• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

दुकान

S

StoryPublisher

Guest


दुकान


लेखिका - नेहा

********

मी गहु ल दुकान चालवतो. हे दुकान सरकारी असल्याने दररोजचा हिशोब लिहावा लागतो. आणि ही गोष्ट १ वर्षापुर्वीची आहे. नेहमीप्रमाणे मी दुकानात बसलो होतो. वेळ साधारण दुपारची असेल. आजुबाजुला फारशी गर्दी नव्हती. दुकानात जसुन कंटाळा आला होता. तेव्हाची गोष्ट.

तेव्हा एक बाई आली. वय असेल साधारण ३५/३६. वा! काय दिसत होती! माझ्याजागी जर तुम्ही असतात तर नक्की चड्डी ओली झाली असती. उफाड्याचीच होती ती. काय ते डोळे, नाक, ओठ, वास... मजा आली! खरेच तुम्ही तिथे असायला हवे होतात. तिच्या स्तनावरून माझी नजर काही हटन नव्हती.

बहुदा तिच्या ने लक्षात आले असावे. तिने पदर नीट केला. मग मी भानावर आलो. तिचे स्तन नक्कीच ३६ साईजचे असणार. तिच्या ब्लाउजमधुन आतली जा दिसत होती. तपकिरी काळा होता. तिच्या ला ला सुद्धा कसरत करावी लागत होती तिचे स्तन संभाळायला. साडीही तशीच तालम कपयाची. आतली चड्डी सहज दिसेल अशी. आज ती मला घायाळ करायलाच आली की काय असे माझे मलाच वाटु लागले.

"काय पाहीजे" "ते आहे का?" "ने म्हणजे काय? नीट सांगा. "अहो ते होते त्या दिवसांकरता.... ते हो... ने..." "काय ते त्या दिवसांकरता, गर्भनिरोधक गोळ्या की काय...?" "अहो नाही हो... नॅपकीन हो...." "मग सांगा की सरळ स्टे फ्री द्या म्हणुन... काय लाजता.... पहील्यांदाच घेतान की काय?" "अहो नाही हो... नाही ह्याची खरेदी माझ्याकडून पहील्यांदाच. आमचे हे आणतात माझे हे."

झाले! माझ्या सर्व स्वप्नांवर पाणी पडले... ही वया शादीशुदा होती तर... च्यायला! कधी आम्हाला कुवा-या मुली भेटणार??

"हे घ्या. २५ रु फ़क्त. काय झाले? थोडे नईस दिसता. अजुन काही?" "अ... नाही... हे ध्या, पर तुम्हाला जवळपास एगादे सेक्सचे डॉक्टर माहिती आहेत का? जग ह्यांना दारावायचे होते." "अ..... काय ते बोला माझ्याशी स्पष्ट... लाजु नका!"

"ठीक आहे. अहो माझ्या यांना शीघ्रपतनाचा त्रास आहे. आत घालताच ह्यांचे पाणी गळते. गेल्या १/२ महिन्यांपासुन हा त्रास होतो आहे."

मी सांगायला विसरलो की माझे मेडिकलचे दुकान आहे...

"वर साधारण टेन्शनमुळे होतो हा रोग.... घावायचे काही कारण नाही. एक प्रकारचा मानसिक रोग आहे हा." मी ही सरळ ठोकुन दिने। पण वाकी तिच्या हा धीटपणाला मात्र दाद द्यायल्याच हवी होती. माझ्यासारख्या नवज्या व्यक्तीला तीहे सांगत होती.

"ठीक आहे. सध्या मी आहे ना। तुमचे काम मी करीन." "क..काय.......म्हणालात?" "काही नाही... हा स्प्रे घ्या... लावा त्यांच्या विषेशांगाला... होईल तुमचे काम. उद्या दुपारीच या. आणखीन काही असेल तर नक्की देईन."

ती मी दिलेला स्प्रे घेउन गेली, उद्या येईल की नाही याची शाश्वती न देता. आता माझ्या हातात तिची वाट बघत रहाण्यारीज काही नव्हते. पण साली चीच होती मस्त। तिला आठवून मी नंगीत गेलो...

"अहो कोसीन देताय ना!--" ह्या आवाजाने मात्र माझे ध्यान भंग झाले.

"हो.... हो.. हे घ्या... १० रुपये।"

दुसऱ्या दिवसाची शुकशुकाटाची दुपार.... दुकानात बसून बोअर झालो होतो. कालची ती वाई येईल का हाचा विचार करत होतो...

 
"अहो। शुक शुक" मला कोणीतरी बोलावले म्हणून मी वळून पाहिले "काय आहे कोण पाहीजे." नासिकपणे मी म्हणालो... "मला जगा.. ते... हवय..." एक १५/१८ वर्षाचा मुलगा विचारत होता. झाले। आजकाल सगळ्यांना झालय तरी काय? कोणीच ठिक बोलत नाही.

"हे बघा जे काय ते स्पष्ट बोला. नुसते है द्या ते द्या असे चालणार नाही." "हे हो... टोपी... टोपी हवी टोपी... खास कामाकरताची कंडोम... हो..... "काय? कंडोम?? वय काय तुझा रे? असल्या वयात हे धंदे करतोस?" मी दरडावून विचारले. "अहो नाही हो मित्रासाठी मागतोय मी ते." "कळले... हे घ्या... २२ रुपये...."

असाच काही वेळ निघुन गेला. शेवटी ती आली.... काय मारू दिसत होती आज! पण चेहरा जरा त्रासलेला होता... मी कसाबसा हसलो तिच्याकडे बघून...

"अहो हे घ्या... काही उपयोग झाला नाही. ह्या स्पेचा. लावा तुमच्याच लंडाला."

"का? काय झाले? नाही टिकला का फ़ार वेळ?" "काय टिकणार कप्पाळ! स्पे लावतानाच छान वाटतय म्हणुन ह्यांचे पाणी गळाले. आता तुम्हीच सांगा काय करू?" "मग... (मी हळूच माझ्या झीपला हात घालत) आता माझा अनुभव बघा..." "काय म्हणालान ? काही लाज लज्जा? बाईशी असे बोलना??". "तुम्हाला मजा पाहीजे ना! मग लाज कसली? तुमचा नवा काही कामाचा नाही... तर मी आहे ना!"

मी हे सर्व बोललो गरे पण एवढी हिम्मत माझ्या अंगात कशी आली कोण जाणे? पण आता तिच्या चेहयावरील भाव बदललेला होता.

"टीक आहे... तुमची ईच्छा पुर्ण करते मी. कधी येउ मी?" तिने म्हटले. "कुठे आणि कशाला?" मी अचंच्याने विचारले. "अहो मग कसे कर......"

तेवढ्यात कोणीतरी कडमडले.....

"अहो सेडोपाम द्या!" "हे घ्या... १४० रुपये!" मी चडफडत दिले.

पैसे देवून ती व्यक्ती गेली आणि मी पुन्हा तिच्याकडे मोर्चा वळवला.

"जर कसे करायचे?" तिने अधीनेने विचारले. "तुमच्या घरी येतो.तुमचा नवरा कधी बाहेर जातो? तेव्हा येतो मी. मग ठीक आहे ना?" "अहो मग या की आत्ताच. घरी कोणी नाही. हे सुट्टीवर आहेत, गोव्याला. कंपनीकडुन पेड सुट्टी. मला बाहेरचे चालत नाही म्हणुन मी घरीच आहे." "अहो पण दुकान कोण सांभाळणार? दुकान बंद झाल्यावर येईन." "ठिक आहे! मी तुमची वाट बघते । कधी याल?"

मी तिला साधारण वेळ सांगितली. ती ठिक आहे म्हणाली आणि जायला लागली.

"अहो!... तुमचा पत्ता द्या ना... मला काय माहीत तुम्ही कोठे रहाता?" मी पटकन विचारले. "ओह, सॉरी.... हा घ्या!"

असे बोलून तिने मला पत्ता लिहून दिला आणि ती निघून गेली. मी आनंदाने पत्ता पाहिला! जास्त लांब रहात नव्हती ती. माझा माझ्या नशीवावर विश्वास बसत नव्हता! एक लेडी कस्टमर येते काय आणि आपल्या नवऱ्याचा प्रॉब्लेम सांगते काय. आणि मी येतो म्हणालो तर नी लगेच तयार होने काय... तिने घरी बोलावले म्हणजे नक्कीच मस्त झवायला देणार होती ती...

आता कधी एकदा दुकान बंद करायची वेळ होतेय असे मला झाले होते. शेवटी दुकान बंद करायच्या वेळेच्या १५ मिनीटे आधीच दुकान बंद केले आणि लगबगीने तिच्या घरी निघालो. पत्ता सापडायला त्रास झाला नाही. दरवाज्यात गेलो तर तो उघडा होता. असेच आत जावे की वेल वा जावी ह्या विचारात क्षणभर पडलो. पण मग मोशाने म्हणालो,

"घरी आहे का? कोणी"

"अहो असे बोंबलनाय काय? कोणी एकले तर बोव होईल माझी..." पटकन दरवाज्यात येत ती म्हणाली, "या आत या.... वसा... चहा घेणार की सरवत?" "मथ द्या तुमचा पांढग. नोच माझी तहान भागवेल." मी चावटपणे हसत म्हणालो. "वर बार...या। आत जाव्या ..."

 
हसून असे म्हणत ती मला आत घेवून गेली. आतमध्ये खुप मोठा असा बेडरूम होता,

"या खोलीत तुम्ही एकट्या झोपता? नाही खोली चांगलीच मोठी आहे म्हणुन विचारले...." मी विचारले. "गहु द्या हो च्या कडु आठवणी! आता महत्त्वाचे काम कस्या! गुप आग लागली आहे। वंच तयार आहे ना तुमचा?" "आहे तर..." मी उत्साहाने म्हणालो, "स्वत:च्या दुकानातले कंडोम सुद्धा आणले आहे येताना. काही त्रास होणार नाही तुम्हाला."

"वसा! मी येते वाथरुमला जावून...." ती हसत म्हणाली.

"कशाला? त्यापेक्षा माझ्या नोंडात का ना! मला आवडते माझ्या शुची चव! त्यात आता तुमची...." मी हसत म्हणालो. "हम्म। हे ठीक आहे! नाहितारी आता नाकाला जाउन भांडे कशाला लपवायचे... नाही का? मग आता वाट कशाची बघताय? काढा की माझे कपडे।" तिने म्हटले. "हो हो हे घ्या..."

म्हणुन मी त्यांची साडी एका दमात फेडली. आत सुंदर परकर होता. नाडी कुठे दिसेना म्हणुन त्यांना विचारले तर त्या हसत हसत म्हणाल्या,

"अहो हा ईलस्टिकचा परकर आहे. चड्डीसारखा घालायचा असतो... आणि चड्डीसारखाच काढायचा असतो...."

हे बोलताना त्या चावटपणे हसल्या। मी पटकन तो काढला. वा! आत एक सुंदर चडी होती! सुंदर कारण पुढून ती ओली झाली होती व समोरील नो भाग ओलाचिंब दिसत होता.

"काय हो! फारच ओली झाली तुमची योनी...." मी विचारले. "सारखे सार मला अहो जाहो करू नका... उषा म्हणा मला. मीही तुम्हाला करणार नाही...." "हो हो... चुकले।"

असे म्हणुन मी तिच्या जवळ सरकलो आणि तिच्या चड्डीवरून योनीला हात लावला. मग तिची चड्डी योनीवरून वाजूला करून तिच्या योनीला बोट लावले.

...."निने दिर्घ श्वास घेत माझा हात पकडला.

"अ.....स...अ.अ.स..अस.स.अस.अस.स.स.स.स्स्स्स्स्स्स्स्स्स "काय झाले? आवडले का?" मी विचारले. "विचारु नका हो! करत जा.... यूप मस्त वाटते..."

मग काय! भुकेल्या जनावराप्रमाणे मी तिच्या योनीवर तुटून पडलो. जीभेनी तिच्या योनीला चाटत होतो. काय स्वाद होता तो। वस मजा आली! निचे सुस्कारे चालुच होते. तिलाही मजा येत होती तर. हळुच मी त्या दाण्याला कुखाळत होतो. आता मला तिचा पॉईंट सापडला होता. 'अम...अम......म. म..म.म.म..' असे आवाज खोलीभर येत होते. मधेच तिच्या योनीला चावन होतो, दान लावून चोरात होनो एगाद्या आईस-कॅन्डी प्रमाणे. ती तिथेच दोनदा झाडली माझ्या तोंडावर... तो पांढरा मध मी सुगबुग समजुन सात, चाटत होतो.

अहाहा! आता माझा लंडोबा सुद्धा तयार झाला होता, तिच्या त्या गुहेत शिरण्यासाठी. नो दुखत होता. ती ही माझ्या तोंडाला झोंबत योनीला चाटवुन घेत होती. मी तिच्या योनीवर अगदी फिदा झालो होतो. तिची ती केसविरहीत योनी माझ्या लंडाला बोलवत होती.

"आता डॉगी स्टाईलने करूया" असे म्हणुन मी निचे उपलेले सर्व कपडे काढले आणि तिला नागडी केली. तिनेही माझे कपड़े काढून मला नागडे केले.

 
तिचे नितंब म्हणजे गोल गरगरीत टरबुजाप्रमाणे वाटत होते. आणि तिचे स्तन म्हणजे पाडाचा आंगा, रस गळणारा, बोंडेही तपकिरी होती व त्यावर उठुन दिसत होती! एकुण माल गुपच चांगला होता! तिच्या त्या (बहुदा न फाटलेल्या) योनीकडे मी मोर्चा वळवला. माझा लंड आतुर होता कळीचे फूल करायला. मी हळूच एक बोट आत घातले. तिने ते आनसुन बाहेरच धरून ठेवले.

"काय ग? काय झाले?" "नाही पहिल्यांदाच स्पर्श होतोय ना म्हणुन जग..." तिचे उत्तर आले. "काही होत नाही..." असे म्हणुन मी आणखीन बोट आत घालण्याचा प्रयत्न करू लागलो.

प्रयत्न सफल झाला. माझे मधले बोट पुर्णपणे आत गेले होते आणि आतल्या आत फिरवण्याचा प्रयोग करू लागलो. नी ही उत्तम प्रकारे मला साथ देत होती. बोटाला सगळा पांढग चीक लागला होता. मी नो चाटुन साफ केला आणि उजव्या हानात लवडा घेउन तिच्या योनीच्या भोकावर ठेवला.

मग मी हळूच धक्का दिला आणि लवड्याची सुपारी काहीशी आन गेली. माझ्या अंगातुन गोड शिरशिरी येत होती. मग मी जरा जोगत आत धक्का दिला.....

"आ35555 अग आईऽग मेले मी...." ती कळवळली आणि मी घाबरून लवडा बाहेर काढला. "नको काढुस... बर वाट्तय...." "पण तु ओरडलीस ना!..." "त्याकडे दुर्लक्ष कर आणि झव मला!"

मग माझा जोम वाढला आणि पहिल्यापेक्षा जोगत धक्का दिला. माझा ६ ईची लंड तिच्या योनीत पुर्णपणे घुसला होता.

तिच्या योनीतुन रक्त येवू लागले होते. याचा अर्थ ती अजुन कुमारिका होती आणि तिचे लग्न झाल्यावर सुद्धा तिचे योनीपटल फाटले नव्हते. तो दोष तिचा नसुन तिच्या नव-याचा होता हे मला प्रत्यक्ष पाहिल्यावर जाणवले. निचे ते भळाभळा रक्त बघुन मी पटकन तिचा परकर घेउन तिची योनी आणि माझा लंड पुस लागलो...

"आता थोडा वेळ आगम करूया..." ती म्हणाली. "अग पण माझे व्हायचे आहे...." मी अधीरतेने म्हणालो. "हो हो... थांव थोडा वेळ... आत्ता २/३ दिवस आपलेच आहे त...." असे म्हणून ती वाथरूमाला गेली.

मी बेडवर पडुन असेच डोळे मिटले. तिच्याबद्दल विचार करत मला नंतर झोप कधी लागली ते कळलच नाही. जाग आली तेव्हा गोलीन फ़क्त मीच होतो. म्हणजे ती गेली कुठे? बाहेर जावे तर पंचाईत... नागडाच होतो मी. तरी कशीबशी हिंम्मत करून घरभर शोधत होतो. ती होती अडगळीच्या खोलीत. मला ही त्याचे नवल वाटले!

"काय ग...?" "कुटे काय?" तिने शांतपणे म्हटले. "मग ह्या खोलीत काय करतेसा"मी आश्चर्याने विचारले. "काही नाही जुनी चादर आहे का? ते पहायला आले." "जुनी चादर?... ती कशाला? आहे ती चांगली आहे."

"काय खाक चांगली आहे. रक्ताचे डाग पडलेन ना तिच्यावर हे आले म्हणजे काय सांग? केचप सांडले सांगु की काय?" "मग सांग की... कधी खाल्ले नाही की काय केचप?" "शाल्ले आहे ... भरपूर..." तिने उत्तर दिले. "मग आता माझ्या लंडाचा केचप टेस्ट कर... चल! मला घाई झाली आहे...." मी उतावळेपणे म्हणालो. "तुम्हा पुरुषांचे हेच असते. वाईच्या भोकात घालुन २/२ मिनीटे हलबाला नाही की झाले तुमचे. आम्ही वायका काय करणार मग ? तु सुद्धा ह्यांच्यासारखाच निघालास. स्वत:चे झाले की झाले. या करताच मी तुला परवानगी दिली होती काय?"

तिने बोलागून म्हटले आणि ते ऐकून मी बरमलो! घाई करण्यात अर्थ नव्हता नाहीतर तिने 'खडे लंड पे लाथ मारली असती... तेव्हा मी नरमत म्हणालो,

"मग ठीक आहे! आता तुम्ही म्हणताय तसे करू! मग तर झाले. आत्ताशी कुठे तुमचे सील नोडले. आतला माल अजुन राहीलाच आहे की! आणि तुम्हीच म्हणालात ना? की अहेन २/३ दिवस म्हणुन... मग काय तर! योनीचा योनीडा बनवतो." "अस्से।।..हेच ऐकायचे होते मला तुझ्याकडून.... चल आता जा खोलीत... मी येतेच..."

 
मी खोलीन आलो राग पण आता जुनी गाज मिटवायची तर हे करायला पाहीजे. न जाणो किती पैसे देईल ती हाकरता. मग थोड्यावेळानेती परत आली...

"आहेस का?" तिने हसन विचारले. "हो तर... कोठे जाणार? तुझीच वाट बघतोय." मी म्हणालो. "ये उपाशी असशील ना। खा आता गुलाबजाम... आत्ता तरी हेच आहे माझ्याकडे." "कुठेत? तुझ्या हातात तर काहीच दिसत नाही." "रे आहेत ना! पाव किलो तरी असतील." "पाव किलो सोड... एक सुद्धा दिसत नाही!" "आहेत तर बघ माझ्या मांड्यात"

तिच्या मांड्यात चीकट रस तर होना, म्हणजे ? गुलाबजाम तिच्या योनीत होने तर! फारच रसिक निघाली ही वया!

"ये की मग पड़ आडवी." मी आनंदाने म्हणालो. "कुठल्या पोझीशन मधे करणार नु?" "ते नंतर वधु ग! आधी गावू तर दे."

ती वेडवर झोपली आणि तिने आपल्या मांयां फाकवल्या. मी तिच्या पायात पडलो आणि तिच्या योनीवर नोंड ठेवले.

तिच्या योनीच्या पाकळ्यावर पाक लागला होता तो मी चाटत होतो. गुपच टेस्टी होता. कधी तुम्हीसुदधा ट्राय करा हा प्रयोग. वा वा! सास्ट तुस्ट आणि गोड असे ते मिश्रण गुपच आवडले होते.

"काय झाल? जागा आवडली नाही का?" तिने विचारले. "आवडली तर.... कुणाच्या बापालासुद्धा अशी जागा सापडणार नाही."

असे म्हणुन तिच्या योनीला चोखत वसलो. मग एकदम दोन बोटे आत घालुन उजवीकडुन डावीकडे फिरवु लागलो. आणि तिच्या योनीमिश्रीत गुलाबजाम खाउ लागलो. तिच्या आवाजाने खोली भरून गेली होती. खोलीत सर्वत्र मादक बास आणि मादक आवाज येत होते. ईतकी नशा तार दारू पिवून सुद्धा येणार नाही. मला माझ्या नशीवावर अजुनही विश्वास नव्हता. द्राक्षासारखी बोंडे चोराना ना नर माझा लवडा तर नाठ होऊन दुरात होता.

"अग आई तुझा फ़ारच कडक आहे रे!" तिने चावटपणे म्हटले. "म्हणजे?" "काही नाही रे... ह्यांच्यापेक्षा कड़क असे म्हणायचे होने मला." "मग ईतका फ़टाका माल मिळाल्यावर मीच काय माझा लंड सुद्धा ताठ होऊन दुरोल." "असे होय! मला वाटले तु तयार सुद्धा होणार नाहीस माझ्याबरोबर करायला. मी पडले ३५ची.. तुम्हाला काय... पंसीका गोटवाणी आवडणार (नाव बदललेले आहे.) त्या वेळेची जादु, वयात आल्यावर लागले खाज...." "हाहो .............हो...... हो...." "मग काय तर... असेच ना।"

तिच्या या जोकवर माझी हसता हसता पुरेवाट झाली. हा.हा. म्हणना तिच्या योनीतला साग गुलावजाम खाउन टाकला.

"ये की आता... कशाची वाट पाहतोयस?" तिने अधीरपणे म्हटले. "नाही ग... असेच चोखायला वरं वाटतय..." मी तिला तरसवत म्हटले. "अरे देवा.... असेच चोखत वसणार की काय? मला साज सुटलीय." "हो... ग... करेन मी सर्व. थांब जरा....."

असे म्हणून तिच्या ढुंगणावरून जीभ फिरवायला सुरवात केली. त्याने ती चेकाळली. मग आपली गांड हलवू लागली...

"अहाहा...... हहह.म....मम्म.... हा. है....म.म्म...... काssssसम्म म... काय करतोयस? छान वाटतय!" "छान वाटतय ना? मग वस!".

तिचा सर्व बोचा जीभेने ओला केला. मग तिच्या बोच्याचे भोक मी जीभेने चाटायला लागलो. ते पाहून ती अजूनच चेकाळली आणि म्हणाली,

"काय गांड मारायचा विचार आहे की काय?" "ने तर मी करणारच आहे ग, आना ओरीजनल माल तर मास दे."

कितीही चांसले तरी तिचा योनीरस चाटत रहावेसे वाटत होता. तिचा नो दाणा बोटाने चोळून लाल दाणा आणखीनच लाल केला होता.

"अग आई ग.........तु तर चांगला पट्टीचा निघालास." "नाही ग माझ्याकडुन प्रथमच करतोय..."

"मग हे सगळे तुला कोणी शिकवले? खोटे नको बोलुस माझ्याशी." "नाही ग.. तुझ्या भोकाची शप्पथ! पी.सी वर बघतोना हे सर्व..." "अच्छा इंटरनेटवर... मग त्यात बरेच काही दाखवतात... "हो तर... बाई पुरुषाचा लंड चोखने हे पण.." "हो ना... मला पण ते ट्राय करायचे होते..." "मग माझा आना चोख ना! आवडेल तुला." "ये ना मग.. चोजून देते..."

असे म्हणून तिने माझा ताठ झालेला लंड तोंडात घेतला. तिच्या त्या माउ ओठातुन माझा लोसंडासारखा लवडा चोराताना मला स्वर्गमुरा अनुभवास येत होते. हेच ने स्वर्गमुरा असेच राहुन गहुन वाटत होते.

 
असे म्हणून तिने माझा ताठ झालेला लंड तोंडात घेतला. तिच्या त्या माउ ओठातुन माझा लोसंडासारखा लवडा चोराताना मला स्वर्गमुरा अनुभवास येत होते. हेच ने स्वर्गमुरा असेच राहुन गहुन वाटत होते.

एक बाई दुकानात येते काय! ती तिचा प्रॉब्लेम सांगते काय! आणि ती माझ्यावर्गवर संभोगास तयार होने काय. माझे सारेच नशीव पलटलेले होते. मला तर सारेच स्वप्नवत वाटत होते अजुनही....

भाग २

पण खरोखर हिचा प्रॉब्लेम होता की असेच काहितरी सांगून मला जाळ्यात ओढलेय? इतक्या सहजासहजी झावायला देण्यात हिचा काही डाव तर नाही ना? आणि ही सेफ तर आहे ना? न जाणो अजून किती जणांना कडून झवून घेते...

आयला! उगाच हिच्या जाळात पडलो! ह्या विचारांनी माझी कोळंबी व्हायला लागली...

"अरे कसला एवढा विचार करतो यस. त्याने छोटे सुद्धा झाले बघ. आना मलाच चोखुन द्यावे लागणार ना। अरे असा बैलासारसा काय बसलाय हॅल्लो मी तुझ्याशी बोलनेय,

"अ....हो.. हो..." मी तंगीतून बाहेर आलो...

"हो हो काय? रे आता तुला झालय तरी काय? मगाशी चांगले पाणी काढले माझे. आणि आता कसला विचार करतोयस? लाज तर वाटत नाही ना? की हे काय होऊन बसले म्हणुन..."

या वाईला कसे कळले? आता येथून बाहेर पडायचा मार्ग शोधायला हवा होता. आता कोणत्याही वाईच्या घरी निट विचार करून जायचे असे ठखुन मी तिच्याकडे बघायला लागलो.

"असा काय बघतोयस माझ्याकडे? चल आता सग राउंड सुरु करुया." ती म्हणाली.

"अग पण आत्ता नको. मी आत्ता त्या मुड मधे नाही. आता मला जाउ दे नंतर येइन मी कधीतरी." असे म्हणून मी उठायला लागलो.

"नंतर येइन म्हणे कधीतरी..... मी काय तुला बाजारामधली रंडी वाटले की काया कि आता मुड संपला आणि आता मुड आला ते. ते काही नाही! माझी खाज मिटल्याशिवाय मी तुला कुठेही जाऊ देणार नाही. समजले?" तिने मला दम दिला.

अरे वापरे कुठे फसलो मी आना माझी गांड चांगलीच फाटली!

"चला महाशय... मी जर बोंब मारली ना तर लोक येऊन तुलाच मारतील... एका विवाहीत स्निशी बलात्कार कस्तो यस म्हणुन.... मग काय?... मारु का?..... बोंब! लवकर बोल काय ते... मला जास्त वेळ नाही... समजले?" तिने मला धमकावले.

"मी काय बोलणार?... ठिक आहे तु म्हणशील तर तुझी साज मिटवुन मग मी जातो." मी गुपचूप कबूल केले.

.

"अस्से। आता कसा शहाण्यासारखा वोललास! चल आत्ता फ्रेश होऊया. मग दुसग राउंड सुरू करूया. ठिक आहे ना?" निने खूष होत म्हटले.

"हो ठीक आहे." आता या खेरीज मी काय बोलणार होतो म्हणा!

मग आम्ही दोघांनी पाथरूममध्ये जावून अंघोळ केली. तिने माझ्या अंगाला आणि मी तिच्या अंगाला सावण लावला मला तिला चोंवळायला मिनत होते पण मनातील भितीने मी ते एंजॉय करत नव्हतो. अंघोळ करून आणि अंग पुसून आम्ही बाहेर आलो आणि बेडवर पडलो. माझ्या छोट्या असलेल्या लंडाकडे पाहून ती म्हणाली,

"काय रे मगापासुन मी तुझ्या लंडाला बघतेय... छोटा तो छोटाच... लहान खजुर वाटतोय तो.... मगाशी एखाद्या माजलेल्या बैलाप्रमाणे उड्या मारत होता. आणि आता झालेय? सर सर सांग काय झालय?" तिने पुन्हा मला जोगने विचारले.

"काय सांगु... आजकालच्या एडसच्या प्रकारामुळेच मी अस्वस्थ आहे. आणि तुतार एक विवाहीत स्त्री आहेस आणि तु सांगितले तसे तुझी खाज मिटवायला बरेच लोक येऊन गेले.... त्यांच्यापैकी कुणाला...... नाही नको! मी आहे तसा वग आहे. आणि जे झाले ते झाले. आता परत ते नको, मी जातो." शेवटी मी माझ्या मनातील भिती तिला सांगून टाकली.

 
"अरे हरामखोग। तु देखील वाकी लोकांप्रमाणेच निघालास...... दगावाजा...... आणी राहिला विषय लोकांविषयीचा... तर ते सर्व कंडोम वापरत होते... आणी मला ओळखत होते व मी त्यांना... समजाले?. मला काय आजकालच्या पोरीसाररो समजलास की काय? की आवडला पोरगा घेतला पुच्चीत."

निने संतापत म्हटले. त्याने मी थोडा बरमलो. ती तशी नसेल असे मला वाटले. तेव्हा तिचा मूड परत आणायला मी म्हणालो,

"मग आता काय?... ये पलंगावर... झावुन झवुन चटणी करतो तुझ्या पुच्चीची."

"ये म्हणे!.. अरे आत्ता कुठे रंग चढ़ लागला आहे. जरा मजेत करू की.... काय एवढी घाई आहे. जरा आराम कर... आणी हो... बाहेर जायचा विचार सुद्धा करू नको, ये आता माझ्याजवळ झोप, आणी तुझी बोटे घाल माझ्या पुच्चीत आणी मग झोप. मला तशीच झोप येते. बोट बाहेर काढल्यास याद गरा! तुझ्या लंडाचा विनाकारण वळी जाईल." तिने पुन्हा मला धमकी दिली.

अरे यार! आता ही क्या मलाही वया बनवणार. त्यापेक्षा काय आहे ने उरकुन टाकु आणी जाउ येथुन. उगाच नशीबाला दोष देण्यात काय अर्थ आहे? मरू दे पैसे! आता खाज मिटवा आणी हला येथुन.... मी असा विचार केला आणि तिला म्हणालो,

"हो ग बाई! तुझ्यासारख्या मादक स्त्रिला सोडायला मी काय वेडा आहे कि काय? मी आपली चेष्टा केली तुझी. तुला समजुन घेण्यासाठी... तु तर ते एकदम सिरियस घेतलेस."

"हो ना... है मलाही माहिती होते.... कि तु माझी चड्डी ओढतोयस ते... मग मी ही तुझा लंड ओढला... बाकि काय... तु हीने गंभीरपणेच घेतलेस की.... हा.. हा... हा..."

नंतरचा वेळ झोपण्यात कसा गेला हे निलाच माहीत कारण मी झोपलो तरी ति जागी होती. का ते तुम्ही समजले असालच की. मी जागा झाल्यावर तिने हसून मला म्हटले,

"उठा माझ्या पुच्चीतुन चहा घेणार ना?"

"काय? कोण?..."उठल्यावर मला कळलेच नाही मी कोठे आहे ते...

"अरे मी आहे रे... हे बघ मी चहा आणला आहे तुझ्याकरता. तुला माझ्या पुच्चीतून पाजण्यास... चल लवकर तोंड धुऊन घे आणी ये... मी वाट बघतीय....."

मी जावून तोंड धुऊन आलो! नो पर्यन नीने मस्त पाय फाकवले होते आणी माझी वाट बघत बसली होती.

"या या! काय झोप झाली ना? माझ्या गुलाबजामची...." तिने हसत विचारले.

"हो तर! आता मी आपी तो फेश आहे! आता माझ्या गुलाबजाम तुझ्या पाकात टाकायला आम्ही दोघेही तयार आहोत. चल आना चहा दे."

तिने मस्त पाय फाकवुन एल टाईप पोझीशन घेतली आणी ड्रॉपरने चहा तिच्या पुच्चीत टाकायला सुरवात केली. मला हे सर्व नवीन होते!

"अहो या! आना चहा प्या. बाट कसली बघताय? चहा पिण्यासारखा आहे. गरम नाही आणी गारही नाही. ये आना पी लवकर!"

मी तिच्या पायान झोपलो आणि माझे तोंड तिच्या पुच्चीला लावले. मग तिच्या पुच्चीतला चहा मी चाटायला लागलो. तिच्या त्या चहात एक प्रकारचा खारटपणा, गोडपणा, आंबटपणा आणी चहाचा टिपिकल स्वाद असे सर्व प्रकारचे मिश्रण होते. असा चहा मी तरी पहिल्यांदाच पित होतो. एकुण एक प्रकारची भीतीयुक्त मजा येत होती! आणी यात पडलोच आहोत तर काय... आता चला मजा तर करून घेऊ

 
मी तिच्या पायान झोपलो आणि माझे तोंड तिच्या पुच्चीला लावले. मग तिच्या पुच्चीतला चहा मी चाटायला लागलो. तिच्या त्या चहात एक प्रकारचा खारटपणा, गोडपणा, आंबटपणा आणी चहाचा टिपिकल स्वाद असे सर्व प्रकारचे मिश्रण होते. असा चहा मी तरी पहिल्यांदाच पित होतो. एकुण एक प्रकारची भीतीयुक्त मजा येत होती! आणी यात पडलोच आहोत तर काय... आता चला मजा तर करून घेऊ

"काय चहा आवडला ना? वाकी चहा नंतर देईन आता आधी माझा चहा आय मीन माझे पाणी काढ मग.

निची योनी चहामुळे चिकट झाली होती. आणी ते होणारच होते. तरी मी तिच्या योनीत माझा सो-कॉल्ड गुलाबजाम घातला. तिच्या सर्वांगानुन कामलहरी येत होत्या. ती उत्तेजीत झाली होती. मग मी तिच्या दंगणाला चिमटे काढू लागलो. आणी ती सुद्धा एखाद्या क्लु फ़िल्म प्रमाणे "ओह.. या.. ओ.. या.. फ़क मी बी... फ़क मी... या येस... फ़क मी... ओ य्या... फ़क !!" वगैरे बडबडू लागली...

मग मी तिच्या थानांना मागुन घट्ट आवळले. इतके घट्ट की खग आंवा असता तर नक्कीच फोपसा झाला असता. तिचे ते पाडासाररो आवे मला आणखीनच डिवचत होते. कुठे आणि किती वेळ करू असे मला झाले होते. तिची योनीही आता धके सहन करून थकली होती. आत्तापर्यंत ती एक दोनदा तरी झडलीच असेल. याजवी कुठली।।

"ओ य्या... आय विल कम वेवी... या आय विला... ओ फक मी... या!!" असे तिचे चित्कारणे चालुच होते. आमचे शुटींग केले असते तर नक्कीच त्याच्या सिडीज रापल्या असत्या. शेवटी इंडीयन ने इंडीयन त्याची मजा ही काही वेगळीच।

"ओ थेंक्स यार आज! मी सन्या अर्थाने स्त्री झाले रे। ते देखील तुझ्यामुळे. आज तु माझे सिल तोड़न मला एक परिपुर्ण बनवलेस. त्याचे उपकार मी विसरणार नाही. आता तु मला पोटुशी के ल्यारीज जायचे नाहीस. मला बाळ हवय रे! आणी ने देखील तुझ्याकडुन. काढ तो कंडोम आणी झव मला परत! या वेळी तुझे सारे विर्य मला माझ्या योनित हवय. घाल तुझा लंड आणी झव परत एकदा."

असे काहीसे वरळन ती झोपी गेली. मला चांगला चान्स होता येथुन सटकण्याचा. मी ईकडे तिकडे बघु लागलो. दरवाजा तर दिसत होता. मग हळूच दबक्या पावलांनी मि दरवाज्याजवळ आलो. आता मी दार उघडणार इतक्यात मला गुंगी आली आणी मी सुद्धा याली पडलो. नंतर जाग आली तेव्हा मी सोफ्यावर होतो...

"काय रे पळून जायचा विचार होता ना?" या वाक्याने मी भानावर आलो.

"न..न..ना... ना....नाही ग...... मला शी लागली म्हणून मी वाथरुमला... वाकी काही नाही ग."

"मला माहीती आहे तुझी शी... चल आना परत ... जो पर्यंत मी कोरया वांत्या करत नाही, आणी डॉक्टर मी प्रेग्नंट असल्याची खात्री देत नाही तो पर्यंतच रे... मग तु आणी मी मोकळे.... प्लीज मला असे सोडुन जावू नकोस प्लीज!" शेवटी तिने माझी विनवणी केली.

"ओके...ओके....नाही सोडून जात तुला. पण हे रडणे थांबव आता." मी तिला दिलासा दिला.

"ये आता तुला नविन पोझीशन सांगते." उत्साहाने असे म्हणत ती उठली.

मग आम्ही बेडवर गेलो. मी खाली झोपलो आणि ती माझ्यावर उल्नटी झाली. म्हणजेच तिने मला ६९ पोझीशन साठी तयार केले. ही पोझीशन मी सुखातीला केलेलीच होती. तरीही तिच्या आग्रहाखातर परत करावी लागणार होती...

अचानक....

 
अचानक....

"आss मेलो मी अग सोड मला. हे काय करतीयसा सोड म्हणतो ना, सोड मला. मी नाही सोडून जात तुला. पण आता सोड मला प्लीज।"

तिने माझ्या गोटया हातात दावल्या होत्या. ते ही जीव गाउन त्यामुळेच मी ओरडलो होतो. त्याची आग डोक्यात गेली होनि. माझ्या गोट्याही काळ्या निळ्या पडल्या होत्या. आता जर आपले लग्न झालेच तर होण्याच्या बायकोचे हाल होणार होते. नवऱ्यात दोष असुन तो न सांगण्यासारखा आहे नो तुम्हाला कधीही बाळ देऊ शकणार नाही सांभाळा स्वताला अशी वाव होईल, असा विचार ही डोक्यान क्षणभर का होईना पण येऊन गेला होता.

"अग सोड मला मला माझ्या बायकोचे हाल करायचे नाहीयेत. सोड मला." मी बोलून गेलो.

निने चमकुन माझ्याकडे पाहीने आणि विचारले, "काय म्हणालास वायकोचे म्हणजे तु विवाहीन आहेस नार..."

"अग नाही ग... म्हणजे माझ्या होण्याच्या बायकोचे असे म्हणायचे होते मला..... तु अशा पद्धतीने माझ्या गोट्या दावल्यास की ती कळ माझ्या डोक्यान गेली. आणि हा विचार मनात आला... पण प्लीज मला असे काही करू नकोस!" मी तिला विनवणी केली.

"नाही रे... मी काही इतकी वेडी नाहीये की एखाद्याला....... असु दे... जोरात दावले ना... सॉरी!"

असे म्हणुन तिने माझ्या नवगावरचा कंडोम काढुन टाकला. माझा लवडा एखाद्या मजवुन यांच्याप्रमाणे उभा होता.

"अहाहा... काय मस्त आहे रे तुझा लंड! उगाच तु कंडोम घाताला. असेच केले असते तर नक्कीच आत्ता पर्यंत मी पोटुशी झाले असते... नाही का?"

आता उडायची पाळी माझी होती... मी आश्चर्याने तिला म्हणालो,

"अग काय बोलतेस तु... एक दोनदा के न्यावर लगेच थोडीना होते वाळ.... अजुन १०/१२ वेळा केल्यावर मग शक्यता असते."

"हो रे मी आपली गंमत केली. तिने हसून मला चापट मारत म्हटले.

हिच्या सर्वच गंमती जीवघेण्या असतात. हार्ट अटॅक आला ना हिच्या गंमतीमुळेच येणार हेही तितकेच गरे होते.

"अग पण मी घाबरलो ना!" मी पटकन म्हणालो.

"छे छे त्यात काय? मजा वाटली ना? घावयच काय त्यात?

काय त्यान? अग समजा मी येथेच मेलो तर?... कारण काय नर गंम्मत सांगणार की काय?

"चल आता वेळ वाया घालवू नकोस. अजुन २ दिवसच आहेत आपल्याकडे. त्यातुन तुझे बाहेर पडण्याचे नाटक...

असा वेळ फुकट घालवू नकोस."

आता ती माझ्या ओल्या आणी चहा मिश्रीत जीभेशी रोढ़ लागली. अगदी माझ्या पड-जीभेपर्यंत तिची जीभ माझ्या तोंडात घालत होती. इकडे माझा बाबुराव उड्या मारू लागला होता आणी गुलाबी गुहेत प्रवेश करण्यासाठी रडु लागला. त्याला ही भावना असतात म्हटल... नाही तर कशाला पल्निका रोगवन (नाव बदलले) चे कपडे वधुन ओक ओक ओकला असता. असो!

 
मग मी तिला उपडी पाडुन तिच्या मांड्या चावल्या आणी चो राल्या. असे करताना तिची योनीसुद्धा माझ्या लंडाकरता रडु लागली. तिच्या तसाचे मांद्यावर ओघळ आले होते. ते चाटताना मला कसेतरीच झाले... कारण तुम्हालाही माहिती आहेच.

"आता थांबु नकोस झव मला." निने उसासे टाकत म्हटले.

"अच्छा... थांव मग... देतो दणके तुला..."

असे म्हणून मी तिच्या योनीच्या नोंडावर माझ्या लंडाची सुपारी ठेवली आणी जीव गाउन आन जोगचा धक्का दिला। पटकन माझा लंड सपर्यंत तिच्या योनीत घुसला. ती कळवळली।

"अरे हळू रे... मि काय कुठे पळून चाललीय कि काय?"

मग मी शरमलो आणि हळू हळो तिच्या योनीत लंड आत-बाहेर करायला लागलो. माझा लंड आत बाहेर होताना पाहुन मला मजा येत होती. आणी बहनेक तिलाही मजा वाटत होती. साधारण ५/१० मिनीटांनी तिची योनि ओकायला लागली. ती दोनदा झडली पण माझे काही होईना... ती हसत मला म्हणाली,

"काय रे स्वताच्या दुकानाताले क्रिम बैगेरे लावलेस का कुठल्या गोळ्या विळ्या घेतल्यास आज अगदी जोमात आहेस ते... माझे झाले मुद्धा!! आणी तुझे रे काय?"

"काय करणार... एका कुवार योनीचे उदघाट्न मी केले आहे... आणी तिला मी झव झव झवतो आहे... पण परत ही योनी झवायला मिळते की नाही कोणाला माहीत?... तेव्हा आत्ताच काय ती मजा करून घेतोय... म्हणून मी लवकर गळत नाही आहे... मी तर काय करू? तुच सांग"

"अरे पण ही काही तुझी पहीली वेळ नाही... ह्याच्याआधी पण तु मला झावला आहेस... मग काय झाले आना? लवकर कर... एकदा तरी आत गळ माझ्या. आज तर होऊनच जाऊ दे. निदान पहिल्यांदा तरी."

"हो ग मी कीजल एक्सरसाईज करतो म्हणुन असेल कदाचीत. आता या अवस्थेत मी तुला आणीन तासभर झव शकतो. पाहीजे तर ट्राय करू?" मी अभिमानाने म्हणालो.

"नाही नको! त्यापेक्षा आत झडुन जा रे एकदाचा. तुझा तर वेगळाच प्रॉब्लेम आहे रे हा... तुला झड म्हणावे लागते .. आणी ह्यांना नको झडु म्हणावे लागते....हा...हा.ह.हहह...हा.हा." ती जोरजोरानेहसायला लागली...

"आता पाणी दे रे..." तिने लाडाने मला म्हटले.

माझा लंड हलून हलून दुखायला लागला होता. त्याच्यावर पांढरा मध लागला होता... आणी ती माझ्या झडण्याची वाट बघत बसली होती.

"वहूतेक अजुन तासभर लागेल... चालेल का?" मी तिची मस्करी करत म्हणालो आणि माझे दणके चालू ठेवले.

"काय तासभर? नाही नको... त्यापेक्षा आना आपण दुसरी पोजीशन घेवूया... तू पाहिजे तसा झव... पण झडायला आलास की सांग. मी आतमधे धरून ठेवते... ओ.के?"

"ओ.के."मी आनंदाने म्हणालो.

 
Back
Top