढे येऊन त्याला सांगितले जरा आत ये, तुला एक विचारायचं आहे. त्याने नंदीबैलासारखी मान डोलावली आणि खुशीने आत आला.

त्याला हॉलच्या सोफ्यावर बसायला सांगीतलं. मीतु म्हणाली की ती फॅशन डिझाईनर आहे आणि अंतर्वस्त्रांचे काही नमुने तिने रात्रभर जागुन बनवले आहेत. कुठला चांगला दिसतो हे सांगायला तिला एखाद्या पुरुषाचे मत हवे आहे, म्हणुन तुला आत बोलावले. तुला चालेल ना?

तो काही बोलायच्या आत मी म्हटले "गोपाळ मदतीला नेहमी तयार असतो, होय की नाही, गोपाळ?" नंदीबैलाने पुन्हा मान डोलावली.

मीतुने सांगीतले की तिने २ प्रकारची अंतर्वस्त्र डिझाईन केली आहेत. एकूण चार पिसेस बनवलेत, तेव्हा आम्ही दोघीपण एक-एक करुन तुला ते सेट घालुन दाखवतो. तुला एकच अट आहे, ह्या अंतर्वस्त्राबाबत तुझे प्रामाणिक मत सांग.

पहीला सेट हाच, जो आम्ही घातला आहे. मी म्हणाले,

"मीतु, आपण त्याला रॅम्पवॉकसारखे चालुन दाखवु."

आम्ही दोघींनी आधी अंबाडा बांधला, मग कमरेवर हात ठेवुन सेक्सी लूक देत भिंतीपासुन त्याच्यापर्यंत लचकत-मुरडत दोनदा चालत आलो. आमची डुचमळणारी अर्धनग्न गोलाई आणि ओसंडुन वाहणारे वळसेदार आकार बघताना गोपाळची काय पाहु आणि किती पाहु अशी अवस्था होती. मी डोळ्याने त्याला बोल अशी खुण केली.

 
Back
Top