• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

दुसरा मधुचंद्र

S

StoryPublisher

Guest
दुसरा मधुचंद्र

लेखक - सुंदरबन

(वाचकांना नम्र सुचना: खालील कथेत इंसेस्ट संबंधाचे आणि गुदा संभोगाचे वर्णन आहे.ज्यांना यांची ऍलर्जी आहे त्यांनी ही कथा वाचु नये.)

आमचे छोटेखानी कुटुंब आहे - मी, वय ४५ आणि माझी बायको स्मिता, वय ४०. आम्हाला मुल-बाळ नाही. पण आमचा भाचा, कुंदन, वय १९ आमच्या बरोबर शिक्षणासाठी राहतो. कुंदन म्हणजे स्मिताच्या थोरल्या बहीणीचा मुलगा. आमच्या लग्नाचा वाढदिवस मी आणि स्मिताने दुसन्या मधुचंद्राला जावुन साजरा करायचा ठरवला. लोणावळा येथे एका चांगल्या हॉटेल मध्ये शनिवार आणि रविवारसाठी सुइट बुक केला. आमच्या कारने जायचे ठरवले.

शुक्रवारी रात्री स्मिताने विचारले, "आपण कुंदनला पण घेवुन जावुया का? तो एकटा इथे काय करणार?" मला काहीच हरकत नव्हती. मी हो म्हणालो. शनिवारी सकाळी स्मिताने कुंदनला आमच्या बरोबर यायला सांगितले.

कुंदन म्हणाला, "अहो तुम्ही लग्नाचा वाढदिवस साजरा करायला जाताय ना? मग मी कशाला कबाब में हड्डी? दोघेच जा आणि मजा करून या. मी इथले बघतो. एखाद्या मित्राला बोलवीण म्हणजे झाले."

पण आम्ही त्याने यावे म्हणुन इन्सिस्ट केले आणि मग तो ही तयार झाला. मग तयारी करून आम्ही तासा दीड तासात रिसॉर्टवर पोहचलो आणि अजुन एका रूमची विनंती केली. वीकएंड असल्याने एक्स्ट्रा रूम नव्हती. मी आमच्यासाठी सुइट बुक केला असल्याने मी म्हणालो, "आपला तर सुइट आहे. मी आणि स्मिता बेडरूम मध्ये झोपु आणि तु हॉल मध्ये झोप." हा पर्याय सगळ्यांना मान्य झाला आणि आम्ही चेक इन केले.

थोडा वेळ आराम केला आणि फिरायला बाहेर पडलो. दुपारी जेवायला परत रिसॉर्टवर आलो. मला बियर प्यायची हुक्की आली. मी स्मिताला आणि कुंदनला म्हणालो, "आज तुम्ही ही माझ्याबरोबर बियर घ्या. जरा रेलाक्स होवुया." आम्ही ग्लास भरले आणि दोन बाटल्या संपवल्या.

सुइट मध्ये परतल्यावर मी आणि स्मिता बेडरूम मध्ये गेलो. कपडे बदलले आणि आडवे झालो. मला झवायची इच्छा व्हायला लागली. मी बेडरूमचे दार लोटले आणि स्मिता भोवती हात टाकला.

स्मिता कुजबुजली, "अरे असे काय करतोयस? बाहेर कुंदन आहे ना." मी हिरमुसलो.

पण हा प्रश्न कुंदननेच सोडवला. तो दारावर नॉक करून आत आला आणि म्हणाला, "मी जरा गाडी घेवुन फिरून येवु का? काळजी करू नका. मी सावकाश गाड़ी हाकेन. थोडा उशीर झाला तर चालेल ना?"

मला तेच हवे होते. मी त्याला परवानगी दिली. तो दार बंद करून निघुन गेला आणि मी स्मिताला हात घातला. चाळीशी आली तरी स्मिता अजुन फिगर टिकवुन होती. कुठेही सुटली नव्हती. भरदार, टणक उरोज, बंधेसूद कंबर, गोलाकार नितंब आणि नितळ कांती. अर्थात आम्हाला मुल नव्हते हे ही खरे होते. घरी कामाच्या व्याप असल्याने आमची कामक्रीडा तशी कमीच झाली होती, म्हणजे प्रीक्वींसी थोडी कमी झाली होती.
 
पुर्वी आठवड्यातून एकदा-दोनदा तरी संभोग व्हायचाच. आता दोन एक आठवड्यातून एकदा होतो. आता निवांत वेळ होता त्यामुळे आम्ही दोघेही रति क्रीडेला आतुर झालो होतो. मी स्मिताचे दीर्घ चुंबन घेतले. स्मितानेही त्याच उत्साहाने रिस्पॉस दिला. थोडा वेळ चुंबाचुंबी झाल्यावर मी स्मिताचा गाऊन काढुन टाकला. तिची ती मस्त फिगर पाहुन वेडावलो. मी तिचे भरदार स्तन मुठीत घेतले आणि दाबु लागलो. स्मिता हुंकार देवु लागली.

स्मिताने माझी ट्रैक पायाने खाली ढकलुन काढुन टाकली. मी टी-शर्ट काढुन टाकला. माझ्या अंडरपॅट मध्ये माझा लंड ताठला आणि अंडरपॅट चा तंबु झाला. स्मिता माझ्या लंडावरून हात फिरवु लागली. मी तिची ब्रा आणि पेंटी काढुन टाकली तर तिने माझी अंडरपॅट अंगावेगळी केली. पुर्ण नगाडे होवुन आम्ही एकामेकांच्या मिठीत समवालो, एकमेकांची चुंबने घेवु लागलो. मी एका पायाने स्मिताचे पाय फाकवले आणि माझा गुढगा तिच्या पुच्चीवर घासायला लागलो. ।

स्मिताही तिची पुच्ची माझ्या गुढग्यावर घासायला लागली.

माझ्या लक्षात आले की स्मिताने आपल्या पुच्चीवरचे सर्व केस काढुन टाकले आहेत. थोडा वेळ स्मिताच्या भरगच्च शरीराशी खेळल्यानंतर मी तिच्या मांडीत बसलो आणि तिचे पाय फाकवले. तिच्या पुच्चीच्या पाकळ्यांवर माझे ओठ टेकवले. ती शहराली. मग त्या पाकळ्यांना मी चोखायला लागलो. स्मिता अजुनच शहरली. थोडा वेळ गेल्यावर मी हलकेच त्या पाकळ्या विलग केल्या आणि तिच्या गुलाबी चिरेवर माझी जीभ फिरवली.

स्मिताला आता आवेग अनावर झाला होता. ती म्हणाली, "जरा थांब." मी थांबलो. स्मिता उठली आणि शेजारच्या खुर्चीत जावुन बसली. तिने आपले पाय खुर्चीच्या हातांवर उचलुन ठेवले. मला तो सिग्नलच होता. मी पुढे सरसावलो आणि खुर्ची समोर बसलो. वेळ न घालवता पुन्हा तिची पुच्ची चाटायला लागलो. स्मिताने आपल्या हाताने माझे तोंड तिच्या पुच्चीवर दाबुन धरले. तिच्या पुच्चीचा तो मस्त गंध मला वेड लावत होता. मी तिची पुच्ची फाकवुन माझी जीभ आत घुसवली.

जेव्हा सिमिताला हे सगळे असह्य झाले तेव्हा ती म्हणाली, "चला, आता करूया." मी ही तयारच होतो. माझ्या लंड लोखंडासारखा ताठ झाला होता. त्यातुन वीर्य गळण्यापुर्वीचे पाणी येवु लागले होते. माझी लाळ आणि तिच्या रसा मुळे स्मिताची पुच्ची ही चांगली ओली झाली होती. मी माझा लंड हळु हळु तिच्या पुच्चीत घातला. लंड पुर्ण आत गेला. मग थोड़े खाली वाकुन मी स्मिताचे ओठ चोखायला सुरुवात केली. मी स्मिताला फटके द्यायला सुरुवात केली.

तसे वय थोड़े वाढल्याने मी लवकरच झडलो. माझा लंड तिच्या पुच्चीत जोरात दाबुन धरला. पुर्ण रिकामा झाल्यावर मी उभा राहिलो. मागे वळून पाहतो तर कुंदन डोळे विस्फरून उभा. स्मिताही भानावर आली. आमच्या नजरा शरमेने खाली झुकल्या. काय करावे, बोलावे तेच कळत नव्हते. कुंदनची ही तीच अवस्था झाली होती. तो घाबरला होता. तो पटकन मागे फिरला आणि बाहेर निघुन गेला. मी आणि स्मिताने एकमेकाकडे प्रश्नार्थक नजरेने पाहिले.

शेवटी मीच म्हणालो, "जे व्हायचे होते ते झाले आहे. कुंदनने जे पाहिले होते ते काही आता परत येत नाही. जे आहे त्याला सामोरे जावुया."

स्मिताने मान डोलावली. आम्ही कपडे घातले आणि स्वस्थ निजुन राहिलो.

माझ्या मनात एक विचार चमकला. मी तसा पुढारलेल्या विचारांचा होतो. मी स्मिताला बरेच वेळेस सुचवले होते की आपण वाइफ स्वॅपींग मध्ये भाग घेवु, तिने दुसन्या पुरुषा बरोबर संबंध ठेवावे, म्हणजे तिला ही थोडा बदल मिळेल आणि कदाचित मुल ही होईल. पण ती तयार होत नव्हती. तिचे एकच सांगणे होते “ती परपुरुषाबरोबर, कुटुंबाच्या बाहेर संबंध ठेवायला तयार नव्हती. मी चांस घ्यावयाचे ठरवले.

मी स्मिताला म्हणालो, "आपण बरेच वेळेस चर्चा केली आहे - वाइफ स्वॅपींग बद्दल, दुसन्या माणसा बरोबर. तु नेहमी सांगतेस की तु कुटुंबाच्या बाहेर संबंध ठेवू इच्छीत नाहीस. आता कुटुंबातच संबंध ठेवायला तुझी हरकत नसावी. हे सर्व आपल्यातच राहिले तर झाले ना?"

 
स्मिता म्हणाली, "तुला काय सुचवायचे आहे? ते पण आता या वेळी!! कोण आहे कुटुंबात? आणि तो कुठे आहे?"

मी म्हणालो, "कदाचित मी जे बोलणार आहे त्याचा तुला धक्का बसेल. पण आधी ऐकुन घे. मी कुंदन बद्दल बोलत होतो."

स्मिताचे डोळे विस्फारले. ती रागाने म्हणाली, "काय तुझे डोके फिरले आहे का? कुंदन माझा भाचा आहे आणि तु सुचवतो आहेस की मी त्याच्या बरोबर संभोग करावा? आणि त्याला काय वाटेल?"

मी तिला समजावले, "हे बघ, त्याने तर आपल्याला रतिक्रीडा करताना पाहिले आहेच आणि तुला कदाचित माहीत नसेल तर सांगतो. फक्त तु चिडु किंवा रागावू नकोस. मी असे ऑबजर्व केले आहे की कुंदन तुझ्याकड़े बराच वेळ टक लावुन पहात असतो. त्याची नजर तुझ्या अवयांवरुन नियमीत फिरत असते. एकदा तु कपडे बदलत असताना तो दारात उभा राहुन तुला निहाळत होता. मी जस्त लक्ष दिले नाही आणि तुलाही सांगितले नाही. मला प्रकरण जस्त ताणायचे नव्हते. मी मनात म्हंटले की ह्या वयात असे होणारच."

स्मिताही विचारात पडली. शेवटी पाच मिनिटे विचार केल्यावर म्हणाली, "मी तयार आहे. मला ही थोडा चेंज आणि तुझ्या ही मनासारखे होइल.”

पण त्याला सांगायचे कसे? हे फारच अवघड काम आहे." स्मिता बोलली.

मी म्हणालो, "ते माझ्यावर सोड. मी त्याला सांगतो आणि त्याला तयार ही करतो. थोडा वेळ थांब. दुपारी चहाच्या वेळेस मी विषय काढतो."

स्मिता म्हणाली, "ठीक आहे. पण एक सांगते. मला वाटले तरच मी त्याला संभोग करून देईन".

मी विचारले, "म्हणजे काय? मग त्याला तयार करून फायदा काय?"

स्मिता म्हणाली, "त्याने माझ्या पुच्चीत करायचे नाही. मी त्याचे पाणी हाताने करून किंवा माझ्या कुल्यात अथवा मांडीत घालुन काढीन. माझ्या पुच्चीत करायचा अधिकार फक्त तुझाच आहे. म्हणजे पाप ही लागल्यासारखे होणार नाही."

हे ही नसे थोडके, असा विचार करून मी तयार झालो. दुपारी मी फोन वरून चहाची ऑर्डर दिली. चहा आल्यावर मी कुंदनला आत बोलावले. कुंदन बिचकत बिचकत आत आला. मी आणि स्मिताने त्याचे हसुन स्वागत केल्याचे पाहुन त्याला आश्चर्य वाटले. त्याला अपेक्षा असावी की आम्ही फारच चिडले असु. तो न बोलता आमच्यासमोर उभा राहिला. मी स्मिताला खुणावले. स्मिता उठली आणि कुंदनला हाताला धरून आपल्या जवळ बसवले.

कुंदन काहीच बोलत नव्हता. मी ही काही बोललो नाही. मी स्मिताला चहा सर्व करायला सांगितले. स्मिता माझ्या बाजुला मुद्दाम आली आणि खाली वाकुन चहाचे कप्स भरू लागली. स्मिता थोडे जास्त वाकुन तिच्या टंच उरोजांची घळ मुद्दामहुन कुंदनला दाखवत होती. मी कुंदनला निहाळत होतो आणि त्याची प्रतिक्रिया पाहत होतो. कुंदन हळुच स्मिताच्या छातीकडे पहात होता. त्याच्या नजरेत वासना दिसत होती. स्मिता मुद्दामच चहा सर्व करायला वेळ लावत होती असे वाटले.

 
मी कुंदनकड़े रोखुन पाहिले आणि त्याला विचारले, "एवढे टक लावुन काय बघतो आहेस मावशीकडे? कधी पाहिले नाहीस का?"

कुंदन आणि स्मिताने चमकुन माझ्याकडे नजर वळवली. कुंदन त-त-प-प करायला लागला.

मी रागावाल्याचे नाटक केले आणि त्याला विचारले, "कुंदन, मला माहीत आहे की जेवण झाल्यावर तु बाहेर फिरून यायचे सोंग आणलेस आणि मुद्दाम लवकर परत आलास. तुला ते सर्व पाहायचे होते. मला हे ही माहीत आहे की, बन्याच वेळेस तु आमच्या बेडरूम मध्ये रात्री बे रात्री आमची प्रणय पाहायला येतोस. (हे मी असेच माझ्या मनाचे सांगितले). खरे आहे की नाही?"

कुंदन फारच घाबरला आणि त-त-प-प करतच म्हणाला, "काका, आय ऍम सॉरी. मी असे पुन्हा करणार नाही. मी शप्पथ घेतो."

मी म्हणालो, "म्हणजे, मी जे विचारले ते सगळे खरे होते. बघ ग स्मिता."

स्मिता म्हणाली, "अता जावु दे रे, त्याने चूक कबुल केली आहे ना? कशाला आता परत रागावातोस?"

मी म्हणालो, "ते काही नाही. त्याला शिक्षा ही झालीच पाहिजे. आशा चुकीला क्षमा नाही."

कुंदन पटकन म्हणाला, "तुम्ही द्याल ती शिक्षा भोगायला मी तयार आहे."

मी विचारले, "बघ हां. एकदा शिक्षा सांगितल्यावर नाही म्हणायचे नाही."

त्याने गरीबपणे मान डोलावली. आम्ही सर्वांनी चहा घेतला. स्मिताने कुंदनचा हात आपल्या हातात घेतला आणि आपला हात त्याच्या हातावरून फिरवला.

स्मिता म्हणाली, "कुंदन, तुला आत्ताच शिक्षा भोगायाची आहे. पण घाबरू नकोस. तुला ही शिक्षा भलतीच आवडेल. आम्ही दोघांनीच तुझी शिक्षा ठरवली आहे. मग शिक्षा भोगणार ना?"

कुंदनने मान हलवली. मग मी कुंदनला म्हणालो, "आता तु आपला टी शर्ट आणि ट्रैक काढुन टाक. मग पुढचे बघु."

कुंदन चक्रावला. त्याला काहीच कळेनासे झाले. तो अर्धा मिनिट थांबला आणि मान खाली घालुन त्याने आपला टी-शर्ट आणि ट्रैक काढुन टाकली. मी त्याकडे बघतच राहिलो. कुंदनचे शरीत बलदंड होते. नियमीत व्यायाम केल्याने स्नायु पिळदार आणि घोटीव होते. स्मिताही आ वासुन त्याच्याकडे मोहक रुपाकडे पहात राहिली.

मी स्मिताला म्हणालो, "चल, आता त्याला शिक्षा द्यायला सुरुवात कर."

स्मिताने कुंदनला आपल्या जवळ ओढले आणि त्याच्या गालावर आपले ओठ टेकवले. असे करताना तिने हेतुपरस्पर आपला एक स्तन त्याच्या दंडावर दाबला. स्मिताने मग त्याच्या केसातुन मुलायमपणे हात फिरवला. दुसरा हात त्याच्या मांडीवर ठेवला आणि त्याच्या पीळदार स्नायूंवरून फिरवला. कुंदन काही बोलत नाही आणि हालचाल ही करत नाही हे पाहुन स्मिताने कुदनचे तोंड आपल्या बाजुला वळवले आणि त्याच्या ओठांचे चुंबन घेतले. स्मिताने मुद्दाम त्याचे ओठ आपल्या ओठात जरा जास्तच वेळ ठेवले.

 
मग त्याचे ओठ सोडुन म्हणाली, 'कुंदन, अवडते आहे ना ही शिक्षा?" कुंदनला फीटच यायची बाकी राहिली होती. त्याने माझ्याकडे पाहिले. मी प्रोत्साहनपर हसलो आणि म्हणालो, "कुंदन, अता तु मोठा आहेस. आम्ही दोघांनीच ही शिक्षा ठरवली आहे. आता लाज, संकोच सगळे सोड आणि मनापासुन आमच्या ह्या ऍडव्हेंचर मध्ये सहभागी हो. चलो. आता ह्या ऑर्गीला मजा येईल."

आमचे बोल ऐकुन कुंदन ही थोडा रिलॅक्स झाला आणि त्याला थोडा धीर आला. त्याने आपणहुन स्मिताच्या ओठांवर आपले ओठ टेकले आणि तिचे चुंबन घेतले. स्मिताने त्याला प्रतिसाद दिला. मी शांतपणे समोर बसुन पहात होतो. मला हे बघायला खुप मजा येत होती. माझी फार दिवसांची इच्छा पुर्ण होताना दिसत होती. कुंदनचा लंड उठत होता हे त्याच्या अंडरपॅट मधुन स्पष्ट दिसत होते. त्याने स्मिताच्या उरोजांना हात घातला. गाऊन वरुनच तिचा स्तन दाबला.

स्मिता मला म्हणाली, "अरे, अता तु काय बघत बसलास? तु पण जॉईन हो ना. आपण ठरल्याप्रमाणे तिघांनी एंजॉय करू." मी म्हणालो, "ते होईलच गं. कुंदनचा हा पहिलाच अनुभव दिसतोय. त्याला थोड़ी मजा करू दे, मग मी येतोच. काय रे कुंदन, कधी असे केले आहेस का?"

कुंदनने धिटाईने उत्तर दिले, "काका, हा माझा पहिलाच प्रैक्टिकल अनुभव आहे. पण मी अशी चित्रे आणि फिल्म पहिल्या आहेत. त्यामुळे मला थोडीशी कल्पना आहे."

मी म्हणालो, "शाबाश पठ्या. तुमचे चालुद्या. मी एखादा पैग घेत पाहतो आणि मग येतो." मी बॅग मधुन रमची बाटली काढली आणि एक पेग भरला.

कुंदन स्मिताला म्हणाला, "आता गाऊन उघड ना मावशी. मला तुझे बॉल बघायला खुप आवडेल."

मी पटकन जागेवरून उठलो आणि स्मिताच्या मागे जावुन उभरलो. गपकन तिच्या गाऊनला हात घातला. पुढची लेस सोडली आणि तिच्या खांद्यावरून गाऊन खाली सरकवला. स्मिताचे मदमस्त उरोज तिच्या ब्रा मधुन बाहेर येवु पहात होते. मी म्हणालो, "कुंदन, चल, मी तुझे काम केले आहे."

कुंदनने मान हालविली आणि खाली वाकुन स्मिताच्या उरोजच्या घळीत आपले तोंड घुसवले. स्मिताने त्याचे डोके आपल्या उरोजांवर घट्ट अवळून धरले. कुंदनने दोन बाजूंनी तिचे उरोज पकडले आणि जोरात दाबु लागला. इकडे माझा लंड उठायला लागला होता. मी वेळ वाया न घालवता स्मिताच्या ब्रा चा हुक काढला आणि ब्रा काढुन टाकली. स्मिताचे उरोज आता मोकळे झाले होते. कुंदनने न राहवुन स्मिताचा एक उरोज जोरात दाबला अणि दुस-या उरोजाचे बोंड तोंडात घेवुन चोखायला लागला.

मी एका झटक्यात पेग संपवला, कपडे काढले आणि ह्या मस्त खेळात सामील झालो. उभ्या-उभ्याच माझा उठायला लागलेला लंड मी स्मिताच्या मानेवरून फिरवला. स्मिता शहरली. तिने कुंदनला अजुनच जोरात अवळले. तिने एक हात मागे केला आणि माझ्या लंडावरून हळुवारपणे फिरवला. मी ही शहरालो. कुंदन आता वेड्यासारखा स्मिताचे स्तन दाबत होता, तिची बोंडे कुस्करत होता, तिची बोंडे चुरडत होता.

स्मिताने कुंदनच्या अंडरपॅटला हात घातला. एका बाजुने तिने एक हात त्याच्या अंडरपेंट मध्ये घातला आणि त्याचा लंड कुरवाळायला लागली. कुंदन आता पुर्ण मस्तीत आला होता. त्याने आपली अंडरपॅट खसकन काढून टाकली आणि त्याचा लंड टरारून डोलायला लागला. मग मी ही स्मितासमोर आलो आणि तिच्या समोर बसलो. हलकेच तिची पेंटी काढुन टाकली आणि तिचे पाय फाकवले.

मला तिची पुच्ची चोखायची अवाड होतीच. वेळ न घालवता मी तिची पुच्ची चोखायला लागलो. आम्ही तिघेही आता पुर्ण मस्तीत आलो होतो. स्मिताचे कुंदनच्या लवड्याशी खेळणे चालुच होते.

स्मिताने मग आम्हाला दोघांना बाजुला सारले आणि सोफ्यावर आडवी झाली. ती म्हणाली, "कुंदन, बेटा आता तु माझी पुच्ची चोख आणि मी तुझा लंड चोखते. आपण ६९ पोजीशन घेवु. कुंदनने ब्लू फिल्म्स पहिल्या असल्याने त्याला चटकन कळले. तो स्मिताच्या तोंडावर हलकेच बसला आणि आपला लंड स्मिताच्या तोंडात दिला. मग पुढे झुकुन स्मिताचे पाय फाकवले आणि तिची पुच्ची चोखु लागला. हे मोठे विहंग्हम दृश्य होते आणि मी मोठ्या समाधानाने पाहात होतो.

जसजसा कुंदन स्मिताची पुच्ची चोख़त होता तसतसा स्मिताचा मद वाढत होता. तिने एक मिनिटभर कुंदनचा लंड बाहेर काढला आणि म्हणाली, "मला अता झवा. मला रहावत नाही."

कुंदन ही उठला आणि म्हणाला, "मग मी काय करू?"

स्मिता म्हणाली, "सगळे काही करू." एवढे बोलुन स्मिता पालथी पडली आणि आपल्या गुढग्या - हातावर ओणवी झाली. ती मला म्हणाली, "तु अता मला झव आणि मी कुंदनला तोंडात घेते."

मी स्मिताच्या मागे उभा राहिलो. स्मिताने आपली कंबर वर उचलुन धरली. मी स्मिताचे कुल्ले फाकवले. स्मिताने कंबर अणखी वर उचलली आणि मला तिच्या पुच्चीची चीर दिसु लागली. मी माझ्या लंड तिच्या पुच्चीच्या चिरेवर आणला आणि सावकाशपणे आत ढकलायला सुरुवात केली. थोडा थोडा करून माझा लंड पुर्णपणे तिच्या पुच्चीत गेला. मी मागुन झवत होतो त्यामुळे स्मिताची पुच्ची चांगलीच टाइट झाली होती आणि मला मस्त घर्षण मिळत होते.

 
आता मी समोर पाहिले. स्मिताने आपले डोके वर उचलुन धरले होते आणि कुंदन सोफ्याच्या एका बाजुला आपला लंड हातात धरून उभा होता. त्याचा लंड चांगलाच टरारला होता. मग स्मिताने आपल्या शरीराचा भार एका हातावर तोलुन धरला आणि हलकेच कुंदनचा लंड आपल्या तोंडात घेतला. तिचा मोकळा हात कुंदनच्या गोट्या हताळू लागला. स्मिता कुंदनच्या गोट्यांना गुदगुल्या करायला लागली.

मी मागुन स्मिताला फटके देत असल्यामुळे ती मागे-पुढे होत होती आणि अपोआपच कुंदनचा लंड आत बाहेर होत होता. स्मिताचे गुलाबी ओठ कुंदनच्या लंडावर अगदी घट्टपणे अवळले होते. आत-बाहेर होणान्या हालचालीमुळे स्मिताच्या ओठातुन एक सुरेख आवाज होत होता. आमचा असा कार्यक्रम दहा मिनिटे चालल्यावर स्मिता दमली. तिने कुंदनला थोड़े दुर केले आणि त्याचा लंड तोंडातुन सोडुन दिला.

ती मला म्हणाली, "जरा बाहेर काढना तुझा लंड. मला दमल्यासारखे झाले आहे."

मी लंड बाहेर काढला आणि विचारले, "मग पुढे काय? इथेच थांबायचे? मग एवढा उपद्व्याप कशाला केला?"

स्मिता म्हणाली, "थांबायचे नाही रे. सगळा कार्यक्रम पुर्ण करायचा. आपल्या कुंदनला मी असे नाराज कसे करीन? आता तु सोफ्यावर झोप. मी तुझ्यावर बसते आणि माझे कुल्ले वर उचलुन धरते. तु खालुन मला झव. कुंदनला तिथेच उभा करून मी त्याला ब्लोजॉब देते."

मी सोफ्यावर आडवा झालो. माझा लंड आकाशाकडे ताठपणे उभा राहुन बघत होता. मग स्मिताने मला थोडावेळ चोखले. आपल्याच पुच्चीचा वास तिला आला असावा. लंड चांगला ओला झाल्यावर ती माझ्याकडे तोंड करून माझ्या लंडावर बसली आणि सावकाशपणे लंड आपल्या पुच्चीत घेतला आणि पावलावर भार देवुन आपली कंबर वर उचलली. मी हळुहळु स्मिताला फटके द्यायला सुरुवात केली.

मी हात वर उचलुन स्मिताचे स्तन पकडले आणि तिची बोंडे कुसकरली.

स्मिता सित्कारली. तिचे दोन्ही हात मोकळेच होते. तिने एक हात कुंदनच्या लंडाच्या बेसवर ठेवुन त्याचा लंड तोंडात घेतला आणि दुसन्या हाताने त्याचा गोट्यांना मालिश करु लागली. कुंदनच्या चेह-यावर स्वर्गात असल्यासारखे भाव दिसत होते. त्याने न राहवुन स्मिताचे डोके मागुन पकडले आणि आपल्या लंडावर दाबुन धरले. स्मिताचे मोकळे केस तिच्या चेह-यावर आले होते. कुंदनने एका हाताने तिचे केस मागे सरकवले आणि टक लावुन तिच्याकडे बघायला लागला.

पाच मिनिटे गेल्यावर कुंदन अक्षरशः स्मिताला तिच्या तोंडात झवु लागला. तो जोर-जोरात आपली कंबर मागे-पुढे हलवु लागला. त्याचा लंड फटाफट स्मिताच्या जात होता तर त्याच्या आंडगोट्या तिच्या हणुवटी वर आपटत होत्या.

स्मिताही मोठ्या मजेत त्याच्या लंडावर आपले ओठ आणि गाल दाबुन धरत होती. स्मिताच्या पुच्चीतुन आणि तोंडातुन सुद्धा 'पच-पच' आवाज येत होता. आम्ही दोंघंनी स्मिताला चांगलेच बिझी ठेवले होते. स्मिताही हे खुपच एंजॉय करत होती.

थोड्या वेळाने कुंदन मला म्हणाला, "काका, आता तुमचे हात ज़रा खाली घ्या ना. मला मावशीची छाती दाबायची आहे."

मी हात खाली केले आणि म्हणालो, "अरे छाती काय म्हणतोस? उरोज किंवा स्तन म्हण ना".

कुंदन म्हणाला, "बरं, स्तन तर स्तन". कुंदनने स्मिताच्या स्तानांचा ताबा घेतला. आधी त्याने तिचे स्तन दोन्ही हातात घेवुन खुप वेळ दाबले. मग तिची बोंडे चिंमटीत धरून कुसकरली. तो स्मिताला म्हणाला "मावशी, चाळीशी आली तरी तुझे स्तन अजुन चांगले घट्ट आहेत. बिलकुल लोंबकळात नाहीत."

कुंदनचा लंड तोंडातच ठेवुन, आतिशय आनंदाने, स्मिता आपले डोके होकारार्थी हलवाले आणि नंतर तोंड दोन्ही बाजुला हलवु लागली. त्यामुळे कुंदनच्या लंडाला चांगले घर्षण मिळत होते. चांगले दहा पंधरा मिनिटे स्मिताला आशा प्रकारे झवल्यानंतर माझा संयम संपला. माझा लंड सटासट स्मिताच्या पुच्चीत वीर्य सोडायला लागला. माझे वीर्य स्मिताच्या पुच्चीच्या भिंतींना रंगवत होते. पाचेक मिनिटात मी रिकामा झालो. जोपर्यंत माझे वीर्य आत सुटत होते तो पर्यंत स्मिताने आपली पुच्ची माझ्या लंडावर आवळून धरली होती.

आता स्मिता चांगलीच दमली होती. तिने परत कुंदनला मागे केले. मला सोफ्यावरून उठवले आणि स्वतः सोफ्यावर आडवी झाली. कुंदनचे अजुनही वीर्य सुटण्याचे लक्षण नव्हते.

 
स्मिता म्हणाली, "कुंदन, आता मी खरंच दमले आहे. मी तुला नक्कीच गाळीन. तु माझ्या छातीवर बसुन तुझा लंड माझ्या तोंडात दे."

कुंदन चटकन स्मिताच्या छातीवर गुढग्यावर भार देवुन बसला आणि लंड तिच्या तोंडात दिला. स्मिताने परत एकदा आपले तोंड त्याच्या लंडावर घट्ट धरले.

कुंदन तिला तोंडात झवु लागला. स्मिता त्याच्या गोट्यांशी खेळत होती. सुमारे पाच मिनिटांनी कुंदन ताठाल्यासारखा झाला. स्मिताने त्याला हाताने खुण करून वीर्य आपल्या तोंडात सोडायला सांगितले. कुंदनचे वीर्य स्मिताच्या तोंडात सुटले. तो एवढे जास्त वीर्य सोडत होता की दोन मिनिटात त्याचे वीर्य स्मिताच्या तोंडातुन बाहेर गळायला लागले.

कुंदनचे सगळे वीर्य आपल्या तोंडाने चोखुन घेतल्यावरच स्मिताने कुंदनचा लंड तोंडाबाहेर काढला.

आम्ही तिघेही आता क्लांत झालो होतो. मी आणि कुंदन स्मिताच्या दोन बाजुस बसलो.

पाच मिनिटे दम काढल्यावर कुंदन बोलला "मावशी, काका, काय मजा आली म्हणुन सांगु. माझा पहिलाच अनुभव फारच रोमंचाकारक होता. पण मावशी, मला काकांच्या सारखे कधी करायला देणार? मला काका सारखे झवायचे आहे."

स्मिता म्हणाली, "तुझ्या काका सारखे मी तुला कधीच करू देणार नाही. तो हक्क फक्त त्यांचाच आहे. पण एक गोष्ट करू शकते. तु काकाने केले तिथे न करता माझ्या गांडीत कर. अर्थात याला तुझ्या काकाची हरकत नसेल तर. कारण त्यांनी ही पुर्वी असे काही केले नाही."

स्मिता म्हणत होती ते खरी होते. मी कधीच तिला गांडीत झवले नव्हते. तिला एक-दोन वेळेस विचारले होते, पण तीच नाही म्हंटली होती.

मी म्हणालो, "माझी काहीही हरकत नाही. पण आता कशी तयार होते आहेस? मी तुला कित्येक वेळा विचारले पण तु नकाराच दिलास."

स्मिता म्हणाली, "मी आपल्या कुंदनसाठी तयार झाले आहे. तो ओरल किती वेळा करणार आणि त्याला अनुभव तरी कसा मिळणार?"

मी म्हणालो, "एका अटीवर मी परवानगी देईन. मला सुद्धा एकदा तुझ्या कुल्ल्यांत करायला दिले पाहिजे."

स्मिता हसली आणि म्हणाली, "आता तुला चांस द्यायलाच पाहिजे. अपण नक्कीच हा प्रयोग करू आणि लवकरच करु."

मी स्मिताला म्हणालो, "आपला हा दुसरा मधुचंद्र फारच मेमोरेबल झाला आहे. आता आपण कुठेही बाहेर जायचे नाही. ह्या सुइट मध्येच थांबु आणि जे पाहिजे ते इथेच ऑर्डर करू. उद्या परत जाईपर्यंत भरपुर मजा करायची. काय?" दोघांनी माना डोलवल्या. मी परत म्हणालो, "आणखी एक गोष्ट. आता कपडे घालायचे नाहीत. नागव्यानेच राहायचे. म्हणजे कपडे काढण्यात वेळ जाणार नाही".

कुंदनने विचारले, "पण काका, वेटर ऑर्डर घेवुन येईल तेव्हा?"

मी सांगितले, "तु टोवेल बांधुन बाहेरच्या खोलीत जायचेस, ऑर्डर टेबल वर ठेवुन घायची आणि परत नागवे व्हायचे. बेटर गेला की आम्ही दोघे तुला जॉईन होवु."

सुमारे अर्धा तास झाल्यावर मी नाष्ट्याची ऑर्डर केली. पंधरा मिनिटात नाष्टा आला. ठरल्या प्रमाणे कुंदन बाहेर गेला आणि नाष्टा ठेवुन घेतला. वेटर गेल्यावर त्याने आम्हाला हाक मारली. मी आणि स्मिता सिटिंग रूम मध्ये गेलो. आधी तिघांनी नाष्टा संपवला. माझा हात नकळत माझ्या लंडावर गेला.

 
मी स्मिताला म्हणालो, "आता आत जावु आणि पुढचा कार्यक्रम करू. तु तयार आहेस ना?"

स्मिता हसली आणि म्हणाली, "काय रे तु? अगदी नवतरुणा सारखा उतावळा होतोयस. अजुन कुंदन सुद्धा शांत आहे."

मी काही बोलण्या आधीच कुंदन म्हणाला, "नाही हं मावशी. मी तयारच आहे, पण मला बोलायला लाज वाटली, म्हणुन गप्प होतो. चल ना मावशी, आत जावु."

आम्ही परत बेडरूम मध्ये आलो. इच्छा तर झाली होती, पण लंड अजुन लोंबकळत होते, म्हणजे अजुन ताठ व्हायचे होते. मी आणि कुंदन सोफ्यावर बसलो. स्मिता टॉयलेटला जावुन आली. ती आता एकदम फ्रेश दिसत होती.

स्मिता मला म्हणाली, "काय रे, अगदी परत करू म्हणत होतास. मग हे काय? अजुन तर तुम्हा दोघांची काहीच तयारी नाही... अजुन तुमचे सोटे मलुलच आहेत."

मी म्हणालो, "ते दिसतच आहे. आता तुच आम्हाला तयार कर. कसे ते तुला माहीत आहेच."

स्मिता न बोलता आमच्या मध्ये येवुन बसली. एका हाताने तिने माझा लंड पकडला आणि दुसन्या हाताने कुंदनचा. एक एक करून ती आमची चुंबने घेवु लागली. मी आणि कुंदनने तिचा एक एक स्तन दाबायला सुरुवात केली. तिचा मुलायम हात आमच्या लंडावरून फिरत होता. ती आमच्या गोट्यांशी खेळत होती.

मी स्मिताला म्हणालो, "स्मिता, अता मला जरा चोखुन दे ना. कुंदनला ही फीस्ट तु आधीच दिली आहेस. आता मला ही दे."

स्मिता माझ्या बाजुला वाकली आणि माझा लंड तोंडात घेवुन चोखु लागली. तिचा एक पाय वर उचलला गेला होता. तिची पुच्ची आणि गांड कुंदनच्या बाजुला एक्सपोज झाली होती. कुंदनने आपला एक हात स्मिताच्या गांडीवरून फिरवायला सुरुवात केली. दुसरा हात तिच्या पुच्चीवर फिरवला.

स्मिताने माझा लंड मध्येच सोडला आणि कुंदनला म्हणाली, "पुच्ची पेक्षा माझ्या गांडीच्या भोकवरून हात फिराव. पुच्ची अपोआप ओली होईल. तुला माझ्या गांडीत करायचे आहे ना?

अत्तापर्यंत मी माझ्या गांडीत काहीच घेतले नाही. त्यामुळे माझी गांड अजुन फारच टाइट आहे. भोक ही लहान आहे. तु एक काम कर. माझ्या सुटकेस मध्ये तेलाची बाटली आहे ती घे. तेल माझ्या गांडीच्या भोकावर लाव. मग आपल्या बोटावर तेल घे आणि सावकाशपणे आपले बोट भोकात घालायचा प्रयत्न कर. पण जरा सावकाश. नाहीतर मला त्रास होईल."

एवढे बोलुन स्मिता परत माझा लंड चोखायला लागली. मी जोर जोरात तिचे उरोज दाबत होतो, तिची बोंडे चिंमटीत धरून कुसकारत होतो. मी एक हात लांब केला आणि तिच्या पुच्चीवरून फिरवला. तिची पुच्ची ओली व्हायला लागली होती म्हणजेच स्मिता आता झवायला तयार होती.

कुंदन तेलाची बाटली घेऊन आला आणि स्मिताने सांगितल्याप्रमाणे तिच्या गांडीच्या भोकावर भरपुर तेल लावले. मग एक बोट तेलात बुडवले आणि सावकाशपणे तो ते बोट स्मिताच्या गांडीत घालु लागला. स्मिताचे अंग ताठरले. तिच्या गांडीत प्रथमच काही तरी जात होते. पण तिला मजा येत असावी कारण तिचा माझा लंड चोखण्याचा वेग थोडा आधिकच वाढला.

कुंदन ने थोड़े थोड़े करत आपले सगळे बोट स्मिताच्या गांडीत घातले. स्मिताने एका हाताने त्याला बोट आतल्या आत फिरवायला खुणावले. कुंदन तिच्या गांडीत आपला बोट गोल गोल फिरवायला लागला. आता माझा लंड पुर्ण ताठला होता.

मी स्मिताला म्हणालो, "चल आता. कुंदान तयार असेल आणि तुझी गांड ही."

स्मिताने माझा लंड तोंडातुन सोडला आणि कुंदनच्या लंडाकडे पाहिले. कुंदनचा ही लंड चांगलाच टरारला होता.

 


मी स्मिताला म्हणालो, आज तु मला ब्लोजॉबच दे, तुझ्या पुच्चीला थोडा आराम देवु." स्मिता तयार झाली. मी ही खुप दिवसात स्मिताच्या तोंडात गळालो नव्हतो.

मग स्मिताने कुंदनला खाली जमीनीवर झोपायला सांगितले. कुंदन जमीनीवर झोपला. त्याने आपले पाय उचलुन, गुढग्यात वाकवुन सोफ्यावर टेकले. स्मिता कुंदनच्या पायांकडे तोंड करून उभी राहिली. तिने मला सोफ्याच्या पाठ टेकवतात त्या भागवार बसायला सांगितले. मी तसा बसलो. मग स्मिताने आपले गुढगे मुडपुन खाली बसायला सुरुवात केली. थोड़ी मागे सरकली आणि आपली गांड कुंदनच्या तोंडा जवळ आणली.

स्मिता कुंदनला म्हणाली, "माझी गांड थोडी ओली करून दे. भोकवारून जीभ फिरव आणि भोक चांगले ओले कर. म्हणजे आत जायला फार त्रास होणार नाही. कुंदनने तिची गांड फाकवली आणि तिच्या गांडीच्या भोकावारून आपले ओठ आणि जीभ फिरवली. त्याने जीभ तिच्या गांडीत घालायचा प्रयत्न केला. त्याचा लंड ओला व्हावा म्हणुन स्मिताने त्याचा लंड चांगला चोखला. थोडा वेळ हे केल्यावर मग स्मिता उठली आणि कुंदनच्या लंडावर बसली.

एका हाताने तिने कुंदनचा लंड आपल्या गांडीच्या भोकापाशी आणला आणि सावकाशपणे तो आपल्या गांडीत घेतला, लंड पुर्ण आत जायला जवळ जवळ पाचेक मिनिटे गेली. या काळात स्मिताच्या चेह-यावर वेदना आणि सुखाची एक वेगळीच झालर मला दिसत होती. एकदा लंड आत गेल्यावर स्मिताने तोंड पुढे केले आणि माझा ताठलेला लंड आपल्या तोंडात घेतला. खालुन कुंदनने स्मिताच्या गांडीत फटके मारायला सुरुवात केली.

स्मिता वर खाली हलु लागली. तिने माझा लंड मुळाशी घट्ट पकडला आणि मिटक्या मारत चोखु लागली. खुप दिवसांनी मला ब्लोजॉबचे सुख मिळत होते. मी ही माझी कंबर हलवत स्मिताच्या तोंडात झवायला लागलो. आता आमची लय चांगलीच जमली होती. कुंदन स्मिताला तिच्या गांडीत आणि मी तिला तोंडात झवत होतो. आम्ही जवळ जवळ दहा मिनिटे तिला झवत होतो. शेवटी जेव्हा दम निघेना तेव्हा साधारण एकच वेळेस आम्ही आमचे वीर्य स्मिताच्या वेगवेगळ्या भोकात सोडले.

स्मिताने माझे वीर्य गळायला लागल्या बरोबर गिळायला सुरुवात केली. त्यामुळे मी जेवढे वीर्य सोडले तेवढे तिने पीऊन टाकले. खाली कुंदनने आपले वीर्य स्मिताच्या गांडीत रिकामे केले.

स्मिता झटकन उठली आणि आमच्या कड़े पाठ करून ओणवी झाली. तिने आपली गांड अवळली. तिच्या गांडीतुन कुंदनचे वीर्य बाहेर येत होते आणि पुच्चीवर ओघळत होते. हे दृश्य म्हणजे आमच्या डोळ्यांना मेजवानीच होती.आता मात्र आम्ही पुर्णपणे थकलो होतो.

स्मिता कुंदनला म्हणाली, "आता तुझ्या मनासारखे झाले ना?" कुंदनने मान डोलावली. मी म्हणालो, "पण माझे काय?"

स्मिता काही उत्तर द्यायच्या आत कुंदन म्हणाला, "काका, आता मात्र मी बाहेर जातो. तुम्ही दोघेच थोडा वेळ मजा करा. माझा स्टामिना पार खलास झाला आहे. मी बाहेरच्या खोलीत जरा पडतो."

मी त्याला थांबवले. मी स्मिताला म्हणालो, "आपन पाच मिनिटे थांबु. मग तु परत माझा लंड चोख. म्हणजे तो परत ताठेल. एकदा का तो ताठाला की मी तुझी गांड मारीन."

स्मिता चिडुन म्हणाली, "काय शब्द वापरतोस?"

मी तिला सॉरी म्हटले. पाच मिनिटांनी स्मिताने माझ्या लंड चोखायला सुरुवात केली. दहा मिनिटे चोखुन झाल्यावर माझा लंड परत ताठला. मी स्मिताला ओणवी केली आणि तिच्या आधीच मोठ्या झालेल्या गांडीत माझा लंड सारला. मी तिला जोरात फटके द्यायला सुरुवात केली. मला फारच जोर चढला होता. स्मिताने हुशारीने पलंगावर पडलेल्या कुंदनचा लंड तोंडात घेतला आणि तो नको म्हणत असताना ही चोखायला सुरुवात केली. कुंदनचा ही लंड लगेच ताठला.

मग स्मिता ने माझा लंड आपल्या गांडीतुन बाहेर काढला आणि म्हणाली, "मी आधी नाही म्हटले होते, पण अता मी तयार आहे. कुंदन, तु मला तुझ्या काका सारखा झवु शकतोस. मी आज तुम्हा दोघांना खुश करायचे ठरवले आहे."

स्मिताने मला पलंगावर झोपायला सांगितले. मी आडवा झाल्यावर ती माझ्या लंडावर माझ्याकडे पाय करून बसली आणि माझा लंड आपल्या ओल्या आणि मोठ्या झालेल्या गांडीच्या भोकात घेतला. जेव्हा लंड पुर्ण आत गेला तेव्हा ती माझ्या बाजुस झुकली आणि आपले पाय पुढुन वर उचलले.

स्मिता म्हणाली, "ये रे कुंदन. सार तुझा लंड माझ्या पुच्चीत. झवा मला माझ्या दोन्ही भोकात. माझी दोन्ही भोके तृप्त करा. मला माहीत नव्हते की गांड मारुन घेण्यात सुद्धा एवढी मजा असते. बैंक्स."

 
मी आणि कुंदन स्मिताच्या ह्या बोलण्यावर एवढे खुश झालो की आमचा वेग एकदम फारच वाढला. मी स्मिताला आपल्या छातीवर घट्ट दाबुन धरले आणि तिची थाने दाबायला सुरुवात केली. कुंदन पुढे झुकला आणि स्मिताला चुंबु लागला. पंधरा मिनिटे स्मिताला आशा प्रकारे झवाल्यावर आम्ही आपापले वीर्य स्मिताच्या गांडीत आणि पुच्चीत फवारले. आमच्या वीर्याच्या पिचाकाच्या स्मिता मध्ये रिक्त होत होत्या. आमचे लंड पुर्ण रिकामे झाल्यावर आम्ही स्मिताला सोडले.

स्मिता धपकन पलंगावर पडली. मी तिचा मोठ्या प्रेमाने मुका घेतला आणि म्हणालो, "स्मिता, आज तु खरच मला पुर्ण तृप्त केले आहेस. ह्या बद्दल तुला काय पाहिजे ते माग."

स्मिता म्हणाली, "मी सुद्दा तृप्त आहे. न मागताच तु मला सगळे दिले आहेस. त्यामुळे मला काहीही नको. अता फक्त एकच करायचे. परत घरी गेल्यावर आपला सेक्सची फ्रीक्वेंसी जास्त वाढवायची.

नक्कीच वाढवु, पण तुला किती हवे आहे हे सांगुन तुला माझी साथ द्यावी लागेल” मी बोललो.

एवढयाने मी एकदम समाधानी असेन." स्मिता बोलली.

मी म्हणालो, "आय प्रोमिस. ह्यापुढे दोन दिवसातुन एकदा तरी आपण झावयचे. कुंदन सुद्धा आपल्याबरोबर असेल."

ती उरलेली रात्र आणि संपुर्ण रविवार आम्ही तिघांनी संभोग सुख घेण्या देण्यात घालवला आणि मोठ्या समाधानात घरी परतलो.

समाप्त

 
Back
Top